Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc hoa hậu trục đường chính 24m, dt 253,7m2 giá tốt chỉ 95 tr/m2.  0949 133 ***
4
24.1 tỷ 253 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Kẹt ngân hàng, chủ bán lô đất góc 2 mặt tiền cực đẹp ngay trục đường chính KDC Cát Lái thuộc khu đô thị Cát Lái 152,9ha.
Tiện ích xong quanh đầy đủ gồm (cụm trường học các cấp, trường đại học UMT, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).

Diện tích khuôn viên: 12,9x20m vạc góc còn 253,7m², vỉa hè rộng, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm, thích hợp mua để làm tài sản đầu tư ...
Bán đất biệt thự đẹp, gần sông sg, đối diện cv kdc huy hoàng  dt 15x19m  220tr/m2  0938 825 ***
3
63 tỷ 285 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô P, tại khu Thạnh Mỹ Lợi - vị trí siêu vip, đối diện sông, tiềm năng tăng giá mạnh!
Thông tin chi tiết lô đất:
- Diện tích: 15 x 19 m = 285 m².
- Đường trước nhà: 16m rộng rãi, đối diện công viên thoáng mát.
- Hướng: Tây Nam view đẹp gần sông cực đẹp.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên ngay.

Quy hoạch xây dựng:
- Được xây: 1 hầm + 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu.
Ưu điểm nổi bật:
- Vị ...
Chính chủ bán lô đất đường 20m  dự án huy hoàng  thạnh mỹ lợi  q2
3
107.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Huy Hoàng xây cao tầng.

* Lô P 11. DT 15x20m, đường Nguyễn Thanh Sơn rộng 20m, cách sống chỉ 50m, vị trí lý tưởng xây dựng văn phòng, kinh doanh buôn bán... Giá bán 358tr/m².
Quý hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ. Trình Lê. Zalo. . Nhận ký gửi và tìm nhà đất theo nhu cầu khách hàng.
Bán lô hoa hậu góc công viên đường lớn 24m, gần trường đại học umt, giá đầu tư.  0949,133,688
3
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chuyển đổi, chủ cần gả em Hoa hậu góc 2 mặt tiền công viên siêu thoáng mát, trục đường chính 24m thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề

- Diện tích: 10,x20m (202,5m²).
- Hướng Tây Bắc trục đường chính, đường số 46CL rộng 24m
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 90 tr/m².

Quý khách có nhu cầu phù hợp xin LH: Cường (Call/zalo) am hiểu thị trường, tư vấn nhiệt tình.
Uy tín - Chuyên nghiệp.

* ...
Bán lô đất xây dựng villa,dt 10*24 , qhxd hầm và 4 lầu,pháp lý chuẩn, khu villa thủ thiêm,tthc q2
5
38.88 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mô tả khái quát:

- Diện tích :10*24 = 240m²
- Vị trí: dự án Villa Thủ Thiêm, phường Thạnh Mỹ Lợi, TTHC Quận 2 ( nay Tp. Thủ Đức )
- Ưu điểm: sát công viên Hồ Sinh Thái, gần sân tenis, quán cafe, winmart, cây xanh thoáng mát, sát sông Sài Gòn, an ninh 24/24 cạnh TTHC Quận 2,.
- Qhxd: xây dựng mẫu tự do, hầm +3 lầu
Xung quanh biệt thự, nhà phố cao cấp , hàng xóm là các sếp lớn ,.
- Pháp lý: Mua ...
18 tỷ về 16 tỷ bán nhanh đất xây chdv 212,7m2 ngang khủng sát mt lê văn thịnh. ctxd hầm 5 tầng.
4
16 tỷ 212 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền ngay Lê Văn Thịnh, Bình Trưng Tây, Quận 2. Vị trí rất đẹp gần đoạn Bệnh Viện Lê Văn Thịnh, ngã 3 giao với đường số 39, chợ,... Lý tưởng để xây căn hộ dịch vụ khai thác dòng tiền cho thuê, Chỗ nghỉ ngơi cho bệnh nhân và người nhà ở xa lên thăm khám sức khỏe.

- Diện tích: 212,7m² ngang 7m, nở hậu. TC 200m2
- Xây được hầm 5 tầng.
- Thích hợp xây ở, cho thuê CHDV siêu đỉnh luôn.
- ...
Siêu khan hiếm! bán lô đất mt giang văn minh, an phú (12 x 20m, xd hầm + 7 tầng), giá 68 tỷ
3
68 tỷ 240 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất siêu khan hiếm mặt tiền Giang Văn Minh, An Phú.

- Diện tích: 12 x 20m.

- Hiện trạng: Đất trống.

- Xây dựng: Hầm + 7 tầng.

- Vị trí đep, mặt tiền thoáng ngay The Vista - Chung cư Lumiere và cách Song Hành 100m, tiện ích xung quanh đầy đủ, xây dựng cao tầng, phù hợp vừa ở vừa mở văn phòng công ty, xây căn hộ dịch vụ,...

- Giá bán: 75 tỷ về 68 tỷ.
Chính chủ cần tiền, giảm 10 tỷ về 56 tỷ bán gấp khuôn đất xây cao trục đường 66, Nguyễn Văn Hưởng, P Thảo Điền, quận 2.
- Khuôn viên: 10m x 38m. Diện tích công nhận: 270m².
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.
- Hiện trạng: Đất trống, tiện xây villa cao cấp hoặc toà văn phòng cho thuê.
- Vị trí vàng P. Thảo Điền cách Nguyễn Văn Hưởng chỉ 50m, khu nội khu sang trọng, đường rộng 3 ô tô tránh ...
Bán khuôn đất xây chdv rẻ nhất thạnh mỹ lợi quận 2 11x24m2 cn 268m2 thổ xd hầm 7 tầng 35 tỷ tl
4
35 tỷ 268 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất góc 2MT rẻ nhất Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Địa chỉ: Ngay Đồng Văn Cống P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 11x24m.
- Công nhận: 268,6m² đất ở.
- Đất trống.
- Xấy dựng hầm 7 tầng.
- Giá: 35 tỷ TL.
Bán đất compound 200 nguyễn văn hưởng, 12x25, 300m2, 90 tỷ
8
90 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán đất trong khu compound Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, quận 2
- Diện tích đất: 12x25, 300m2
- Hiện trạng: đất trống
- Vị trí: khu compound đẹp, an ninh, có bảo vệ 24/24, ngay trung tâm của Thảo Điền, cách trường quốc tế BIS khoảng 500m, sát vách nhà ca sỹ Hồ Ngọc Hà
- Hướng: đông
- Giá bán: 90 tỷ

-------------------------
LH: Mr Thành
Phương Thành Real
Trụ sở: 356 Tân Sơn Nhì, Phường ...
Chính chủ gửi bán lô biệt thự song lập ngang 12x21m khu dân cư đông thủ thiêm, btđ quận 2
6
25.2 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô biệt thự song lập ngang 12x21m khu dân cư Đông Thủ Thiêm, BTĐ quận 2.
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm kết nối trực tiếp ra Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh, liền kề Global City.
- Diện tích đất: 252m². Ngang 12x21.
- Hướng tây tứ trạch.
- Giá bán: 100triệu/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán đất nền kdc Đông Thủ Thiêm quận 2.
Đất nền kinh doanh mặt tiền nguyễn thị định (mở rộng 30m), quận 2 ngang 11x28m
5
62 tỷ 287 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất nền mặt tiền kinh doanh Nguyễn Thị Định (30m), quận 2 ngang 11m vị trí kinh doanh đắc địa bậc nhất.
- Vị trí: Tọa lạc ngay mặt tiền đường Nguyễn Thị Định lộ giới 30m gần giao lộ đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2 nay là Tp Thủ Đức, TPHCM.
Đây là khu trung tâm khá sầm uất nhộn nhịp khu phố kinh doanh với đầy đủ tiện ích và về trung tâm rất gần.
- Diện tích: Ngang 11x26m, ...
Bán lô đất khu compoud nguyễn văn hưởng thảo điền q2. dt  300m2, giá  72 tỷ
3
72 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhà khu compoud đường Nguyễn Văn Hưởng phường thảo điền quận 2
Diện tích: 15x20
công nhận: 300m2
hiện trạng cấp 4
giá bán : 72 tỷ
Khu biệt thự cao câp an ninh, xung quanh mát mẻ , thích hợp xây biệt thự sân vườn hồ bơi
Siêu phẩm xây cao ngay trần não. 33,5 tỷ (11 x 24m cn 257m2)
5
33.5 tỷ 257 m²
Đất Riêng

Đường Số 13, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chỉ 130tr/m² không còn lô thứ 2 ngay Trần Não, cách ĐH Giao Thông Vận Tải 100 mét.

- DT: 11 x 24m CN 257m².

- Kết cấu: C4 (tiện xây mới).

- Sát bên ĐH Giao Thông Vận Tải.

- Giá: 33,5 tỷ (130tr/m²).

ĐT / Zalo: Em Duy chuyên tư vấn nhà phố, biệt thự, đất Sài Gòn.
Có mặt 24/24 khi khách cần, chuyên tư vấn nhà đất giá tốt, đầu tư siêu lợi nhuận.
Bán đất 36 ngô quang huy thảo điền khu kinh doanh sầm uất
6
80 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Quang Huy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp số 36 Ngô Quang Huy phường Thảo Điền Tp HCM

Nằm ngay khu phố Tây của Thảo Điền

Diện tích khuôn viên đất 224m² có 214m² thổ cư, đất đẹp vuông vắn, size đất vừa phải đủ để kinh doanh, văn phòng hoặc làm CHDV

Vị trí hiếm có hiện tại

Sổ hồng tư nhân, mua bán nhanh

Giá bán nhanh: 80 tỷ

Mr Nghĩa chuyên tư vấn BĐS cao cấp HCM
Bán lô góc biệt thự vị trí cực hiếm khu đông thủ thiêm chỉ ~99tr/m2
3
21 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán lô góc vị trí thông thoáng khu Đông Thủ Thiêm cách mặt tiền 56 chỉ 20m giá rẻ hơn thị trường chỉ 99tr.
- Diện tích: 11 x 20m 215m².
- Giá: ~99tr/m².
- Hướng: Đông Bắc.
- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu áp mái.
- Pháp lý: Sổ công ty được giữ sổ.
LH: Ms Mai - .
BĐS Trung Kiên 84 Đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm P. Bình Trưng, TPHCM.
Nhận ký gởi môi giới nhà đất tư vấn làm hồ sô miễn phí.
Bán đất nền dự án giá siêu hời tại khu dân cư thế kỉ 21, 40,7 tỷ, 236,5 m2
5
40.7 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là khu đất nền dự án lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 236,5 m², dự án này không chỉ mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn mà còn là nơi an cư lý tưởng.

- Diện tích: 236,5 m²
- Giá: 40,7 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Chiều ngang mặt tiền: 11m
- Chiều rộng ...
Duy nhất 1 lô villas diện tích 300m2 view sông saigon compound mystery giá tốt nhất thị trường
8
85 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Văn phòng công ty đặt ngay dự án để thuận tiện mua bán và giao dịch.
Chủ kẹt tiền bán nhanh giảm 100 tỷ còn 85 tỷ khu compound Mystery Villas.
Giá chốt: 85 tỷ.
Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp:
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
MST: , Nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư hcm.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
Phòng kinh doanh: (giám đốc kinh ...
Bán đất mặt tiền 360 nguyễn thị định, p. bình trưng tây, quận 2 đối diện chợ công thành. tl mạnh
4
49.73 tỷ 276 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán Đất Mặt Tiền 360 Nguyễn Thị Định, P. Bình Trưng Tây, Quận 2 đối diện chợ Công Thành
Diện tích: 276,3m
Ngang: 5,24m đất đẹp dễ khai thác
Mặt tiền đường Nguyễn Thị Định lộ giới 30m, ngay chợ Công Thành khu kinh doanh cực kỳ sầm uất
Phù hợp mở showroom, văn phòng, căn hộ dịch vụ, đầu tư giữ tài sản lâu dài
Giá bán: 180 triệu/m
Liên hệ Thảo: TL chính chủ
Lô đất vị trí siêu đẹp tại mt đường số 54, xây chdv, văn phòng siêu ngon, dt 206.6m2 (7.2x31m)
3
41 tỷ 206 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 54, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất vị trí siêu đẹp tại phường Thảo Điền.
- Vị trí: MT đường số 54 (thông ra Nguyễn Văn Hưởng và Xuân Thuỷ).
- DT: 206.6m² (7.2 x 31m).
- Nhược điểm: Tóp hậu còn 6m.
- Được lợi vị thế và giá tốt.
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Giá: 41 tỷ thương lượng
- Được phép xây dựng: Hầm, 6 lầu.
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Từ 20 tới 40 của 122

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh