Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất đường vùng trung 4, khu phú mỹ an, đà nẵng pearl, ngũ hành sơn.  300m
3
15.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Hà (115 tin đăng)
Cần tiền nên chủ bán lại lô biệt thự siêu đẹp, đường Vùng Trung 4, dân cư đã đông đúc xây dựng vào ở gần hết tuyến đường.
- Diện tích: 300m² (15x20m).
- Hướng Đông.
- Đường 7,5m vỉa hè 5m.
- Đối lưng Song Hào, dãy biệt thự triệu đô One River.
- Khu dân cư văn minh yên tĩnh, chỉ cuối tuần những gia đình mới về nghỉ dưỡng.
- Giá bán: 15tỷ 500 tr có thương lượng

*
+ SDT: Mr. Hà.
(Chuyên nhận ký ...
Bán lô góc 2 mặt tiền nguyễn phan chánh 212m2. lối đi bộ 5,5m
4
15 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Hà (115 tin đăng)
Bán lô góc Nguyễn Phan Chánh liền kề lô đất TM - DV.
- Dt: 11,3 x20=212m².
- Đường 7m5 vs 5m.
Hướng Đông Bắc.
Giá: 15 tỉ có thương lượng
Lh: Mr. Hà Hùng Long.
Chủ cần ra gấp lô đất nền biệt thự 300m2 khu đô thị bình nguyên đường 16m, xây tự do
11
12.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Nguyên, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Bán đất nền biệt thự khu đô thị Bình Nguyên.
Diện tích: 300m² (15m x 20m vuông vức, đẹp).
Giá 12tỷ500/lô, hướng Bắc, Nam.
Loại đất: Thổ cư 100%, sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay.
Vị trí: Khu đô thị Bình Nguyên, phường Bình An, TP. Dĩ An, Bình Dương.
Tiện ích xung quanh:
Gần chung cư Bcons khu dân cư sầm uất.
Cách bến xe Miền Đông mới chỉ vài phút.
Thuận tiện di chuyển đến Metro, Làng Đại ...
Nền bt kdc kiên cường bình hưng 12.5x20=250m2 cách q1 chỉ 10 phút ,view gần sông ông lớn .rmit
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Căn hộ Terra Mia, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Nền biệt thự view gần sông ông Lớn ,kdc SADECO ,Gần ĐH RMIT

Cách Q1 chỉ 10 phút ,Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút

Diện tích 12.5x20=250m² giá 15 tỷ

Tương đương 60tr/m²
Vị trí đẹp gần trung tâm Tp Hcm ,di chuyển sang Q5 -Q6 cũng chỉ 5-10 phút

LH Vương để làm việc chính chủ
Bán nhanh đất nền kdc phú nhuận, p phước long b, giá bán từ 55tr/m2
3
17.4 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Hiện đang có các lô giá tốt sau:
+ Lô R: DT 14,5x20m = 290m², hướng Đông Bắc, đường 12m giá 60 tr/m².

+ Lô C1: DT 15x20m= 300m², hướng Tây Bắc, đường 12m giá 63tr tr/m.

+ Lô H1: DT 14x22,5m = 312,7m², hướng Tây Bắc, đường 16m, Giá 67 tr/m.

+ Lô B: DT 14x20m = 280m², hướng Đông Nam, trục 12m, Giá 67tr/m.

+ Lô A2: DT 14,2x24,2= 432m², trục chính 20m, giá 94 tr/m.

-Khu biệt thự cao cấp, ...
Bán đất 266m2  giá 55tr/m. đường huỳnh văn nghê, vĩnh hoà, bắc nha trang. lô vip hướng biển.
3
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m².
Lô đất cực đẹp, hướng nam nhìn ra biển.
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
Sát bến Du thuyền.
=======
- Lô số 21 khu 16
- Dt: 266m² (ngang 8m đất nở hậu phía sau rộng 10m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam lệch tây. Nhìn ra biển và bến Du thuyền.
- Vị trí cực đẹp, trước mặt là công viên thoáng mát. Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây căn hộ cho ...
1 nền duy nhất, 10x25m, kdc thái sơn, 60 triệu/m2, cạnh phú mỹ hưng
3
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp nền đất biệt thự KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng:
- Diện tích: 10x25m.
- Đường rộng, xe hơi tránh nhau.
- Khu đồng bộ, dân trí cao.
- Cạnh Phú Mỹ Hưng, đại đô thị GS Metro.
- Giá bán: 15 tỷ.
- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất (Chuyên mua bán nhà đất KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng).
Cc bán lô nền biệt thự da tây 3 tháng 2, tt tp vũng tàu
4
14.08 tỷ 247 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở Tây 3/2, P.11, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Người đăng: huy (1 tin đăng)
- Chímh chủ bán nền biệt thự DA Hodico Vũng Tàu Tây đường 3 Tháng 2. Cách cổng DA Sungroup chỉ khoảng 200m.
- Hướng Tây Nam.
- DT: 13*19m CN 247m² vuông vức không lỗi phong thủy. Đường rộng 13m. Đường lớn nhất trong dự án tây 3 tháng 2. Đt:(khong,ba,tam,hai,bon,sau,bay,bon,mot,bon)
Giá bán 58 tr/m². ĐT .
Biệt thự 12x20m dự án kdc sở văn hoá thông tin, bưng ông thoàn, phú hữu, tp thủ đức giá 56tr/m2
5
13.44 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ nhà kẹt tiền cần bán gấp các nền đất biệt thự, nhà phố vị trí đẹp, giá tốt dự án KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9.

+ Dự án đã có sổ đỏ cá nhân từng nền, xây dựng được ngay, điện nước âm, bảo vệ 24/7, nằm ngay ngã tư Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, gần trường học, UBND, khu công nghệ cao.

+ Đât biệt thự:

- Lô V diện tích: 12x20=240m² hướng Đông Nam trục thông D4 giá ...
Bán đất tại 300m2, pháp lý đầy đủ view sông biệt thự phú mỹ an, ngũ hành sơn
3
14.2 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đà Nẵng Pearl, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Đất nền tại đường Vùng Trung 18, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng với diện tích 300m², hướng Tây, là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư và những ai muốn xây dựng tổ ấm riêng.

+ Diện tích rộng rãi 300m² phù hợp với nhiều nhu cầu xây dựng + Mặt tiền 15m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng nhà ở + Đường vào rộng 7.5m, dễ dàng di chuyển, phù hợp cho xe ô tô + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an ...
Bán đất khu thái sơn 1, sát bên phú mỹ hưng q7, dt 10x25m giá chỉ 16,6tỷ
3
16.6 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Bán đất biệt thự, khu dân cư Thái Sơn 1, Phước Kiển, Nhà Bè. Sát bên Phú Mỹ Hưng Q7.

Lô đường thông vị trí đẹp.
DT: 10 x 25m (250m²).

+ Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 áp mái. Mẫu tự do. Xây theo quy cách.
- Đối diện là trường học.

Giá 16,6 tỷ TL.
SpL77.

LH .
Chủ bán gấp lô biệt thự đẹp 300m2 khu đô thị bình nguyên, xây tự do hướng nam ngay đhqg
12
12.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Nguyên, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Chủ bán gấp lô biệt thự đẹp khu đô thị Bình Nguyên, xây tự do hướng Nam, thành phố Dĩ An, lô đẹp nhất dự án.
Hướng Bắc, Nam gần công viên, vị trí trung tâm đẹp nhất khu, xây dựng tự do, mật độ xây dựng nhiều nhất.
Gần đường Thống Nhất mở rộng 30m thông ra BX miền Đông mới.
Xung quanh là cụm chung cư Bcons, CC Hưng Thịnh.
Kết nối nhanh chóng làng ĐHQG Thủ Đức, TP. Thủ Đức, trung tâm HC Dĩ An.

Lô ...
Đất biệt thự view sông kdc conic giá thấp hơn mặt bằng chủ gửi bán nhanh, thương lượng mạnh!
4
16.43 tỷ 269 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất biệt thự view sông KDC Conic Bình Chánh.
Giá thấp hơn mặt bằng chủ gửi bán nhanh, thương lượng mạnh!

Thông tin lô đất:

Diện tích: 13 x 20,7m (269,3m²).
Loại hình: Đất biệt thự xây dựng tự do.
Vị trí cực đẹp: Đối diện công viên + view sông thoáng mát, hiếm có.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh dân trí cao.

Lô này chỉ: 61 triệu/m² rẻ hơn thị trường.

Lợi thế nổi bật:

View kép: Công viên + sông ...
Đất nền dự án siêu đẹp ở vùng trung 18, p. hòa hải, ngũ hành sơn, đà nẵng, diện tích 300m2
3
14.2 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Hà (115 tin đăng)
ĐẤT BIỆT THỰ PHÚ MỸ AN VỊ TRÍ ĐẸP, SÁT SÔNG CỔ CÒ
Vị trí: Trung 18 đối lưng Song Hào, sát sông Cổ Cò
Đường: 7m5, vỉa hè 5m mỗi bên
Hướng: Tây Nam
Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ
Diện tích: 300m (15 x 20)
Giá bán: 14 tỷ 200 tr
Khu vực thoáng mát, gần sông, thích hợp xây villa, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài.
Liên hệ: Mr. Hà
Chuyên bán đất nền kdc phú nhuận, phước long b, tp. thủ đức vị trí đẹp trục chính, chủ cần bán gấp
5
17.89 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Chuyên bán đất nền KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9. Vị trí đẹp đối diện khu Global City.

- Lô đất Diện tích 252m², đường 12m, giá 71 triệu/m².

Ngoài ra còn nhiều nên đất khác thuộc dự án Phú Nhuận và các dự án khác xung quanh phù hợp với quý khách.

Em Tuấn nhận mua bán đất nền các dự án phân khu trên Phước Long B như dự án Phú Nhuận, dự án Nam Long, dự án Kiến Á, dự án Hoàng Anh Minh ...
Siêu phẩm  cần bán 300m2 đất biệt thự đường nguyễn phan chánh, liền kề fpt  sổ đỏ lâu dài
5
13.8 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Siêu phẩm, cần bán 300m² đất biệt thự đường Nguyễn Phan Chánh, liền kề FPT, sổ đỏ lâu dài.
Vị trí: Nằm ngay vùng lõi trung tâm mới phía Nam Đà Nẵng, trên con đường Nguyễn Phan Chánh song song trục Trần Đại Nghĩa, liền kề KĐT FPT và cách biển 1,8km.
Tiện ích: Nằm vị trí trung tâm nên tiện ích liền kề như: Trường học các cấp 1,2,3, trường liên cấp quốc tế Singapore, làng đại học Đà Nẵng, trường đại ...
Bán đất vùng trung 18 hòa hải, ngũ hành sơn, đà nẵng, dt 300m2
3
14.2 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Hà (115 tin đăng)
BÁN ĐẤT VÙNG TRUNG 18 HÒA HẢI, NGŨ HÀNH SƠN, ĐÀ NẴNG

Diện tích: 300m (15x20)
Đường Vùng Trung 18, gần sông Cổ Cò
Mặt tiền 15m, đường vào 7.5m rộng rãi

Giá: 14.200 tr
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ rõ ràng

Vị trí đẹp, cực kỳ phù hợp:
- Kinh doanh, xây căn hộ, homestay
- Xây nhà ở lâu dài

Gần các trường quốc tế: AUV, APU, Pegasus

Liên hệ: (Mr. Hà Hùng Long)

Cơ hội tốt đầu ...
Ký gửi bán nhanh 1 số nền đất thuộc KDC Phú Nhuận Q9 vị trí đẹp giá bán từ 61tr/m2
5
16.14 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô H: DT14x20.7= 290m² - đường 659 - giá 96 tr/m² (27 tỷ 840 triệu).
- Lô A2: DT 14.2x24.2m = 342m² - đường chính 659(20m) - giá 92 tr/m (31 tỷ 464 triệu).
- Lô L: DT 14x20.5m = 287m² - đường 20m - giá 68 tr/m (19t tỷ 516 triệu).
- Lô góc P DT 14.72x20 = 294.3m² - đường chính 659(sát Liên Phường - giá 96tr/m² (28 tỷ 252 triệu).
- Lô K(Góc): DT 15.2x22.2m = 340m² - đường 12m - giá 56 tr/m (19 tỷ ...
Hạ giá bán nhanh! Một số nền đất tai dự án Phú Nhuận Phước Long B giá chỉ từ 69tr/m2
5
16.28 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm mang giá trị lớn nên tất cả thông tin ở bài đăng đều chính xác.
Thông tin về sản phẩm:
-Lô D, diện tích: 14,3 x 20.5m = 293m².
Đường: 20m, hướng tây bắc- Giá 82 tr/m² - không lỗi phong thuỷ.
Giá rẻ nhất trục đường 20m.
+ Ngoài ra còn nhiều sản phẩm đang bán:
1. Trục chính 659.
- Lô P: 294m² giá 113 tr/m².
- Lô Q1: 270m² giá 100 tr/m².
-Lô H1, dt 14x22m, giá 119 tr/m2
2. Trục 12m.
- Lô ...
Cần bán 3 nền Biệt Thự tại D/A Sở Văn Hoá TT, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, vị trí đẹp, sản phẩm độc quyền
7
11.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

-Vị trí dự án nằm khúc giao giữa đường Liên Phường và đường Bưng Thoàn, thuộc P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM

-Gồm các lô biệt thư sau đang bán:

+Lô V
-Diện tích: 12m x 20m (240m2), hướng Tây Bắc
-Đường 12m, nằm trục đường D8
-Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng
-Giá Bán:46tr/m2 (11,4tỷ)

+Lô W
-Diện tích: 14m x 37m (515m2), hướng Tây Bắc
-Đường 12m, nằm trục đường thông D4
-Pháp lý sổ đỏ cá nhân ...
Từ 80 tới 100 của 220

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm