Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền dự án tthc kdc huy hoàng, giá tốt nhất tt 0938 825 ***
4
40 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu lô đất nền dự án Huy Hoàng, diện tích nhà phố, biệt thự. Nằm ở vị trí thuận lợi thuộc Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh, lô đất này không chỉ có pháp lý đầy đủ mà còn mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

Dự án KDC Huy Hoàng.
Lô A DT 8x20m giá 250tr/m² đường 12m đối diện công viên.

Cam kết giá tốt nhất thị trường!

Liên hệ ngay qua số điện thoại để biết thêm thông tin ...
Chỉ 150 triệu/m2 đất xây biệt thự đường số 12  trần não, q.2. dt 17 x 29m (375m2). giá 56.3 tỷ
3
56.3 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
KHUÔN ĐẤT XÂY BIỆT THỰ CAO CẤP ĐƯỜNG SỐ 12 TRẦN NÃO, AN KHÁNH, QUẬN 2 Cách mặt tiền Trần Não chỉ 200m, kết nối nhanh Mai Chí Thọ Thủ Thiêm Quận 1

- Diện tích: Ngang 17m x Dài 29m. Diện tích công nhận: 375 m²
- Phù hợp: Xây biệt thự ở hoặc biệt thự kết hợp văn phòng
- Khu dân cư trí thức, yên tĩnh, an ninh cao
- Hạ tầng hoàn chỉnh, giá trị tăng trưởng bền vững

+ Ưu điểm nổi bật:
- Quỹ đất ...
Hạ thêm 3 tỷ cho siêu phẩm đối diện công viên kđt an phú an khánh, dt 160m2 (8x20) giá 37.5 tỷ
4
37.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất Biệt Thự Đường Số 29 KĐT An Phú - An Khánh (Q2), TP HCM.
- DT: 160m (8m x 20m).
- Hướng: Đông.
- Pháp lý: SHR.
- Đường trước nhà 12m, thông thoáng, view công viên trước nhà.
- Vị trí: Gần Cao Đức Lân, trước nhà là công viên của Khu dân cư, kết nối nhanh về trung tâm SG.
- Giá bán: 37.5 tỷ TL (giá cũ 40 tỷ).
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Chính chủ bán lô đất đường 20m  dự án huy hoàng  thạnh mỹ lợi  q2
3
107.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Huy Hoàng xây cao tầng.

* Lô P 11. DT 15x20m, đường Nguyễn Thanh Sơn rộng 20m, cách sống chỉ 50m, vị trí lý tưởng xây dựng văn phòng, kinh doanh buôn bán... Giá bán 358tr/m².
Quý hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ. Trình Lê. Zalo. . Nhận ký gửi và tìm nhà đất theo nhu cầu khách hàng.
Bán lô hoa hậu góc công viên đường lớn 24m, gần trường đại học umt, giá đầu tư.  0949,133,688
3
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chuyển đổi, chủ cần gả em Hoa hậu góc 2 mặt tiền công viên siêu thoáng mát, trục đường chính 24m thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề

- Diện tích: 10,x20m (202,5m²).
- Hướng Tây Bắc trục đường chính, đường số 46CL rộng 24m
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 90 tr/m².

Quý khách có nhu cầu phù hợp xin LH: Cường (Call/zalo) am hiểu thị trường, tư vấn nhiệt tình.
Uy tín - Chuyên nghiệp.

* ...
Chủ gửi đất cách nguyễn duy trinh 100m  giá tốt nhất thị trường  sổ đỏ  hẻm qh 6m
5
23.5 tỷ 430 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất Phường Bình Trưng Tây.
Ngay sát bên Homyland.
Giá bán: 23,5 tỷ (có thương lượng).
Diện tích: 430m².
Vị trí phù hợp đầu tư lâu dài, xây dựng căn hộ dịch vụ.
Liên hệ: .
Chỉ 189 tr/m2 đất vàng 1692m2 góc 2 mặt tiền giang văn minh, an phú, q2. dr 25 x70m. xd cao tầng
3
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
SIÊU PHẨM QUỸ ĐẤT VÀNG AN PHÚ VISTA, TRUNG TÂM TP. THỦ ĐỨC
Góc 2 Mặt tiền Giang Văn Minh, An Phú Vista, Quận 2 (nay là phường An Khánh)

- Diện tích đất: 25 x 70m. Công nhận: 1.692m²
- Hiện trạng: Đất trống. Quy hoạch: Xây dựng cao tầng
- Dòng tiền sẵn có: Hợp đồng thuê 1 TỶ/THÁNG

- Giá bán: 320 TỶ
- Chỉ khoảng 189 triệu/m² cho quỹ đất trung tâm An Khánh

Điểm nổi bật:
Vị trí chiến lược ngay ...
Bán gấp lô đất 8x20m hướng tây bắc chỉ 65 tr/m2, thích hợp đầu tư sinh lời.  0949 133 ***
4
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp tìm chủ mới.

- Diện tích: 8x20m (160m²).
- Hướng Tây Bắc, đường thông suốt 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 65 tr/m².

* Xem thêm nhiếu sản phẩm khác tại web: Https://datcatlai.com/

Uy tín - Chuyên nghiệp.

Văn phòng BĐS Liên Thăng Long ngay trung tâm KDC Cát Lái.
Số 184 Đường ...
Chủ cần bán gấp 1300m2 đất  32x40m  giá 80tr/m2  khu compound   0931 456 ***
4
104 tỷ 1300 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Thông tin chi tiết.
Dự án RiverSide Bình Trưng.
Pháp lý: Sổ đỏ - sang tên ngay.
Diện tích: 32x40m.
Tổng DT: 1300m².
Thổ cư: 400m².
Giá bán: 80tr/m².
Phù hợp quý khách mua đầu tư, xây dựng biệt thự sân vườn.
Diện tích đủ có thể làm hồ bơi, tiểu cảnh, sân tennis.
Mọi chi tiết xin liên hệ.
SĐT: - Làm việc chính chủ.
Bán lô đất xây dựng villa,dt 10*24 , qhxd hầm và 4 lầu,pháp lý chuẩn, khu villa thủ thiêm,tthc q2
5
38.88 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mô tả khái quát:

- Diện tích :10*24 = 240m²
- Vị trí: dự án Villa Thủ Thiêm, phường Thạnh Mỹ Lợi, TTHC Quận 2 ( nay Tp. Thủ Đức )
- Ưu điểm: sát công viên Hồ Sinh Thái, gần sân tenis, quán cafe, winmart, cây xanh thoáng mát, sát sông Sài Gòn, an ninh 24/24 cạnh TTHC Quận 2,.
- Qhxd: xây dựng mẫu tự do, hầm +3 lầu
Xung quanh biệt thự, nhà phố cao cấp , hàng xóm là các sếp lớn ,.
- Pháp lý: Mua ...
Bán nền lô góc huy hoàng lô a38 diện tích 142,5m2 giá 260 tr/m2,  0915 698 ***
4
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nền góc A38 Huy Hoàng, KDC Huy Hoàng, P. Cát Lái (TML - Q2).
Diện tích: 142,5m² (7,75m x 20m).
Hướng: Đông Bắc.
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu XD: Hầm, trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng. DTS ~600m.
Vị trí lô góc 2 mặt thoáng, khu dân cư đang được xây dựng nhiều toà nhà văn phòng và CHDV.
Giá: 260 tr/m².
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Đất nền dự án phú nhuận 1,2 ở thạnh mỹ lợi, q2, 20,1 tỷ, 129,5m2 chính chủ hot!
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), đất nền dự án này cực chất với diện tích 129,5m², giá chỉ 20,1 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, an tâm đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Phong thủy tốt, dễ dàng thu hút tài lộc.
+ Khu dân cư sôi động, môi trường sống lý tưởng.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Phạm ...
Bán dn tại khu dân cư thủ thiêm villa, 26,4 tỷ, 160m2 view đẹp hàng hot
3
26.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), DN trong Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa đang chờ chủ mới! Với diện tích 160m², giá chỉ 26,4 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. Khu đất này có mặt tiền rộng 8m, cực kỳ phù hợp cho những ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng một ngôi nhà đẹp. Pháp lý đầy đủ giúp mọi thứ ...
T5/2026 huy hoàng, phú nhuận, thế kỷ, viila thủ thiêm, tuổi trẻ dt 5x20m, 8x20m 15x20m giá đầu tư
4
23.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhiều lô đất dự án Huy Hoàng, Phú Nhuận, Thế Kỷ, Viila Thủ Thiêm, Tuổi Trẻ, phường Thạnh Mỹ Lợi (nay là Phường Cát Lái). Vị trí ngay Đảo Kim Cương (Q. 2 cũ) mặt sông SG, vị trí đẹp, giá trị thanh khoản tốt, đã có sổ đỏ sang tên cá nhân.

Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi.
* . Bán đất mặt tiền đường số(khu 1)phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích 100m² (5m x 20m).
- Hướng Tây Nam.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá ...
Bán đất nền thạnh mỹ lợi, quận 2, 160m2(8*20m), lốc i, gần sông sài gòn, sổ cá nhân, xây 7 lầu
4
46.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất nền khu trung tâm hành chính Tp Thủ Đức, Thạnh Mỹ Lợi.
- Diện tích: 8*20m = 160m².
- Quy hoạch XD: 1 Hầm + 6 lầu.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Vị trí ngay khu trung tâm Tp Thủ Đức, Thạnh Mỹ Lợi, gần sông Sài Gòn, gần ngay đường Tạ Hiện, tiện ích xung quanh: Siêu thị, khách sạn, nhà hàng, quán hát, ngân hàng, phòng công chứng, khu thể thao, hồ bơi... Đầy đủ.
* Giá ...
Bán siêu phẩm tạ hiện 8x18m hầm 7 tầng đường 25m, giá 85 tỷ, 0915 698 ***
8
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 144m² (8x18m).
Kết cấu: Đất trống - chỉ tiêu xây dựng hầm - 7 tầng nổi như căn OCB cạnh bên.
Vị trí đối diện căn Hộ cao cấp One Verandah, khu vực tập trung nhiều tòa nhà ngân hàng, nhận diện thương hiệu, đường trước nhà 22m có vía hè 3m.
Gân sông Trân Quý Kiên, UBND TP Thú Đức.
Giá:85 tỷ.
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Đất mt lê hữu kiều chỉ cách nguyễn thị định 10 bước chân, ngang 6.85m giá chỉ 19 tỷ
3
19 tỷ 149 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô đất MT Lê Hữu Kiều, P Bình Trưng (Bình Trưng Tây - Q. 2).
- Vị trí chỉ cách Nguyễn Thị Định vài bước chân.
- DT: 149.6m² (6.85m x 20.5m) trừ lộ giới còn 117.8m².
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng (2 sổ).
- Giá bán: 19 tỷ.
- Vị trí siêu đẹp để kinh doanh mua bán hoặc xây khách sạn và căn hộ dịch vụ.
Liên hệ em SĐT: Mr. Nguyện.
Chốt gấp  chỉ ~145tr/m2! xem ngay lô đất 380m2  10x38m  mt ngay nguyễn văn hưởng, thảo điền q2
3
55 tỷ 382 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chốt gấp - Chỉ ~145tr/m2! Xem ngay lô đất 380m² - 10x38m - MT ngay Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền Q2.

- Diện tích: 10 x 38m (380m²).

- Hiện trạng: Đất trống vuông vức.

- CTXD: Hầm - 7 tầng.

- Vị trí vàng: Mặt tiền đường số cách Nguyễn Văn Hưởng chỉ 50m, khu nội khu sang trọng, đường rộng 3 ô tô tránh nhau.

- Sổ hồng riêng - sang tên ngay.

- Giá bán: 62 về 55 tỷ 145tr/m² - quá rẻ.

* Alo Zalo ...
Đất 2 mặt tiền trước sau trần não, an khánh (q2 tp.thủ đức) xây dựng cao 5 tầng (5x24) giá 25 tỷ
4
25 tỷ 118 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

ĐẤT 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU TRẦN NÃO, AN KHÁNH (Q2 TP.THỦ ĐỨC)

Vị trí: Đường số 1 Trần Não, P. An Khánh
Diện tích: 5 x 24m
Công nhận: 118m
Hiện trạng: Đất trống
Đường rộng, ô tô tránh nhau
Xây dựng: Hầm 5 Tầng ( đã có thiết kế và giấy phép )

Giá: 26,5 về 25 tỷ bớt lộc

LH

Định vị: https://maps.app.goo.gl/qrUi8AePV4SkvdQS9?g_st=ic
Biến động 62tr/m2 chốt ngay 7x26m song song trục 711
3
11.28 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ mới báo giá mới rất thấp 62tr/m².
Mức tài chính rất dễ đầu tư cũng phù hợp với khách ở.
Cách dãy nhà hiện hữu 5 lô.
Sổ hồng sẵn, xây dựng ngay.
Có bảo vệ nhà bên cạnh an ninh tuyệt đối.
Gọi em ngay nhận vị trí chính xác lô đất/
Ngoài ra em còn bán hơn 20 lô đất khu dân cư Đại Học Bách Khoa đầy đủ kích thước, mức tài chính.
Từ 100 tới 120 của 607

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh