Đất bán tại Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đấu giá x7 tiên hùng, nguyên khê, đông anh, đường ô tô tránh. diện tích 85,9 m2. mặt tiền 5m
4
7.9 tỷ 85 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Tựu, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Bán đất đấu giá X7 Tiên Hùng Nguyên Khê Đông Anh đường ô tô tránh

Diện tích: 85,9 m² mặt tiền: 5m

Hướng: Nam

Đường rộng: 8 m + vỉa hè.

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch

Vị trí mảnh đất đẹp gần UBND xã, trường học cấp 1, 2 Nguyên Khê, Đường rộng giao thông thuận tiện. Đây là khu vực dân cư đông đúc, dân trí cao, an ninh tốt.

Giá chỉ 92tr/m2
Liên Hệ e My: .
Bán đất đấu giá x9 cán khê, nguyên khê, đông anh mặt đường 40m kinh doanh view công viên
10
Thỏa thuận 83 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Tựu, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Bán đất đấu giá X9 Cán Khê, Nguyên Khê, Đông Anh mặt đường 40m view công viên.
Lô 04 diện tích 75.57m².
Lô 10 diện tích 83.05m².
Lô 24 diện tích 114.35m².
Lô 25 diện tích 116.13m².
Lô 27 diện tích 119.7m².
Đất 2 mặt tiền đường rộng 40m có vỉa hè.

Khu đấu giá nằm cách UBND xã Nguyên Khê và đường Lê Hữu Tựu 200m về phía Bắc.
Phía Tây khu đấu giá sát đường quy hoạch rộng 40m, hiện trạng là đồng ...
Rẻ nhất thị trường nguyên khê  đông anh  hn
4
7.17 tỷ 107 m²
Đất Riêng

X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Vantien (14 tin đăng)
Rẻ nhất khu vực chỉ 67 triệu/m².
Khu vực víp nhất tại Thôn Đồng, Xã Nguyên Khê, Đông Anh Hà Nội.

Diện tích 107m².
- Mặt tiền 5m.
- Đường trước đất 5m thông thoáng.
Vị trí: Trung tâm lõi công viên phần mềm Vintech City của Vingroup cực đẹp tiềm năng tăng giá cao!
Đường thông ô tô tránh chạy vòng quanh hạ tầng hoàn thiện, đồng bộ. Cách đường Võ Nguyên Giáp (trục Nhật Tân Nội Bài) chỉ hơn 50m.
Di ...
84m2 trục chính đại bằng  nguyên khê  đông anh  hn siêu rẻ  0979 339 ***
7
6.97 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Cao tốc Nhật Tân Nội Bài, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Vantien (14 tin đăng)
84m² Trục chính Đại Bằng - Nguyên Khê - Đông Anh - HN.
- Mặt tiền hậu 5m vuông vắn.
- Đường trục chính 7m.
- Cách Võ Nguyên Giáp 500m.
- Giá siêu rẻ.
- Anh chị quan tâm lh .
Rẻ hơn thị trường 10 giá sơn du  nguyên khê  đông anh  hn
5
7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Vantien (14 tin đăng)
Gấp Gấp.
Rẻ nhất thị trường.
- 100m² Sơn Du - Phúc Thịnh - Hà Nội.
- Mặt tiền 5m hậu 5m.
- Đường thông 4m ô tô vào tận đất.
- Rẻ hơn thị trường 10 giá.
- 200m ra đường gom Võ Nguyên Giáp.
- Khu vực xung quanh đang có nhiều dự án tiềm năng tăng trưởng mạnh mẽ.
- 7km đến sân bay Nội Bài.
- Giá chỉ 70 tr/m².
- .
68m2 thôn đồng  nguyên khê  đông anh  hn giá siêu rẻ
3
6.26 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Vantien (14 tin đăng)
Chủ nhờ bán lô đất khu vực víp nhất tại Thôn Đồng, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội.

Diện tích 68m, MT 4,3m.

Đường thông ô tô tránh chạy vòng quanh hạ tầng hoàn thiện, đồng bộ.

Cách đường Võ Nguyên Giáp (trục Nhật Tân Nội Bài) chỉ hơn 50m.

Di chuyển ra cầu Nhật Tân chỉ 5 phút, đến sân bay Nội ...
X2 sơn du  phúc thịnh  hà nội kinh doanh giá siêu rẻ
3
9.36 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Vantien (14 tin đăng)
X2 Sơn Du, Nguyên Khê, trục kinh doanh.

- Diện tích: 80m².
- MT = hậu: 5,17m.
- Đường trước đất 7m, vỉa hè 5m kinh doanh siêu đẹp.

- Cạnh hệ thống hồ điều hòa đang làm kè, sắp tới sẽ rất đẹp.

- Cách đường Võ Nguyên Giáp 500m.

- Cách cầu Nhật Tân 5km.

- Cách sân bay Nội Bài 6km.

- Bán kính 1km là chợ Bắc Hồng, trường tiểu học, trung học Bắc Hồng...

- Đất đấu giá pháp lý đảm bảo, giao dịch ...
Chủ cần tiền bán gấp  80m2  đấu giá x6 cán khê  nguyên khê  đông anh  giá chỉ 89tr/m2
4
7.12 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Tựu, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Chủ cần tiền bán gấp đấu giá x6 Cán Khê - Nguyên Khê - Đông Anh - giá chỉ 89tr/m².

S: 80m² mặt tiền 5m.
Đường chải nhựa oto tránh.

Vị trí: Cách đương quy hoạch 40m chỉ vài bước chân.
- Cách đường Lê Hữu Tựu trường học và uỷ bán chỉ 300m.
- Cách khu biệt thự Nguyên khê chỉ hơn 200m.

Giá chủ cần tiền.
Quan tâm liên hệ e My: để xem và làm giá tốt nhất.
Bán đấtrung tâm nguyên khê đông anh.lô đất đẹp giá mềm hiếm chủ cần bán gấp 86,8m chỉ 5,4 tỷ.
4
5.4 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Tựu, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Người đăng: YẾN (3 tin đăng)
TRUNG TÂM NGUYÊN KHÊ LÔ ĐẤT ĐẸP GIÁ MỀM HIẾM CÒN

Đất Trung tâm Nguyên Khê Đông Anh, thuộc xã Phúc Thịnh mới.

Diện tích: 86,8m
Mặt tiền: 4,8m cực đẹp
chỉ hơn 5 tỷ tài chính dễ tiếp cận. Đường thông thoáng, khu dân cư đông đúc,ô tô vào tận đất.
Trung tâm tiện ích đầy đủ: trường học, chợ, UBND, khu hành chính mới .
ở lâu dài đầu tư giữ tiền xây nhà đẹp rất lý tưởng.
Khu vực phát triển ...
Gấp gấp.....gấp đất đấu giá nguyễn khêđông anhphúc thịnh mới 2 mặt thoáng
3
8.8 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

-Anh trai cần tiền lo cho con bên mỹ cần tiền bán gấp lô đất đấu giá tâm huyết của 2 vợ chồng, -80m² mặt tiền rộng 5m thoáng trước sau
-Giáp ngay đường Võ Nguyên Giáp , vành đai 3
-Khu hành chính XÃ PHÚC THỊNH mới
-Cách cầu Nhật Tân chỉ 4km Sân Bay Nội Bài 2km
-Bán kính 500m là chợ trường học cấp 1.2.3 nguyên khê Đông Anh (Phúc Thịnh mới)
Nguyên khê 60m2, mt 4.5m, 5.95 tỷ, đông anh, ô tô thông, gần phố.
5
5.95 tỷ 60 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyên Khê, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Nguyên Khê 60m², mt 4.5m, 5.95tỷ, Đông Anh, ô tô thông, gần phố.
+ Thửa đất khuôn xinh, mặt tiền rộng, ngõ thông.ố.
+ Đất đẹp, đường đẹp. Ô tô vào tận đất.
+ Vị trí quá đẹp, ngay ngã 3 xe quay đầu tại chỗ.
+ Đường trước đất thông, thoáng, xe ô tô tránh, chạy vòng quanh làng.
+ Chỉ 30m ra đường Quốc lộ 3, cây xăng, trường học mầm non, ....
+ Sổ sách pháp lý cất két chờ khách sang tên.
+ Tiện ích ...
Đấu giá x6 nguyên khê 80m2  phân lô ô tôbám sát ngay quốc lộ 3giá đầu tư
4
11 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 3, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Thông số đẹp: Đất vuông vắn, dễ xây dựng, tối ưu công năng sử dụng
Đường ô tô tránh khu dân cư đông đúc tiềm năng kinh doanh rõ rệt
Vị trí SIÊU KẾT NỐI:
Bám sát ngay Quốc lộ 3 trục giao thông huyết mạch khu vực
Nằm trong khu vực phát triển mạnh Khu đô thị Nguyên Khê
Gần trục đôi Lê Hữu Tựu và Võ Nguyên Giáp
Di chuyển nhanh ra Cầu Nhật Tân & Sân bay quốc tế Nội Bài chỉ 10 phút
Hạ tầng đồng ...
Đấu giá x2 chợ lắp ghép, nguyên khê  giá rẻ nhất khu vực  vỉa hè rộng  kinh doanh quá đỉnh
5
8.95 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 3, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Đất đấu giá x2 Nguyên Khê sát chợ Lắp Ghép kinh doanh đỉnh
Diện tích: 80m mặt tiền 5m, vuông vắn
Đường rộng 820m, có vỉa hè
Vị trí trục chính, ngay chợ kinh doanh cực tốt
Cách Võ Nguyên Giáp ~500m, gần QL3, sân bay Nội Bài
Hạ tầng hoàn thiện xây ở ngay
Sổ đỏ rõ ràng
Khu dân cư đông, tiện ích đầy đủ
Phù hợp: ở + kinh doanh + đầu tư giữ tiền
Inbox nhận giá tốt & sơ đồ chi tiết!
Gần đấu giá x6 cán khê 111.5m2  đất trong dân  ô tô tránh  sẵn nhà 1 tầng ở ngay  giá đầu tư
3
9.8 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Tiên Hùng, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Đất Nguyên Khê 111.5m², mặt tiền 5.8m, giá rẻ hơn khu vực.
Vị trí đẹp tại Nguyên Khê, khu dân cư phát triển, kết nối trực tiếp khu đô thị Nguyên Khê, giao thông thuận tiện.
Thông số cực đẹp:
Diện tích: 111.5m².
Mặt tiền: 5.8m.
Nở hậu phong thủy, xây dựng dễ dàng.
Hạ tầng giao thông:
Đường trước đất ô tô tránh nhau.
Chuẩn bị trải nhựa sạch đẹp.
Kết nối thẳng khu đô thị Nguyên Khê.
Tiện ích xung ...
Đất đẹp giá rẻ 75m2 xóm đường khê nữ đường oto tránh 1 nhà ra trục kinh doanh
4
6.6 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Tựu, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Đất Đẹp Giá Rẻ 75m² Xóm Đường Khê Nữ Đường Oto Tránh 1 Nhà Ra Trục Kinh Doanh
Chính chủ gửi bán lô đất 75m² tại xóm Đường, Khê Nữ, Phúc Thịnh, Hà Nội.
- Vị trí sát chợ Lắp Ghép thuận tiện đi lại kinh doanh
- Chủ mua từ rất lâu giờ mới có ý định bán, giá rất tốt só với khu vực.
- Mặt tiền 4.2m
- Nở hậu 4.3m
- Đường trước nhà ô tô tránh, 1 nhà ta trục kinh doanh sầm uất.
- Đất fun thổ cư, sạch, ...
Bán lô góc đấu giá đại bằng  xã phúc thịnh
4
6.97 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

BÁN LÔ GÓC ĐẤU GIÁ ĐẠI BẰNG xã PHÚC THỊNH
Cơ hội đầu tư An cư lý tưởng!
- Diện tích: 69,7m
- Vị trí đắc địa:
- Cách đường Võ Nguyên Giáp chỉ 300m
- Di chuyển 10 phút tới cầu Nhật Tân, trung tâm Hà Nội và sân bay Nội Bài
- Nằm trên trục phát triển thành phố thông minh, hạ tầng đồng bộ, hiện đại
-Tiềm năng vượt trội:
- Khu vực dân cư đông đúc
- Tiện ích đầy đủ: gần chợ, trường học, khu công ...
Ô tô tránh, 76m2 đất tại nguyên khê đông anh, mt 5m giá 6,95 tỷ
6
6.95 tỷ 76 m²
Đất Mặt Tiền

X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Cần bán mảnh đất 200m ra trục đường Nhật Tân Nội Bài:
+ Vị trí: Mảnh đất bán thuộc thôn Đồng xã Nguyên Khê cũ, nay là xã Phúc Thịnh.
- Cách cầu Nhật Tân 5km sang phố nhanh chóng
- Cách sân bay Nội Bài 7km giao thông thuận lợi
- Đối diện mảnh đất dự án đang xây dựng
- Trường cấp 1, 2, 3 xã Phúc Thịnh cách 500m, chợ Lắp ghép 1km thuận lợi sinh hoạt.
- Trung tâm thị trấn Đông Anh 3km
+ Thông tin ...
Bán gấp đất đấu giá tại lê hữu tựu, nguyên khê, đông anh, 122 triệu / m2, 306 m2
3
37.33 tỷ 306 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Tựu, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Đất nền đấu giá tại Đường Lê Hữu Tựu, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội, trước đây Huyện Đông Anh, Hà Nội với diện tích 306 m², giá 122 triệu / m². Đất có chiều ngang mặt tiền 15m, ngõ trước rộng 20m, phù hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư.
View Trung tâm thương mại cực hiếm.
Pháp lý đầy đủ, có thể xây dựng ngay. Được trang bị điều hòa, tủ lạnh, và các nội thất cơ bản khác. Đường vào thuận lợi cho ô tô di ...
Chính chủ cần bán lô 80m2 full thổ cư nguyên khê, xã phúc thịnh
3
14.8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nguyên Khê, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Cần bán 80m² full thổ cư khu đô thị Nguyên Khê, xã Phúc Thịnh.
MT: 6,2m.
Đường 15 m.
Vỉa hè 3m.
Trước đất khuôn viên cây xanh.
Lô đất rất tiện ích cách ủy ban xã, trường học mẫu giáo, trường cấp 1,2,3 chợ 700m.
Khu đô thị rất sầm uất uất, các dịch vụ ăn uống vui chơi rất tiện ích.
Bác nào hợp LH .
Nguyên khê, bán đất 84m2, mt4.6m, 8.5 tỷ, đông anh, hai mặt tiền, ô tô, ngay đấu giá
6
8.5 tỷ 84 m²
Đất Mặt Tiền

X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Nguyên Khê, bán đất 84m², mt4.6m, 8.5 tỷ, Đông Anh, hai mặt tiền, ô tô, ngay đấu giá.
+ Vị trí không chê điểm gì.
HAI MẶT TIỀN, HAI NGÕ.
Mặt nào cũng ô tô vào, qua, chạy thông.
+ Ba bước ra Đấu giá Nguyên Khê.
+ Quy hoạch mở đường, thông sang Tiên Hùng.
+ Chỉ 100m là các cấp trường học, nhà Văn hóa.
UB ND xã Phúc Thịnh.
+ Khu công nghiệp, Khu Đô thị Nguyên Khê nằm bao quanh.
+ Ngay sau chợ lớn. ...
Từ 0 tới 20 của 40

Xem quy hoạch tại X. Nguyên Khê, H. Đông Anh, Hà Nội

Mua bán đất nền, đất thổ Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.