Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất hiếm sạch đẹp mặt đường số 22 (b5) kđt vcn phước long 1 gần đường thích quảng đức
4
12.65 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đầu tư cực tốt - Đường số 22 (B5) rộng 35m Khu đô thị VCN Phước Long 1 P. Nam Nha Trang. Kết nối trực tiếp với Đảo 1 khu đô thị Sun Group, và mở rộng ra thẳng biển Trần Phú. Tiềm năng đầu tư cực kì tốt.
Diện tích: 110m² (ngang 5m dài 22m).
Lô đẹp hướng Bắc, rất gần đường Thích Quảng Đức (không sợ vướng gầm cầu nếu làm cầu vượt)
Giá chỉ: 115 triệu/m2
Lô đất vị trí đầu tư cực tốt ...
Bán lô đất đường số 8 hà quang 2, phường nam nha trang đối diện trung tâm thương mại
3
9.56 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất Đường Số 8 Hà Quang 2, Phường Nam Nha Trang đối diện trung tâm thương mại.

- Diện tích: 112.5m² ngang 5m. Hướng Đông Nam.
- Vị trí: STH37 đường Số 8, đối diện quỹ đất QH trung tâm thương mại.
- Giá bán 85 triệu/m² (có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Đường thích quảng đức ngang 8m  kđt hà quang 1  giá trị tiềm năng tăng cao  giá bán nhanh
6
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất trục đường chính Hà Quang 1 - Thích Quảng Đức - ngang 8m.

- Cơ hội vàng sở hữu lô đất ngay mặt tiền đường Thích Quảng Đức trục đường huyết mạch, sầm uất bậc nhất KĐT Hà Quang 1.

- Thông tin lô đất:

Diện tích: 120m² (ngang 8m hiếm có).

- Vị trí: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức trục đường chính kết nối trung tâm, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề.

- Tiện ích: Gần chợ, trường học, công ...
Hàng hiếm ... mặt tiền 8m tại kđt hà quang 2 .
5
11.81 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền 8m tại kđt Hà Quang 2
- Diện tích: 144m² . Ngang 8m
- Được xây dựng 3,5 tầng
- Hướng : Đông
- Phù hợp làm căn hộ, coffe, spa..
- Giá bán : 83tr/m² ( bên bán bao hết các loại thuế phí liên quan đến chuyển nhượng)
Bán đất kđt hà quang 1 đối diện công viên và cụm chung cư, mặt tiền 6.5m giá tốt đầu tư
7
10.14 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Một lô duy nhất mặt tiền 6.5m nở hậu đối diện công viên và cụm chung cư, gần đường số 18 thông qua khu SunGroup.
- DT 128.3m² mặt tiền 6.5m nở hậu rất đẹp và dễ bố trí xây nhà.
- Block xây nhà xong được cấp sổ, những căn nhà xung quanh đã có sổ.
Giá 79tr/m².
Còn nhiều vị trí đẹp khác giá tốt.
Alo E Thể để xem đất.
Cần bán lô đất mặt tiền đường thích quảng đức khu đô thị vcn phước hải nha trang giá 125 triệu/m2.
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất nền mặt tiền đường Thích Quảng Đức Khu Đô Thị VCN Phước Hải Nha Trang.

- Diện tích: 132m² (6x22).
- Đường Thích Quảng Đức lộ giới 22.5m, xây dựng 5 tầng, phù hợp mọi loại hình kinh doanh ạ. Trục đường chính kết nối các khu đô thị phía nam Nha Trang, nhộn nhịp cả ngày và đêm.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, chủ đầu tư VCN uy tín, xây nhà cấp sổ.
- Giá bán: 125 triệu/m². (Có thương ...
Cần tiền bán lô đất kđt hà quang 1. đối diện công viên. phù hợp cho kinh doanh. giá 79tr/m2
8
10.19 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán lô góc khu đô thị Hà Quang 1.
- Vị trí đối diện công viên. Phù hợp kinh doanh. Mua bán hoặc ở.
- Xung quanh dân cư đông đúc. Dân trí cao. Đối diện công viên.
- Đặc biệt là khu này xây dựng được cấp sổ hồng cá nhân gắn liền tài sản lên đất.
- Diện tích: 129m². Ngang 6.5m. Nở hậu.
- Giá bán: 79tr/m².

Liên hệ ngay : (Mr Tín)
Cần tiền bán lô đất lê hồng phong 1. được xây dựng 3 tầng. giá 69tr/m2.  0934 082 ***
10
7.59 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường số 37 khu đô thị Lê Hồng Phong 1 Nha Trang.
- Lô đất nằm trên đường số 37 được xây dựng 3 tầng. Rất phù hợp cho xây dựng kinh doanh. Làm văn phòng hoặc căn hộ đều được.
- Xung quanh 5 tòa nhà chung cư. Số lượng dân rất đông. Nên kinh doanh rất rù hợp.
- Diện tích: 110m² ngang 5m.
- Đường rộng 13m, vỉa hè rộng 3m.
- Hướng: Tây Nam.
- Giá bán: 69tr/m².

Liên hệ: (Mr Tín).
Giá rẻ 69 triệu/mét vuông lô ngang 8m đường 1a kđt hà quang 2
3
9.25 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nền ngang 8 mét, giá tốt 69 triệu đồng/mét vuông, vị trí đẹp đường 1A, Khu đô thị Hà Quang 2.
Diện tích 134m² ngang 8m hướng tây nam view sông
Trục chính xây full mặt tiền kinh doanh tốt
Giá tốt 69triệu/m² ( 9 tỷ 246 triệu )
Liên hệ Trường An thương lượng chính chủ
Giá 125tr/m bán nhanh lô mặt tiền a4 thích quảng đức kđt vcn phước hải. vị trí kinh doanh đẹp
4
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Giá 125tr/m bán nhanh lô mặt tiền A4 Thích Quảng Đức KĐT VCN Phước Hải
Diện tích 132m² ngang 6m hướng tây nam
Đường Thích Quảng Đức rộng 24m kinh doanh tốt đối diện đường Bùi Thiện Ngộ và CT4
Hạ giá chốt nhanh 125tr/m ( thị trường đang bán 145-150tr/m)
Liên hệ xem đất Trường An hỗ trợ sang tên giấy tờ nhanh gọn ạ
Đất nền mặt tiền ngang 8 mét đường số 4 thích quảng đức hà quang 1 nha trang giá chỉ 155 triệu/m2
4
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán nhanh lô đất mặt tiền 8 mét đường Thích Quảng Đức khu đô thị Lê Hồng Phong 1, Nha Trang.
- Diện tích: 120m² ngang 8 mét.
- Nằm trên trục đường huyết mạch khu vực phía tây Nha Trang, kinh doanh tốt, thích hợp mở showroom, nhà hàng...
- Xây dựng 4 tầng, 1 tum, 1 hầm.
- Giá bán: 155 triệu/m².

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).

- Em Hậu nhận kí gửi đất nền dự án, nhà phố, ...
Đường thích quãng đức ngang 8mcần bán gấp dễ kinh doanhdễ tăng giá cực hiếm tại hà quang 1
6
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG HIẾM TRỤC CHÍNH THÍCH QUẢNG ĐỨC NGANG 8M SIÊU ĐẸP
-DT: 120m (Ngang 8m)
-Vị trí: Trục đường Thích Quảng Đức tuyến đường huyết mạch, kinh doanh sầm uất, cho thuê dòng tiền cực kỳ tốt
-Diện tích: Ngang 8m cực kỳ hiếm, dễ thiết kế nhà phố, biệt thự mini hoặc kinh doanh
-Đường rộng, lưu thông thuận tiện kết nối nhanh ra trung tâm
-Mức giá cực kỳ tốt cho trục chính
-So với tiềm năng tăng giá ...
Lô đất nền đường số 37 khu đô thị hà quang 1, phường nam nha trang giá bán 69 triệu/m2 bao ép cọc.
4
7.59 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô đất nền đường số 37 Khu Đô Thị Hà Quang 1, Phường Nam Nha Trang Giá 69 triệu/m².

- Diện tích: 110m² (5mx22m)
- Vị trí đường Số 37 lộ giới 13mét. View hướng sông Quán Trường, và SunGroup.
- Xây dựng 3,5 tầng, đối lưng là chung cư nên phía sau đất có mặt thoáng.
- Giá bán : 69 triệu/m² (bao ép cọc móng)
- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Vị trí đẹp, giá đầu tư, sở hữu ngay lô liền kề 120m2 đối diện lock bt, đường số 5 hướng đn sạch đep
4
7.8 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Vị trí đẹp, giá đầu tư, sở hữu ngay lô liền kề 120m² đối diện lock BT, đường số 5 hướng ĐN sạch đẹp
- Diện tích : 120m² ngang 5m hướng Đông Nam
- Vị trí ngay trung tâm KĐT, khu bàn cờ chuẩn chỉnh quy hoạch, đường số 5 kết nối Thích Quảng Đức và vành đai 2
Giá bán : 7.8tỷ bao ép cọc 301tr
Pháp lý HĐMB bao sang nhượng
Lh em Chánh
Chủ cần bán lô bùi thiện ngộ khu đô thị vcn phước hải để mua vinhomes pearl bay
3
Thỏa thuận 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

-- Cần bán lô đất KĐT VCN Phước Hải đường B4 (Bùi Thiện Ngộ) rất đẹp đoạn gần Thích Quảng Đức.
-- Vị trí : thuộc KDT phía Tây đẹp nhất Nha Trang, đầy đủ tiện ích, giáp với dự án SunGroup

-- Diện tích: 120m² ngang 6m. Rất phù hợp xây căn hộ khai thác dòng tiền
-- Pháp lý: HĐMB.
-- Giá bán rẻ nhất thị trường khu này
-- Liên hệ: đạt.
Lê hồng phong 1, giá tốt 69tr/m2
8
7.59 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Giá tốt Hà Quang 1.
Dt 110m² (5x22) hướng Tây.
Đường Số 37, lưng thoáng vì giáp hành lang chung cư Ssh08.
Chỉ 69tr/m².
E Niệm .
Chủ hạ giá bán gấp mặt tiền kinh doanh vcn phước hải
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

CHỦ HẠ GIÁ BÁN GẤP MẶT TIỀN KINH DOANH VCN PHƯỚC HẢI
Vị trí sầm uất: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức nhộn nhịp cả ngày lẫn đêm, KĐT VCN Phước Hải.
Diện tích: 132m² (ngang 6m)
Hướng: Tây
Tiềm năng xây dựng: Được phép xây 1 trệt, 4 lầu, 1 tum
Pháp lý: HĐMB chuẩn chỉnh từ CĐT VCN
Tiện ích & Điểm nổi bật:
Vị trí đắc địa để kinh doanh đa ngành nghề hoặc xây tòa nhà dòng tiền.
Giá cực tốt so ...
Bán đất kđt hà quang 1, mặt tiền 8m nằm giữa 2 cụm chung cư, gần công viên
8
11.67 tỷ 145 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Một lô đất siêu đẹp nằm giữa 2 cụm chung cư, dân cư đông đúc.
- Gần công viên lớn nhất của KĐT Hà quang.
- DT 145.9m² mặt tiền 8m xây nhà rất đẹp.
- Gần đường vành đai, gần kđt hỗn hợp Sungroup.
Giá 80tr/m² có TL cho khách thiện chí.
LH e Thể để xem đất.
Cần bán lô mặt đường b522 kinh doanh kđt vcn phước long 1 nha trang
4
12.65 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô mặt đường B5-22 kinh doanh KĐT VCN Phước Long 1 Nha Trang
Diện tích 110m² ngang 5 hướng bắc
Vị trí đẹp trục chính đường lớn 30m vỉa hè rộng 7m kinh doanh tốt nhất khu vực
Giá 115tr/m² ( 12 tỷ 650 triệu )
Liên hệ em Trường An xem đất và hỗ trợ tìm sản phẩm đẹp phù hợp nhu cầu khách hàng
Bán lô đất mặt đường thích quảng đức, kđt vcn phước hải, giá 125tr/m, giá cũ 130tr/m
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Chủ hạ giá tốt 125tr/m, giá cũ 130tr/m lô đất mặt đường Thích Quảng Đức, KĐT VCN Phước Hải
Diện tích 132m, ngang 6m, vỉa hè rộng
Vị trí mặt tiền đường kinh doanh Thích Quảng Đức nhộn nhịp cả ngày lẫn đêm
Xây dựng được 1 trệt 4 lầu 1 tum
Pháp lý chuẩn nhất trong các KĐT
Giá cực tốt chỉ 125 triệu/m (thị trường đang rao từ 150-160)
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm sản phẩm phù hợp ...
Từ 0 tới 20 của 32

Xem quy hoạch tại P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm