Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền đường số 16 gần nguyễn thị định đang mở rộng 30m
4
14.5 tỷ 104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 16, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường số 16, P Cát lái (TML cũ) Tp Hồ Chí Minh.
- DT: 104,4m² (5,6m x 20m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xd: Trệt, lửng, 3 tầng, mái che thang.
- Đường trước đất 10m. Vị trí cách Nguyễn Thị Định 100m, thích hợp làm căn hộ dịch vụ, hotel, karaoke, văn phòng, biệt thự. Nguyễn Thị Định đang thi công mở rộng 30m.
- Giá bán: 14,5 tỷ TL khách thiện ...
Bán đất huy hoàng mặt tiền đường tạ hiện rộng 25 mét, dt 8x20m, xây dựng được hầm + 7 tầng
5
72 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Bán đất Dự án Huy Hoàng, nằm trên đường Tạ Hiện, Phường Cát Lái (cũ là P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2), TP. HCM.

Vị trí đắc địa cách trung tâm hành chính công 50m, sông Sài Gòn 300m.

DT: 820m (Tổng 160 m²)
Xây dựng: Hầm, 7 tầng phù hợp làm toà nhà văn phòng.
Pháp lý: Sổ hồng
Giá 450 triệu/m²

Liên hệ:
Bán đất cát lái, sổ đỏ cá nhân, dt 8x20m, đường 12m, giá 67 triệu/m²
10
10.72 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán đất sổ đỏ cá nhân Cát Lái, đường 48-CL, vị trí gần sát trường đại học UMT (Đại học quản lý và công nghệ TP.HCM)
- Diện tích: 8x20m = 160 m²
- Đường 48-CL rộng 12 mét
- Hướng Tây Bắc
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Bán giá 67 triệu/m²

Liên hệ:
Bán đất đường tạ hiện, 8x20, 160m2, gần trương văn bang 41.6 tỷ
3
41.6 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán đất đường Tạ Hiện, phường Thạnh Mỹ Lợi, quận 2
- Diện tích đất: 8x20, 160m²,
- Hiện trạng: đất trống thích hợp xây mới, khu vực được xây cao tầng,
- Vị trí: Mặt Tiền đường rộng 12m, gần công viên, nhà gần ngã tư Tạ Hiện và Trương Văn Bang, cách Tạ Hiện 300m
- Hướng: tây bắc
- Giá bán: 41.6 tỷ

-------------------------
LH: Mr Thành
Phương Thành Real
VP1: 204A Nguyễn Văn Hưởng, Phường An ...
Bán đất mt đặng như mai, 10x20, 200m2, gần trương văn bang, 90 tỷ
4
90 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán Đất MT Đường Đặng Như Mai,Thủ Đức
- Địa Chỉ: MT Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, địa chỉ mới: Phường Cát Lái, Tp HCM
- Diện tích đất: 200m² (10m x 20m) ,
- Hiện trạng: đất trống thích hợp xây mới làm công ty, văn phòng, khu vực xây cao 7 tầng
- Vị trí: Mặt Tiền đường rộng 16m, vị trí đẹp, gần Trương Văn Bang, đối diện văn phòng đăng ký đất đai quận 2
- Hướng: đông nam
- Giá bán: ...
Bán đất compound 200 nguyễn văn hưởng, 12x25, 300m2, 90 tỷ
8
90 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán đất trong khu compound Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, quận 2
- Diện tích đất: 12x25, 300m2
- Hiện trạng: đất trống
- Vị trí: khu compound đẹp, an ninh, có bảo vệ 24/24, ngay trung tâm của Thảo Điền, cách trường quốc tế BIS khoảng 500m, sát vách nhà ca sỹ Hồ Ngọc Hà
- Hướng: đông
- Giá bán: 90 tỷ

-------------------------
LH: Mr Thành
Phương Thành Real
Trụ sở: 356 Tân Sơn Nhì, Phường ...
Bán lô góc 2 mặt tiền kdc đông thủ thiêm ngang 15x21m, xây hầm + 4 tầng  linh 0902 514 ***
6
31.71 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền KDC Đông Thủ Thiêm ngang 15x21m, xây hầm + 4 tầng.
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm kết nối trực tiếp ra Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh, liền kề Global City.
- Diện tích đất: 302m². Ngang 15x21m góc 2 mặt tiền rất đẹp.
- Đường trước nhà 12m vỉa hè 3m.
- Hướng tây tứ trạch.
- Giá bán: 105triệu/m².
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Đông Thủ Thiêm Quận 2.
Bán lô đất khu villa thủ thiêm đường 94 p thạnh mỹ lợi q2.dt  8x20, giá 29,6 tỷ
3
29.6 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường 94, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đía chỉ : đất Villa Thủ Thiêm đường 94 phường Thạnh Mỹ Lợi
Diện tích : 8x20m
Hiện trạng đất trống ko cho thuê, sổ Hồng cá nhân
giá 29.6 tỷ thương lượng cho khách thiện chí
Khu dân cư cao cấp , an ninh , gần sông mát mẻ , giao thông thuận tiện ...
Bán đất biệt thự sử hy nhan tml q2  22x22m cn550m2  ctxd 4 tầng  giá bán chỉ 150tr/m2
5
83 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Sử Hy Nhan, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- KHUÔN ĐẤT BIỆT THỰ NGANG LỚN ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2
- Vị trí ngay Sử Hy Nhan, Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 ( khu vực biệt thự đẳng cấp hiện đại )
- Diện tích: 20x22 ( nở hậu 25m )
- Công nhận: 550m² đất
- QHXD 4 tầng ( phù hợp xây biệt thự đẳng cấp )
- Giá bán: 83 tỷ ( 150tr/m² )
- Em Hằng luôn mang đến tài sản lớn, giá trị và niềm tin cho quý anh/chị. Hãy liên hệ em để làm việc ...
Bán đất đường số 49  cách nguyễn duy trinh 50m  giá 21.5 tỷ
3
21.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Số 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT ĐƯỜNG SỐ 49 - CÁCH ĐƯỜNG NGUYỄN DUY TRINH 50M - P. BÌNH TRƯNG ĐÔNG - GẦN CHỢ TÂN LẬP QUẬN 2.
- DT: 10 X 20M
- ĐƯỜNG 12M, GẦN CÔNG VIÊN
- SỔ HỒNG
- HƯỚNG NAM
- BÁN 21.5 TỶ
LH
Bán đất mặt tiền thạnh mỹ lợi, vị trí đẹp 5 x 28 m full thổ giá chỉ 14 tỷ
3
14 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

gia đình định cư cần bán gấp lô đất mặt tiền Thạnh Mỹ Lợi , Quận 2
- Dt : 5x28m vuông như tờ A4
- sổ hồng mua bán công chúng ngay
- chỗ này xây dc 6 TẦNG tiện làm CHDV hoặc văn phòng công ty
- Giá có bớt cho khách mau lẹ liên hê sớm
Đất 5 x 23m  khu nguyễn tuyển  đường 10m  bán 11.5 tỷ
3
11.5 tỷ 115 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT THỔ CƯ KHU ĐƯỜNG NGUYỄN TUYỂN PHƯỜNG BÌNH TRƯNG TÂY QUẬN 2
DT: 5 X 23M, TDT 115M
ĐẤT VUÔNG TRƯỚC SAU, ĐÃ TRỪ HẾT LỘ GIỚI
ĐƯỜNG RỘNG 2 Ô TÔ TRÁNH THOẢI MÁI
PHÁP LÝ SỔ HỒNG, BÁN 11.5 TỶ
LH
Chỉ còn một lô duy nhất nền phố giá tốt 16tỷ ngay mằt tiền 56 khu đông thủ thiêm
4
16 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Khu dân cư Đông Thủ Thiêm ngay góc Nguyễn Duy Trinh Đỗ Xuân Hợp Đường ngay dự án đang nới rông ra 30m thuận tiện giao thông
- Vị trí lô đất : ngay Mặt Tiền đường 56 thông thoáng đối diện khu công viên lón nhất của dự án, gần trướng Nguyễn Văn Trỗi, tiện tích thì không thiếu thứ gi
- Giá : 16 Tỷ
- Diện tích : 5 x 22
- Pháp lý: sổ cty được giữ sổ, xây xong ra sổ tên riêng
- Kết cấu : xây dựng 1 ...
Chính chủ gửi bán lô biệt thự song lập ngang 12x21m khu dân cư đông thủ thiêm, btđ quận 2
6
25.2 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô biệt thự song lập ngang 12x21m khu dân cư Đông Thủ Thiêm, BTĐ quận 2.
- Diện tích đất: 252m². Ngang 12x21.
- Hướng tây tứ trạch.
- Giá bán: 100triệu/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán đất nền kdc Đông Thủ Thiêm quận 2.
Cần bán lô nền phố giá tốt khu dân cư đông thủ thiêm chỉ 11ty8 hướng đông nam
3
11.8 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Chính chủ cần tiền bán gấp lô 6x18 khu Đông Thủ Thiêm giá cực tốt chỉ 11TY8
- Hướng : Đông nam
- Diện tích : 6 x 18
- Pháp lý : Sổ cty xây xong hoàn công xong ra sổ cá nhân
- Kết cấu xây dựng : 1 trệt 2 Lầu + Áp Mái
Lh : MS MaI :
Nhận ký gởii mua bán nhà đất nhanh
Thực hiện hồ sơ chuyển nhượng miễn phí
Đất nền kinh doanh mặt tiền nguyễn thị định (mở rộng 30m), quận 2 ngang 11x28m
5
62 tỷ 287 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất nền mặt tiền kinh doanh Nguyễn Thị Định (30m), quận 2 ngang 11m vị trí kinh doanh đắc địa bậc nhất.
- Vị trí: Tọa lạc ngay mặt tiền đường Nguyễn Thị Định lộ giới 30m gần giao lộ đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2 nay là Tp Thủ Đức, TPHCM.
Đây là khu trung tâm khá sầm uất nhộn nhịp khu phố kinh doanh với đầy đủ tiện ích và về trung tâm rất gần.
- Diện tích: Ngang 11x26m, ...
Bán lô đất khu compoud nguyễn văn hưởng thảo điền q2. dt  300m2, giá  72 tỷ
3
72 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhà khu compoud đường Nguyễn Văn Hưởng phường thảo điền quận 2
Diện tích: 15x20
công nhận: 300m2
hiện trạng cấp 4
giá bán : 72 tỷ
Khu biệt thự cao câp an ninh, xung quanh mát mẻ , thích hợp xây biệt thự sân vườn hồ bơi
Siêu phẩm xây cao ngay trần não. 33,5 tỷ (11 x 24m cn 257m2)
5
33.5 tỷ 257 m²
Đất Riêng

Đường Số 13, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chỉ 130tr/m² không còn lô thứ 2 ngay Trần Não, cách ĐH Giao Thông Vận Tải 100 mét.

- DT: 11 x 24m CN 257m².

- Kết cấu: C4 (tiện xây mới).

- Sát bên ĐH Giao Thông Vận Tải.

- Giá: 33,5 tỷ (130tr/m²).

ĐT / Zalo: Em Duy chuyên tư vấn nhà phố, biệt thự, đất Sài Gòn.
Có mặt 24/24 khi khách cần, chuyên tư vấn nhà đất giá tốt, đầu tư siêu lợi nhuận.
Bán nền đất 5x22m mặt tiền đường 56 dự án đông thủ thiêm quận 2, gần đỗ xuân hợp  nguyễn duy trinh
6
16 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Bán nền đất Nhà phố ngay mặt tiền đường 56, kết nối Đỗ Xuân Hợp - Nguyễn Duy Trinh, thuộc Khu dân cư Đông Thủ Thiêm Quận 2
Diện tích: 110m² (5x22m)
Hướng: Tây Bắc
GPXD: Trệt + 2 lầu + tum (sân thượng) + bán hầm.
Vị trí: Mặt tiền trục đường chính của dự án, đường 16m cả vỉa hè. Giao thông đông đúc, thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng cty, mô hình Spa, CHDV,....
Giá bán: 16 tỷ
Liên ...
Bán lô biệt thự mini (6x20) khu dân cử đông thủ thiêm giá chỉ 13ty4
3
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Chính chủ cần tiền nên cho ra nhanh lô nền (6x20) đường 59 khu dân cử Đông Thủ Thiêm giá rẻ nhất thị trướng chỉ 13 Tỷ 4
- Diện tích : 6 x20
- Hướng : Tây Nam
- Pháp lý : Sổ cty xây xong ra sổ tên riêng
- Kết cấu xây dựng : 1 trệt 2 Lầu ÁP Mái
Quý khách hang quan tâm liên hệ : Ms Mai
Nhận ký gởi mua bán nhanh nhà đất Đong Thủ Thiêm
Tư vấn pháp lý làm thủ tục chuyển nhượng miễn phí
Từ 140 tới 160 của 599

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh