Đất bán tại Huyện Đông Anh, Hà Nội

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất ấp sáp mai võng la, đông anh, ngõ thông ô tô tránh, 20p nội thành 8.5 tỷ
4
8.5 tỷ 76 m²
Đất Riêng

X.Võng La, H.Đông Anh, HN

Sau quy hoạch là công viên trước mặt
Gia đình xoay vốn kinh doanh
Cần bán mảnh đất đẹp tại thôn Áp Sáp Mai, xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội.
Thông tin chi tiết:
Diện tích CN 76.6m²: 60m² đất ở + 16.6m² đất vườn liền kề.
Mặt tiền: 4.5m hậu 4.5m vuông vắn.
Chiều sâu: 17m.
Hướng: Tây Bắc.
Ưu điểm vị trí:
Đường trước đất ô tô đi lại, thông thoáng.
Nằm trên trục đường giữa làng, khu dân cư đông đúc.
Phù ...
Bán đất lô góc 2 mặt tiền xóm gà, cổ loa, 90m², mt 6m, ngõ thông, dân cư đông, giá 72tr/m²
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cổ Loa, X.Cổ Loa, H.Đông Anh, HN

Chính chủ cần bán lô đất đẹp tại xóm Gà, xã Cổ Loa, Đông Anh, Hà Nội.

Diện tích: 90m².

Mặt tiền: 6m.

Lô góc 2 mặt thoáng, ngõ rộng, xe cộ ra vào dễ dàng.

Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, tiện ích xung quanh đầy đủ.

Đường ngõ thông thoáng, thuận tiện xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.

Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng.

Giá bán: 75 triệu/m² (có thương lượng cho khách ...
Mặt ql3  duy nhất 1 căn  76m2 ql3 lộc hà  là đường xuống gom cầu tứ liên mặt tiền 5m
3
13.13 tỷ 75 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc lộ 3, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

1 CĂN DUY NHẤT 76M2 QL3 LỘC HÀ - ĐƯỜNG XUỐNG GOM CẦU TỨ LIÊN

MẶT TIỀN 5m
Đường QL3

Vị trí vàng : đúng chân đường gom cầu xuống
- cách 500m ra Vin Yên Thường
- 5f ra Vin Cổ Loa
- 5f lên CẦU ĐÔNG TRÙ, CẦU TỨ LIÊN , CẦU ĐUỐNG.....

Giá chỉ hơn 12tỷ
Quan tâm liên hệ e My:
Bán đất trục chính thái bình mai lâm  67m2  kinh doanh tốt  sát đường 30m  giá 130 tr/m2
5
8.71 tỷ 67 m²
Đất Riêng

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Vị trí vàng kinh doanh trục chính Thái Bình sát đường quy hoạch 30m.

Chính chủ gửi bán lô đất cực đẹp tại trục chính thôn Thái Bình, xã Mai Lâm, Đông Anh. Vị trí lõi kinh doanh, hạ tầng giao thông đang thay đổi từng ngày, tiềm năng sinh lời cực lớn.

Diện tích: 67m² (Mặt tiền gần 4m chuẩn đẹp).

Hạ tầng: Đường trục chính rộng, 2 ô tô tránh nhau thoải mái, dân cư qua lại sầm uất.

Quy hoạch đột ...
Bán gấp giá chỉ 5.77 tỷ đấu giá x3 xuân nộn, 75m2 (cụm kcn bao quanh) đường 13m công tránh nhau
5
5.78 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Ấp Tó, X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

Bán gấp giá cực tốt.

Đấu giá x3 Xuân Nộn, 75m².

Mặt tiền 5m đường 13m công tránh nhau.

Vị trí: Siêu đẹp cạnh sân bóng, là vùng lõi của khu công nghiệp mới triển khai... Gần trường gần chợ giao thông cực thuận.
Sổ đỏ hình thức sd chung
Giá 77 tr/m².
Quan tâm liên hệ e My: .
Bán đất xuân trạch xuân canh đông anh  71m2  đường 6m  đón sóng vin cổ loa  giá 180tr/m2
5
12.78 tỷ 71 m²
Đất Riêng

X.Xuân Canh, H.Đông Anh, HN

VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA ĐÓN SÓNG QUY HOẠCH ĐƯỜNG 17M GIỮA HAI ĐẠI DỰ ÁN VINHOMES.

Cơ hội đầu tư hiếm có tại thôn Xuân Trạch, xã Xuân Canh, Đông Anh. Lô đất nằm tại vị trí chiến lược, hưởng trọn tiện ích và tiềm năng tăng giá từ các siêu dự án lân cận.

Diện tích: 71m² (Mặt tiền 4m chuẩn đẹp).

Hạ tầng hiện tại: Đường trước đất rộng 6m, 2 ô tô tránh nhau thoải mái.

Quy hoạch vàng: Đất nằm bìa làng, tương ...
Đấu giá x7 tiên hùng, nguyên khê, đông anh, đường ô tô tránh. diện tích 85,9 m2. mặt tiền 5m
4
7.9 tỷ 85 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Tựu, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Bán đất đấu giá X7 Tiên Hùng Nguyên Khê Đông Anh đường ô tô tránh

Diện tích: 85,9 m² mặt tiền: 5m

Hướng: Nam

Đường rộng: 8 m + vỉa hè.

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch

Vị trí mảnh đất đẹp gần UBND xã, trường học cấp 1, 2 Nguyên Khê, Đường rộng giao thông thuận tiện. Đây là khu vực dân cư đông đúc, dân trí cao, an ninh tốt.

Giá chỉ 92tr/m2
Liên Hệ e My: .
VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH TÂM ĐIỂM KẾT NỐI VIN CỔ LOA & CẦU TỨ LIÊN.

Chính chủ gửi bán lô đất cực đẹp tại thôn Thái Bình, xã Mai Lâm (Đông Anh). Vị trí đắc địa, hạ tầng hoàn thiện, tiềm năng khai thác kinh doanh và tăng giá vượt trội.

Diện tích: 65m² (Vuông vắn, sổ đỏ chính chủ).

Hạ tầng: Đường trước đất rộng 6m, ô tô tránh nhau, dân cư qua lại tấp nập.

Vị trí chiến lược:

Chỉ 500m ra khu chung ...
Bán Đất Thổ Cư 55.2m² Tại Thôn Mai Hiên, Xã Mai Lâm (Cũ), Đông Anh - Cơ Hội Đầu Tư Hấp Dẫn

Loại hình: Đất thổ cư
Đặc điểm: Lô góc 2 mặt đường, ô tô đỗ cửa.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Vị trí chiến lược: Nằm gần sông, gần cầu Đông Trù và dự án Vinhomes Cổ Loa. Đặc biệt, với vị trí gần cầu Tứ Liên đang được xây dựng, tiềm năng tăng giá của khu vực này là rất lớn, giúp cư ...
Bán nhanh 60m2 vĩnh thanh chân cầu nhật tân  0979 339 ***
5
8.7 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Ngọc, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Vantien (14 tin đăng)
Bán nhanh 60m² Vĩnh Thanh-Vĩnh Thanh-HN
- Mặt tiền 4m hậu 4m
- Đường trước đất 3m thông thoáng
- Mảnh đất ngủ quên từ năm 2017
- Cách trục chính 50m
- Bán kính 500m đầy đủ tiện ích
- Nằm tại vị trí cửa ngõ giáp cầu Nhật Tân với hàng loạt dự án: Thành Phố Thông Minh, Công viên Kim Quy, Vin 268 Tàm Xá.
- Giá chỉ 14x triệu/ m2
- Anh chị quan tâm lh
Chính chủ gửi bán các lô đất đấu giá Dục Tú 1, xã Đông Anh.
- Diện tích: 90m².
- Mặt tiền 6m.
- Lô góc 3 mặt thoáng. Đường rộng 7,5m.
- Trước đất là công viên, vô cùng thoáng mát. Đằng sau là lối thoát hiểm.
- Hạ tầng đồng bộ. Quy hoạch nằm sát đường dẫn cầu Tứ Liên. Đường cao tốc nối từ sân bay Gia Bình về trung tâm Hồ Tây.
- Đất nằm gần 2 dự án khu đô thị Vin Yên Thường và khu đô thị đa chức ...
56m2 vĩnh thanh chân cầu nhật tân siêu hiếm giá rẻ  0979 339 ***
5
6.8 tỷ 56 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Ngọc, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Vantien (14 tin đăng)
56M VĨNH THANH SÁT THÁP 108 TẦNG CHÂN CẦU NHẬT TÂN

Diện tích 56m vuông vắn, dễ xây dựng
Vị trí cực đẹp, cách cầu Nhật Tân ~150m

Xung quanh tiện ích bạt ngàn: siêu thị, nhà hàng, khách sạn, karaoke
Cách chợ Ngọc Chi chỉ 50m sinh hoạt cực tiện

Điện đường trường trạm đầy đủ, hiện đại

Sổ đỏ chính chủ sang tên ngay
Nhỉnh 6 tỷ
Anh chị quan tâm lh
Bán đất 80m2 văn thượng, xuân canh, mt 5m, ô tô đỗ, gần bìa làng, tiềm năng tăng giá
4
8 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Văn Thượng, X.Xuân Canh, H.Đông Anh, HN

Cần bán mảnh đất đẹp tại Thôn Văn Thượng, xã Xuân Canh, huyện Đông Anh, Hà Nội:

Diện tích:80m
Mặt tiền: 5m Hậu nở: 6,22m, phong thủy tốt.
Đường trước nhà: Rộng, ô tô 7 chỗ vào tận nơi, đường thông thoáng.
Vị trí đẹp: Cách bìa làng chỉ 50m, dễ đi, dân cư đông đúc, an ninh tốt.
Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, UBND, khu vui chơi, bán kính 500m đầy đủ dịch vụ.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn ...
Bán đất chợ sa cổ loa đông anh  80m2  mặt tiền 8m  sát cầu tứ liên  giá tốt 86 triệu/m2
6
6.88 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cổ Loa, X.Cổ Loa, H.Đông Anh, HN

VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH SÁT CHỢ SA CỔ LOA MẶT TIỀN RỘNG 8M HIẾM CÓ.

Chính chủ gửi bán mảnh đất thổ cư đẹp xuất sắc tại khu vực Chợ Sa, xã Cổ Loa, Đông Anh. Vị trí lõi dân cư, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng kinh doanh và tăng giá cực lớn.

Diện tích: 80m² (Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn).

Mặt tiền: Rộng 8m (Cực kỳ hiếm, lý tưởng để xây biệt thự phố hoặc chia làm 2 lô).

Hạ tầng: Đường trải nhựa (Asphalt) ...
VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA XÓM VANG CỔ LOA LÔ GÓC THOÁNG ĐÃNG SÁT VÀNH ĐAI VINHOMES.

Chính chủ gửi bán lô đất vuông vắn tại trung tâm Xóm Vang, xã Cổ Loa, Đông Anh. Vị trí tiềm năng, hạ tầng giao thông kết nối hoàn hảo với các đại dự án tỷ đô.

Diện tích: 54,9m² Lô góc cực thoáng, mặt tiền rộng 4,6m chuẩn đẹp).

Hạ tầng: Đường trước đất rộng 4m, ô tô vào tận đất. Chỉ cách đúng 2 nhà ra đường bìa làng (trục ...
CẮT LỖ SÂU!!! BÁN NHANH LÔ ĐẤT 120 m2 TRỤC CHÍNH HỘI PHỤ – ĐÔNG HỘI – ĐÔNG ANH
5
8.88 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

CẮT LỖ – BÁN NHANH LÔ ĐẤT 120 m2 TRỤC CHÍNH HỘI PHỤ – ĐÔNG HỘI – ĐÔNG ANH
Giá tốt nhất khu vực – cần tiền gấp phục vụ kinh doanh
• Trục chính thôn Hội Phụ đường 5m ô tô đỗ trong đất, quy hoạch đường trước mặt 40m đã làm 2 đầu.
• Cách Vinhomes Cổ Loa ~1.5km
• Đối diện Triển lãm Quốc Gia
• Cách cầu Đông Trù 1 km
• Gần QL5 kéo dài, trung tâm xã, trường học
• Giao thông liên kết vùng cực thuận lợi. ...
Bán đất đấu giá đẹp xuất sắc tại võ nguyên giáp, chỉ 5,8 tỷ , hai mặt thoáng trước sau
3
5.85 tỷ 57 m²