Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô góc 2 mặt tiền nguyễn thiện thuật  ngang khá dài 10,7m * cách biển trần phú 400m. giá 144 tỷ
3
144 tỷ 449 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

lô đất góc 2 mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật - ngang khá dài 10,7m * Cách biển Trần Phú: 400m.

Giá: 144 tỷ
______

+ Vị trí: Nguyễn Thiện Thuật, P Tân Tiến, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 449m² ODT.

+ Ngang: 10,7m (hướng Đông).

+ Nhựa rộng: 20m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 32km.
Bán đất mặt tiền đường chính thôn đắc lộc xã vĩnh phương đường đắc phú
4
1.11 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đắc Phú, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền Thôn Đắc Lộc Xã Vĩnh Phương Đường Đắc Phú
- Diện tích : 107.2m²
- Ngang 7 m hướng tây nam
- Giá 1.110 triệu
Đường hiện trạng rộng 5-8m
Vị trí mặt tiền đường Đắc Phú ,khu dân cư đông đúc
Lh:
Mặt tiền sao biển, nở hậu, cách biển 250m
5
22.5 tỷ 223 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Sao Biển, nở hậu, cách biển: 250m.

Đất trống bằng phẳng (ngang khá rộng: 7m).

Đường bê tông ô tô rộng rãi: 7m.

Nằm khá gần biển + giữa 2 đường (Bắc Sơn và Đặng Tất).

Khu vực đông dân cư và đủ mọi tiện ích xung quanh.

* Thông tin:

+ Vị trí: Đường Sao Biển, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: Hơn 223m (ở đô thị).

+ Ngang: 9,9m (nở hậu siêu đẹp).

+ Hướng: Tây ...
Bán lô đất kđt mới sát biển giá tốt bắc nha trang , mặt tiền huỳnh văn nghệ ngang 10 m dt 278,8 m
4
14.36 tỷ 278 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT KĐT Mới SÁT BIỂN GIÁ TỐT BẮC Nha Trang

Mặt tiền đường Huỳnh Văn Nghệ khu đô thị Vĩnh Hoà
Ngay gần Bến du thuyền quốc tế Amiana vị trí cực kỳ đẳng cấp

Thông tin chi tiết:

* Diện tích: 278,8m² (ngang 10m rộng đẹp)
* Pháp lý: Sổ hồng riêng 100% đất ở đô thị
* Hướng: Tây Bắc
* Đường hiện trạng: 13m ô tô tránh nhau thoải mái

Giá trị nổi bật:

* Thuộc khu đô thị mới ...
Đất mặt tiền lê quý đôn trung tâm tp biển nha trang khánh hòa
3
16.5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Quý Đôn, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Đất mặt tiền Lê Quý Đôn trung tâm TP Biển Nha Trang Khánh Hòa
+ Vị trí : Đất mặt tiền đường Lê Quý Đôn, cách biển khoản 500m, khu sầm uất, xung quanh nhiều hàng quán, gần chợ, trường học
+ Diện tích : 100 m² ( ngang 4m - 4,5m )
+ Hướng : Tây Nam
+ ́ ́ : 165 triệu/m² ( thương lượng cho khách thiện chí )
Liên hệ: gặp Ngọc Dịu
Cần bán lô đất đẹp mặt tiền đường hòn thơm xuân ngọc, vĩnh ngọc, nha trang
giá 2,35 tỷ
6
2.35 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Thơm, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

CẦN BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN ĐƯỜNG HÒN THƠM XUÂN NGỌC, VĨNH NGỌC, NHA TRANG

Vị trí:

* Mặt tiền đường Hòn Thơm, thôn Xuân Ngọc, xã Vĩnh Ngọc
* Đường hiện trạng rộng 9m, quy hoạch mở rộng 27m
* Khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện, kết nối nhanh về trung tâm

Thông tin chi tiết:

* Diện tích: 100m (ngang 5m)
* Thổ cư: 70m
* Hướng: Tây
* Pháp lý: Sổ hồng chính chủ

Ưu điểm nổi bật:

* Lô ...
[ đất mặt tiền quân trấn hùng vương  ngang 15m ] ra biển trần phú  250m. giá 52,5 tỷ
3
52.5 tỷ 292 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hùng Vương, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất mặt tiền Quân Trấn Hùng Vương _ ngang 15m ] ra biển Trần Phú : 250m

Giá: 52,5 tỷ
______

+ Diện tích: 292m² odt

+ Hướng: Đông / Ngang: 15m

+ Đường ô tô vi , rộng : 8m

+ Vị trí: Quân Trấn, Hùng Vương, P Lộc Thọ, Tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách biển Trần Phú: 250m / sân bay Cam Ranh: 32km.
Bán lô đất giá rẻ mặt tiền phong châu gần lê hồng phong  nha trang. 95.8m2 giá 8.6 tỷ.
4
8.6 tỷ 95 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Phong Châu, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất thuộc mặt tiền đường Phong Châu, khu vực Phước Hải, Phường Nam Nha Trang.
- Vị trí lô đất nằm giữa đoạn Cầu Phong Châu và ngã tư Phong Châu + Thích Quảng Đức. Gần trung tâm hội nghị - tiệc cưới Emerald Center. Cách bãi biển và Tháp Trầm Hương 2,5km.

- Xung quanh là các khu đô thị lớn: VCN Phước Hải, Hà Quang 1, Mỹ Gia.
- Bán kính 500m - 1km đầy đủ các dịch vụ tiện ích: Chợ, bệnh viện, ...
502m² mặt tiền bắc sơn, ngang siêu rộng 20m, giá 120tr/m²
3
60.24 tỷ 502 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

502m² mặt tiền Bắc Sơn, ngang siêu rộng 20m.

Giá: 120tr/m².

+ Diện tích: 502m² (ở đô thị).

+ Ngang: 20m / hướng Nam.

+ Đường nhựa rộng: 16m.

+ Vị trí: Bắc Sơn, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 500m.
Góc 2 mặt tiền nguyễn phong sắc, đang kinh doanh cà phê * mặt đường 2/4 giá 75tr/m²
4
11.55 tỷ 154 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Phong Sắc, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Góc 2 mặt tiền Nguyễn Phong Sắc, đang kinh doanh cà phê * mặt đường 2/4.

Giá: 75tr/m².

+ Vị trí: Nguyễn Phong Sắc, phường Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 154m² (ở đô thị).

+ Ngang: 11m và 13m / Hướng: Tây Nam và Bắc.

+ Nhựa ô tô rộng: 12m và 20m.

+ Cách biển: 2,5km / Sân bay Cam Ranh: 38km.
660m² mặt tiền bắc sơn, cách biển hòn chồng 200m ] giá 130tr/m²
3
85.8 tỷ 660 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

660m² mặt tiền Bắc Sơn _ cách biển Hòn Chồng 200m.

Giá: 130tr/m².

+ Diện tích: 660m² (ở đô thị).

+ Ngang: 15m / hướng Nam.

+ Đường nhựa rộng: 16m.

+ Vị trí: Bắc Sơn, P Vĩnh Hải TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 200m.
Bán đất 627,5m2 (ngang 18m)  giá 23,2 tỷ. mặt tiền võ nguyên giáp, vĩnh trung, tây nha trang.
5
23.2 tỷ 627 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 23,2 tỷ.
Lô Đất Mặt tiền Võ Nguyên Giáp - Thôn Võ Dõng - Khu Vĩnh Trung - Nha Trang.
Phù hợp làm kho xưởng.
=========
Diện tích: 627,5m². (Ngang rộng 18m).
Mặt đường nhựa 60m, bên hông có hẻm 3,5m
Sổ hồng đã có sẵn 200m² thổ cư. Toàn bộ thửa đất đc quy hoạch đất hỗn hợp ( ở và dịch vụ)
Thuộc phường Tây Nha Trang. ( Địa chỉ cũ: thôn Võ Dõng, xã Vĩnh Trung)
- Cách trung tâm Tp Nha ...
Đất đặng tất  mặt tiền dài 11m ]* hẻm ô tô thông bắc sơn, cách biển hòn chồng 500m. giá 21 tỷ
4
21 tỷ 248 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất Đặng Tất - mặt tiền dài 11m ]* hẻm ô tô thông Bắc Sơn, cách biển Hòn Chồng 500m

Giá : 21 tỷ
______

+ Vị trí: Hẻm Đặng Tất, phường Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: 248m² (ở đô thị).

+ Ngang : 11m // hướng : Tây

+ Ô to thông vi vu, rộng : 6-7m

+ Cách Biển Hòn Chồng : 500m // Sân Bay Cam Ranh: 35km.
Bán lô góc mặt tiền 57m2 đường nhị hà phước hòa, trung tâm nha trang
3
75 tỷ 892 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nhị Hà, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ GÓC MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỊ HÀ PHƯỚC HÒA, TRUNG TÂM NHA TRANG

- Diện tích: 892,5m²
- Mặt tiền góc: 57m (2 mặt tiền thông thoáng)
- Hướng: Tây Bắc
- Đường trước nhà: Rộng 16m và 13m giao thông thuận tiện, xe lớn ra vào dễ dàng
- Vị trí đắc địa:
Nằm ngay trung tâm phường Phước Hòa, khu vực sầm uất và phát triển mạnh của thành phố Nha Trang
Liền kề các trục đường lớn: Lê Hồng Phong, Dã ...
Bán đất tặng nhà mặt tiền đường hồng lĩnh trung tâm nha trang
3
17.4 tỷ 204 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồng Lĩnh, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HỒNG LĨNH TRUNG TÂM NHA TRANG
- DT: 204,7m² ngang 7m Công nhận: 181,9m²
- Đường 10m. Quy hoạch 14m khu bàn cờ đẹp
- Vị trí trung tâm tiềm năng tăng giá cao - Phù hợp kinh doanh nhiều loại hình
- Cách biển 1,5km
- GIÁ: 85 tr/m².

Liên hệ: gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Bán đất 2 mặt tiền hẻm, cách biển 5p đi bộ, hẻm oto quay đầu thoải mái
3
21.46 tỷ 159 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT HẺM TUỆ TĨNH NGANG ĐẸP NGAY TRUNG TÂM NHA TRANG, GẦN BIỂN
Vị trí: Hai mặt hẻm rộng 4m, ô tô vào tận nơi. Khu vực trung tâm, tiện ích đầy đủ, xung quanh là khách sạn căn hộ dân cư hiện hữu. Ra biển chỉ 3 phút di chuyển.

Diện tích: 159m² (ngang 8,5m) Full đất ở đô thị
Giá bán: 135 triệu/m²

Liên hệ: Trung
Đất mặt tiền thượng móc, vĩnh thạnh, dt 90m2 giá 2 tỷ 390tr vuông đẹp, có thương lượng
6
2.39 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thượng Móc, X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đẹp mặt tiền đường Thượng Móc, thôn Phú Bình - Vĩnh Thạnh - Tây Nha Trang giá 2tỷ 390tr.

Diện tích: 90m² - ngang 5m nở hậu 5.2m.
Đường bê tông rộng 7m, khu dân cư đông đúc, an ninh.
Hướng chính Nam mát mẻ cả ngày.
Sổ hồng full thổ.
Giá bán: 2 tỷ 390tr.
LH: Khôi.
https://maps.app.goo.gl/Ay9WapLR9qyNMmbK6?g_st=ipc
Bán lô đất 3200m2 mặt tiền 22m đường rộng 35m kết nối xuống biển nha trang và thông qua kđt hỗn hợp
4
190 tỷ 3200 m²
Đất Mặt Tiền

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Hàng hiếm khó tìm, diện tích lớn đường lớn.
- 3200m² có 1000m² thổ cư, còn lại QH thổ cư tại Nam Nha Trang.
- Mặt tiền 22m, có thêm mặt tiền phía sau.
- Đường trước nhà rộng 35m kết nối thẳng xuống biển Nha Trang, thông vào khu đô thị hỗ hợp Sun Group.
Giá công khai 190 tỷ (khoảng 60tr/m²).
Lh E Thể để Làm việc trực tiếp chủ nhà.
Bán lô góc giá ngộp, 2 mặt tiền đường trung tâm thành phố giá đầu tư, chỉ có 99tr/m2
10
69 tỷ 892 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nhị Hà, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

- Nằm góc ngã tư đường Nhị Hà với Tản Viên
- Diện tích sổ: 892.5m² (ôm góc mặt tiền tới 55m), quy hoạch thì còn 697.5m2
- Sổ hồng mới đất ODT 100%, thích hợp xây toà căn hộ, showroom, trường học...
. Giá hạ bán nhanh, chỉ có 69 tỷ
. Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
[ mặt tiền nối dài, nguyễn khắc viện  view biển khá đẹp ] giá  4,9 tỷ
6
4.9 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khắc Viện, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

[ Mặt tiền nối dài, Nguyễn Khắc Viện - View Biển khá đẹp ]

Giá : 4,9 tỷ
____

__ Vị trí : Nguyễn Khắc Viện, Phường Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

__ Diện tích : 100m² ( odt )

__ Ngang : 5m

__ Hướng : Đông

__ Bê tông ô tô 6-7m

__ Cách biển 380m / Sân bay Cam Ranh : 40km
Từ 120 tới 140 của 214

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm