Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mt nguyễn văn kỉnh thạnh mỹ lợi dt 10x20m giá 40 tỷ ngay trung tâm hành chính quận 2
3
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích: 10x20m.
Công nhận: 200m².
Vị trí: Kế bên Trung tâm Hành chính Thủ Đức, Trung tâm hành chính quận Thủ Đức, gần văn phòng đăng ký đất đai Quận 2.
Sẵn sổ công chứng ngay.
Giá bán 40 tỷ TL.
Liên hệ: Đ Em Mưa (Chuyên đất nền, nhà phố, biệt thự tòa nhà Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2).
Nhận ký gửi mua bán tài sản Phường Thạnh Mỹ ...
Chính chủ cần bán gấp nền đất ngay MT đường Vành Đai Tây, CTXD - 5 tầng, xây dựng cao tầng giá thấp hơn thị trường 20%.

1. Vị trí: Vị trí vàng ngay mặt tiền đường Vành Đai Tây, khu vực kinh doanh sầm uất xây dựng cao tầng tại quận 2.
2. Diện tích: 5x32m công nhận 160m².
3. Kết cấu: Đất trống.
4. Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng liền trong ngày.
5. Giá bán: Chỉ 24 tỷ - 150tr/m².

(Hình ...
Bán nhanh lô đất xây cao hầm 7 tầng mặt tiền khu quốc hương thảo điền. dt 450m2 (15x32) 195tr/m2
3
88 tỷ 450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

(Hình Minh Hoạ)
Bán Nhanh Lô Đất MT đường khu Quốc Hương, P. Thảo Điền, Quận 2.
- DT: 480m² (15x32)
- Xây Cao: Hầm 7 Tầng
- Thích hợp xây VP, CHDV, Hoặc ở
- Giá Cực Tốt: 195tr/m² - 88 tỷ
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt nhất.
- Ngoài ra Quốc Dương còn rất nhiều sản phẩm nhà, đất, biệt thự quận 2 giá tốt, vị ...
Bán đất mặt tiền số 339b lê văn thịnh quận 2, ngang 23,11m có hợp đồng thuê giá tl chính chủ
4
60 tỷ 941 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất chính chủ tài sản khai thác thương mại.
Bán đất mặt tiền Lê Văn Thịnh, P. Cát Lái, Quận 2.
Quy mô khu đất: 941m² mặt tiền 23,11m.
Hiện trạng pháp lý: Thổ cư 100m² (104,6m² trong lộ giới được công nhận).
Định hướng sử dụng: CHDV, showroom, kho logistics, TMDV.
Hiện có hợp đồng thuê duy trì dòng tiền trong giai đoạn chờ triển khai.
Phù hợp nhà đầu tư pháp nhân, công ty BĐS, quỹ đầu tư ...
Chủ gửi bán lô đất khu trần não,q2. dt 17x28 cn 370m2 đường rộng 12m oto thoải mái, gía chỉ 55tỷ
3
55 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Anh chủ cần vốn kinh doanh nên cần bán gấp lô đất đẹp trục đường Trần Não, P. An Khánh, Quận 2.
- DT: 17 X28 CN 370m2
- Đường rộng 12m, oto ra vào thoải mái, khu vực sầm uất ra đường Trần Não chỉ vài trăm mét.
- Thích hợp xây ở hoặc văn phòng, CHDV cho thuê.
- Gía cực tốt chỉ 148tr/m2
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được ...
Bán nhanh khuôn đất vip khu compound eden, p. thảo điền.dt 10x20,8 cn 208m2 gía chỉ 64 tỷ
5
64 tỷ 208 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhanh Khuôn Đất Đẹp Khu Vip Compound Eden Thảo Điền - Quận 2
- Địa chỉ: 118/24 Eden đường nguyễn văn hưởng
- Diện tích: 10x20,8m
- DT Công nhận: 208m² full thổ cư
- Xây mới: Hầm 4 tầng
- Vị trí đẹp, an ninh 24/24, yên tĩnh gần các trường học Quốc Tế
- Giá bán: 64 tỷ TL
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt ...
Bán gấp lô đất khu biệt thự 215 đường nguyễn văn hưởngthảo điền. dt 20x22 cn 420m2 gía chỉ 77 tỷ
4
77 tỷ 420 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Gỉam 5 tỷ bán gấp!
Chính chủ gửi Bán lô đất Khu Biệt Thự 215 Nguyễn Văn Hưởng , Phường Thảo Điền, Quận 2
- DT: 20 x 22m (420m² công nhận)
- Khu quy hoạch của Chủ đầu tư đã xin cấp chỉ tiêu xây dựng, được xây dựng theo chuẩn biệt thự: Hầm, trệt 2 lầu, áp mái.
- Vị trí đẹp ngay trường Quốc Tế BIS, An ninh, yên tĩnh thích hợp ở hoặc đầu tư
- Gía chốt nhanh 77 ty.
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo ...
Bán khuôn đất lớn mt trần ngọc diện, thảo điền, q2 1343.6m2 (22x60m) đẹp nhất thảo điền q2. giá tốt
5
510.5 tỷ 1343 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Ngọc Diện, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất lớn MT Trần Ngọc Diện, Thảo Điền, Q2.
Đẹp nhất Thảo Điền Quận 2.
- Diện tích: (22 X 60m) CN 1343,6m².
- QH: Đất ở cao tầng, HSSD 5,5 lần.
- Hướng: Tây Bắc.
- Giá bán: 510,5 tỷ (380tr/m²) thương lượng mạnh cho khách thanh toán nhanh. Quan trọng thiện chí.
LH: Huyền.
Bán lô đất đẹp cách nguyễn hoàng, p. an phú chỉ 100m. dt 7x20 cn 140m2 xd hầm 4 tầng giá chỉ 32 tỷ
4
32 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hoàng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán Lô Đất Đẹp Cách Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2 chỉ 100m.
- DT: 7x20 CN 140m².
- Khu Vực Xây Dựng mới 4 tầng.
- Đường 12m thông, an ninh. Vị trí đẹp. Đường Nguyễn Hoàng lộ giới 30m kết nối giao thông thuận tiện. Thích hợp cho khách xây ở hoặc đầu tư.
- Giá chào bán 32 Tỷ.
LH: Dương.
Bán đất 2mt xây cao hầm 6 tầng, 5x24 cn 118m2 đường số 1 trần não, p.an khánh, q2. gía chỉ 25 tỷ
5
25 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Bán lô Đất 2MT Xây cao Hầm 6 tầng, 5x24 CN 118m² đường số 1 Trần Não, P.An Khánh, Q2. Gía Chỉ 25 tỷ

Vị trí đẹp thích hợp xây VP, CHDV hoặc ở.
- Diện tích: 5 x 24 Công nhận: 118m2
- Hiện: Đất trống. Đường 2 oto tránh nhau
- CTXD: Hầm. Trệt. Lửng 3 Tầng. Sân thượng.
- Giá bán: 25 tỷ
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem ...
Bán nền 20x20m đường bùi tá hán kđt apak / giá 260tr/m2
3
104 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh nền biệt thự mặt tiền đường Bùi Tá Hán, thuộc khu đô thị An Phú An Khánh.
- Khu vực chỉ còn duy nhất 1 nền có diện tích 20x20m đang chào bán.
- Diện tích 20x20m vuông vức, không lỗi phong thuỷ.
- Pháp lý sổ hồng trao tay.
- CT XD: Hầm 4 tầng.
- Giá bán nhanh: 260 triệu /m² thương lượng chính chủ.
Bán gấp đất nền sài gòn mystery quận 2 liền kề đảo kim cương 7x18m, giá 265tr/m2 full thuế phí
6
33.39 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất thuộc khu compound Sài Gòn Mystery Quận 2.
Tọa lạc vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển, gần sông thoáng mát và yên tĩnh.
Khu compound an ninh tuyệt đối.

Lô LK4, vị trí đẹp, 7x18m, giá 265tr/m², hướng TB đối diện khu biệt thự đường thông ra Lê Hưũ Kiều.
Sổ hồng riêng.
Xây dựng 1 hầm 4 lầu.
Ngoài ra, còn hỗ trợ tư vấn theo yêu cầu cho khách hàng tham khảo.
Đất huy hoàng 8x20m đường 12m ngay trương văn bang  275tr/m2
5
44 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m ngay Trương Văn Bang - trung tâm thành phố Thủ Đức.
- Diện tích 8x20m.
- CTXD: Hầm 6 tầng.
- Giá bán 275tr/m².
Bán đất biệt thự  villa thủ thiêm, q2  322m2 (14 x 23m)  giá 48,3 tỷ
3
48.3 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHỦ NHÀ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT BIỆT THỰ TẠI VILLA THỦ THIÊM QUẬN 2
Diện tích: 14x23m (322m²)
Hướng nhà Đông Nam
Đường 12m
Cạnh sông Sài Gòn thoáng mát
Đường nội khu yên tĩnh
Giá 48,3 tỷ (150 triệu/m²)
Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Quý khách quan tâm liên hệ: Duy Phú/zalo để xem đất
Bán đất mt đường 37 khu ven sông trần não, quận 2.dt 7,5x19 cn 140m2. xây mới hầm 4 tầng  34 tỷ
4
34 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 37, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường số 37, khu bờ sông Trần Não, P.An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 7,5 X 19 CN 140m2
- CTXD: Hầm 4 tầng
- Thích hợp xây ở, tiềm năng tăng giá cao do liền kề khu Thủ Thiêm
- Giá bán: 34 tỷ
- Ngoài ra Quốc Dương còn rất nhiều sản phẩm nhà, đất, biệt thự ...
Bán nền 8x21m mặt tiền trương văn bang  590tr/m2
3
99.12 tỷ 168 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh nền đất mặt tiền Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi.
- Vị trí đẹp nhất đường Trương Văn Bang.
- Chỉ tiêu xây dựng hầm 7 tầng.
- Sổ hồng cá nhân, sẵn sàng công chứng nhanh.
- Diện tích 8x21m công nhận 168m².
- Giá bán 590 triệu/m² còn thương lượng chính chủ.
Bán nền 7.5x20m mặt tiền đường số 7 kđt apak  giá 250tr/m2
3
37.5 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 7, P.An Phú, Quận 2, HCM

Còn sót lại 1 nền duy nhất mặt tiền đường số 7 ngay sát đường Song Hành, thuộc khu A KĐT An Phú An Khánh.
- Diện tích 7.5x20m CN 150m².
- Sổ hồng cá nhân.
- CTXD: Hầm 4 tầng.
- Đường 20m có vỉa hè thông thoáng, khu vực xây kín đồng bộ khang trang, sang trọng.
- Giá bán 250 triệu/m² cho khách thanh toán nhanh.
150m2 đất ngang 8m góc 2mt đường 12m p.an phú  giá 30 tỷ
3
30 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán mảnh đất góc 2 mạt tiền đường rộng 12m và 10m phường An Phú
- diện tich 150m² , ngang 8m
- sổ hồng cá nhân
- khu vực xây Hầm 6 Tầng , rất thích hợp xây toà Building văn phòng , căn hộ dịch vụ ...
- giá bán 30 tỷ bớt lộc cho khánh mua nhanh
Bán đất nền dự án tại khu dân cư thủ thiêm villa, 26,4 tỷ, 160m2
3
26.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 160m², giá chỉ 26,4 tỷ.
Mặt tiền rộng 8m, cực kỳ phù hợp cho ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch.

- Khu vực đẹp, thoáng đãng
- Diện tích vừa đủ để xây dựng theo ý thích
- Mặt tiền lý tưởng cho việc kinh doanh
- Đầy ...
Bán dn tại dự án huy hoàng, 48 tỷ, 160m2, mặt tiền 8m, pháp lý đầy đủ
3
48 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh đang chờ chủ nhân mới với diện tích 160m² và mặt tiền 8m. Pháp lý đầy đủ giúp yên tâm cho mọi giao dịch. Giá chỉ 48 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.
+ Diện tích: 160m²
+ Mặt tiền: 8m
+ Pháp lý: đầy đủ

Liên hệ ngay để biết thêm ...
Từ 580 tới 600 của 604