Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán gấp lô góc siêu đẹp kđt hà quang 2, nha trang
5
13.65 tỷ 195 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán gấp lô góc siêu đẹp KĐT Hà Quang 2, Nha Trang.
Diện tích: 195m² ngang 10m ôm góc 2 mặt tiền.
Vị trí: Nằm trên đường 1A rộng 16m, đường có 2 bóng cây bên đường nên mát cả ngày.
Giá bán: 70 triệu/m².
Liên hệ em Hậu .
Hàng hiếm, duy nhất lô góc đường bùi thiện ngộ giao văn tiến dũng  vcn phước hải 162 triệu /m2
15
27.86 tỷ 172 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm, duy nhất lô góc đường Bùi Thiện Ngộ - VCN Phước Hải giá bán 162 triệu /m².

- Diện tích lô góc: 172m², ngang 5m + vạt góc 5.66m.
- Hướng Nam và Tây Bắc.
- Mặt tiền đường Bùi Thiện Ngộ rộng 20m và đường Văn Tiến Dũng rộng 20m. Lô góc 2 mặt tiền đường vô cùng thông thoáng và rất khan hiếm để sở hữu được vị trí vàng này.
- Khu đô thị hiện hữu, hiện đại bậc nhất tại phường Nam Nha Trang, ...
Siêu phẩm mặt tiền ngang 10m đường thích quảng đức, kđt hà quang 1, nha trang kinh doanh siêu đẹp
5
25 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGANG 10M ĐƯỜNG THÍCH QUẢNG ĐỨC, KĐT HÀ QUANG 1 (LÊ HỒNG PHONG 1), NHA TRANG KINH DOANH SIÊU ĐẸP
Ngang 10m đoạn kinh doanh sầm uất đẹp nhất dự án
Hướng tây nam
Diện tích 190m² ngang 10m siêu hiếm (mỗi lô 95m²)
Phù hợp kinh doanh
Giá tổng 25 tỷ bao ép cọc LÀM VIỆC CHÍNH CHỦ CÒN THƯƠNG LƯỢNG
LIÊN HỆ VŨ
Chính chủ cần bán lô cặp mặt đường số 4 rộng 30m, khu đô thị hà quang 1 lê hồng phong. ngang 10m
3
25 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

DUY NHẤT LÔ CẶP MẶT ĐƯỜNG SỐ 4 KHU ĐÔ THIH HÀ QUANG 1. NGANG 10M .MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30M2
STH 40 giá 25 Tỷ Bao cọc, diện tích 190m² ( ngang 10 dài 19 )
Lô sạch đẹp ( hỗ trợ vay ngân hàng )
giá 25 tỷ bao cọc bao công chứng sang tên
: kiều Tiên
Siêu đẹp lô góc đường bùi thiện ngộ văn tiến dũng vcn phước hải giá 162tr/m2 0966 838 ***
4
27.86 tỷ 172 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc đẹp và đẳng cấp nhất KĐT VCN Phước Hải, đối diện chủ đầu tư Sun Group.
Bán nhanh lô góc VIP siêu đẹp đườnh A2 (Văn Tiến Dũng) và đường B4 (Bùi Thiện Ngộ).
Góc ngã tư mỗi đường rộng 20m.
Diện tích 172m² (9m x 20m).
Giá bán nhanh 162tr/m².
Liên hệ Tâm.
Bán lô đất góc đẹp giá tốt kđt hà quang 2 nha trang giá tốt  0934 797 ***
5
11.43 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán lô đất góc đẹp giá tốt KĐT Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 190,5m² ngang đẹp.
- Giá tốt: 60tr/m².
- Vị trí đẹp chỗ để xe rộng phù hợp kinh doanh.
- A/C quan tâm.
- Ngoài ra E còn nhiều lô.
Liên hệ: .
Mua bán ký gửi bất động sản nhanh chóng ạ.
Bán lô góc vị trí kinh doanh đắc địa đường thích quảng đức khu đô thị hà quang 2 nha trang
3
23.85 tỷ 164 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc vị trí kinh doanh đắc địa đường Thích Quảng Đức, Khu đô thị Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 164.5m².
- Vị trí mặt tiền đường Thích Quảng Đức và đường Số 5. Trục đường chính huyết mạch phù hợp kinh doanh mua bán Lô góc đẹp phù hợp đầu tư. Kinh doanh showroom, căn hộ, nhà hàng...
- Giá bán: 145 triệu/m² (có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ xem đất: - Ms. ...
Bán lô góc tđc kđt vcn phước long  nam nha trang
3
15.5 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc TĐC KĐT VCN Phước Long - Nam Nha Trang
- Diện tích: 161,8 m². Ôm 2 mặt đường hơn 20m.
- Pháp lí sổ hồng xây dựng tự do
- Đường oto rộng rãi, cách đường 28 chỉ 1 căn nhà.
- Hướng đông và đông nam
- Hiện tại đang cho thuê 12tr/ tháng
- Phù hợp xây toà nhà văn phòng, xây dựng căn hộ cho thuê
- Giá bán: 15.5 tỷ.

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để dược tư vấn cụ thể
Lô góc hiếm còn xót lại đường bùi thiện ngộ vs văn tiến dũng cần bán
3
24.08 tỷ 172 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc siêu đẹp đường A2 và B4 VCN Phước Hải.

Diện tích 172m² ngang 9m.
Góc ngã tư mỗi đường rộng 20m.
Giá bán nhanh 140tr/m².
Lh: Trung.
Hàng hiếm  chủ cần bán lô 2 mặt tiền đường vành đai 2  trực diện sông quán trường  hà quang 2
4
15.19 tỷ 155 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - chủ cần bán lô 2 mặt tiền đường Vành Đai 2 - trực diện sông Quán Trường - Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 155m².
- Ngang 8m.
- Hướng Tây & Đông.
- Trực diện view sông Quán Trường trên đường Vành Đai 2.
- Pháp lý: HĐMB, ngân hàng BIDV hỗ trợ cho vay 70% giá trị chuyển nhượng.
Hàng hiếm trên thị trường hiện nay, có thể xây nhà kinh doanh Cafe, nhà hàng...

Giá bán: 98 tr/m², thương ...
Bán lô đất đẹp giá tốt kđt hà quang 2 nha trang.  0934 797 ***
5
11.43 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán lô đất đẹp giá tốt KĐT Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 190,5m² ngang đẹp.
- Giá rẻ nhất thị trường: 60triệu/m².
- Vị trí đẹp chỗ để xe rộng phù hợp kinh doanh.
- Còn nhiều lô đáp ứng đầy đủ nhu cầu quý khách hàng.
- A/C quan tâm.
Liên hệ: .
Lô góc cực đẹp ngã tư đường số 3 lạc an hà quang 1, gần đường vành đai 2 đối diện sun group
5
20.38 tỷ 163 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc cực đẹp ngã tư đường Số 3 Lạc An Hà Quang 1, gần đường Vành Đai 2, đối diện dự án SunGroup.
- Diện tích: 163m2
- Lô góc ngã tư đường Số 3 Lạc An (lộ giới 20mét) gần sông ngay đường Vành Đai 2, đối diện dự án SunGroup.
- Xây dựng 4 tầng, 1 hầm, 1 tum. Phù hợp xây toà căn hộ, spa, văn phòng.
- Giá bán: 125 triệu/m². (Thương lượng).

- Liên hệ - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Từ 0 tới 12 của 12

Xem quy hoạch tại P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm