Đất bán tại Xã Vân Hà, Huyện Đông Anh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần tiền gửi bán gấp mảnh đất đẹp

Thôn Thiết Bình Vân Hà Đông Anh Hà Nội.

Giá chỉ 3,09 tỷ.

Diện tích 40m

Mặt tiền 3,7m = hậu

Đường thông thoáng gần ngay chợ Dân Sinh

Trường học C1,C2 Ủy Ban Xã Vân Hà cũ.

Khu vực đang phát triển Đồng Bộ Hóa.

Gần ngay Vin Liên Hà,Vân Hà,Thư Lâm Đông Anh.

Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

LH : để được hỗ trợ tư vấn xem đất trực tiếp.
Chỉ 2,59 tỷ có ngay mảnh đất đẹp 51m

đường thông thôn Hà Khê, Vân Điềm, Vân Hà,

Đông Anh Hà Nội

Diện tích 51m

Mặt tiền 4,1m = hậu

Đường thông thoáng gần ngay chợ dân

sinh,Hồ Điều Hoà.

Khu dân cư Đông Đúc.

Ngay gần sát Vin Liên Hà Thư Lâm Đông Anh

Giá chỉ 50 triệu/m

Rẻ nhất khu vực.

Cam kết đất không Quy Hoạch không lỗi

phong thủy.

Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

LH : ...
Siêu phẩm tái định cư vân hà thư lâm, vị trí đẹp tiềm năng tăng giá cực mạnh
3
6.4 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Châu, X.Vân Hà, H.Đông Anh, HN

Siêu phẩm tái định cư Vân Hà, Thư Lâm, vị trí đẹp tiềm năng tăng giá cực mạnh.

Diện tích: 80m², giá bán: 6 tỷ 400 triệu.

Đường ô tô tránh nhau thoải mái khu dân cư đông đúc, văn minh gần chợ, trường học, đầy đủ tiện ích.

Đặc biệt hưởng lợi từ hàng loạt dự án hạ tầng lớn:

Cầu Tứ Liên kết nối thẳng trung tâm Hà Nội.

Tuyến cao tốc Hà Nội Thái Nguyên di chuyển thuận tiện.

Trục đường kết nối sân ...
Bán đất tại thiết bình, 8,28 tỷ, 120m2, mặt tiền 10m
5
8.28 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thiết Bình, X.Vân Hà, H.Đông Anh, HN

Đất đẹp tại Đường Thiết Bình, Xã Thư Lâm, Hà Nội - Huyện Đông Anh, Hà Nội cũ đang chờ bạn khám phá! Diện tích lớn 120m², mặt tiền rộng 10m, chiều rộng ngõ trước 4m, phù hợp với nhiều nhu cầu sử dụng. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

+ Giá chỉ 8,28 tỷ
+ Hướng Nam, phong thủy tốt
+ Đường vào rộng, xe cộ dễ dàng di chuyển
+ Thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây nhà ở

Gần công viên Phù Khê, không ...
+ Trước đất 2m, 30m ra ngõ thông ô tô chạy, hơn 500m ra đường Vân Hà kinh doanh buôn bán sầm uất, xe buýt chạy các nơi. Bán kính 800m là UBND xã, trường cấp 1 - 2, khu đấu giá, tái định cư, cụm công nghiệp Thiết Bình...
+ Đất vuông đẹp thu hút nhiều tài lộc, mặt tiền rộng dễ dàng thiết kế, xây dựng lên ngôi nhà đẹp & hiện đại. Khách mua xây nhà ở, kho xưởng, hoặc cho thuê mặt bằng kinh doanh sản ...
Bán 68m2 đất thiết bình, thư lâm  ô tô tránh  giá rẻ
5
4.42 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Thiết Bình, X.Vân Hà, H.Đông Anh, HN

Bán 68m² đất Thiết Bình Thư Lâm - Ô tô tránh - giá rẻ.
Diện tích: 68m².
Đường ô tô tránh.
Mặt tiền 4.1m, nở hậu hút tài lộc.
Đường trải nhựa đẹp 2 ô tô tránh.
Ngay gần dự án Vin Liên Hà chuẩn bị triển khai.
Bao quanh có 3 hồ điều hòa rộng thoáng.
Khu vực đông dân cư, kinh doanh đồ gỗ sầm uất.
Ngay trục liên tỉnh Hà Nội - Bắc Ninh.
Giá 65tr/m².
Liên hệ em Tùng: .
Chuyển nhượng lô đất giãn dân khu vân hà diện tích 80m2 giá 90 tr/m2,  0906 995 ***
8
7.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X.Vân Hà, H.Đông Anh, HN

Gia đình tôi cần chuyển nhượng lô đất giãn dân khu Vân Hà
Nguồn gốc đất: Đất nền thuộc đất giãn dân tái định cư khu vực Long Biên, giãn dân cho mục đích chuyển đổi đất ở làm cầu huyết mạch chiến lược (Cầu Tứ Liên). Hiện tại cầu đã và đang triển khai xây dựng.

Đất được phân tại khu đấu giá thuộc: Thiết Ứng - Vân Hà - Đông Anh.

Diện tích đất: 80m²/lô.

Mặt tiền: 5m

Hướng: Đông - Đông Bắc - Tây ...
Từ 0 tới 7 của 7

Xem quy hoạch tại X. Vân Hà, H. Đông Anh, Hà Nội

Mua bán đất nền, đất thổ Xã Vân Hà, Huyện Đông Anh giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Xã Vân Hà, Huyện Đông Anh có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Xã Vân Hà, Huyện Đông Anh có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Xã Vân Hà, Huyện Đông Anh từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.