Đất bán tại Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh lô góc đường số 49(lg 16m)  16x18m  hầm 4 tầng  view đẹp  giá 125tr/m2
14
30 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Số 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi! Bán nhanh lô góc đường số 49(LG: 16m) - 16x18m - hầm 4 tầng - View Đẹp - Giá 125tr/m².

- Diện tích: 16x18m - Công nhận 240m².

- Hiện trạng: Đất trống.

- CTXD: Hầm 4 tầng.

- Vị trí: Nằm trong KDC cao cấp văn minh, quy hoạch đồng bộ biệt thự - dân trí cao, an ninh, yên tĩnh - Liền kề các dự án lớn như Global City, KDC Lakeview, Đông Thủ Thiêm,...

- Lô đất sở hữu view trực diện ...
Bán đất biệt thự góc song lập, 215m2, kdc đông thủ thiêm 11x20m, xd hầm + 4 tầng  giá 99 tr/m2
7
21.29 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô góc biệt thự song lập KDC Đông Thủ Thiêm.

Diện tích: 215m² - 11x20m.
Xây song lập, lùi trước 3 sau 2, hông 2m.
Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 4 tầng.
Vị trị đường thông 2 đầu.
Giá bán tốt: 99 tr/m² - 21,285 tỷ.
Giá thương lượng trực tiếp chủ.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi KDC Đông Thủ Thiêm.
VP: BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông Thủ Thiêm, P Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức.
Chính chủ gửi bán lô biệt thự song lập ngang 12x21m khu dân cư đông thủ thiêm, btđ quận 2
6
25.2 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô biệt thự song lập ngang 12x21m khu dân cư Đông Thủ Thiêm, BTĐ quận 2.
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm kết nối trực tiếp ra Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh, liền kề Global City.
- Diện tích đất: 252m². Ngang 12x21.
- Hướng tây tứ trạch.
- Giá bán: 100triệu/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán đất nền kdc Đông Thủ Thiêm quận 2.
Bán lô góc biệt thự vị trí cực hiếm khu đông thủ thiêm chỉ ~99tr/m2
3
21 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán lô góc vị trí thông thoáng khu Đông Thủ Thiêm cách mặt tiền 56 chỉ 20m giá rẻ hơn thị trường chỉ 99tr.
- Diện tích: 11 x 20m 215m².
- Giá: ~99tr/m².
- Hướng: Đông Bắc.
- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu áp mái.
- Pháp lý: Sổ công ty được giữ sổ.
LH: Ms Mai - .
BĐS Trung Kiên 84 Đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm P. Bình Trưng, TPHCM.
Nhận ký gởi môi giới nhà đất tư vấn làm hồ sô miễn phí.
Bán đất biệt thự song lập hiếm 12x21, 252m2, xây dựng tự do  hầm + 4 tầng, giá bán 100 tr/m2
4
25.2 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán thiện chí.
Lô đất biệt thự Song lập 252m².
Diện tích: 12x21m.
Quy chuẩn xây dựng: 1 hầm 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
Giá bán: 100 tr/m² thương lượng thiện chí.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS.
VP: BĐS Phú Lộc - 66 Đường 56 KDC Đông Thủ Thiêm.
Lô góc ngang 11x20 kdc đông thủ thủ thiêm, p. bình trưng đông quận 2
3
21.2 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Lô góc ngang 11x20 KDC Đông Thủ Thủ Thiêm, P. Bình Trưng Đông Quận 2
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm, BTĐ, Quận 2.
DT: Ngang 11x20 lô góc 2 mặt thoáng diện tích 214,1 m².
Hướng Đông bắc.
Gía 99tr/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Khu này dân cư hiện hữu, tiện ích sẵn có, hàng xóm đã về ở đông, gần chợ, bệnh viện trường học gần Global City.
Liên hệ Linh
Cảm ơn anh chị đọc tin!
Bán đất nền tại khu dân cư đông thủ thiêm, giá thỏa thuận, 215m2, mặt tiền 11m, chính chủ
5
Thỏa thuận 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với các đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích 215m², mặt tiền rộng 11m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, đón gió mát mẻ và ánh sáng tự nhiên.
+ Giá thỏa thuận, mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.

Khu vực xung quanh:

+ Bệnh viện Lê Văn Thịnh chỉ ...
Chính chủ gửi bán nhanh lô đất mặt tiền đường nguyễn văn giáp p. bình trưng đông q2 tp. thủ đức
15
19.5 tỷ 217 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Giáp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh lô đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Giáp phường Bình Trưng Đông Q2. TP Thủ Đức. Diện tích 217m². 7mx31m đã có sẵn giấy phép xây dựng căn hộ dịch vụ. Hầm trệt lửng 4 lầu. Giá chào bán 90tr/m² quý khách có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem đất. /zalo .
Lô góc tại dự án tại kdc đông thủ thiêm đẹp giá tốt 0902 454 ***
6
Thỏa thuận 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án siêu đẹp tại cần bán lô góc đẹp giá tốt thiện chí , khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp. Với diện tích 215m², mặt tiền rộng 11m, cực kỳ phù hợp cho việc xây dựng nhà hoặc đầu tư. Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe cộ di chuyển, đảm bảo không gian thoáng đãng.

Giá ...
Cần bán nhanh lô góc 267 đất nền đối diện global city giá tốt
8
23.5 tỷ 267 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí: Nằm ngay khu Hoàng Anh Minh Tuấn , đối diện Global City Quận 2.
Đi trung tâm chỉ tầm 15 phút, ngay Song Hành cao tốc...
Khu an ninh, ko ngập,...

Lô góc : 267m
Ngang : 14,5m vạt góc
Sổ riêng.
Ngay khu global city
Giá : 88 tr/m

Ngoài ra còn nhiều lô trục trong giá tốt cho quý khách hàng ,..

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9 Quận 2.
Bán đất góc 2 mặt tiền đường số 56, kdc đông thủ thiêm, q2, diện tích 11mx21m, 214m2, giá 33,99 tỷ.
4
33.99 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Góc 2 mặt tiền đường số 56 thuộc Dự án KDC Khu Dân Cư Đông Thủ Thiêm, phường Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích : 214m ( 11m x 21m )
- Hướng Đông Nam.
- Đường thông 16m có vỉa hè 3m.
- Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, gần bể bơi, khu vui chơi thiếu nhi, sân tennis. ...4 Gần Công Viên Dự Án , trường học, chợ...
- Pháp lý sổ hồng riêng, full thổ cư, công chứng đăng bộ sang tên nhanh gọn.
Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường nguyễn văn giáp và 42 p. bình trưng đông, q2, tp thủ đức
8
19.53 tỷ 217 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Giáp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất khu vực mặt tiền đường Nguyễn Văn Giáp và đường 42 phường Bình Trưng Đông Q2, TP Thủ Đức.

Vị trí mặt tiền đường Nguyễn Văn Giáp tổng diện tích 217m². 7mx31m đã có sẵn giấy phép xây dựng căn hộ dịch vụ. Giá bán 90tr/1m² thương lượng.

Quý khách hàng quan tâm mua sử dụng liên hệ Khoa xem đất. xem zalo . Nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Đất bình trưng đông q2 mặt tiền đường số 300m2 giá chưa tới 20tỷ bớt sâu
3
20 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 40, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Quận 2 gần Nguyễn Thị Định, đất xây CH dịch vụ biệt thự vườn hẻm nhựa thông.
- DT 15x20m=300m² đất (200m² thổ cư).
- Cho xây hầm, 4 tầng, sân thượng/ lửng Đã test XD.
- Giá chỉ 20 tỷ còn bớt sâu
Chào khách xây CHDV HXH thông tứ tung.
Từ 0 tới 13 của 13

Xem quy hoạch tại P. Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.