Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh lô đất biệt thự đường nguyễn mộng tuân, giá 155tr/m2,  0913 162 ***
3
32.86 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự đường Nguyễn Mộng Tuân, dự án Đá Bình Dương, phường Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức (Quận 2).
Với diện tích: 10,5x20m, 212m² xây biệt thự sân vườn.
Giá bán chỉ 155tr/m².
Xung quanh bán kính 500m là Đảo Kim Cương, khu vực hành chính công thành phố, công viên, khu vui chơi giải trí, siêu thị, trường học.
Sổ hồng trao tay.
Liên hệ gặp Tuyết.
Bán đất da villa thủ thiêm  thạnh mỹ lợi, dãy o dt(10x23) giá 155tr/m2,  0913 162 *** gặp chủ
4
35.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán đất DA Villa Thủ Thiêm Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 củ, mặt tiền đường 12m

Diện tích: 10x23m= 230m². Giá 155tr/m².

Khu đẹp yên tĩnh, gần sông Sài Gòn, gần trung tâm hành chính, công viên, sân tennis, hòa điều hòa.

Pháp lý rõ ràng.

Xây dựng: 1 hầm 4 lầu.

Và còn nhiều lô khác vị trí đẹp giá tốt, ngay khu TT HC Thạnh Mỹ Lợi.

Quý khách hàng có nhu cầu LH: . Gặp chị Tuyết để được tư vấn.
Bán lô biệt thự góc 2 mặt tiền huy hoàng 247,5m² đối diện công viên, giá 265tr/m²
6
65.59 tỷ 247 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô biệt thự góc 2 mặt tiền dự án Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 13x20m = 247,5m².
- Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 5 lầu.
- Đường: Thông thẳng ra sông Sài Gòn, giao thông thuận tiện.
- Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền, đối diện công viên, khu biệt thự cao cấp, sang trọng, xây dựng gần kín.

Ưu điểm nổi bật.
- Vị trí đắc địa, thoáng mát, tầm nhìn đẹp ra sông Sài Gòn.
- Khu vực toàn biệt ...
Bán đất biệt thự da thế kỷ  thạnh mỹ lợi q2, gần sông, giá chỉ 172tr/m², dt(10,5x21,5=225m2)
4
38.7 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự Dự án Thế Kỷ Thạnh Mỹ Lợi, Q2 |dt (10,5x21,5=225m²), cách sông chỉ 50m, giá chỉ 172 triệu/m².
Vị trí: Dãy D, Dự án Thế Kỷ, Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức (Q2).
(vuông vức, không lỗi phong thủy).
Cách sông chỉ 50m, thoáng mát, phong thủy tốt.
Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài.
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
Giá bán: Chỉ 172 triệu/m² quá tốt ...
Đất vàng trần lựu, an khánh, q2. dt 13.6 x 16.5m (224m2). xd văn phòng, chdv cao tầng. giá 40 tỷ
4
40 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (17 tin đăng)
CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG ĐẤT XÂY TÒA NHÀ VĂN PHÒNG / CĂN HỘ DỊCH VỤ QUẬN 2
- Vị trí: Đường Trần Lựu, An Khánh, Quận 2, khu vực phát triển sôi động, hạ tầng hoàn thiện, tiềm năng tăng giá mạnh.

- Diện tích: 13,6m x 16,5m, Công nhận: 224m²
- Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây dựng ngay
- Được phép xây dựng cao tầng
- Lý tưởng phát triển tòa nhà văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê
- Khu vực tập ...
Cực hiếm! bán lô đất liền kề (10x22m)  khu huy hoàng, chỉ 230tr/m² xây 1 hầm 6 lầu.  0913 162 ***
4
50.6 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất liền kề dự án Huy Hoàng - Thạnh Mỹ Lợi giá chỉ 230tr/m².
Vị trí: Dự án Huy Hoàng, khu Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
Ngay trung tâm sầm uất, sát Đảo Kim Cương, gần sông, gần UBND, trung tâm hành chính, trường học các cấp.
Diện tích: 10 x 22m vuông vức, liền kề, rất hiếm.
Xây dựng: Hỗ trợ xây hầm + 6 lầu, phù hợp mở văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ, nhà ở cao cấp.
Hạ tầng & giao ...
199tr/m2 nền biệt thự 15x20 đặng như mai gần sông
4
57.51 tỷ 289 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh nền đất biệt thự dự án Huy Hoàng
- Vị trí đường Đặng Như Mai , gần Sông thoáng mát
- diện tích 15x20m công nhận 289m2
- CTXD Hầm 5 Tầng
- giá bán 199 triêu/m còn bớt cho khách thiện chí
- pháp lý sổ hồng cá nhân
Bán đất mặt tiền đường thân văn nhiếp, phường an phú. tp thủ đức
4
49.57 tỷ 254 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Bán đất MT đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh phường An Phú. Quận 2.
- Diện tích: 254,2m² (Ngang 9,5m).
- Sổ hồng.
- Giá: 195tr/m2
- Liên hệ: Hoàng Anh.
Chính chủ gửi bán lô đất góc 2 mặt tiền nguyễn tuyễn phường bình trưng tây quận 2
7
37.5 tỷ 247 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

chính chủ gửi bán lô đất góc 2 mặt tiền nguyễn tuyễn phường bình trưng Tây quận 2 . khu đất VIP nhất khu vực binh trưng Tây trong phạm vi bán kính 200m đầy đủ các tiện ích buôn bán rất sầm uất
giá .37,5ty
Lh:
Bán gấp bán rẻ đất mặt tiền ngay trục trần não gp 7 tầng, dt 12x23m, cn 260m2, giá 25,99 tỷ
3
25.99 tỷ 260 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 9, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán gấp đất mặt tiền đường ngay trục Trần Não GP xây 7 tầng, trung tâm phường Bình An, Quận 2:

- Vị trí: Mặt tiền đường rộng 8m, xe hơi tránh nhau thoải mái, cách Trần Não 250m, đường trước nhà là đường thông, tiện đi An Phú, ra cao tốc, ra Song Hành chỉ vài phút,...

- Diện tích đẹp và hiếm: 12x23m công nhận 260m².

- Khu vực tiện xây hầm 7 tầng, phù hợp khai thác căn hộ, văn phòng dịch ...
200 tr/m2 lô góc rẻ nhất khu villa đường số 31a gần công viên cao đức lân 10x20m, 203m2
3
40.6 tỷ 203 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Sổ 1 đời chủ rất thiện chí bán chia tài sản

Lô đất 2 mặt tiền đường đẹp nhất khu villa An Phú An Khánh ( nay thuộc P. Bình Trưng)

Vị trí thuận tiện kết nối Trần Não, Lương Định Của, Nút giao An Phú, Trạm ga Thủ Thiêm và ga Thảo Điền. Xung quanh là các căn villa hiện đại mới xây, gần công viên mát mẻ. Khu vực có bảo vệ 24/7, an ninh, yên tĩnh.

DT: 10x20m, công nhận 203m2

PL: sổ đỏ kí CCMB ...
Bán đất mặt tiền giang văn minh p. an phú, quận 2 (12 x 20m)
5
63 tỷ 240 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Diện tích: 12 x 20m.
Công nhận: 240m² vuông vức, không lỗi phong thủy.
Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây mới ngay.
Hướng: Đông Bắc.
Vị trí cực kỳ đắt giá:
- Đối diện The Vista khu căn hộ cao cấp, cộng đồng dân cư tri thức.
- Gần Metro số 1 (Bến Thành Suối Tiên) tiềm năng tăng giá mạnh.
Giá bán: 63 tỷ.
Lh: Văn Thuận.
Cần bán nhanh lô góc 267 đất nền đối diện global city giá tốt
8
23.5 tỷ 267 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí: Nằm ngay khu Hoàng Anh Minh Tuấn , đối diện Global City Quận 2.
Đi trung tâm chỉ tầm 15 phút, ngay Song Hành cao tốc...
Khu an ninh, ko ngập,...

Lô góc : 267m
Ngang : 14,5m vạt góc
Sổ riêng.
Ngay khu global city
Giá : 88 tr/m

Ngoài ra còn nhiều lô trục trong giá tốt cho quý khách hàng ,..

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9 Quận 2.
Đất xây hầm 7 tầng làm văn phòng, chdv sát ga metro tđ. view sông sg + landmark. dt 206,6m2  39 tỷ
4
39.9 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Số 54, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán gấp lô đất dùng để xây văn phòng, xây căn hộ dịch vụ cho thuê ngay tại mặt tiền đường số 54, Thảo Điền, Quận 2.

- Vị trí 50m ra Nguyễn Văn Hưởng, 100m tới Xuân Thủy - Quốc Hương(chợ đêm thảo điền), 150m ra ga Metro Thảo Điền - XLHN.
- View Landmark và sông sài gòn. Thích hợp trồng cây làm sân vườn chill chill hoặc kinh doanh dịch vụ trên sân thượng. Vừa cho thuê và kinh doanh ...
[lô góc 2 mt]đường đàm văn lễ(20m)  phạm công chứ kdc số 1  thạnh mỹ lợi  giá 160tr/m2.
5
38.96 tỷ 242 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN 20M KDC SỐ 1 THẠNH MỸ LỢI VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Cơ hội sở hữu quỹ đất góc 2 mặt tiền duy nhất tại trục đường lớn, vị trí chiến lược ngay trung tâm hành chính Quận 2 cũ (nay là TP. Thủ Đức).
- Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường Đàm Văn Lễ & Phạm Công Chứ (Đường rộng 20m, vỉa hè thoáng).
- Diện tích: 11m x 22m (Diện tích cực đẹp cho một lô góc).
- Hướng: Tây Nam và Tây Bắc.Pháp lý: ...
Bán đất biệt thự huy hoàng thạnh mỹ lợi quận 2 cũ vị trí gần sông sài gòn giá 200tr/m2
3
60 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất biệt thự dự án huy hoàng p.thạnh mỹ lợi quận 2 cũ nay là phường cát lái tp Hồ Chí Minh,cách sông sài gòn 200m
- Xây dựng: Hầm, trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng
- Diện tích: 15x20m
LH: ( A.Duy)
Siêu hiếm chỉ tiêu xây cao chỉ ~115 tr/m2 ngay trần não  11x24m, 256m2 xd hầm 6 tầng  giá 30 tỷ
3
30 tỷ 256 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Không mua lô này mua thì lô nào nữa, siêu phẩm siêu rẻ chỉ ~115 triệu/m², ngay mặt tiền Trần Não, phường An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 11x24m.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm 6 tầng.
- Công nhận: 256m².
- Pháp lý sổ hồng cá nhân, vị trí trung tâm An Khánh kinh doanh vô cùng tiện.
- Giá 30 tỷ thương lượng.

Liên hệ em Ngọc Thành: - 24/7.
* ĐẤT 7 X 35M 172M2 - VỊ TRÍ ĐẸP MẶT TIỀN ĐƯỜNG 16M, GẦN SÁT BỆNH VIỆN LÊ VĂN THỊNH, THÔNG NGUYỄN THỊ ĐỊNH, QUẬN 2

- Nhà nát, thuận tiện xây mới
- Thông số quá đẹp: 7M 35M =172M2
- Khu vực được xây hầm + 5 TẦNG. Thuận tiện xây tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ,....
- Ngay chợ, bệnh viện Lê Văn Thịnh, tiện ích bủa vây

* GIÁ 20.X TỶ (Thương lượng)
Bán đất biệt thự đường 48cl, 202.5 m²(dài 20 mét), lô góc mặt hông view công viên, sổ đỏ cầm tay
11
13.57 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 202.5 m² (Dài 20 mét)
- Vị trí: Lô góc mặt hông công viên, mặt trước là đường nhựa 12 mét, đường 48-CL sát đường lớn 46-CL
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Quy hoạch xây dựng: Mẫu nhà tự do, độ cao trệt + 2 tầng + sân thượng, chừa hông 1 bên 3 ...
Bán đất lô góc sổ đỏ cát lái, mặt hông view công viên, dt 10.125x20m, giá 90 triệu/m²
6
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô góc sổ đỏ cá nhân Cát Lái, 1 mặt tiền đường 24 mét và 1 mặt hông view công viên.
- Diện tích: 10.125x20m (Tổng 202,5 m²).
- Vị trí đất nằm ở mặt tiền đường 24 mét (Đường 46-CL) và 1 mặt hông view công viên, vị trí nối thông 2 đầu trường học cấp 2 và trường đại học UMT.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, sẵn sổ, sẵn sàng công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán giá 90 triệu/m².

Liên hệ: .
Từ 80 tới 100 của 123

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh