Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm kinh doanh, bán 2 lô liền kề mặt tiền đường thích quảng đức, vcn phước hải
4
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm kinh doanh, bán 2 lô liền kề mặt tiền đường Thích Quảng Đức, VCN Phước Hải
- Diện tích : 220m², ngang 10m
- Khu dân cư xây kín, kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng công ty...
. Pháp lý : HDMB, xây nhà cấp sổ
. Giá bán chỉ : 145 triệu/m² ( 31.9 tỷ )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ
Bán lô đẹp khu biệt thự hà quang 2 ( pii) diện tích 300m ngang 15m giá 18,6 tỷ.
5
18.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẸP GIÁ TỐT
*** Bán lô Biệt Thự KĐT Hà Quang 2 , Nha Trang
- DT: 300m² ( ngang 15m )
- Vị trí đẹp tuyệt đẹp , Khu Biệt thự đẳng cấp bậc nhất Nha Trang
- Đường nhựa 13m thông thoáng , đầy đủ tiện ích , cách biển 2km
- Giá bán : 62tr/m² ( 18,6 tỷ ) còn bớt cho khách thiện chí
LH: Ms Châu.
Bán đất biệt thự tại khu đô thị hà quang 2 gần sông gần công viên mát mẻ hàng hiếm giá tốt
8
18 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Khu biệt thự của khu đô thị Hà Quang 2 có vị trí trung tâm, gần sông mát mẻ, gần công viên.
- Xung quanh hàng xóm rất nhiều biệt thự đẹp, dân trí cao.
- DT 300m² mặt tiền 15m giá 60tr/m².
- Thuận tiện xây biệt thự vip với sân vườn, hồ cá Koi,... Hoặc xây trường mầm non, nhà hàng,...
LH E Thể để xem đất.
Cực hiếm! cặp lô góc tại kđt hà quang 1, vị trí kết nối thích quảng đức và vành đai chỉ 87 tr/m2
6
22.79 tỷ 262 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cực hiếm! Cặp lô góc và kề góc tại Khu đô thị Hà Quang 1, Nha Trang. Đón đầu Sun Nha Trang
- Vị trí mặt tiền đường Số 15 ( Dương Thị Xuân Quý ) đường thông kết nối đường Thích Quảng Đức và đường Vành Đai. Đối diện toà căn hộ SSH09 hiện hữu và trường tiểu học tương lai
- Tổng diện tích: 262 m2
- Ôm trọn góc mặt tiền hơn 30 mét
- Hướng Đông Bắc mát mẻ
- Đặc biệt có 3 mặt thoáng, phù hợp xây dựng ...
Hiếm lô biệt thự xéo công viên kđt hà quang 2. giá thoả thuận 6x/m rẻ nhất thị trường
4
Thỏa thuận 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô biệt thự hiếm hoi đường số 16 nhìn xéo đối diện công viên Khu Đô Thị Hà Quang 2. Giá bán thỏa thuận chỉ 6x triệu / mét vuông, mức giá thấp nhất trên thị trường. Còn thương lượng và chủ bán khai thuế đủ cho khách hàng
Diện tích 300m chiều ngang 15m hướng tây bắc
Liên hệ xem đất Trường An thương lượng chính chủ
Hiếm lô cặp ngang 10m giá 145tr/m mặt đường thích quảng đức kđt vcn phước hải. kề ct4 kinh doanh
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất cặp ngang 10 mét, giá 145 triệu đồng/mét vuông mặt đường, tọa lạc tại đường Thích Quảng Đức, Khu Đô Thị VCN Phước Hải. Lô đất nằm cạnh Tòa nhà CT4, thuận lợi cho kinh doanh.
Diện tích 220m ( ngang 10m hướng đông bắc )
Giá bán 145tr/m ( 31 tỷ 900 triệu thương lượng chính chủ )
Liên hệ Trường An
Lô cặp ngang 12m đường bùi thiện ngộ, kđt vcn phước hải, vị trí kinh doanh giá 120tr/m.
3
28.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất cặp chiều ngang 12 mét, tọa lạc trên đường Bùi Thiện Ngộ, Khu đô thị VCN Phước Hải. Vị trí kinh doanh đắc địa với giá trị 120 triệu/ mét vuông
Diện tích 240m . Hướng Đông Nam
Đường Bùi Thiện Ngộ rộng 22 mét
Giá bán 120triệu/mét vuông ( 28 tỷ 800 triệu )
Liên hệ Trường An thương lượng chính chủ và hỗ trợ sang tên nhanh gọn
Bán lô cặp sạch đẹp  mặt tiền a4 thích quảng đức  kđt vcn phước hải, nha trang
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ CẶP SẠCH ĐẸP MẶT TIỀN A4 THÍCH QUẢNG ĐỨC KĐT VCN PHƯỚC HẢI, NHA TRANG

Thuộc khu đô thị Khu đô thị VCN Phước Hải
Vị trí trung tâm dự án trục đường huyết mạch khu phía Tây thành phố, khu dân cư đông đúc, kinh doanh cực kỳ sầm uất.

Diện tích: 220m²
Ngang: 10m (lô cặp hiếm)
Hướng: Đông đón gió mát

Ưu điểm nổi bật:
Lô đất sạch đẹp, vuông vức
Không vướng hố ga, tủ điện
Mặt tiền ...
Bán cặp đất mặt tiền thích quảng đức (22,5m) kđt hà quang 2
4
26.95 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN CẶP ĐẤT MẶT TIỀN THÍCH QUẢNG ĐỨC (22,5M) KĐT HÀ QUANG 2
Vị trí: Mặt tiền trục giao thông huyết mạch Thích Quảng Đức (lộ giới 22,5m). Tọa độ vàng lưu thông sầm uất, dư địa khai thác kinh doanh đa ngành nghề hoặc xây dựng tòa nhà thương mại cực tốt.
Diện tích: 245m² (Ngang bề thế 10m). Lô sạch đẹp không tì vết. Hướng: Đông Bắc
Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Giá bán: 26,95 TỶ (~110 ...
Bán lô đất nền biệt thự khu đô thị hà quang 2 nha trang giá 62 triệu/m2.
4
18.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền biệt thự khu đô thị Hà Quang 2, Phường Nam Nha Trang giá 62 triệu/m².
- Diện tích 300m² ngang 15m, dài 20m.
- Hướng Bắc, trục đường số 16 rộng 13mét. Vị trí trung tâm dự án, gần công viên, dân cư hiện hữu , đồng bộ, xung quanh đã xây nhiều nhà đẹp.
- Giá bán: 62 triệu/m². (Thương lượng)

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).

- Em Hậu nhận kí gửi đất nền dự án, nhà phố, khách ...
Bán cặp lô 220m2 ngang 10m chỉ 145tr/m2. mặt đường thích quảng đức (a4). vcn phước hải.
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN CẶP LÔ LIỀN KỀ SẠCH ĐẸP HƯỚNG ĐÔNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG A4 THÍCH QUẢNG ĐỨC - VCN PHƯỚC HẢI

Vị trí trung tâm của dự án, trục đường huyết mạch kinh doanh sầm uất

- Tổng diện tích: 220m² ngang 10m. Sạch đẹp
- Hướng Đông
- Đường Thích Quảng Đức ( A4 ) rộng 22m
- Vị trí đắc địa. Trục đường huyết mạch kinh doanh đa nghành nghề
- Pháp lý: HĐMB, xây xong cấp sổ

Giá bán: 145 triệu/m². ( 31,9 tỷ ) . ...
Lô cặp vị trí đẹp ngay gần vành đai b4 (bùi thiện ngộ) vcn phước hải
3
28.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bùi Thiện Ngộ, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô cặp đường B4 (Bùi Thiện Ngộ) VCN Phước Hải.
DT: 240m² (ngang 12m).
Giá: 120tr/m².
Hướng Đông Nam.
Vị trí gần vành đai mát mẻ, giao thông thuận lợi, lộ giới 20m.
LH: Trung.
Cần bán lô cặp mặt tiền đường thích quảng đức phù hợp đầu tư kinh doanh khu đô thị vcn phước hải
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô cặo mặt tiền đường Thích Quảng Đức Khu Đô Thị VCN Phước Hải Nha Trang.
- Tổng diện tích : 220m² ngang 10m, dài 22m
- Hướng Đông
- Tiếp giáp đường Thích Quảng Đức lộ giới 22.5mét, đường phù hợp kinh doanh mua bán.
Trục đường huyết mạch kết nối các khu đô thị phía nam Nha Trang.
- Giá bán: 145 triệu/m². (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ)

- Liên hệ xem đất: - Ms. ...
Bán lô cặp đường thích quảng đức khu đô thị vcn phước hải tp.nha trang giá 145 tr/m
4
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô cặp đường Thích Quảng Đức khu đô thị VCN Phước Hải tp.Nha Trang giá 145 tr/m
DT: 220m ngang 10m
Hướng Đông, cặp sạch đẹp
Khu vực dân cư rất đông, phù hợp xây văn phòng, căn hộ cho thuê, kinh doanh đa nghành nghề.
Giá: 145 tr/m
Liên hệ: em Bảo
#Nhadatnhatrang, #bannhanhatrang, #bandatkdtnhatrang, #duannhatrang #datbiennhatrang
Chủ bán lô góc biệt thư đẹp size nhỏ trục đường 1a gần đường vành đai  vị trí đẹp, giá cực tốt
5
14.84 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc biệt thự diện tích nhỏ KĐT Lê Hồng Phong 2 :
- Diện tích : 212,13 m² ( ngang 15m )
+ Hướng đất: Tây Bắc.
+ Vị trí: Đường Số 1A gần đường Vành Đai. Khu vực dân cư xây đông đúc , đã xây nhà ở nhiều.
* Giá bán : 70tr/m².

Ngoài ra em Hiếu còn nhiều lô khác từ lô góc / biệt thự / lô liền kề lớn nhỏ,.. vị trí đa dạng trong dự án này.
* Anh Chị quan tâm liên hệ em Hiếu Trần đi xem đất và làm ...
Bán cặp lô mặt tiền ngang 10mét đường số 7 khu đô thị hà quang 2 nha trang giá 87 triệu/m2.
3
20.44 tỷ 235 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán cặp lô mặt tiền ngang 10mét đường số 7 Khu Đô Thị Hà Quang 2 Nha Trang
- Diện tích mỗi lô 117,5m² - Tổng 2 lô 235m² ngang 10m
- Vị trí đường số 7 lộ giới 21mét, kết nối đường Vành Đai 2 và Thích Quảng Đức, trục đường lưu thông chính, phù hợp đầu tư, kinh doanh mọi loại hình dịch vụ.
- Giá bán: 87 triệu/m².

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Từ 0 tới 16 của 16

Xem quy hoạch tại P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm