Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất mặt tiền nguyễn chích cách biển chỉ 700m trục kinh doanh sầm uất  giá 5,6 tỷ
9
5.6 tỷ 89 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN CHÍCH CÁCH BIỂN CHỈ 700M TRỤC KINH DOANH SẦM UẤT - GIÁ 5,6 TỶ

Vị trí vàng Khai thác kinh doanh cực tốt
Mặt tiền đường Nguyễn Chích, phường Vĩnh Hoà, TP. Nha Trang
Cách biển chỉ 700800m khu vực du lịch phát triển mạnh
Khu dân cư hiện hữu, đông đúc thích hợp mở cửa hàng, khách sạn mini, căn hộ dịch vụ

Thông tin chi tiết
Diện tích: 89.2m
Ngang: 4.25m vuông vức
...
Bán đất mặt tiền nguyễn khánh toàn hướng namcách biển 400m vĩnh hải  nha trang
4
9.9 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khánh Toàn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa)
diện tích 90m², hướng Nam, mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 6m, pháp lý đầy đủ.

- Giá: 9,9 tỷ VND
- Phong thủy tốt, hợp với nhiều người
- Mặt tiền lý tưởng cho kinh doanh
- Ngõ rộng dễ vào, thuận tiện cho xe cộ đi lại

Cách biển khoảng 400m ,các trường học, chợ, công viên tầm 1km

Liên hệ ...
Đất xây khách sạn, căn hộ mini mt bắc sơn, bắc nha trang dt 659m2 cách biển 100m  0786 662 ***
7
85 tỷ 659 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán gấp đất vàng mặt tiền Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang (nay là Phường Bắc Nha Trang).

Vị trí cực đẹp, cách biển chỉ 100m, khu vực sầm uất, tập trung nhiều khách sạn & căn hộ cao cấp.

Thông tin nổi bật:
Diện tích: 659,6m² (ngang rộng 15m).
Có quy hoạch giao thông: 24,4m.
Hướng: Nam mát mẻ.
Đường nhựa hiện trạng: 16m ô tô lưu thông thoải mái.

Tiềm năng khai thác:
Phù hợp xây khách sạn cao ...
Bán lô đất mặt tiền phong châu phường nam nha trang 4 tỷ 550
5
4.55 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Phong Châu, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Đất mặt tiền Phong Châu nối dài gần bên TDC Đất Lành vị trí kết nối tỉnh lộ 3 ,dt 110m² Ngang 7 m full đất ở ,
xây tự do thích hợp xây 3-5 tầng vị trí kinh doanh, mua bán. Pháp lý sổ hồng. Bán 4ty550. Lh : .
Bán 892,5m2 góc 2 mặt tiền đường nhị hà & tản viên, phường phước hoà,nha trang chỉ 70 tỷ0964 326 ***
3
70 tỷ 892 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nhị Hà, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ GÓC ĐƯỜNG NHỊ HÀ GIAO VỚI TẢN VIÊN - KHU BÀN CỜ, PHƯỜNG PHƯỚC HÒA, TTTP NHA TRANG

- Diện tích: 892,5m², sau quy hoạch còn lại 718m². Ôm góc 2 mặt tiền đường 59m
- Hướng Bắc - Tây
- Đường 13m và 16m sau qh
- Phù hợp kinh doanh đa nghành nghề
- Pháp lý: sổ đất ở đô thị 100%

Giá bán nhanh : 70 tỷ.

Liên hệ: gặp Hằng
[ góc 2 mặt tiền, hẻm ô tô phú đức  ngang dài gần 11m ] ** ô tô rộng 4m* giá  5,2 tỷ
7
5.2 tỷ 94 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phú Đức, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

[ GÓC 2 mặt tiền, Hẻm ô tô Phú Đức _ ngang dài gần 11m ] ** ô tô rộng 4m **

Giá : 5,2 tỷ
____

__ Vị trí : hẻm Phú Đức, P Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

__ Diện tích : 94,6m² ( odt )

__ Hướng Nam / ngang : 10,8m

__ Hẻm bê tông : rộng 4m

__ Cách Biển Hòn Chồng : 750m / Mai Xuân Thưởng : 250m / Sân bay Cam Ranh : 35km
Bán lô đất mặt tiền số 10 gò chùa, đường rộng 14m, cách uỷ ban xã vĩnh thạnh 100m giá chỉ 3ty550
4
3.55 tỷ 143 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 10, X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Chiến (12 tin đăng)
Bán lô đất mặt tiền số 10 Gò Chùa, đường rộng 14m, cách uỷ ban Xã Vĩnh Thạnh và Chợ Ga 100m.
Vị trí trung tâm sầm uất kinh doanh buôn bán, diện tích 143,3m², full thổ nở hậu:
Giá bán: 3ty550
Liên hệ: Em Chiến.
Bán lô mặt tiền đại lộ nguyễn tất thành vị trí vàng đầu tư
3
16 tỷ 406 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Gần trường Lê Quý Đôn, Trường Chính trị Tỉnh.
Đặc biệt: Khu vực đang khởi công ĐH Luật & ĐH Kinh tế, tiềm năng tăng giá & nhu cầu lưu trú, dịch vụ cực lớn.

Lô 1: 406,1m² (full thổ cư).
Giá lô 1: 16 tỷ (có thương lượng trực tiếp).

Thích hợp đầu tư, kinh doanh dịch vụ, xây dựng căn hộ cho thuê.

Xem vị trí thực tế trên maps: https://maps.app.goo.gl/eUDWM9SH9MN1NivB6?g_st=ipc
Bán đất mặt tiền đường núi cấm vĩnh thái , cạnh kđt mỹ gia nha trang
5
3.7 tỷ 99 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc đẹp mặt đường Núi Cấm thuộc phường Nam Nha Trang- Khánh Hoà
-- Vị trí : cách vòng xoay Võ Nguyên Giáp chỉ 200m, đường hiện trạng 8m oto quay đầu rộng rãi, khu dân cư lâu đời đông đúc đầy đủ tiện ích, cách chợ Vĩnh Thái chỉ 250m, tương lai thông thẳng ra Võ Nguyên Giáp
-- Diện tích : 99,2m² ngang 5m² nở hậu 5m5
-- Hướng Đông Bắc mát mẻ, sổ hồng xây dựng tự do
-- Giá bán chỉ : 3 tỷ 700 ...
Bán đất mặt tiền đường 20m khu hòn xện, bắc nha trang gần bến du thuyền marina
4
7.2 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nằm tại khu dân cư Hòn Xện Bắc Nha Trang, vị trí đẹp, đường rộng thoáng, khu dân cư hiện hữu và đang phát triển mạnh về lưu trú nghỉ dưỡng.

Phù hợp:
Xây nhà ở cao cấp
Căn hộ cho thuê
Homestay / villa mini
Giữ tài sản đầu tư lâu dài

VỊ TRÍ

* Mặt tiền đường Trần Khát Trân rộng 20m
* Khu Hòn Xện phường Bắc Nha Trang
* Cách bến du thuyền Marina khoảng 900m
* Gần trường Tiểu học ...
Đất vàng phố tây nha trang 2 mặt tiền nguyễn thiện thuật giá tốt
3
139 tỷ 448 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

2 MẶT TIỀN NGUYỄN THIỆN THUẬT LÕI PHỐ TÂY NHA TRANG

Diện tích đất 448,8m full TMDV, mặt bằng hơn 11m hiếm có
Vị trí đắc địa, cách biển 1 phút, khu du lịch sầm uất
Xây được 20 tầng, đã ép cọc tầng hầm khoảng 7 tỷ
Phù hợp xây khách sạn, hiện đang cho thuê nhà hàng có dòng tiền
Mặt tiền sau xe máy đi thoải mái, thuận tiện thoát hiểm

Giá 310 triệu/m (giảm từ 340 triệu/m)

Liên hệ Trinh ...
Bán lô đất đô thị mặt tiền đường sử hy nhan phường bắc nha trang vĩnh hoà  0908 208 ***
5
8 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sử Hy Nhan, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường Sử Hy Nhan phường Vĩnh Hoà gần biển.
- Diện tích: 107,7m² ngang 6m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Giá bán: 8 tỷ.
- Pháp lý: Sổ hồng.
Đường hiện trạng rộng 8m, cách Điện Biên Phủ chỉ 150m, cách biển 500m, xung quanh dân cư đông đúc.
Liên hệ xem đất: Phượng.
Bán đất mt lư giang, phước đồng giá chỉ 27tr/m2 sát bên kdt charmora city (sun group nha trang)
4
16.77 tỷ 621 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lư Giang, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Chiến (12 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường Lư Giang, xã Phước Đồng giá chỉ 27tr/m².
Diện tích: 621m² (ngang 10,2 m - 605m² thổ cư).
Vị trí: Nằm trên đường Lư Giang rộng 10m, gần Đại Học Kinh Tế, Cao đẳng Công Nghệ, gần chợ, gần trường chính trị, Trường chuyên Lê Quý Đôn, sát bên khu đô thụ Charmora City (Sun Group Nha Trang)...
Vị trí đẹp phù hợp xây biệt thự, làm kho xưởng, xây căn hộ cho thuê.
Giá: ...
Mặt tiền võ nguyên giáp 14m chỉ 47tr/m2
4
10.34 tỷ 220 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất MT đường Võ Nguyên Giáp, đoạn gần câu cá Hai Mùng, khu dân cư 2 bên đông đúc
- Tổng diện tích : 220,7m² (trong đó đất ở 110,8m²) ngang 14m
Chỉ: 47tr/m²
E Niệm
Bán lô đất 2 mặt tiền đường trước sau đường nguyễn tất thành, giá chỉ 35tr/m2
5
7.66 tỷ 219 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH