Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất đường số 58,khu huy hoàngq2dt 8x20mct hầm 7 tầnggiá 37,5 tỷ
3
37.5 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Số 58, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Địa chỉ: Lô Đất Đường số 58 , Dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2

- Diện tích: 8m x 20m
- Hiện trạng : đất trống
- Pháp lý: SHCN
- CTXD: Hầm + 7 tầng

Giá bán 37,5 Tỷ

Liên hệ xem và thương lượng chính chủ
Giảm 3 tỷ! bán nền ngang 11m xây biệt thự kdc văn minh, p. an phú quận 2 dt 198.8m2  giá còn 42 tỷ
5
42 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu vip! Giảm liền 3 tỷ chỉ còn 42 tỷ bán nhanh sau Tết.
Lô Gx Văn Minh
Đất Mã Lô Gx KDC Văn Minh - Cán bộ nhân viên đường 63 An Phú Văn Minh Quận 2 - Xéo quán ốc tiêu xanh
Diện tích 11x18.8m Công nhận 198.3
Hướng Chính bắc
Gía 42 tỷ
LH Quỳnh Nhi
Em cảm ơn ạ.
Cần bán nhanh lô góc 267 đất nền đối diện global city giá tốt
8
23.5 tỷ 267 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí: Nằm ngay khu Hoàng Anh Minh Tuấn , đối diện Global City Quận 2.
Đi trung tâm chỉ tầm 15 phút, ngay Song Hành cao tốc...
Khu an ninh, ko ngập,...

Lô góc : 267m
Ngang : 14,5m vạt góc
Sổ riêng.
Ngay khu global city
Giá : 88 tr/m

Ngoài ra còn nhiều lô trục trong giá tốt cho quý khách hàng ,..

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9 Quận 2.
Cần bán nhanh lô 110m trục 14m thông thoáng giá tốt khu đông thủ thiêm / sát công viên, giá tốt
8
12.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay Đỗ Xuân Hợp - Song Hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 phút.
Bán lô trục thông thoáng, nhà xây nhiều.

Lô : 5x22m trục sát công viên
Giá: 12,5 tỷ.

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm giá tốt cùng khu vực

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền quận 2 quận 9.
Bán đất nền dự án tại khu dân cư cát lái invesco, 62 triệu vnd, 140m2, chính chủ gửi nhiều tiện ích
4
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đất nền dự án nằm tại Khu dân cư Cát Lái Invesco, Đường 54-CL, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 140m², giá chỉ 62 triệu VND, là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Được thiết kế cho nhu cầu sống hiện đại, khu đất này không chỉ có phong thủy tốt mà còn đầy đủ tiện ìch.

Với mặt tiền rộng 7m, đường vào 12m, khu đất rất thuận ...
Đất bình trưng đông ngang 10m xây 700m sàn giá 13,2 tỷ
10
13.2 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

ĐẤT BÌNH TRƯNG ĐÔNG NGANG 10M XÂY 700M SÀN GIÁ 13,2 TỶ

Cơ hội sở hữu lô đất diện tích lớn, mặt tiền đẹp tại phường Bình Trưng Đông, khu dân cư ổn định, phù hợp xây dựng khai thác dòng tiền.

Thông tin chi tiết
Diện tích: 116m
Mặt tiền: 10m cực đẹp
Khả năng xây dựng: khoảng 700m sàn
Đường trước nhà: 10m 2 xe hơi tránh nhau
Khu compound có cổng riêng an ninh
Pháp lý: Sổ hồng riêng
...
Bán nền giá tốt nhất đông thủ thiêm, quận 2, diện tích 108m2 đường 12m giá 12.5 tỷ
5
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nền đất đường 12m thuộc khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Quận 2 kế bên Lake View City.
- Diện tích: 6 x 18
- Xây dựng theo mẫu 1 trệt 3 lầu.
- Đường trước nhà: 12m.
- Hướng: Đông Nam.
- Giá: 12.5 Tỷ
- Pháp lý: Hợp đồng mua, xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Liên hệ: Gia Long để xem đất và thương lượng giá.
Lô đất 116m² ngang 10m xây được ~700m² sàn giá 13,2 tỷ  sơn 0939 368 ***
8
13.2 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Lô đất 116m² ngang 10m xây được ~700m² sàn giá 13,2 tỷ.

Cơ hội hiếm tại khu vực đang phát triển mạnh Bình Trưng Tây - Quận 2.

Diện tích: 116m² ngang 10m cực đẹp.

Hệ số xây dựng cao, xây được 6 tầng: 700m² sàn.

Phù hợp: Xây căn hộ dịch vụ, văn phòng, hoặc nhà ở kết hợp cho thuê.

Vị trí tiềm năng tăng giá mạnh:

Gần nút giao cao tốc TP. HCM Long Thành Dầu Giây.

Trục Nguyễn Duy Trinh đang mở ...
Giỏ hàng mới nhất cập nhật tháng 05/2026 dự án villa thủ thiêm  hotline 0898 880 *** trường
8
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cập nhật thông tin giá chuyển nhượng và pháp lý dự án Thủ Thiêm Villa
Giỏ hàng mới nhất tháng 05/2026. Hotline Trường

Diện tích đa dạng:
Nhà phố liền kề: 8x20m, 8x22m, 8x23m
Biệt thự song lập: 10x20m, 10x23m, 10x24m, 12x27m
Biệt thự đơn lập: 12x20m, 14x20m, 14x23m, 13x27m

Đơn giá các tuyến đường:
Đường 12m, giá từ 150tr/m² - 160tr/m²
Đường 20m, giá từ 165tr/m² - 175tr/m²
Đường 24m, giá từ ...
Bán lô đất biệt thự song lập 12.4x27m giá tốt 148tr/m2 kdc thủ thiêm villa
5
50 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự KDC Thủ Thiêm Villa.
Diện tích đất: 12.4m x 27m (công nhận trên sổ 337m²).
QHXD: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng.
Chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng CĐT ThuThiemGroup.
Giá bán 148 triệu/m².
Quý Khách liên hệ: Trường.
Văn phòng ký gửi: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa.
Đất biệt thự vị trí đẹp, bình trưng đông q2 dt 160,8m2  17,6 tỉ, sổ hồng
5
17.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố 65, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ bán.
* Vị trí lô đất: Lô đất biệt thự vị trí đẹp có 2 mặt thoáng: 8m mặt tiền đường 65 rộng 10m, và đường thông 2,5m bên hông lô đất - Cạnh các nhà và các lô đất khác thuộc KDC Trường Thịnh, Q2 cũ. Đất cách đường Nguyễn Duy Trinh khoảng 45m.
- Diện tích đất: 160,8m² (8m x 20,1m).
- Vị trí: Mặt tiền đường 65 BTĐ rộng 10m - nằm trong khu dân cư hiện hữu đang phát triển mạnh, thuộc khu quy ...
Kẹt tiền, bán rẻ lô 7x17m, đường thông đẹp, giá đầu tư sinh lời chỉ 67 tr/m2.  0949,133,688
4
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần tiếp gấp, chủ bán giá rẻ chốt sớm cho lô đất dự án Kiến á đẹp vuông vức, không lỗi phong thủy
- Diện tích: 7x17m (119m²)
- Hướng Tây Bắc, đường 38CL thông suốt ngay trung tâm dự án KDC Cát Lái (Khu Đô Thị Cát Lái 152,9ha)
- Khu vực dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích: Trường học các cấp, siêu thị King Food, cửa hàng tiện lợi Win mart, Family mart, cafe Highlland, Bách Hóa Xanh, hiệu thuốc ...
Chính chủ cần tiền bán đất biệt thự siêu đẹp đường 31c, apak, quận 2 dt 10x20m, cn 200m2 giá 46 tỷ
3
46 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Gia đình cần tiền, không xây nữa nên cần bán nhanh lô đất đường 31C Phường An Phú An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 10x20 m, công nhận 200m².
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới.
- Vị trí: Nằm trên trục đường số 31C, An phú, khu vực cực kỳ yên tĩnh và dân trí cao.
- Giá 46 tỷ còn TL cho khách thiện chí.
- Liên hệ: em Mi để gặp trực tiếp chính chủ.
Bán lô đất ngay mặt tiền nguyễn duy trinh  7x22m cn 152m2  giá 21 tỷ
3
21 tỷ 152 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sát mặt tiền Nguyễn Duy Trinh.

Thông tin chi tiết:
+ Địa chỉ: Phường Bình Trưng, TP. HCM.
+ Diện tích: 7m x 22m công nhận: 152m².
+ Kết cấu: Đất trống.
+ Pháp lý: SHCC.
+ Giá bán: 21 tỷ ~ 138 triệu/m² (còn thương lượng).

Liên hệ: Trung Nguyễn.
Chuyên BĐS Quận 2, TP. HCM.
Ngay tuyến metro số 5 liên phường liền kề global city, 6m x 18,5m, mặt tiền đường 15m lề 3m
5
10 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Đường 12m~15m, lề 3m.
- Khu yên tĩnh, dân trí cao, có chốt bảo vệ, 2 công viên công viên cây xanh thoáng mát.
- Đất: 6m x 18,5m 120m² đường 15m giá 9,999 tỷ.

- Giá còn thương lượng thiện chí.

Định giá tương lai:
Khi Metro 5 đường Liên Phường vận hành & Global City hình thành trung tâm tài chính thương mại, toàn bộ khu vực sẽ bước vào chu kỳ tăng mới.
Đặc biệt trong nội khu dự án đang chuẩn bị ...
Đất hiếm mặt tiền đường số 39 bình trưng tây. 7mx35m xây được hầm, 5 tầng. xây tòa nhà , chdv đẹp
3
21.8 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 39, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Vị trí hiếm có: Mặt tiền đường số 39 Bình Trưng Tây, xe tải tránh nhau thông thoáng, quy hoạch mở rộng tiềm năng tăng giá cao. Di chuyển ra Nguyễn Thinh Định, Nguyễn Duy Trinh dễ dàng.

- Diện tích: Ngang 7m, chiều dài 35m. Thổ cư 175m².

- Quy cách xây dựng: Được xây 1 hầm + 4 tầng + tum vô cùng tối ưu. Phù hợp xây văn phòng, CHDV....Ngang 7m mặt tiền hiếm có khó tìm.

- Khu vực dân cư đông ...
Bán đất dự án thủ thiêm villa, khu đảo kim cương thủ đức dt 8x20m giá 148triệu/m2
3
23.68 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thủ Thiêm Villa, tọa lạc tại Phường Thạnh Mỹ Lợi quận 2 cũ ( nay là phường cát lái), Hồ Chí Minh

- Diện tích: 8x20m giá 148tr/m2

Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Trần Khánh Duy qua số điện thoại .
- Bán lô đất MT Đoàn Hữu Trưng, ngay An Phú Vista Q2 Vị trí góc 2 MT Đoàn Hữu Trưng và đường số 11, chí cách 200m ra ga Metro Rạch Chiếc, khu vực XD cao tầng 7 lầu, cách sông Sài Gòn 100m, diện tích: 23 X 27m CN 498,6m² thổ cư 100%. Hiện trạng cho thuê phòng trọ - Sổ không vay giá bán: 67 tỷ (chi co 134 tr/m²).
LH ngay A Hưng xem đất ngay.
Bán đất thổ cư phường thạnh mỹ lợi quận 2, đất 2 mặt tiền cách nguyễn thị định chỉ 20m ngang 5.78m
3
9.5 tỷ 83 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán Đất thổ cư phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2, đất 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU
Cách Nguyễn Thị Định chỉ 20m khu dân cư hiện hữu
Phù hợp xây nhà ở, văn phòng, hoặc đầu tư giữ tài sản
Diện tích: 82,8m ( Ngang: 5,78m dài 14,3m)
Đường 6M & đường 4M.
Giá bán: 9,5 TỶ
Anh Chị có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo (zalo)
Bán đất nền dự án phú nhuận 1  2 tại thạnh mỹ lợi  dt 7x18,5m giá 140tr/m
3
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nền dự án tại Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

- DT: 7x18,5m (129.5m²) đường 12m giá 140tr/m

Và còn nhiều sản phẩm khác cùng dự án chào bán, hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí:
Trần Khánh Duy - .
Từ 600 tới 620 của 822

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh