Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất vị trí siêu đẹp tại mt đường số 54, xây chdv, văn phòng siêu ngon, dt 206.6m2 (7.2x31m)
3
41 tỷ 206 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 54, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất vị trí siêu đẹp tại phường Thảo Điền.
- Vị trí: MT đường số 54 (thông ra Nguyễn Văn Hưởng và Xuân Thuỷ).
- DT: 206.6m² (7.2 x 31m).
- Nhược điểm: Tóp hậu còn 6m.
- Được lợi vị thế và giá tốt.
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Giá: 41 tỷ thương lượng
- Được phép xây dựng: Hầm, 6 lầu.
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Bán lô đất biệt thự song lập 10x23m giá 155tr/m2 kdc thủ thiêm villa   0898 880 *** trường
5
35.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự KDC Thủ Thiêm Villa.
- Diện tích 10m x 23m đường 12m thông thoáng.

- QHXD biệt thự song lập: Hầm, trệt, 2 lầu, st.

- Chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng công ty ThuThiemGroup (CĐT).

- Giá bán 155 triệu/m².

- Quý Khách liên hệ: Trường.
- Văn phòng BĐS: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa (Shophouse A0.05 chung cư Thủ Thiêm Dragon).
- ...
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường dự án thủ thiêm villa phường cát lái
3
44.1 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường dự án Thủ Thiêm Villa phường Cát Lái.

Diện tích đất 14x20.

QHXD: Hầm, 3 lầu, sân thượng.

Giá bán 160 tr/m².

Pháp lý: Sổ hồng công ty Thủ Thiêm, xây dựng hoàn công ra sổ cá nhân.

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin nhưng lô đất đang bán trong dự án.
Bán đất biệt thự song lập hiếm 12x21, 252m2, xây dựng tự do  hầm + 4 tầng, giá bán 100 tr/m2
4
25.2 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán thiện chí.
Lô đất biệt thự Song lập 252m².
Diện tích: 12x21m.
Quy chuẩn xây dựng: 1 hầm 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
Giá bán: 100 tr/m² thương lượng thiện chí.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS.
VP: BĐS Phú Lộc - 66 Đường 56 KDC Đông Thủ Thiêm.
Bán nền đất mặt tiền cao đức lân, an phú, quận 2  ngang 12 x 20m  xây hầm 5 tầng  hơn 210 tr/m2
3
52 tỷ 240 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cao Đức Lân, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán Nền đất mặt tiền Cao Đức Lân, An Phú, Quận 2 - Ngang 12 x 20m - Xây Hầm 5 Tầng - hơn 210 tr/m².
- Diện tích: 12x20m.
- Công nhận: 240m².
- Kết cấu: Đất.
- Xây dựng mới: Hầm 5 tầng.
- Vị trí đẹp, gần công viên, khu văn phòng,...
- Giá: 52 tỷ thương lượng.
Liên hệ; Đăng Dương hỗ trợ xem nhà, làm việc chính chủ.
Bán đất mặt tiền đường số 1, dự án khởi thành, phường an khánh
5
61.5 tỷ 205 m²
Đất Mặt Tiền

P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

- Bán đất mặt tiền đường Số 1 Lương Đình Của, phường An Khánh TP. HCM.
- Diện tích: 205m² (ngang 7m).
- Sổ hồng.
- Giá: 300tr/m² thương lượng.

Đầu tư BĐS Hồ Chí Minh.
Nhà phố, biệt thự, đất dự án.
Hotline: .
Website: http://hungdongland.com
Address: 20 Đường 54, phường Bình Trưng Tp. TP. HCM.
Lô góc ngang 11x20 kdc đông thủ thủ thiêm, p. bình trưng đông quận 2
3
21.2 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Lô góc ngang 11x20 KDC Đông Thủ Thủ Thiêm, P. Bình Trưng Đông Quận 2
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm, BTĐ, Quận 2.
DT: Ngang 11x20 lô góc 2 mặt thoáng diện tích 214,1 m².
Hướng Đông bắc.
Gía 99tr/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Khu này dân cư hiện hữu, tiện ích sẵn có, hàng xóm đã về ở đông, gần chợ, bệnh viện trường học gần Global City.
Liên hệ Linh
Cảm ơn anh chị đọc tin!
Bấn nền đất biệt thự dự án huy hoàng, p. thạnh mỹ lợi, quận 2 (15x19,28m), giá 57 tỷ
3
57 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bấn nền đất biệt thự dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Hồ Chí Minh
Diện tích: 15x19m 289.2m2
Vị trí: Ngay khu hành chính, gần trung tâm thương mại, gần sông Sài Gòn thoáng mát, ...... giao thông thuận lợi. Đây là nơi an cư lý tưởng
Pháp lý: Sổ đỏ
Giá: 57 tỷ
Vui lòng liên hệ: Sang
Bán 230m đất thổ cư, cách nguyễn duy trinh 50m  giá 15 tỷ
3
15 tỷ 230 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất đường Nguyễn Duy Trinh Phương Bình Trưng Tây Quận 2
DT: 230m ( ngang 9 x 26m, nở hậu 11m )
Đường nộ bộ, ô tô trới đất, cách đường Nguyễn Duy Trinh 50m
Pháp lý sổ hồng, bán 15 tỷ
LH: SƠN BẢY
Nền đất biệt thự ngang 11m rất lâu mới xuất hiện ở kdc thế kỉ 21
4
42.6 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Độc quyền 1 lô hàng hiếm KDC Thế Kỉ 21, P Bình Trưng (Q2).
- Diện tích: 236,6m² (11m x 21,5).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Đất nằm khu vực biệt thự & nhà phố xây dựng kín, gần Công Viên, Bờ Sông, khu an ninh đồng bộ bảo vệ 24/7.
- Giá Bán: 42,6 tỷ (Bớt lộc).

Lh Mr. Thanh: .
Làm hàng xóm với siêu dinh thự lớn nhất huy hoàng khi sở hữu lô đất giá tốt nhất hiện tại
5
57.5 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất biệt thự KDC Huy Hoàng Quận 2.
Vị trí đất Lô Q Đường Số 69A, Phường Thạnh Mỹ Lợi.

+ Diện tích: 289,2m² (15m x 20m).
+ Hướng Đông Nam.
+ Sổ đỏ cá nhân.
+ QHXD: 6 tầng chiều cao 16m - Gồm: Hầm + trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng.

- Giá bán: 57,5 tỷ.
(Chỉ 199tr trong khi các lô xung quanh giá từ 220tr).
- Liên hệ - Mr. Thanh: .
Bán nền đất biệt thự đơn lập diện tích 15x19.2m giá 197tr/m2 dự án huy hoàng
3
56.97 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Bán nền đất biệt thự đơn lập diện tích 15x19.2m giá 197tr/m² dự án Huy Hoàng.

Diện tích 15x19.2m. 289.2m².

Xây dựng hầm, 5 tầng.

Giá bán 197tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy biết thêm các lô trong dự án.
Bán đất nền tại khu dân cư đông thủ thiêm, giá thỏa thuận, 215m2, mặt tiền 11m, chính chủ
5
Thỏa thuận 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với các đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích 215m², mặt tiền rộng 11m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, đón gió mát mẻ và ánh sáng tự nhiên.
+ Giá thỏa thuận, mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.

Khu vực xung quanh:

+ Bệnh viện Lê Văn Thịnh chỉ ...
Bán lô biệt thự villa thủ thiêm 267.5m2 góc 2 mặt tiền giá 185 tr/m2  0948 888 ***
10
49.49 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự Án Thủ Thiêm Villa, P. Cát Lái, Tp.HCM
Chính chủ cần bán Lô Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền
DTCN: 267.5m²
Gần Công Viên, đường nội bộ 12m
Hướng Đông Nam, Tây Nam
Quy cách xây dựng: Hầm trệt, 3 lầu
Giá bán: 185 triệu/m² (49.487 tỷ thương lượng)
LH:
Bán lô nhà phố 12x18m (216m2) giá 64.8 tỷ khu compound sg mystery villas  0948 888 ***
16
64.8 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô nhà phố diện tích lớn. Hướng Đông Bắc.
DT: 12x18m (216m²). Xây dựng ngang 10m chừa hông 2m sân vườn.
Mặt tiền đường trước nhà 12m thông thoáng.
Giá bán: 300 triệu/m².
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Lô đã ép cọc sẵn.
Thiết kế xây dựng & Giấy phép Xây dựng sẵn.
LH: Vũ.
Dự án khu compound đẳng cấp Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Quận 2, Tp Hồ Chí Minh.
Loại ...
Bán đất vàng, hiếm 216 nguyễn văn hưởng, 300m2, 260tr/m2 thương lượng
6
78 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

[THẢO ĐIỀN] [QUẬN 2] BÁN ĐẤT "VÀNG'' HIẾM
Vị trí: Hẻm 216 đường Nguyễn Văn Hưởng
Lô đất 2 mặt tiền trước sau, kế bên lô góc
DT: 300m² (15,35 x 19,8m)
Giá bán: 260tr/m² ~ 78 tỷ (còn thương lượng khách thiện chí)

Đường 12m thông, phù hợp xd CHDV cao cấp cho thuê khách nước ngoài
Vị trí VIP: Ngay cạnh trường quốc tế BIS, khu vực nhiều chung cư cao cấp, nhà hàng
Hiện trạng: có sẵn nhà 2 tầng ...
Chính chủ gửi bán nhanh lô đất mặt tiền đường nguyễn văn giáp p. bình trưng đông q2 tp. thủ đức
15
19.5 tỷ 217 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Giáp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh lô đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Giáp phường Bình Trưng Đông Q2. TP Thủ Đức. Diện tích 217m². 7mx31m đã có sẵn giấy phép xây dựng căn hộ dịch vụ. Hầm trệt lửng 4 lầu. Giá chào bán 90tr/m² quý khách có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem đất. /zalo .
Bán đất mặt tiền đường 31 khu an phú an khánh (apak), quận 2
3
Thỏa thuận 205 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (47 tin đăng)
Sở hữu ngay quỹ đất mặt tiền hiếm tại khu An Phú An Khánh khu dân cư cao cấp, quy hoạch đồng bộ, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Diện tích: 10 x 20 m.
- Diện tích công nhận: 205,9 m².
- Vị trí: Mặt tiền đường 31, khu APAK giao thông thuận tiện, kết nối nhanh trục Song Hành, Lương Định Của, Mai Chí Thọ.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ, sang tên nhanh.

Ưu điểm nổi bật:
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, ...
Bán lô bt thủ thiêm villa 12x19.5m đường thông giá 175tr/m2 gần công viên, sông  0948 888 ***
10
40.95 tỷ 234 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Thủ Thiêm Villa, P. Cát Lái, Tp. HCM
Chính chủ cần bán lô Biệt Thự
DTCN: 234m² (12x19.5m)
Hướng Tây Nam.
Gần Sông, Công Viên
Kết cấu xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu
Giá bán: 175 triệu/m² (40.95 tỷ thương lượng nhẹ)
LH: Vũ
Tiện ích xung quanh.
- Được quy hoạch đồng bộ đường, điện, thiết kế cảnh quan, sân tennis, sân TDTT.
- Cạnh UBND Tp Thủ Đức, Trường THCS, ...
Lô góc tại dự án tại kdc đông thủ thiêm đẹp giá tốt 0902 454 ***
6
Thỏa thuận 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án siêu đẹp tại cần bán lô góc đẹp giá tốt thiện chí , khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp. Với diện tích 215m², mặt tiền rộng 11m, cực kỳ phù hợp cho việc xây dựng nhà hoặc đầu tư. Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe cộ di chuyển, đảm bảo không gian thoáng đãng.

Giá ...
Từ 40 tới 60 của 123

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh