Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp lô đất kdc số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. gần chợ tml.dt 8 x 18m (144m2) giá 125 tr/m2.
9
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ cần bán nhanh lô đất tại khu dân cư số 1. Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 8 x 18m (144m²) giá 125 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Nhận ký gửi mua bán nhanh. Đất nền - Nhà phố - tại khu vực Quận 2.
- Nhận tìm bất động sản theo nhu cầu.
- ...
Bán đất da invesco khu 50ha p. cát lái mới q2 cũ đường nt định gần chợ nền c512 (109,4m2) 73 tr/m2
4
7.99 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán đất dự án Invesco khu 50ha đường Nguyễn Thị Định, phường Cát lái mới (Q2 cũ) TP HCM.
- Nền C5 - 12 (đường 55 - CL).
- Diện tích = 109,4 m² (5m x 21,87m).
- Pháp lý đất Sổ hồng.
- Mật độ xây dựng nhà 4 tầng.
- Đất hướng đông nam, đường trước đất rộng 12 mét.
- Vị trí đất gần bến phà Cát lái, trường học, khu hành chính, chợ, siêu thị, xung quanh tập trung nhiều chung Cư cao cấp, cách ...
Chính chủ bán lô góc 2mt (nở hậu 18.8m) siêu đẹp  giá bán nhanh 160triệu/m2 kdc thủ thiêm villa
4
44 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC Thủ Thiêm Villa.
- Lô góc 2 mặt tiền đường 12m, đường thông, đối diện công viên.
- Diện tích 275m² nở hậu 18.8m.
- Loại hình: Nhà phố liền kề.
- QHXD: Hầm, trệt, 3 lầu. Thiết kế tự do.
- Pháp lý: Công chứng chuyển nhượng Hợp đồng và sổ hồng tên CĐT ThuThiemGroup.
- Giá bán: 160 triệu/m² thương lượng chính chủ.

Quý Khách liên hệ: Trường .
Địa chỉ văn phòng: Số 55 ...
Chính chủ cần bán gấp đất biệt thự compound khu river mark  p. bình an  quận 2  20x20m
4
Thỏa thuận 400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Chủ định cư nước ngoài cần bán nhanh lô đất khu Compound River Mark phường Bình An Quận 2.

DTCN: 400m² (20x20m) là 1 trong những khuôn đất diện tích lớn khan hiếm khu vực này.
Cách sông Sài Gòn vài lô, vị trí đẹp thoáng, thuận tiện xây villa cao cấp, gần sông, view công viên, view Landmark 81.

Nội khu toàn biệt thự đẳng cấp sang trọng, nhiều doanh nhân thành đạt sinh sống.

Đặc biệt, trên tuyến ...
Bán khuôn đất view sông thảo điền siêu đẹp  8,5 x 26m  220m2  xây 6 tầng  giá chỉ 43 tỷ
8
43 tỷ 220 m²
Đất Riêng

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán Khuôn Đất Thảo Điền Siêu Đẹp - View Sông - 8,5 X 26M - 220M2 - Xây Hầm 6 Tầng - Giá chỉ 43 tỷ

- Vị trí: Mặt Tiền Đường số - Đường Thảo Điền khu dân trí cao, sầm uất, kinh doanh tốt. Lô đất sở hữu vị trí độc bản, Trực diện sông sài gòn thoáng mát

- Diện tích : 8.5m x 26m.

- Công nhận 220m2

- Xây 6 Tầng - Phù hợp xây biệt thự sân vườn, CHDV, Văn phòng công ty

- Đang cho thuê 55 ...
Rẻ nhất unbd tml! bán lô đất đẹp  10x20m  hầm 4 tầng  đối diện công viên  giá 105tr/m2
5
21 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ nhất UNBD TML! Bán lô đất đẹp - 10x20m - Hầm 4 tầng - đối diện công viên - giá 105tr/m².

- Diện tích: 200m² (10m x 20m).

- CTXD: Hầm 4 tầng.

- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh - Đối diện công viên siêu đẹp.

- Phù hợp: Xây biệt thự ở hoặc đầu tư giữ tài sản.

- Pháp lí: SHR - hỗ trợ vay.

- Giá: 105 triệu/m² - 21 Tỷ (giá tốt nhất khu hiện tại).

* Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn ...
Đất nền vip 110m2  ngang 5m  mặt tiền kinh doanh  ngay công viên  bình trưng  chỉ 11.5 tỷ
7
11.5 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 46, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

11.5 tỷ - 110m² ngang 5m - nền vip ngay công viên - Bình Trưng.
Địa chỉ: Đường 46, Bình Trưng, TP HCM.
Giá: 11.5tỷ (TL).

Vì sao căn này đáng xuống tiền ngay?

Nếu anh/chị đang tìm 1 nền đất tầm 10 - 12 tỷ để xây ở lâu dài hoặc giữ tài sản, thì đây là dạng hàng rất khó kiếm:
Diện tích 110m² (5x22) - ngang chuẩn, dễ thiết kế nhà đẹp, tối ưu công năng.
Đất vuông vức, không lỗi - xây lên là ra giá ...
Bán đất biệt thự ven sông đường lê hữu kiều, quận 2 diện tích 17x23m giá bán 48 tỷ
4
48 tỷ 391 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất biệt thự ven sông đường Lê Hữu Kiều Quận 2.
Diện tích: 17x23m.
Diện tích công nhận: 391m².
Vị trí: Ngay mặt tiền sông, view trực diện sông.
Không vướng hành lang an toàn sông.
Pháp Lý: Sẵn sổ hồng, công chứng ngay.
Giá 48 tỷ.
Chủ nhà thiện chí bán.
Hỗ trợ khách mua vay bank.
Liên hệ: Em Mưa.
Đất building hiếm tp thủ đức – 538m² – xây hầm 7 tầng – khai thác gần 2.500m² sàn
3
34.5 tỷ 538 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chính chủ bán lô đất cực đẹp khu Lê Văn Thịnh Nguyễn Thị Định, vị trí phù hợp xây apartment, văn phòng, khách sạn, building cho thuê dòng tiền cực mạnh.

- DT: 12,5 x 44m, nở hậu 15m

- Công nhận: 538m²

- Đường quy hoạch 12m

- Được cấp phép xây dựng: hầm + 7 tầng

- Tổng diện tích sàn khai thác gần 2.500m²

- Khu vực dân cư đông, hạ tầng hoàn chỉnh
- Gần trung tâm hành chính TP Thủ Đức
- Kết ...
Cần bán đất thảo điền khu compoud, an ninh , bảo vệ 24/24 dtsd 1820 m2 giá 248 tỷ ~ 140tr/m2
3
248 tỷ 1780 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Thông tin BĐS cần bán:

- Chính chủ cấn bán khuôn đất CN gần 1800 m² ngay tại Thảo Điền, bảo vệ 24/24 an ninh, khu Compoud, kín kẻ, tuyệt đối an toàn, phù hợp mua ở đầu tư dài hạn...
- Vị trí: Nằm cao ráo thoáng mát, thuận tiện di chuyển, cách Sài Gòn và ga Metrol Thảo Điền khoảng 3 - 5 di chuyển.
- Diện tích: 27 x 67 DTSD: 1820 m².
- Hiện trạng biệt thự củ xem như là đất, nhà để trống 7 năm ...
Người đăng: Lê Hà (21 tin đăng)
Bán lô đất cực đẹp đường số 53 Khu Dân Cư Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông, Quận 2
Dt 8x22m công nhận 176m
Pháp lý: Sổ cá nhân
Khu vực xây dựng: Hầm 4 tầng
Giá 19,2 tỷ
Bán lô đất dự án sau bệnh viện q2 phường bình trưng tây, tp hcm. giá 11 tỷ
3
11 tỷ 110 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Diện tích: 110m² (5m*22m).
Hướng: Bắc.
Hiện trạng: Đất trống xây dựng ngay.
Vị trí: Mặt tiền đường nhựa thông thoáng rộng 12m, khu dân cư đồng bộ, xây dựng kín, gần công viên, cách đường Lê Văn Thịnh khoảng 200m.
Pháp lý: SHR.
Giá bán: 11 tỷ.
Liên hệ Hải: / để biết thêm thông tin.
Thiện chí bán khuôn đất mt lê hữu kiều  14x21  đoạn đẹp  1h+4t  giá chỉ 35 tỷ còn thương lượng
5
35 tỷ 294 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Thiện chí Bán khuôn đất MT Lê Hữu Kiều - 14x21 - đoạn đẹp - 1H+4T - Giá chỉ 35 tỷ còn thương lượng
Duy nhất Khuôn đất giá rẻ cuối năm MT đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Tp.Thủ Đức
- DT: 14x21m
- CTXD: 1 Hầm + 4 Tầng
vị trí thuộc đoạn đẹp của tuyến đường Lê Hữu Kiều
Giá: 35 tỷ còn thương lượng
Call ( Quốc Anh)
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2
Trân Trọng!!!
Bán đất gara oto 2mt dt 10,5x27m cách 50m ra nguyễn thị định quận 2giá bán 28 tỷ
3
28 tỷ 280 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nền đất 2 mặt tiền , đang cho gara oto thuê , cách đường Nguyễn thị Định Q2 chừng 50m
- Diện tích : 10,5x27m( Cn 280m²)
- Hướng : Đông Nam
- Đường rộng : 8m- Xây dựng: Hầm 7 tầng
- Giá bán : 28 tỷ
** Lh Quyên xem nhà và thương lượng chính chủ
Bán đất phú nhuận trục thông, đâu lưng đường nguyễn văn kỉnh, phường cát lái
6
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất Phú Nhuận trục thông, đâu lưng đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái.

Diện tích 7x18.5m 129.5m².

Xây dựng hầm 3 tầng.

Giá 140tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy .
Sập giá !!! bán đất xây building văn phòng  căn hộ ds 12 trần não, 10x15 chỉ 23,5 tỷ
4
23.5 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán gấp bán rẻ khuôn đất mặt tiền đường số 12 Trần Não, Phường An Khánh:

- Diện tích lý tưởng: 10x15 CN 150m2
- Hiện trạng: cấp 4 tiện xây mới hầm 6 tầng
- Giá bán: 45 giảm còn 23,5 tỷ

- Alo em ngay để đi xem đất:
Gấp trong tuần  bán đất mặt tiền đường 12m khu trần não, dt 9x30, 269m2 giá 35 tỷ
3
35 tỷ 269 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán gấp bán rẻ lô đất mặt tiền đường 12m khu Trần Não, Quận 2 nay là Phường An Khánh, Thành Phố Thủ Đức:

- Diện tích lý tưởng: 9x30 CN 269m² vuông vắn đẹp không tì vết.

- Hiện trạng: Đất trống.

- Chuyên săn hàng giá ngộp giá rẻ, vui lòng gọi (Ms Linh).
Chính chủ gửi bán khuôn đất biệt thự dt 208m2 (10x20.8m) khu compound eden nguyễn văn hưởng
6
65 tỷ 208 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng hiếm khu Eden.
- Chính chủ gửi bán Khuôn đất đẹp khu vip compound Eden Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Q2.

+ Diện tích đất: 208m² (10m x 20.8m).

+ Hướng: Bắc lệch Tây nhẹ.

+ Pháp lý: SHR.

+ Giá: 65 tỷ.

- Vị trí nằm trong khu compound có cổng bảo vệ riêng 24/24. Khu an ninh của cộng đồng giới thượng lưu sinh sống.
- Lh Mr. Nguyện: .
Bán lô đất đông thủ thiêm btđ q2  8x22 cn176m2  ctxd hầm 4 tầng  ngay global city  chỉ 18 tỷ
6
18 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án