Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc giá ngộp, 2 mặt tiền đường trung tâm thành phố giá đầu tư, chỉ có 99tr/m2
10
69 tỷ 892 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nhị Hà, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

- Nằm góc ngã tư đường Nhị Hà với Tản Viên
- Diện tích sổ: 892.5m² (ôm góc mặt tiền tới 55m), quy hoạch thì còn 697.5m2
- Sổ hồng mới đất ODT 100%, thích hợp xây toà căn hộ, showroom, trường học...
. Giá hạ bán nhanh, chỉ có 69 tỷ
. Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
[ mặt tiền nối dài, nguyễn khắc viện  view biển khá đẹp ] giá  4,9 tỷ
6
4.9 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khắc Viện, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

[ Mặt tiền nối dài, Nguyễn Khắc Viện - View Biển khá đẹp ]

Giá : 4,9 tỷ
____

__ Vị trí : Nguyễn Khắc Viện, Phường Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

__ Diện tích : 100m² ( odt )

__ Ngang : 5m

__ Hướng : Đông

__ Bê tông ô tô 6-7m

__ Cách biển 380m / Sân bay Cam Ranh : 40km
Bán lô đất đẹp mặt tiền nguyễn khuyến, kđt nam vĩnh hải, nha trang
5
10.68 tỷ 171 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khuyến, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất diện tích 171,9m² mặt tiền rộng 6m, đường nhựa rộng 16m, dễ dàng di chuyển, thuận lợi cho việc kinh doanh.
Khu vực này có thể xây dựng tự do, thích hợp cho mô hình căn hộ hoặc ở vừa kinh doanh
+ Hướng Bắc
+ Gần công viên, bệnh viện, chợ đầu mối,...
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm
+ Gần khu ký túc xá các trường đại học, cao đẳng,...
---
Liên hệ: - Nhung
2 mặt tiền đường sao biển, ngang 8m * cách biển hòn chồng 299m * giá 22 tỷ
3
22 tỷ 286 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

2 mặt tiền đường Sao Biển, ngang 8m * Cách biển Hòn Chồng 299m *.

Giá: 22 tỷ.

Vị trí: Sao Biển, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 286m² (120m² ODT).

Hướng Đông Nam / ngang 8m.

Bê tông ô tô, rộng: 7 - 8m.

Cách Bắc Sơn: 80m / Đặng Tất: 120m / Sân bay Cam Ranh: 36km.
Mặt tiền đường sao biển, ngang 9,9m * cách biển hòn chồng 250m * giá 22 tỷ
5
22 tỷ 223 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Sao Biển ngang 9,9m * Cách biển Hòn Chồng 250m.

Giá: 22 tỷ.

Vị trí: Sao Biển, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 224m² (ODT).

Hướng Tây Bắc / ngang 9,9m.

Bê tông ô tô, rộng: 7 - 8m.

Cách Bắc Sơn: 80m / Đặng Tất: 120m / sân bay Cam Ranh: 35km.
Bán đất mặt tiền biển trần phú vĩnh nguyên nha trang
3
78.1 tỷ 355 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Phú, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Sản phẩm cuối trực diện biển gần cảng du lịch của VinGruop.
Vị trí ngay cảng du lịch.
Bán lô đất mặt tiền Trần Phú, P. Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang.
DT: 355m² (ngang 12m).
Giá: 220tr/m².
Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán bds.
Bán đất mặt tiền đường nguyễn tất thành giá rẻ
4
4.61 tỷ 128 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Mặt đường Đại lộ Nguyễn Tất Thành, cung đường huyết mạch kết nối Tp Nha Trang và Sân bay cam ranh .
Cách trung tâm tp Nha Trang 8km
Đi chuyển vào Sân bay Cam ranh 26km.
Khu dân cư hiện hữu .
Bên em có lô đất giá đâu tư ...
Ace q tâm ibx nhận thông tin chi tiết !!
Bán đất mặt tiền 23/10 vĩnh trung nha trang hướng đông nam sổ riêng phù hợp kinh doanh
7
8.9 tỷ 201 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23/10, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền 23/10 Vĩnh Trung Nha Trang.
Bán đất mặt tiền đường 23/10 vị trí kinh doanh đẹp giá 8.9 tỷ.
Diện tích: 201,2m² (75m² thổ cư).
Ngang sổ 7,26m (thực tế hơn 8m).
Vị trí ngay cạnh chợ Vĩnh Trung tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
Hướng Đông Nam.
Sổ hồng.
Giá bán: 8,9 tỷ.
Liên hệ: .
Lô đất 96m2 mặt tiền đường lê hồng phong, phước long đối diện ngân hàng acb chỉ 8,5 tỷ/ 0931 800 ***
6
8.5 tỷ 96 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

RẺ NHẤT đường Lê Hồng Phong Phước Long, P.Nam Nha Trang - CHỈ 8,5 TỶ
Diện tích: 96,3 m² Mặt tiền: 4 met
Mặt tiền đường Lê Hồng Phong, Phước Long đối diện ngân hàng ACB, Sacombank, vị trí đắc địa, kinh doanh hoặc xây ở đều đẹp
Pháp lý: Sổ đỏ sang tên ngay
Giá chốt nhanh: chỉ 8,5 tỷ (thương lượng chính chủ)
LH em: - Thanh Phúc (phone/zalo)
Mặt tiền đắc phú  đắc lộc 1tỷ110
7
1.11 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đắc Lộc, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

CẦN CHUYỂN NHƯỢNG NHANH ĐẤT ĐẮC LỘC, VĨNH PHƯƠNG
Mặt tiền đường Đắc Phú khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá

2 lô đẹp giá tốt đầu tư:

* Lô 1: 107.2m (ngang 7m)
Giá chỉ: 1 tỷ 110
* Lô 2: 123.2m
Giá chỉ: 1 tỷ 120

Đường hiện trạng rộng 58m, ô tô vào tận nơi
Khu dân cư hiện hữu, phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tiền
Vị trí mặt tiền dễ thanh khoản, tiềm năng tăng giá cao

Xem ...
Chính chủ kẹt tiền ngân hàng cần bán lô góc mặt tiền lớn võ nguyên giáp
3
28 tỷ 1155 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc mặt tiền đại lộ gần Nguyễn Tất Thành & Nguyễn Khắc diện đường chính 35m & đường hông 4 - 5m (QH 20m).
DT: 1.155,2m² (Trừ QH 3 sổ: 174,9m² mở rộng GT) còn lại 980,3m².
- Full thổ cư DT: 30x40m. Gồm 03 giấy chứng nhận QSDD liền kề nhau.
Đối diện làng biệt thư Quốc Hân, cách sân golf Diamond Bay 01km, cách sân bay 25km, cách trung tâm Nha Trang 05 km. Lô đất nằm trên trục điểm mua sắm ưa ...
Bán đất( 155.3 m, ngang 7.9 m)2 mặt tiền trước sau đường 6m cách biển 500m. giá 55 tr/m2
5
8.6 tỷ 155 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT( 155.3 M, NGANG 7.9 M) MẶT TIỀN TRƯỚC SAU-HẺM Ô TÔ NGUYỄN DUY HIỆU CÁCH BIỂN -CHỢ BÀ LÀNG 500 M. GIÁ 8.6 TỶ !

- Diện tích : 155,3 m, Ngang 7.9 m( Nở hậu 9.6m).
- Hướng: Nam & Bắc .
- Đường rộng 6 m.
- Pháp lý : Sổ hồng riêng .

Vị trí : Khu dân cư hiện hữu, an ninh, gần chợ và trường học . Cách biển chỉ khoảng 500 m.
Thích hợp an cư, kinh doanh hoặc đầu tư.

Giá bán : 55,5 triệu/m ...
Bán đất 2 mặt tiền đường sao biển, vĩnh hải, nha trang, cách biển 250m
3
22 tỷ 286 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất 2 mặt tiền đường Sao Biển, Vĩnh Hải, Nha Trang. Cách bãi tắm biển chỉ 250m.
DT: 285,9m² ngang 7,99m
Hướng Đông Nam
Đường hiện trạng bê tông rộng 6,2m
Vị trí cách bãi tắm Hòn Chồng chỉ 250m
Khu vực đông đúc và gần biển rất thích hợp nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh căn hộ khách sạn
Giá: 22 tỷ

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc trực tiếp chính chủ
Bán đất mặt tiền đường hoàng diệu cách biển chỉ 200m, dt 278.1m2 ngang 11m tặng gpxd xây cao 98m
3
50 tỷ 278 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Diệu, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tặng nhà Hoàng Diệu trung tâm Nha Trang, sát biển Trần Phú.

Cách biển Trần Phú chỉ 200m. Đầu tư an toàn, khai thác ngay dịch vụ du lịch & lưu trú!

Diện tích khủng: 278,1m (Ngang 11m, dài 25,28m vuông vắn).
Được cấp phép xây dựng chiều cao lên đến 98m Phù hợp phát triển khách sạn, căn hộ cao cấp, văn phòng, nhà hàng, spa...
Vị trí kim cương: Gần công viên thanh niên, chợ, trường học, ...
Đất nền mặt tiền tỉnh lộ 3 nha trang. gần sungroup nha trang
5
5.12 tỷ 423 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán đất nền mặt tiền Tỉnh Lộ 3, Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa.

- Vị trí: Tọa lạc tại thôn Phước Sơn, Phước Đồng, Nha Trang.
Cách biển Nha Trang 7km.
Cách Sungroup 2km.
Khu vực quy hoạch tiểu thủ công nghiệp.
- Diện tích: 423,7m², bám mặt đường 9m.
- Pháp lý: ONT + CLN.

- Giá bán: Chỉ 12 triệu/m² có thương lượng cho khách thiện chí mau mắn.

Đường Tỉnh Lộ 3 hiện trạng 14m. QH 42m kết nối ...
Bán lô đất 3 mặt tiền đường điện biên phủ vĩnh hoà diện tích 153,6m2 gần biển, chợ đang cho thuê
3
27.65 tỷ 153 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất 3 mặt tiền đường, gần biển Bắc Nha Trang cực kì thoáng đẹp.

Mặt tiền đường nhựa Điện Biên Phủ rộng 20m thông thẳng ra biển Phạm Văn Đồng chỉ 300m, vỉa hè rộng rải.

DT: 153,6 m² (% đất đô thị).

Hướng chính là hướng Nam, còn thêm 2 mặt tiền thoáng bên hông & phía sau.

Hiện đang cho thuê dòng tiền từ 15 - 20tr/tháng.

Khu vực kinh doanh sầm uất, phù hợp rất nhìu loại hình kinh doanh, ...
Bán lô đất 2 mặt tiền đường thân nhân trung  bắc nha trang cách biển vài bước chân
4
8.6 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Nhân Trung, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Đất 2 Mặt Tiền đường Thân Nhân Trung Bắc Nha Trang cách biển vài bước chân
+ Vị trí lô đất 2 mặt tiền đường 20m và đường 8m , gần bến du thuyền, gần đường Phạm Văn Đồng, gần Biển .
+ Diện tích: 90.2m² ngang 4.67m nở hậu 6.33m² (full thổ cư)
Xây dựng tự do
Hướng : Đông Nam
Pháp lý : Sổ Hồng
Giá : 8.6tỷ
Liên hệ: gặp Thế Hiển
Hiếm có. đất đẹp 3 mặt tiền trần phú, vĩnh nguyên, nha trang. gần biển, gần vinhomes
6
198 tỷ 1373 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Phú, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

HIẾM CÓ. LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN ĐẸP NGANG 31M MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN PHÚ - GẦN BIỂN VINHOMES

Diện tích: 1373 m²(ngang 31m dài 44m) nở hậu
Sau QH còn 1103m²
Hướng: Tây Nam và Đông Nam
Đường rộng: 26m và 5m
Tiện ích bán kính 500m: Biển, chợ, bệnh viện, kinh doanh buôn bán, Vinpear Land
Pháp lý: Sổ Hồng
Hiện đang cho khách thuê dòng tiền 60 tr/tháng, kinh doanh nhà hàng hải sản,
Vị trí kinh doanh đắc ...
Bán lô đất đường bắc sơn nha trang, hai mặt tiền thông thoáng
3
41.24 tỷ 305 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất hai mặt tiền đường Bắc Sơn, con đường tập trung các khách sạn kinh doanh tốt.

Vị trí lô đất chỉ cách biển 4 phút đi bộ.

Giá bán: 135 triệu/m² (Thương lượng cho khách thiện chí).
Liên hệ Trưởng để được tư vấn và đi xem đất.

Liên kết các bạn môi giới.
Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường bắc sơn, vĩnh hải, nha trang. dt 305.5 m2 ngang 10.2m nở hậu
7
37.5 tỷ 305 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc 2 mặt tiền đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang (phường Bắc Nha Trang).
Diện tích cấp sổ: 305.5 m² (có 19.6 m² qh giao thông).
Mặt tiền rộng 10.2 m, nở hậu hình chữ L.
Đường chính rộng 14m qh 16m, bên hông có hẻm 3m.
Vị trí đẹp, kinh doanh khách sạn, căn hộ, nhà hàng, cf sầm uất. Cách biển 400m.
Giá bán: 37.5 tỷ. Có thương lượng.
Liên hệ: gặp Quỳnh xem đất và làm việc giá chính chủ.
Từ 140 tới 160 của 216

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm