Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô góc 2 mặt tiền đẹp đường 2/4 nha trang giá đầu tư chỉ 23tr/m2 full thổ cư
5
12.16 tỷ 528 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/4, X.Vĩnh Lương, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất góc vị trí đẹp, 2 mặt tiền thông thoáng, phù hợp khai thác thương mại hoặc đầu tư dài hạn.

Diện tích sổ: 528,7m² (đã lên full thổ cư).
Ngang: 20,6m.
Diện tích sử dụng thực tế: Khoảng 800m².

Hướng & mặt tiền:
- Hướng Tây: Mặt tiền đường 2/4 (Quốc lộ 1C), lộ giới hiện trạng ~50m.
- Hướng Nam: Mặt tiền đường bê tông bên hông rộng 5,5m.

Khu vực:
Gần bên showroom ô tô tải Sao Mai Anh.
Khu ...
Bán lô đất 3 mặt tiền đường phạm văn đồng, phường bắc nha trang. dt 327m2, 44 tỷ.  0901 904 ***
3
44 tỷ 226 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất 3 mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa.
Diện tích: 327m² (ngang 8.9m x dài 36.5m).
Quy hoạch thành lô góc 3 mặt tiền.
Diện tích còn lại sau quy hoạch là 226.4m².
Giá bán: 44 tỷ.
Lô đất 3 mặt tiền cực hiếm, vị trí đắc địa.
Nằm trên trục đường Phạm Văn Đồng tuyến đường ven biển cực đẹp.
Thích hợp đầu tư, kinh doanh, xây khách sạn, căn hộ dịch vụ.
Pháp lý: Sổ ...
Chỉ 35 tỷ sở hữu 199,1m2 ngang 7m đất 2 mặt tiền đường dã tượng cách trần phú 150m. nha trang
3
35 tỷ 199 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dã Tượng, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

GIẢM SỐC 40 TỶ NAY CHỈ CÒN 35 TỶ
LÔ ĐẤT VIP 2 MẶT ĐƯỜNG DÃ TƯỢNG , GẦN NGÃ 3 TRẦN PHÚ , PHƯỜNG NHA TRANG , TỈNH KHÁNH HOÀ .

- Lô đất nằm mặt đường chính Dã Tượng ( rộng 20 m + vỉa hè rộng ) và mặt đường thông phía sau lô đất rộng 2 m ( quy hoạch 3,6 m )
- Lô đất cách bãi biển Trần Phú 1 phút đi bộ 150 m . Vị trí thuận lợi kinh doanh có nhiều chỗ đậu xe đoàn . Đường kinh doanh sầm uất .

- ...
Bán đất giá rẻ 2091,8m2  giá 3,5tr/m2. mặt tiền tỉnh lộ 3, phước đồng, nha trang. vị trí đẹp
5
7.32 tỷ 2091 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: Giảm mạnh từ 4,5tr/m² xuống còn 3,5tr/m².
Lô đất Mặt tiền Tỉnh lộ 3, Phước Sơn, Phước Đồng.

- DT: 2091,8m² (ngang 19m).
- Hướng Tây Bắc.
- Sổ hồng đất CLN quy hoạch đất ở ONT.
- Vị trí đẹp, đi lại thuận tiện. Kết nối các Khu Công nghiệp Như Trảng É, Suối Dầu, vào với Tp Nha Trang.
Phù hợp làm nhà xưởng, Cty, kho bãi tập kết máy móc, vật liệu.

Giá bán: 3,5tr/m² (~ 7 tỷ 318tr).
LH gặp ...
Cần bán gấp lô đất đẹp tại vĩnh lương nha trang.
diện tích 7.338m2 mặt tiền khủng hơn 120m
4
4.6 tỷ 7338 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cát Lợi, X.Vĩnh Lương, Tp.Nha Trang, KH

Vị trí: Xã Vĩnh Lương, TP. Nha Trang, Khánh Hòa.
Diện tích sổ: 7.338m² (thực tế gần 8.000m²).
Mặt tiền: Hơn 120 mét, cực kỳ lý tưởng để chia lô, làm homestay, biệt thự nhà vườn, kho xưởng.
Đường bê tông ô tô đến tận nơi, thuận tiện đi lại.
Gần chợ, trường học, quốc lộ, chỉ vài phút ra biển và các đảo du lịch nổi tiếng như Đảo Khỉ, Đảo Hoa Lan, Vịnh Nha Phu.
Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ, sang tên nhanh ...
Lô đất mặt tiền nguyễn chích vị trí kinh doanh đắc địa, cách biển chỉ 700m. 89.2m2. giá 5.6 tỷ
9
5.6 tỷ 89 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN CHÍCH VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẮC ĐỊA, CÁCH BIỂN CHỈ 700M. 89.2m², NGANG 4.25m. GIÁ 5.6 Tỷ

Vị trí: Đường Nguyễn Chích, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang

Diện tích: 89.2m (ngang 4.25m)
Đường trước nhà: 16m, quy hoạch 20m
Lô đất nằm ngay ngã 3, 2 đường lớn phù hợp kinh doanh buôn bán
Hướng: Nam mát mẻ
Cách biển chỉ 700-800m đi bộ vài phút là đến biển
Khu dân cư hiện hữu, sầm uất ...
Mặt tiền đường hòn chồng, cách biển hòn chồng 280m * hiện đang kinh doanh * giá 35 tỷ
5
35 tỷ 222 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Chồng, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Hòn Chồng cách biển Hòn Chồng: 280m * Hiện đang kinh doanh.

Giá: 35 tỷ.

+ Diện tích: 222m² 127m² ODT.

+ Ngang: 4,1m (hướng Nam).

+ Vị trí: Hòn Chồng, P Vĩnh Phước, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách biển Hòn Chồng: 280m // sân bay Cam Ranh: 36km.
Bán lô đất mặt tiền đường lớn thôn tây xã vĩnh phương ( cũ )
5
1.55 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

Bắc Nha Trang( Vĩnh Phương)
- Cần bán gấp đất mặt tiền thôn Tây - Vĩnh Phuong - Bắc Nha Trang
- Diện tích 110m², 60m² thổ cư
- Đường hiện trạng 6m, qh 10m, ô tô quay đầu.
- Khu dân cư đông đúc, vừa ở vừa kinh doanh. Đặc biệt phù hợp : Spa, nail, hiệu thuốc, tạp hoá, hàng ăn ...
- Đầu tư hoặc xây ở đều phù hợp
- Giá bán 1 tỷ 550tr, có TL
Lô đất mặt tiền đường hòn thơm, phường tây nha trang giá tốt
4
2.35 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Thơm, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường Hòn Thơm, Phường Tây Nha Trang.
Diện tích: 100m² (5x20) có 70m² thổ.
Mặt tiền đường lớn 8m quy hoạch 20m không mất đất.
Hướng Tây Nam.
Pháp lý sổ hồng.
Giá bán: 2 tỷ 600 (bớt lộc).
Bán lô đất 320m2 gần bên du thuyền mặt tiền đường triệu quang phục . giá  47,5tr/ m2 quá trời rẻ
3
14.73 tỷ 310 m²
Đất Mặt Tiền

Mường Thanh Viễn Triều, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

-Bán lô đất 310m² gần biển bến du thuyền, mặt tiền đường Triệu Quang Phục chỉ có 47.5tr/m² bớt lộc cho khách chồng tiền nhanh

- Diện tích : 310m², ngang 15.5m.

- Đường rộng 16m, mặt hướng ra biển, mặt sau thoáng, sổ hồng đất ODT 100%

- Thích hợp xây biệt thự nghĩ dưỡng hoặc kinh doanh homestay, căn hộ rất phù hợp

. Giá chỉ 14 tỷ 725 triệu ( rẽ hơn thị trường 4-7 giá )

. Liên hệ : xem đất ...
Lô mặt tiền đường đống đa  ngang 10m, gần đường tô hiến thành  khu phố hàn quốc. giá 75,89 tỷ
3
75.89 tỷ 271 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đống Đa, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Đống Đa - ngang 10m, gần đường Tô Hiến Thành khu phố Hàn Quốc.

Giá: 75,89 tỷ
____

+ Diện tích: 271m² (ODT).

+ Ngang: 10m / hướng Đông Bắc.

+ Đường ô tô nhựa rộng : 13m

+ Khu vực: Đường Đống Đa, P Tân Lập, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / Biển Trần Phú: 700m.
Cực hiếm lô đất cách bãi tắm hòn chồng chỉ 200m đi bộ rất gần, mặt tiền đường nguyễn đình chiểu
5
51.6 tỷ 430 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Cực hiếm lô đất cách bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m đi bộ rất gần, mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu mà chỉ có 120triệu/m².
- Diện tích : 430m², ngang 14.87m
- Đất mặt tiền rộng, cạnh bãi tắm với khu danh lam thắng cảnh Hòn Chồng, kề bên Mường Thanh Viễn Triều, nằm đối diện trường Đại Học Tôn Đức Thắng, xây lên tầng 2 đã lấy được view biển, sổ hồng đất ODT...
. Giá chuyển nhượng, chỉ 51.6 tỷ
. Liên ...
Mặt tiền điện biên phủ nha trang đất mt luôn tăng đều tiền không tự sinh ra, nhưng lô này..
3
10.5 tỷ 145 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

MẶT TIỀN ĐIỆN BIÊN PHỦ TIỀN KHÔNG TỰ SINH RA, NHƯNG LÔ NÀY GIÚP BẠN LÀM ĐƯỢC

* Vị trí: Trục chính sầm uất, 2 phút ra biển
* Kinh doanh gì cũng ra tiền: gara, showroom, căn hộ cho thuê
* Xung quanh full tiện ích: chợ, trường, khu dân cư đông đúc

Diện tích: 145,5m (full thổ cư)
Ngang: 4,5m hậu dài, dễ khai thác
Giá: 10,5 tỷ (còn thương lượng mạnh)

Mua là giữ tiền giữ là tăng giá không ...
Gần mặt tiền trần phú, ô tô vi vu * cách biển trần phú 30m * giá 29tỷ (bớt lộc)
5
29 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Gần mặt tiền Trần Phú, ô tô vi vu * Cách biển Trần Phú: 30m.

Giá: 29tỷ (bớt lộc).

Nằm sau khách sạn Queen Ann (hẻm ô tô vi vu).

Vị trí: Hẻm Trần Phú, Phường Lộc Thọ, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: Gần 150m² (odt).

Ngang: Gần 7m (Đông Bắc).

Cách Biển Trần Phú: 60m / Sân bay Cam Ranh: 33km.
Bán đất lô góc mặt tiền 20 nguyễn thiện thuật gần nguyễn thị minh khai, vị trí rất đẹp
4
143.36 tỷ 448 m²
Đất Mặt Tiền

P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (7 tin đăng)
Bán nhanh, thương lượng giá!!!
Giờ kiếm đâu ra 1 lô có sẵn giấy phép xây dựng 20 tầng nữa đâu ạ!!!!
-
Bán đất mặt tiền 20 Nguyễn Thiện Thuật gần Nguyễn Thị Minh Khai - lô Góc
Diện tích: 448m² ngang 11,5m
Hướng Đông
Vị trí đất đẹp đường hiện trạng 20m và bên hông hẻm 2.5m cách Biển 2 phút đi bộ
Đã có giấy phép xây dựng khách sạn 20 tầng + 01 tầng hầm
Giá bán nhanh: 320tr/m² (đã bao gồm tiền ép ...
Bán lô đất đẹp khu bàn cở mặt tiền bạch đằng trunb tâm nha trang
4
34.8 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bạch Đằng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP NGAY MẶT TIỀN BẠCH ĐẰNG , Ngay Trung tâm Phố du lịch Nha Trang

Diện tích: 200m² ngang chuẩn 7m
- Đất vuông vức, nở hậu cực kỳ lý tưởng để xây nhà phố, khách sạn, căn hộ hoặc đầu tư giữ tiền
- Mặt tiền đường lớn, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện
-Vị trí đẹp giao thông thuận tiện tiện ích xung quanh đầy đủ

Pháp lý sạch sổ sẵn mua công chứng ngay
GIÁ : Chỉ 174tr/m² ...
Bán đất tại tđc ngọc hiệp, 5,35 tỷ, 99m2, hướng bắc, mặt tiền 4,5m
7
5.35 tỷ 99 m²
Đất Mặt Tiền

P.Ngọc Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Nơi lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư tại TĐC Ngọc Hiệp, Phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa (Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa cũ). Đất có diện tích 99m², pháp lý đầy đủ, hướng cửa chính Bắc, rất phù hợp cho việc thiết kế nhà ở hoặc kinh doanh. Đặc biệt, mặt tiền rộng 4,5m cộng với ngõ vào rộng 16m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển, tạo thuận lợi cho việc ra ...
Siêu phẩm độc bản  lô góc 3 mặt tiền phạm văn đồng, vĩnh hòa  nha trang
2
135 tỷ 1402 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM ĐỘC BẢN LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG, VĨNH HÒA NHA TRANG
- Diện tích lớn hiếm có Quy hoạch xây cao tầng Vị trí vàng Bắc Nha Trang
- Vị trí: KĐT mới Vĩnh Hòa (Bắc Nha Trang) khu biệt thự lấn biển đẳng cấp
- Diện tích: 1.401,9 m² mặt tiền rộng 27,8m
- Lô góc 3 mặt tiền cực hiếm
- Mặt Bắc: Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m
- Mặt Tây: Đường nhựa 13m
- Mặt Nam: Đường Huỳnh Văn Nghệ rộng ...
Bán lô đất 2 mặt tiền phù hợp xây khách sạn, kinh doanh tại dương hiến quyền, nha trang
7
25 tỷ 229 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (7 tin đăng)
Bán lô đất phù hợp xây khách sạn, kinh doanh tại mặt tiền Dương Hiến Quyền, Vĩnh Hòa, Nha Trang
- DT: 229m² ngang 7,8m FULL đất ở
- Đất 2 mặt tiền, phía trước giáp đường Dương Hiến Quyền (Ba Làng), phía sau giáp đường Phó Đức Chính
- Cách Biển Hòn Chồng chỉ 3p di chuyển
- Xung quanh đầy đủ tiện ích, Chợ Bà Làng, Bách Hóa Xanh, Ngân Hàng, Trường Học...
- Giá bán: 25 tỷ (bớt lộc)
Liên hệ: ...
Bán đất mặt tiền phong châu ( đường nhựa rộng 22,5m) nam nha trang
6
13.97 tỷ 274 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Phong Châu, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT FULL THỔ CƯ, MẶT ĐƯỜNG PHONG CHÂU, NAM NHA TRANG, KHÁNH HÒA.

Vị trí Mặt tiền Đường Phong Châu, đường rộng 22,5m, kết nối khắp nơi.

Lô Cặp với chiều ngang lý tưởng 7,36m mỗi lô
Lô 1, Diện tích: 274m có 220m ĐẤT Ở
Giá: 51 Triệu/m2

Lô 2, Diện tích 268m có 218m ĐẤT Ở
Giá: 55 Triệu/m2

Nằm ngay ngã 3 trục đường phong châu kết nối TL3 ra Nguyễn Tất Thành đi SÂN BAY, Và đi QL1A
Vị trí ngay DỰ ...
Từ 200 tới 220 của 220

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm