Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Sang nhượng lô e53 tđc 6mx20m giá 210tr/m2 ngay đình đông hưng, global city, đỗ xuân hợp và cao tốc
6
25.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Sổ chính chủ giao dịch ngay lô E53 6mX20m hướng Nam đối diện cao tốc và Lakeview.
- Vị trí liền kề The Global City (khu Downtown mới đẳng cấp quốc tế của TP. Thủ Đức), đường Đỗ Xuân Hợp và cao tốc TPHCM - Long Thành - Dầu Giây.
- Nhiều tiện ích như công viên, nhạc nước, TT thương mại, trường học quốc tế, bệnh viện quốc tế...
- Thuận tiện kết nối với cao tốc LTDG, nút giao An Phú, đường Đỗ Xuân ...
Bán lô đất đẹp ngang 6x20m mặt tiền đường 59 khu dân cư đông thủ thiêm quận 2
6
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Linh cần bán lô đất 6x20m khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Quận 2 cũ TP HCM.
DT: 6x20, 120m².
Hướng Tây nam.
Pháp lý: Sổ công ty, xây nhà hoàn công sổ cá nhân.
Xây dựng: Hầm + 1 trệt + 2 lầu + áp mái.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền nhà phố biệt thự KDC Đông Thủ Thiêm quận 2.
Đất nền cạnh ga metro, tthc mới tphcm  khu tđc bình khánh  dt 5x13.9m  290triệu/m2  xây 5 tầng
7
20.16 tỷ 69 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tái định cư Bình Khánh, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền đường D5 - khu TĐC Bình Khánh 1.8ha, P. An Khánh, Quận 2 cũ, TPHCM.
- DT: 5m x 13.9m. Đường D5 - 10m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá: 290 triệu/m²(bớt lộc).

* Xây dựng được ngay, thuận tiện cho việc làm văn phòng, khách sạn, trụ sở công ty.
* Quy cách xây dựng: Xây 100% diện tích không chừa trước chừa sau, xây hầm 5 tầng.
* Thuộc khu đô thị mới Thủ ...
Bán gấp lô đất kdc cát lái dt 7x17m  xây theo mẫu 1 trệt 3 lầu
6
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán gấp lô Việt Thăng Long - Kiến Á.
Khu B2 - 12 Lô 02 (Lô áp góc siêu đẹp).
+ Diện tích: 7x17m (119m²).
- Giá chốt chỉ: 67 triệu /m².
- Đường thông rộng 12m.

- Hướng Tây Bắc.

- Vị trí lô đất nằm ở trung tâm khu dân cư Cát Lái Invesco, gần sát cụm trường: Mầm non Sơn Ca, Tiểu Học Mỹ Thủy, THCS Cát Lái, gần cụm căn hộ: Citi Soho, Citi Esto, Citi Alto,...
Xây dựng theo mẫu, 1 trệt 3 lầu 1 tum.

- ...
Hot! hot ! hot ! bán siêu phẩm đất mặt tiền đẹp  phù hợp cho mọi gia đình
3
26.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

HOT! HOT ! HOT ! BÁN SIÊU PHẨM ĐẤT MẶT TIỀN ĐẸP Phù Hợp Cho Mọi Gia Đình
Anh Chị đang tìm ĐẤT đẹp , vị trí tiềm năng , hạ tầng hoàn thiện để đầu tư hoặc an cư lạc nghiệp?
Đây chính là sản phẩm đáng sở hữu nhất tại trung tâm hiện nay!
- Diện tích : 149.5m2
Vị trí ĐẮC ĐỊA TẠI : Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP HỒ CHÍ MINH
Giá cực mềm : 26 TỶ 500 TRIỆU ( bớt lộc cho khách thiện chí )
Giao ...
Siêu rẻ ! bán lô đất gần quốc hương, thảo điền,dt 7.5x30m xd hầm 6 tầng chỉ 34 tỷ
3
34 tỷ 225 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Siêu rẻ ! Bán lô đất gần Quốc Hương, Thảo Điền,DT 7.5x30m XD Hầm 6 tầng chỉ 34 tỷ
Vị trí đắc địa ngay trung tâm Thảo Điền khu vực giàu có, nhu cầu thuê & đầu tư luôn top đầu
Gần trục huyết mạch Quốc Hương khu kinh doanh sầm uất, giá trị khai thác cực cao
Diện tích đẹp: 7.5 x 30m vuông vức, dễ thiết kế
Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 6 tầng tối ưu khai thác CHDV, văn phòng, khách sạn ...
Bán đất đẹp xuất sắc tại nguyễn tuyển, 26 tỷ, 158.7m2, mặt tiền 7m
5
26 tỷ 158 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất nền cực chất tại Đường Nguyễn Tuyển, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), với diện tích 158.7m² và mặt tiền 7m, giá chỉ 26 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Không gian rộng rãi phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực phát triển mạnh, không lo về tương lai.

Mặt tiền đường lớn, dễ dàng tiếp cận và thuận lợi cho việc buôn bán. Đặc biệt, gần ...
Chính chủ cần bán lô đất dự án kdc phú nhuận 1 .phường thạnh mỹ lợi .quận 2.dt 7x18.5m giá 140tr
3
18.2 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần Tiền bán lô đất dự án KDC phú nhuận 1.Thạnh Mỹ lợi .Quận 2 .sỗ đỏ chính chủ.

Dt .7mx18.5m giá 140tr/m² .đường 12m

Liên hệ . Thuỷ .
1 lô đất đẹp 90m2 cách bệnh viện lê văn thịnh 500m giá 8,9 tỷ
3
8.9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (17 tin đăng)
Cần bán lô đất đẹp mặt tiền đường số P. Bình Trưng Tây, Q2 cũ
Diện tích: 90m (5m x 18m)
Giá bán: 8,9 tỷ
Ace có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Kiệt: để xem vị trí đất.
Bán lô góc 2 mặt tiềnđẹp ngay nút giao đỗ xuân hợp nguyễn duy trinh  phường bình trưng đông
5
13.1 tỷ 131 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

CHỦ GỬI LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN CỰC ĐẸP

Vị trí: ngay nút giao đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp - phường Bình Trưng Đông, Quận 2 (TP. Thủ Đức)
Nằm ngay trục đường chính 16m khu vực kinh doanh sầm uất, tiềm năng tăng giá cao

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 131m
Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng
Vị trí đẹp, dễ khai thác kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền

Giá bán: 13,1 tỷ (thương lượng)

Ưu ...
Bán đất thế kỉ lô f dt5x20.5m đường trương văn bang giá 320tr/m2
3
32.8 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Thế kỉ TPHCM
Lô F 5x20.5m đường Trương Văn Bang giá 320tr/m2
Sổ đỏ cá nhân
LH Thương
Bán lô đất dt 7x17m  xây dựng 1 trệt 3 lầu phường cát lái
6
8.15 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô Phú Gia khu B2 - 05 giá siêu rẻ - vị trí vàng cho nhà đầu tƯ.

Vị trí đắc địa: Khu dân cư Phú Gia - đường Nguyễn Thị Định nối dài P. Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh.

Diện tích: 7x17m (119m²) - Mặt tiền rộng rãi, chuẩn ngang 7m cực hiếm.

Giá chốt: 68.5 triệu/m² (Mức giá cạnh tranh nhất khu vực hiện nay).

Hạ tầng hoàn thiện.

Khu vực tiềm năng: Dân cư hiện hữu, nhiều nhà cao tầng đã mọc lên, dân ...
Mặt tiền trục đường trần não. thêm mặt đường 23.
3
350 tỷ 976 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Lô có 2 mặt tiền- nở hậu- ngang 14,2m nở hậu kiểu chữ L 32m chủ cần bán.
Xây được 7 tấng và hầm. Khách sạn hay xây văn phòng và giữ tài sản
1 tài sản 3 giá trị- ở- kinh doanh- giữ tài sản- vị trí xuất sắc, gần trung tâm và gần
Sông Sài Gòn
Cần bán đất da tđc khu 17,3 ha thủ thiêm, phường an khánh, tp hcm.
4
22 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Ngôn, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Trang (5 tin đăng)
Cần bán đất DA ĐTMT khu 17,3ha
MT chợ Bình khánh, phường An Khánh, TP HCM. Thuận tiện kinh doanh, thương mại, mở cty đại diện, văn phòng, đầu tư sinh lợi nhuận, pháp Lý có sổ
- DT: 5m x 16m = 80m. Giá bán 2,2tỷ
+ Lô A hiếm có trong khu dân cư cao cấp, quy hoạch đồng bộ.
+Hạ tầng hoàn chỉnh, khu vực an ninh dân trí cao.
+Vị trí trung tâm khu dân cư An Khánh.
Gần trường, chợ, ngân hàng, siêu ...
Bán gấp đất khu tái định cư nam rạch chiếc giá 12.8tỷ thương lượng
3
12.8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất tái định cư Nam Rạch Chiếc giá 11.8tỷ thương lượng diện tích 5x16m đã có sổ hồng. Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ Ms. Trâm.
Bán gấp nền đất 8x20 khu trường thịnh quận 2. 161m2 vuông vức đường thông, sổ hồng riêng
5
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 64, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM