Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt tiền điện biên phủ  sát bến xe phía bắc * cách biển ba làng  1,3km. giá 10,6 tỷ
3
10.6 tỷ 146 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Điện Biên Phủ _ sát bến xe Phía Bắc * Cách biển Ba Làng : 1,3Km.

Giá: 10,6 tỷ
_____

+ Vị trí: Điện Biên Phủ, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 146m² (ODT).

+ Ngang: 4,5m, nở hậu / hướng Nam.

+ Ô tô vi vu: Nhựa rộng 20m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 35Km.
Đất 2 mặt tiền  ngang dài 6,5m , sát hẻm đường thân nhân trung (ô tô quay đầu vi vu). giá 3,8 tỷ
4
3.8 tỷ 87 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Nhân Trung, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất 2 mặt tiền _ ngang dài 6,5m , sát hẻm đường Thân Nhân Trung (ô tô quay đầu vi vu).

Giá: 3,8 tỷ
____

+ Vị trí: hẻm Thân Nhân Trung, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 87m² (60m² ODT).

+ Ngang: 6,5m / Hướng Nam và Bắc.

+ Bê tông ô tô: 6m.

+ Cách bến du thuyền: 400m / sân bay Cam Ranh: 36km.
Đất gần biển. mặt tiền trần khát chân nha trang. khu tđc hòn sện. đường nhựa 20m .gần bến du thuyền
4
7.2 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền Trần Khát Chân đường 20m
Dt 92m² Full ODT. Ngang 4m
Nằm khu TĐC Hòn Sện gần Bến Du Thuyền
Hướng Tây Nam.
Đường nhựa rộng 20 mét
Vị trí gần Biển mát mẻ.Đầu tư xây nhà ..
Giá: 7 tỷ200 có bớt
Bao hết phí thuế
Thuận
Đất 2 mặt tiền, hẻm hoà trung (gần kênh)  ra nguyễn chích 100m. giá 4,2 tỷ
3
4.2 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòa Trung, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất 2 mặt tiền, hẻm Hoà Trung (gần Kênh) - ra Nguyễn Chích 100m.

Giá: 4,2 tỷ.

+ Diện tích: 101m² ODT.

+ Ngang: 4,4m (hướng Đông Nam) và (Tây Bắc).

+ Bê tông ô tô: 3 - 4m.

+ Vị trí: Hẻm Hoà Trung, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách biển Hòn Chồng: 1,2km // sân bay Cam Ranh: 35km.
Lô mặt tiền nguyễn chích, sát đường nguyễn duy hiệu * cách biển hòn chồng 900m. giá 8,6 tỷ
3
8.6 tỷ 119 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Nguyễn Chích, sát đường Nguyễn Duy Hiệu * Cách biển Hòn Chồng: 900m *.

Giá: 8,6 tỷ.

+ Diện tích: 119m² ODT.

+ Ngang: 6m / hướng Nam.

+ Đường nhựa: Rộng 12m.

+ Vị trí: Nguyễn Chích, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 900m.
Bán đất 2 mặt tiền biệt thự vĩnh hoà cách biển 100m sổ đỏ riêng đường rộng 26m
10
27.35 tỷ 303 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tế Hanh, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất biệt thự lô góc 2 mặt tiền đường Tế Hanh - Vĩnh Hoà gần bến du thuyền Marina Nha Trang.
Diện tích 303.9m² ngang 13m.
Đường rộng 26m và 16m. Hướng Đông Bắc - Đông Nam.
Cách biển và bến Du Thuyền 100m.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Giá bán: 90tr/m² ~ 27 tỷ 350 triệu (có thương lượng).
Liên hệ: .
Hàng hiếm duy nhất! bán đất lô cặp mặt tiền trần khát chân xây ks300m2 (rộng 15m) giá 70trđ/m2
7
21 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô cặp mặt tiền đường Trần Khát Chân, Hòn Xện, phường Bắc Nha Trang (Phường Vĩnh Hoà) - 300m² - giá 70trđ/m².

- DT: 300m² (ngang 15m).
- Hướng Tây.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 20m.
- Khu dân cư ổn định, an ninh tốt, gần trường học, gần chợ, cách biển 300m, gần bến du thuyền Quốc Tế, gần dự án căn hộ cao cấp Laluna đang xây dựng,...
- Cách biển 3 phút.
- Thuận tiện xây khách sạn, xây căn ...
Bán đất mặt tiền sử hy nhan, vĩnh hoà, nha trang  cách biển 300m  giá chỉ 7,5 tỷ
4
7.5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sử Hy Nhan, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN SỬ HY NHAN CÁCH BIỂN CHỈ VÀI BƯỚC CHÂN GIÁ CHỈ 7,5 TỶ

Vị trí: Đường Sử Hy Nhan, phường Vĩnh Hoà (nay thuộc Bắc Nha Trang)
Khu vực gần biển, dân cư an ninh dân trí cao tiềm năng khai thác lưu trú cực tốt.

Diện tích: 100m
Ngang: 6m (đất vuông vức, đẹp)
Hướng: Tây
Đường hiện trạng: Bê tông 6m (quy hoạch mở rộng 10m)
Cách biển bãi tắm: Khoảng 300m

Lợi thế nổi ...
Đất dân 2 mặt tiền trước sau , sát đường phạm văn đồng tầm 40m * giá 6,2 tỷ
5
6.2 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất dân 2 mặt tiền trước sau , sát đường Phạm Văn Đồng tầm 40m * cách bến du thuyền Nha Trang: 250m.

Giá: 6,2 tỷ
____

+ Vị trí: Hẻm Phạm Văn Đồng, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 112,7m² ODT.

+ Ngang: 5,03m, hướng Tây Nam / Đông Bắc

+ Ô tô bê tông rộng: 4m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 36km.
Bán đất 2 mặt tiền 2/4 vĩnh hòa, nha trang * diện tích 965,3m đất ở đô thị 100%
4
62 tỷ 965 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN 2/4 VĨNH HÒA, NHA TRANG

* Diện tích 965,3m đất ở đô thị 100%
* Vị trí 2 mặt tiền: đường 2/4 rộng 25m + đường bên hông 16m
* Hướng Bắc Tây Bắc
* Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng

Nằm trên trục 2/4, gần chợ trường công viên khu vui chơi
Cách biển Hòn Chồng ~1km

Phù hợp mọi loại hình đầu tư: văn phòng, khách sạn, căn hộ, showroom

Giá: 62 tỷ

LH Sơn
Bán đất biệt thự mặt tiền triệu quốc đạt đông mương vĩnh hoà, 320 m giá 53 tr /m2 gần bến du thuyên
3
16.96 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Triệu Quốc Đạt, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT NỀN BIỆT THỰ MẶT TIỀN TRIỆU QUỐC ĐẠT KHU ĐƯỜNG ĐỆ, VĨNH HÒA BẮC NHA TRANG

Vị trí đẹp: Khu biệt thự Đường Mương Dương Đệ, P. Vĩnh Hòa, TP. Nha Trang
Mặt tiền đường Triệu Quốc Đạt rộng 16m khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện đồng bộ.

Diện tích: 320m² 100% đất ở đô thị
Hướng: Tây
Pháp lý: Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài
Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây mới theo nhu cầu

...
Bán lô góc 2 mặt tiền đường phạm văn đồng vĩnh hòa nha trang
4
22.34 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: lô góc 2 mặt tiền kinh doanh phạm văn đồng nha trang
Vị trí ngay trước bến du thuyền quốc tế
Khu phân lô biệt thự lấn biển có tùe rất lâu
Pháp lý sổ hồng cá nhân đứng tên
Khu quần thể cao ốc, resort nhà nghỉ đông đúc, quần thể nhà hàng, cà phê tấp nập, gió không khí biển điều tiết trong lành mát mẻ, tiện nghỉ dưỡng & sống thọ lâu
Dt: 306m²( hướng đông + bắc)
Giá chốt: 73tr/m2
Liên hệ: ...
Lô đẹp mặt tiền lý thái tổ vĩnh hoà, diện tích 92m ngang 4m giá 7 tỷ 820.
4
7.82 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Giá Tốt, Cần bán lô đất MT đường 20m Lý Thái Tổ, Hòn Xện, Tp Nha Trang. Ô 29.

- Diện tích: 92m (4x23) hướng Bắc.
- Vị trí đối diện khách sạn Gia Bảo, nằm trên con đường trung tâm lớn nhất khu Hòn Xện.
- Giao thông thuận lợi, gần sát biển, 3 phút tới bến du thuyền quốc tế, dự án Laluna, Nhà Hát Đó,
làng dân cư ven biển mát mẻ..
- Phù hợp đầu tư hoặc kinh doanh dịch vụ du lịch.
- Gần Núi Cô Tiên, ...
Bán đất vị trí đẹp lô góc 2 mặt tiền đường biển phạm văn đồng nha trang chỉ có 73triệu/m2
4
22.34 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

VỊ TRÍ VIP Cần BÁN ĐẤT LÔ GÓC 2 Mặt tiền Đường dọc Biển Phạm Văn Đồng phường Bắc Nha Trang

DT : 306.02 m2
Đường Phạm Văn Đồng rộng 30mét Trục chính dọc Biển huyết mạch Thành phố Nha Trang

Sổ đỏ vĩnh viễn full thổ cư
Giá: 73tr/m2
Cách Biển Vài Bước Chân, Ngay Quần Thể Bến du thuyền Quốc Tế, Ks , Resort 5 sao
GIÁ TỐT NHẤT LH Luân Nguyễn
Đất mặt tiền đường lý thái tổ đường 20m khu hòn xện.
3
15.82 tỷ 184 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chủ cần bán 1 lô liền kề đường Lý Thái Tổ thích hợp xây khách sạn, căn hộ.
- Vị trí tiềm năng, kề biển, xung quanh nhiều dự án đang xây, hiện tại lượng khách tây tập trung ở đây rất đông
Diện tích : 184m² ( Ngang 8m)
Giá bán: 86tr/m² ( bớt lộc)
Hướng: Bắc
Pháp lý: sổ đỏ lâu dài.
Vị trí: khu dân cư đông đúc.
- Cách Bến Du thuyền Quốc Tế, KDT Vĩnh Hòa khoảng 500m.
- Bán kính 200m đầy đủ tiện ích ...
[ đất mặt tiền điện biên phủ  sát cà phê mộc miên ] ** cách biển ba làng  650m **
3
11.5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất Mặt tiền Điện Biên Phủ _ sát cà phê Mộc Miên ] ** cách biển Ba Làng : 650m **

Giá : 11,5 tỷ
____

__ Vị trí : Điện Biên Phủ, P Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

__ Diện tích : 100m² ( odt )

__ Hướng Bắc / ngang 5m

__ Nhựa ô tô rộng : 20m

__ Cách Sân bay Cam Ranh : 35km
Bán đất ngang 7,7m mặt tiền nguyễn an hòn sện vĩnh hoà gần biển nha trang giá tốt chỉ 70 triệu/1m2
5
10.63 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn An, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất ngang 7,7m mặt tiền Nguyễn An Hòn Sện Vĩnh Hoà gần biển Nha Trang giá tốt chỉ 70 triệu/1m².

Bán đất mặt tiền Nguyễn An.
Đường trước nhà: 10m, thuận tiện ô tô ra vào quay đầu xe.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 151,9m² (ngang 7,7m dài 19,51m).
Hướng: Đông Nam.
Cách biển 1,2km.
Cách Chợ 250m.
Xây dựng được tối đa 6 tầng tum.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Giá chào bán: 10 tỷ 633 triệu (70tr/1m²) ...
Chỉ 73 triệu/m2 bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường phạm văn đồng & trần đăng, kđt vĩnh hoà, nha trang
4
22.35 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán gấp lô góc đường PHẠM VĂN ĐỒNG & TRẦN ĐĂNG, KĐT VĨNH HOÀ, Nha Trang
- Lô: 141 Khu 9
- Diện tích: 306,2m². Ôm góc rộng 34,45m
- Hướng: Đông Bắc + Tây Bắc
- Đường nhựa hiện trạng rộng 26m và 16m
- Cách biển 200m, ngay 2 toà nhà Laluna, sát Reesort Amiana...
- Thích hợp đầu tư, xây biệt thự nghỉ dưỡng...

- Giá bán nhanh: 73 Triệu/m2
Mọi thông tin chi tiết liên hệ: gặp Em Hằng
Bán đất mặt tiền kinh doanh traafn khát chân gần biển nha trang khu tđc hòn sện giá tốt nhất 2025
8
7.65 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Bặc, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền kinh doanh gần biển nha trang khu TĐC Hòn Sện giá tốt nhất 2025.
Bán đất bề ngang 5m vuông vắn.
Diện tích: 112,5m (Ngang 5M - Sâu 22,5M).
Hướng: Đông Bắc.
Đường rộng: 20m.
Tiện ích bán kính 1km:
Gần chợ, trường học gần biển.
Xung quanh nhiều khách sạn, quán ăn, tiện ích du lịch và dân sinh.
Được xây dựng 6 tầng 1 tum.
Giá bán: 68 triệu/m(7 tỷ 650 triệu).
Thuế phí: 2 bên.
Chỉ 64,2 triệu/m2 bán 965,3m2 đất mặt tiền đường 2/4, vĩnh hoà, nha trang  0964 326 ***
3
61.97 tỷ 965 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất 2 mặt tiền đường 2/4 Vĩnh Hòa, Nha Trang.
- Diện tích: 965,3m² đất ở đô thị 100%.
- Vị trí 2 mặt tiền: Đường 2/4 rộng 32m + đường bên hông 16m.
- Hướng Bắc Tây Bắc.
- Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng.

Nằm trên trục 2/4, nằm giữa Mai Xuân Thưởng và Trần Quang Diệu, gần chợ trường công viên khu vui chơi. Cách biển Hòn Chồng ~1km.

- Phù hợp mọi loại hình đầu tư: Văn phòng, ...
Từ 0 tới 20 của 47

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm