Đất bán tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền đường số 16 gần nguyễn thị định đang mở rộng 30m
4
14.5 tỷ 104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 16, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường số 16, P Cát lái (TML cũ) Tp Hồ Chí Minh.
- DT: 104,4m² (5,6m x 20m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xd: Trệt, lửng, 3 tầng, mái che thang.
- Đường trước đất 10m. Vị trí cách Nguyễn Thị Định 100m, thích hợp làm căn hộ dịch vụ, hotel, karaoke, văn phòng, biệt thự. Nguyễn Thị Định đang thi công mở rộng 30m.
- Giá bán: 14,5 tỷ TL khách thiện ...
Bán đất huy hoàng mặt tiền đường tạ hiện rộng 25 mét, dt 8x20m, xây dựng được hầm + 7 tầng
5
72 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Bán đất Dự án Huy Hoàng, nằm trên đường Tạ Hiện, Phường Cát Lái (cũ là P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2), TP. HCM.

Vị trí đắc địa cách trung tâm hành chính công 50m, sông Sài Gòn 300m.

DT: 820m (Tổng 160 m²)
Xây dựng: Hầm, 7 tầng phù hợp làm toà nhà văn phòng.
Pháp lý: Sổ hồng
Giá 450 triệu/m²

Liên hệ:
Bán đất mt đặng như mai, 10x20, 200m2, gần trương văn bang, 90 tỷ
4
90 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán Đất MT Đường Đặng Như Mai,Thủ Đức
- Địa Chỉ: MT Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, địa chỉ mới: Phường Cát Lái, Tp HCM
- Diện tích đất: 200m² (10m x 20m) ,
- Hiện trạng: đất trống thích hợp xây mới làm công ty, văn phòng, khu vực xây cao 7 tầng
- Vị trí: Mặt Tiền đường rộng 16m, vị trí đẹp, gần Trương Văn Bang, đối diện văn phòng đăng ký đất đai quận 2
- Hướng: đông nam
- Giá bán: ...
Bán đất đường tạ hiện, 8x20, 160m2, gần trương văn bang 41.6 tỷ
3
41.6 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán đất đường Tạ Hiện, phường Thạnh Mỹ Lợi, quận 2
- Diện tích đất: 8x20, 160m²,
- Hiện trạng: đất trống thích hợp xây mới, khu vực được xây cao tầng,
- Vị trí: Mặt Tiền đường rộng 12m, gần công viên, nhà gần ngã tư Tạ Hiện và Trương Văn Bang, cách Tạ Hiện 300m
- Hướng: tây bắc
- Giá bán: 41.6 tỷ

-------------------------
LH: Mr Thành
Phương Thành Real
VP1: 204A Nguyễn Văn Hưởng, Phường An ...
Bán lô đất khu villa thủ thiêm đường 94 p thạnh mỹ lợi q2.dt  8x20, giá 29,6 tỷ
3
29.6 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường 94, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đía chỉ : đất Villa Thủ Thiêm đường 94 phường Thạnh Mỹ Lợi
Diện tích : 8x20m
Hiện trạng đất trống ko cho thuê, sổ Hồng cá nhân
giá 29.6 tỷ thương lượng cho khách thiện chí
Khu dân cư cao cấp , an ninh , gần sông mát mẻ , giao thông thuận tiện ...
Bán đất biệt thự sử hy nhan tml q2  22x22m cn550m2  ctxd 4 tầng  giá bán chỉ 150tr/m2
5
83 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Sử Hy Nhan, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- KHUÔN ĐẤT BIỆT THỰ NGANG LỚN ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2
- Vị trí ngay Sử Hy Nhan, Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 ( khu vực biệt thự đẳng cấp hiện đại )
- Diện tích: 20x22 ( nở hậu 25m )
- Công nhận: 550m² đất
- QHXD 4 tầng ( phù hợp xây biệt thự đẳng cấp )
- Giá bán: 83 tỷ ( 150tr/m² )
- Em Hằng luôn mang đến tài sản lớn, giá trị và niềm tin cho quý anh/chị. Hãy liên hệ em để làm việc ...
Bán đất mặt tiền thạnh mỹ lợi, vị trí đẹp 5 x 28 m full thổ giá chỉ 14 tỷ
3
14 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

gia đình định cư cần bán gấp lô đất mặt tiền Thạnh Mỹ Lợi , Quận 2
- Dt : 5x28m vuông như tờ A4
- sổ hồng mua bán công chúng ngay
- chỗ này xây dc 6 TẦNG tiện làm CHDV hoặc văn phòng công ty
- Giá có bớt cho khách mau lẹ liên hê sớm
Chính chủ kẹt tiền ngân hàng cần bán gấp đất tại kdc thế kỷ 21 (đất chính chủ) dt 160m2 150tr/m2
5
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô Thế Kỉ 21 gần Sông Giồng Ông Tố sổ đỏ cá nhân gần uỷ ban TP. Thủ Đức.
- Lô diện tích: 8x20m, giá 150tr/m².

(Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp).
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
MST: nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư HCM.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
Phòng kinh doanh: (giám đốc kinh doanh dự án).
Website: thanhtamland.com
Bán đất sổ đỏ mặt tiền đường nguyễn địa lô rộng 20m, dt 7x18,5m, vị trí kinh doanh, giá 31,08 tỷ.
8
31.08 tỷ 129 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Đất Vị trí kinh doanh đường Nguyễn Địa Lô 20m, DT 7x18,5m = 129,5m², giá 31tỷ 80 triệu.
+ Pháp lý : Sổ đỏ.
+ Mặt tiền 7m, đường trước nhà 20m, thuận lợi kinh doanh.
+ Xây dựng 4 tầng.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Trung tâm hành chính công .
- Hệ thống cơ quan hành chính như Chi cục Thuế Cơ Sở 2, kho bạc, viện kiểm soát, bảo hiểm xã hội cơ sở Cát Lái....
- Gần sông Sài Gòn.
- Đảo Kim ...
Bán đất nền dự án giá siêu hời tại khu dân cư thế kỉ 21, 40,7 tỷ, 236,5 m2
5
40.7 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là khu đất nền dự án lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 236,5 m², dự án này không chỉ mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn mà còn là nơi an cư lý tưởng.

- Diện tích: 236,5 m²
- Giá: 40,7 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Chiều ngang mặt tiền: 11m
- Chiều rộng ...
Bán lô đất biệt thự song lập 10x23m giá 155tr/m2 kdc thủ thiêm villa   0898 880 *** trường
5
35.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự KDC Thủ Thiêm Villa.
- Diện tích 10m x 23m đường 12m thông thoáng.

- QHXD biệt thự song lập: Hầm, trệt, 2 lầu, st.

- Chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng công ty ThuThiemGroup (CĐT).

- Giá bán 155 triệu/m².

- Quý Khách liên hệ: Trường.
- Văn phòng BĐS: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa (Shophouse A0.05 chung cư Thủ Thiêm Dragon).
- ...
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường dự án thủ thiêm villa phường cát lái
3
44.1 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường dự án Thủ Thiêm Villa phường Cát Lái.

Diện tích đất 14x20.

QHXD: Hầm, 3 lầu, sân thượng.

Giá bán 160 tr/m².

Pháp lý: Sổ hồng công ty Thủ Thiêm, xây dựng hoàn công ra sổ cá nhân.

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin nhưng lô đất đang bán trong dự án.
Bán đất nền dự án 20 tỷ, 102.5m2 tại khu dân cư thế kỉ 21, p thạnh mỹ lợi, q2
3
20 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) siêu hot, giá chỉ 20 tỷ VND cho diện tích 102.5m². Mặt tiền rộng 5m, cực phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Khu vực xung quanh:
- Bệnh viện Lê Văn Thịnh
- Công viên Lê Hữu Kiều
- Trường mầm non quốc tế Global Ecokids - The CBD
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Lê Văn ...
Bán đất đường nguyễn khoa đăng 2 mặt tiền, đường 40m, thạnh mỹ lợi, quận 2
3
21 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Pham (1 tin đăng)
+ Diện tích 110 (5x22). Thích hợp xây ở hoặc xây toà văn phòng cho thuê.
+ Mặt tiền Nguyển Khoa Đăng rộng 40m, đối diện công viên, 2 mặt tiền thông thoáng.
+ Vị trí liền kề trung tâm hành chính Quận 2. Cách Thủ Thêm chỉ 5 phút. Không gian sống đầy đủ, tiện nghi
+ Pháp lý : Sổ hồng
+ Lh : Trường Anh
Bán dn dự án huy hoàng, 21 tỷ, 100m2, tại đường 57, thạnh mỹ lợi, q2, hcm, chính chủ uy tín
5
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh, dự án Huy Hoàng mang đến cơ hội sở hữu đất nền siêu đẹp cho những ai đang tìm kiếm một nơi để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. Với diện tích 100m² và giá chỉ 21 tỷ VND, đây là một lựa chọn không thể bỏ qua.

+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch.
+ Mặt tiền rộng 5m, cực kỳ thuận lợi cho việc ...
T5/2026 mr.thanh cập nhật đến quý khách hàng các nền đang bán tại kdc thế kỉ 21.
5
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mr.Thanh gửi đến quý Anh/Chị khách hàng các nền tại dự án KDC Thế Kỉ 21, P. Bình Trưng, Q2 ( nằm trong khu 174ha Thạnh Mỹ Lợi )

- Đường 47 đối diện Đồng Văn Cống
+ DT : 8m x 20m : Giá 24,8 tỷ (155tr)

- Đường Số 48
+ DT : 8m x 20m - Giá: 28 tỷ (175tr)
+ Lô góc : 8m x 20m Giá : 31 tỷ (210tr)

- Đường Số 49
+ DT : 11m x 21.5m - Giá 42,6 tỷ (180tr)

- Đường Số 52
+ DT: 5m x 20.5m - Giá 20 tỷ ( ...
Siêu hot bán gấp đất nền dự án tại khu dân cư phú nhuận 1,2, 18 tỷ, 129.5m2
3
18 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với diện tích 129.5m², giá chỉ 18 tỷ VND. Nằm trong Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, vị trí cực kỳ đắc địa, chiều ngang mặt tiền lên đến 7m, cực phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu vực dân cư phát triển, không ...
Bán gấp lô đất biệt thự kdc số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. dt 10 x17.5m(175m2) giá 120 tr/m2.
6
21 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp một số lô đất biệt thự tại khu dân cư số 1 Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi. Giao thông đi lại thuận tiện.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ hồng cá nhân.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 10 x 17.5m (175m²) giá 120 tr/m².

- Đặc biệt có lô góc 2 mặt tiền đường. Đường rộng 20m và đường 12m, vị trí đắc địa, hàng hiếm.

- Liên hệ ...
Bán đất khu dân cư số 1 thạnh mỹ lợi cũ, ngay ubnd quận 2 cũ, dt 8x18m, sổ đỏ, chỉ 124 triệu/m2
4
17.86 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất thuộc khu dân cư số 1, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ (Nay là phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 8x18m = 144 m2
- Đường phía trước rộng 12 mét
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do, độ cao 14.5 mét
- Khu dân cư văn minh, thoáng đãng, gần sông, gần trung tâm hành chính Quận 2 cũ
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Bán nhanh giá: ...
Chính chủ bán gấp đất trương văn bang. 7x19m, sổ đỏ, giá 290tr/m2, 0902 502 ***
3
38.57 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- do có công việc gia đình tôi cần bán gấp 1 nền đất trương văn bang, thạnh mỹ lợi
- đường rộng 40m
- dt 7x19m. đường rộng 40m
- giá bán nhanh 290tr/m², còn thương lượng
- giá rẻ nhất khu vực. hiện thấp hơn tầm 10%
- vui lòng gọi: a hạnh
Từ 80 tới 100 của 245

Xem quy hoạch tại P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh