Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 298m2 đất tặng nhà 3 tầng kđt hà phong 3 mặt thoáng, view hồ, cạnh sườn là công viên
6
19.4 tỷ 298 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

- Gần công an xã Tiền Phong, gần trường đại học Tài Chính và Ngân Hàng.
- Gần trường mầm non Hellokitty, trường mầm non Hạt Đậu Nhỏ, trường mầm non Tiền Phong, trường tiểu học Tiền Phong, THCS Tiền Phong, THPT Tiền Phong.
- Gần chợ rau quả, chợ Yên Tiền Phong, chợ Đình Do Thượng.
- Gần Phòng khám đa khoa MELATEC, phòng khám đa khoa Y Cao Hà Nội.
- Diện tích: 298m² 3 mặt tiền: 12m mặt trước mặt ...
Bđs rồng đỏ chuyên fpt  bán đất biệt thự fpt 235m2 vị trí đẹp. cam kết báo giá tốt nhất dự án fpt
16
14.5 tỷ 235 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

BĐS Rồng Đỏ chuyên mua bán dự án FPT Đà Nẵng; hỗ trợ tìm kiếm BĐS theo tài chính, nhu cầu của quý khách.

Tất cả đã có sổ hồng; pháp lý đảm bảo; cam kết báo giá tốt nhất thị trường.

Quý Khách hàng gọi ngay (zalo) Mr. Đấu để được tư vấn tận tình, chu đáo nhất.

Mr. Đấu Quản lý Sàn BĐS Rồng Đỏ, chuyên dự án FPT City - gắn bó với dự án từ ngày đầu hình thành, đã có 13 năm gắn bó với dự án.

235m² ...
Bán lô biệt thự 251m2 đầu đường lớn đẹp nhất, giá tốt nhất tại khu a nam đầm vạc.  0987 416 ***
6
10.29 tỷ 251 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nam Đầm Vạc, P.Khai Quang, Tp.Vĩnh Yên, VP

Bán lô biệt thự 251m² đầu đường lớn đẹp nhất, giá tốt nhất tại khu A Nam Đầm Vạc. LH em Công
Lô biệt thự nằm tại Khu A - Khu đông dân nhất và mật độ xây dựng cao nhất tại KĐT Nam Đầm Vạc.
- Diện tích 251m².
- Mặt tiền 10.82m.
- Hướng Đông Bắc mát mẻ.
- Vị trí cực đẹp, lô cạnh góc thông thoáng, nằm ngay đầu dự án
- Khu dân cư đông đúc đã hiện hữu.
- Sổ đỏ đã có chỉ đợi sang tên.
Liên hệ xem đất: ...
Linh bán nhanh lô đất đẹp 7x30.5m hướng đông nam kdc bách khoa phú hữu quận 9
10
14.3 tỷ 213 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất đẹp 7x30.5m hướng Đông Nam KDC Bách Khoa Phú Hữu Quận 9.
Vị trí đẹp: Đỗ Xuân Hợp hoặc Nguyễn Duy Trinh đều kết nối thẳng vào KDC Đại Học Bách Khoa Q9,
Vị trí liền kề các khu Global City An Phú, The Vennica, LakeView City An Phú.
Chỉ 500 ra chợ bệnh viên, trường học, KDC hiện hữu.
Diện tích: 213m² ngang 7x30.5m.
Đường trước nhà 12m.
Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
Hướng Đông Nam (duy nhất ...
Bán lô biệt thự phước long a đối diện công viên gần thích quảng đức 275m2 giá 52tr/m2
3
14.3 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự Phước Long A gần đường Thích Quảng Đức đối diện CV giá 52tr/m².
Diện tích: 275m².
Mặt tiền đường 12m, đối diện công viên, cách Thích Quảng Đức chỉ 50m.
Giá bán: 52tr/m².
Liên hệ: gặp Linh.
Bán gấp lô đất biệt thự kiến á, q9, dt 10x21m, giá 84 tr/m2, sổ đỏ riêng, phước long b, tp thủ đức
4
17.64 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cam kết giá tốt nhất dự án, cần tiền quay vòng vốn nên bán gấp với giá cực tốt.
+ Lô có sổ hồng chính chủ Liên Phường.
- DT: 10x21m = 210m².
Giá 84 triệu/m².
Hướng Tây Nam.
Đường 12m.
Hotline: (anh Quốc).
Nhận ký gửi, mua bán nhanh nhà đất phường Long Phước, Quận 9.
Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền gói 2 mỹ gia,dt 206m2,giá chỉ 62tr/m2
9
12.77 tỷ 206 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN GÓI 2 MỸ GIA TÂM ĐIỂM KẾT NỐI NAM NHA TRANG
Vị trí vàng:nằm trên ngã tư trục đường số 8 (rộng 18m) và đường số 1(rộng 16m)
Thông thẳng ra trục đường lớn 27m.
Kết nối trực tiếp đường số 20 trục chính thông ra Võ Nguyên Giáp và Phong Châu.
Sát vách khu hành chính mới và các dự án trọng điểm của Sun Group
Diện tích: 206 m².
Hướng: Tây Bắc+Tây Nam: Lô góc thoáng ...
Bán nền 3 mặt tiền đường  dự án tăng long graden  12,5 tỷ/283m2
5
12.5 tỷ 273 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long Garden, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán lô góc 3 mặt tiền Tăng Long Garden - MT trục N7.
Giáp KĐT Đông Tăng Long Vị trí cực đẹp.
Diện tích: 283m² (Ngang 9m).
Đất ở: 184m² còn lại đất trồng cây (thoáng, mát).
Đường trước nhà: 9m ô tô quay đầu thoải mái.
Sổ hồng riêng xây dựng tự do.
Lô góc 3 mặt tiền cực hiếm thích hợp ở + đầu tư.
Giá giảm mạnh:
Từ 16 tỷ còn 12,5 tỷ (chốt nhanh).
- Nhận kí gửi BĐS tại Q9.
Bán cặp 261m2 đường trần quốc vượng, trục kinh doanh khu đô thị phú mỹ an, ngũ hành sơn
3
14.6 tỷ 261 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Khu đô thị Phú Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn TP Đà Nẵng.
Đường Trần Quốc Vượng.
Trục kinh doanh sầm uất kết nối 2 dự án FPT Phú Mỹ An.
Mỗi lô 131m² 5x26m hướng Tây.
1 cặp 261m² ngang 10m.
Giá bán 14tỷ600.
Liên hệ .
Bán đất xây biệt thự golden city 5 đối diện bệnh viện tỉnh kinh doanh cho thuê mở phòng khám tốt
13
11.68 tỷ 285 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Golden City 5 Nghệ An, X.Nghi Phú, Tp.Vinh, NA

Bán đất xây biệt thự Golden City 5 đối diện bệnh viện Tỉnh kinh doanh cho thuê mở phòng khám tốt.

+ Diện tích: 285m², rộng 18 m.

+ Lô góc hướng Tây Nam, Đông Nam.

+ Kinh doanh nhà thuốc, phòng khám tư nhân, mở công ty kinh doanh dược phẩm và nhiều ngành nghề khác.

+ Kinh doanh Văn phòng cho thuê.

+ Hạ tầng đẹp. Lát gạch vỉa hè, lắp đèn đường chiếu sáng.

Vị trí quá tiềm năng.

+ Ngay góc ngã ...
Bán gấp lô đất biệt thự kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh 16x18(288m2) sổ hồng giá 54tr/m2
3
15.55 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ bán gấp lô đất biệt thự KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 16 x 18m (288m²).
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 54tr/m².
Lh .
Cần bán gấp nền đất biệt thự dự án thái sơn 1 (sổ hồng) dt 10 x 25m giá 60tr/m2 0938 399 ***
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Tôi cần bán gấp lô đất khu BT Thái Sơn dự án Bộ Quốc Phòng.

- Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP.HCM.

- Diện tích: 10 x 25m.

- Giá từ: 60tr/m².

- Sổ hồng lâu dài, xây dựng liền.

- Vị trí: Nằm ngay mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ 60m và mặt tiền Lê Văn Lương 40m, gần chợ, trường học, bệnh viện, nhà hàng... Đi lại thuận tiện qua các trung tâm.
* LH: . Làm việc chính chủ.
Nhỉnh 10 tỷ sở hữu nền biệt thự khu đông dân cư 240m2 tại kdc phú lợi
6
10.08 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Hơn 10 tỷ sở hữu ngay nền biệt thự 240 m² - tại Phú Lợi Phường Bình Đông (Q8 cũ).
- Vị trí đẹp ngay vị trí đã nhiều nhà xây dựng.
- Di chuyển nhanh chóng vào trung tâm 20 phút.
- Không khí trong lành mát mẻ.
- Đầy đủ các tiện ích: Trường học, công viên, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại...
- Rất nhiều cây xanh thoáng mát..
- Diện tích: 240 m² (10x24m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: Hợp ...
Bán lô góc kđt mới phước long , phường nam nha trang
4
15.12 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Vị trí: KĐT mới Phước Long, phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
- Diện tích : 216m²
- Đường : 12m và 16m
- Hướng : Đông Nam , Đông Bắc
- Giá bán: 70tr/m² (~ 15 tỷ 120, bao thuế phí)
Bán lô đất biệt thự khu 6b  kiên cường đối diện công viên giá 55tr/m   0931 017 ***
3
13.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp Khu 6B - Kiên cường. DT 12,5*20. Đối diện công viên thoáng mát, KDC dông đúc, ngay bờ sông.
Thiện chí bán giá 55tr/m
Qúy khách có nhu cầu xem nhà liên hệ Em Dung ,
Bán đất nền biệt thự kđt vĩnh hoà, sát biển, sổ hồng lâu dài, view công viên giá đầu tư
5
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất nền biệt thự hiếm view công viên KĐT Vĩnh Hoà, sát biển, sát bến du thuyền.
- Diện tích: 266m² (ngang 7.9 dài 30m nở hậu 10m).
- Lô hiếm view công viên nhỏ, ngay cạnh bến du thuyền cực kỳ đẹp và tiềm năng.
- Pháp lý sẵn sổ đỏ lâu dài, sang tên được ngay.
- Giá bán: 55 triệu/m².
Liên hệ em: - Ms. Hoa.
Bán gấp từng lô mặt tiền đường quảng ngãi khu đô thị hoà quýđồng nò, ngũ hành sơn.giá đầu tư.
9
15 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hòa Quý City, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

HÀNG ĐẸP CHỜ KHÁCH NÉT
CẶP VEN SÔNG HOÀ QUÝ VIEW THOÁNG ĐƯỜNG LỚN 10,5m
LH:
Mặt tiền Quảng Ngãi Khu Đồng Nò, Hoà Quý
Ngay cạnh Dự án Phức hợp chung cư Ánh Dương 20 tầng, căn hộ Đa Năng
* Diện tích mỗi lô 107m² (5 x 21.43)
* Đường: 10.5m lề mỗi bên 5m cực thoáng
* Hướng: Nam mát mẻ quanh năm
* Lô đất sạch vuông không cống trụ
Pháp lý rõ ràng, Sổ đỏ sẵn giao dịch nhanh, không chờ đợi
Điểm ...
Bán đất kdc thái sơn 1 bqp. dt 10x25m sổ hồng, vị trí đẹp. giá 60tr/m2.  0909 460 *** đức
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất KDC Thái Sơn 1 BQP.
- DT: 250m² (10 x 25m) giá 60tr/m².
- Sổ hồng riêng - hỗ trợ vay bank.
- GPXD ngay.
Call: Đức thương lượng chính chủ.
Bán đất lđh abc, phước kiển, nhà bè, dt 10x25m giá 80tr/m2, sổ hồng, xdtd.  0909 460 *** đức
3
20 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Giảm giá bán nhanh đất Làng Đại Học Phước Kiển ABC.
DT: 10 x 25m. Đường 12m.
- Sổ hồng riêng, xây tự do cao tầng.
- Song hành trục đường Nguyễn Hữu Thọ, gần nút giao Nguyễn Văn Linh, cách đô thị Phú Mỹ Hưng Q7 800m.
- Thuận tiện kết nối Nguyễn Hữu Thọ và Lê Văn Lương về trung tâm Quận 1 chỉ 15 phút.
- Giá: 80tr/m² thương lượng chính chủ.
LH: Đức.
Bán lô đẹp khu biệt thự hà quang 2 ( pii) diện tích 300m ngang 15m giá 18,6 tỷ.
5
18.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẸP GIÁ TỐT
*** Bán lô Biệt Thự KĐT Hà Quang 2 , Nha Trang
- DT: 300m² ( ngang 15m )
- Vị trí đẹp tuyệt đẹp , Khu Biệt thự đẳng cấp bậc nhất Nha Trang
- Đường nhựa 13m thông thoáng , đầy đủ tiện ích , cách biển 2km
- Giá bán : 62tr/m² ( 18,6 tỷ ) còn bớt cho khách thiện chí
LH: Ms Châu.
Từ 20 tới 40 của 215

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm