Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ cần bán nhanh hạ giá 47tr/m2
lô góc biệt thự mỹ gia  gói 8
3
13.51 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chủ cần bán nhanh hạ giá 47tr/m2
Lô góc Biệt Thự Mỹ Gia - Gói 8
- Diện tích 287,5m² ngang 15m
- View nhà công viên hoa giấy, gần khu hồ bơi - Giai đoạn 1
- Thích hợp xây biệt thự ở - Kinh doanh
- Pháp lý: hdmb
Giá : 47tr/m² (bao ép cọc + thiết kế)

Liên hệ: Ngọc Ánh
Biệt thự view công viên  khu đô thị ven sông tắc  giá chỉ 30tr/m2
5
9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Biệt thự Sông Tắc view công viên giá chỉ 30tr/m².

- Duy nhất 1 lô cực đẹp, vị trí tiềm năng, lưng tựa núi mặt hướng sông.
- Diện tích 300m² ngang 15m vuông vức - đối diện công viên.
- Hướng sông mát mẻ quanh năm không gian sống lý tưởng.

Liên hệ ngay: - Minh Hiếu (phone/zalo).
Bán đất biệt thự ven sông tắc  view đối diện công viên, gần trục chính đường phong châu
5
Thỏa thuận 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biêt thự ven sông thì đây là sản phẩm không thể bỏ qua, giá chỉ bằng 1/2 các khu đô thị xung quanh hiện nay.
Lô đất biệt thự 300m² - trục chính dự án Ven Sông Tắc.

Diện tích: 300 m².
Ngang 15m.
Đối diện công viên và bãi đậu xe, trục đường chính lớn kết nối đường Phong Châu.
Sổ đỏ riêng - Hạ tầng đã hoàn thiện sẵn cho chủ xây nhà.
Có đường nội bộ rộng 3m đi ra sông Tắc.
Đối diện dự án Sun ...
Lô biệt thự kđt ven sông tắc trục chính view sông giá tốt nhất 25tr/m2 nhìn sang dự án sungroup
14
7.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Sót lại lô biệt thự rẻ nhất KĐT Ven Sông Tắc đối diện KĐT hỗn hợp Sungroup.
Có tiềm năng tăng giá cao trong tương lai!

Lô biệt thự trục đường chính view trực diện sông giá rẻ nhất dự án chỉ 25tr/m².
Vị trí gần đường Phong Châu, gần công viên cây xanh, nằm cạnh các biệt thự đã xây dựng rồi.

Anh chị khách quan tâm liên hệ em Rôn Huỳnh: để được tư vấn 24/7 và hẹn lịch đi xem đất.
Với giỏ hàng đa ...
Bán lô đất kđt ven sông tắc vĩnh thái nha trang hòn một 300m2 hướng sông
3
9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất KĐT Ven Sông Tăc Vĩnh Thái Nha Trang Hòn Một- 300m² hướng sông
====
- Vị trí nằm cách TTTP Nha Trang chỉ 2 km.
- Diện tích: 300m (15*20m)
- Hướng Đông Nam
- Đường trước nhà 13m sau tiếp giáp đường 2m.
- Pháp lý: HĐMB
- Giá bán: 30tr/m2
Liên hệ: gặp Ngọc Dịu
Giá tốt nhất dự án kđt mỹ gia  đối diện công viên hoa giấy, gần khu hồ bơi gói 8  giá 46tr/m2
3
13.22 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Giá tốt nhất dự án KĐT Mỹ Gia.
- Vị trí: Đối diện công viên hoa giấy, gần khu hồ bơi Gói 8 - The Capella.
- Lô góc 287.5m² ngang 15m hướng Nam mát mẻ.
- Pháp lý: HĐMB sang tên công chứng trong ngày.
Giá bán: 46tr/m².

Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em: - My.
Giảm giá mạnhđường cv rộng 29m gói 7 khu đô thị mỹ gia 287,5m²  giá tốt nhất thị trường
6
13.22 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP ĐỐI DIỆN ĐƯỜNG CÔNG VIÊN RỘNG 29m GÓI 7 KĐT MỸ GIA

-Diện tích: 287,5m² (Ngang 15m)
lô đất rộng, dễ thiết kế biệt thự hoặc nhà ở cao cấp.
-Vị trí: Đường công viên gói 7 KĐT Mỹ Gia đối diện đường công viên thoáng mát, không gian sống lý tưởng, cực kỳ yên tĩnh và đẳng cấp.
-Kết nối nhanh ra các trục đường lớn thông đến các gói còn lại ở Mỹ Gia.
** Giá bán: tốt nhất thị trường ...
Cần bán lô đất biệt thự  kđt ven sông tắc, vị trí trung tâm của dự án, đối diện công viên cây xanh
4
Thỏa thuận 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất Biệt Thự hàng hiếm View đối diện công viên - KĐT Ven Sông Tắc
- Diện tích: 280 m².
- Pháp lý: HĐMB.
- Lô đất mặt đường rộng 13m
- Đối diện công viên mát mẻ quanh năm
- Phong thủy đẹp với thế lưng tựa núi mặt hướng thủy

Giá tốt để đầu tư sinh lời và mua xây Villa để ở
Liên hệ: Mr Thành để đi xem đất và tư vấn chi tiết.
Bán lô góc đông nam giá tốt gói 8, view công viên cây xanh gần hồ bơi, giá 46tr/m2 bao hết
3
13.22 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô góc hướng Đông Nam gói 8 KĐT Mỹ Gia, view công viên cây xanh, gần hồ bơi.
- Diện tích: 287.5m² (15mx20m vát góc).
- Đường đôi công viên hoa giấy rộng 26.5m, hướng Đông Nam - Tây Nam, gần hồ bơi trung tâm.
- Giá bán: 46 triệu/m² (bao ép cọc + thiết kế + thuế phí sang tên).
Liên hệ xem đất: - Em Hoa.
Bán đất nền dự án tại khu đô thị ven sông tắc, giá tốt chỉ với 27 triệu/m2, 300m2
17
8.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Đất nền dự án tại khu đô thị Ven Sông Tắc, phố Phong Châu, xã Vĩnh Thái, Nha Trang chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản tiềm năng. 300m² với mặt tiền 15m, ngõ vào rộng 13m, dễ dàng di chuyển và phát triển kinh doanh. 27 triệu/m², giá cực kỳ hợp lý cho một vị trí đắc địa như thế này.

Khu vực này không chỉ thoáng đãng mà còn được thiết kế hiện đại với nhiều tiện ...
Bán lô biệt thự mỹ gia gói 2 mặt tiền phong châu đối diện dự án sungroup, dt 300m2, giá 59tr/m2
5
17.7 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự Mỹ Gia gói 2 mặt tiền Phong Châu đối diện dự án Sun, trước mặt quy hoạch quảng trường danh nhân.
Diện tích: 300m ngang 15m dài 20m.
Hướng: Đông Nam.
Đường rộng: 10m.
Tiện ích bán kính 1km: Đầy đủ.
Giá bán: 59tr/m² = 17 tỷ 709 triệu (giá cũ 62tr/m)(thương lượng).
Pháp lý: HĐMB.
Thuế phí: 2 bên.
Liên Hệ Lê Thủy Nha Trang .
Giá tốt nhất lô góc biệt thự mỹ gia  ngay cổng chính, đối diện hồ bơi the capella nha trang
3
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

CẦN BÁN GẤP LÔ GÓC BIỆT THỰ KDT THE CAPELLA (MỸ GIA GÓI 8) NHA TRANG.
Vị trí đẹp: Ngay cổng chính vào khu tiện ích, hồ bơi trung tâm.
- Lô góc 2 mặt tiền, diện tích: 287.5m2
- Giá tốt nhất thị trường: 50tr/m2
- Liên hệ: - phone, zalo, viber, whatsapp Ngân
Lô góc biệt thự mỹ gia gói 7 nha trang  gần charmora city sun group. giá 50 triệu/m2
5
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (28 tin đăng)
Lô Biệt Thự góc Siêu Đẹp, Siêu VIP đối diện đường Công Viên Cây Xanh (rộng 29m), Gói 7 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang
Diện tích: 287,5m²
Hướng Bắc và Tây
Giá bán: 50 triệu/m² (cọc riêng 158 triệu, tặng thiết kế)
Liên hệ: Thanh xem đất và làm việc trực tiếp với chủ!
Bán lô biệt thự góc siêu đẹp, siêu vip  gói 7 kđt mỹ gia, nha trang.  0935 834 ***
5
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (28 tin đăng)
Chính chủ bán Lô Biệt Thự góc Siêu Đẹp, Siêu VIP đối diện đường Công Viên Cây Xanh (rộng 29m), Gói 7 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang.
Diện tích: 287,5m².
Hướng Bắc và Tây.
Giá bán: 50 triệu/m² (cọc riêng 158 triệu, tặng thiết kế).
Liên hệ: Thanh xem đất và làm việc trực tiếp với chủ!
Bán đất biệt thự ven sông tắc hòn một vị trí đẹp, hướng sông giá tốt.  0898 368 ***
3
8.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất KĐT Ven Sông Tăc- Hòn Một- 300m² hướng sông
====
- Vị trí nằm cách TTTP Nha Trang chỉ 2 km.
- Diện tích: 300m (15*20m)
- Hướng Đông Nam
- Đường trước nhà 13m sau tiếp giáp đường 2m.
- Pháp lý: HĐMB
- Giá bán: 28tr/m2
====
Lh:
Chuyên (hàng hiếm )siêu phẩm biệt thự ven sông tắc view sông giá tốt nhất thị trường
5
11.21 tỷ 295 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cơ hội hiếm có để sở hữu "vị trí kim cương" - Đất nền biệt thự view trực diện Sông Tắc, thảnh thơi tận hưởng không gian resort ngay tại nhà.
-Nhất cận thị, nhị cận giang, tam cận lộ". Lô đất này hội tụ đầy đủ các yếu tố phong thủy thịnh vượng, mang lại tài lộc và sức khỏe cho người ở và đầu tư

DT: 294m² (Ngang 15m)
Hàng hiếm trong khu đô thị Ven Sông Tắc tại thời điểm này mà có view Sông Tắc mà ...
Lô đẹp giá tốt tại dự án kđt ven sông tắc đáng đầu tư
7
8.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô đẹp giá tốt nhất dự án KĐT Ven Sông Tắc
Tại TP Nha Trang - đối diện DA SunGroup

Diện tích 300m ngang 15m
Hướng Đông Hướng sông mát mẻ vị trí đẹp

Giá tốt nhất 28triệu/m
Liên hệ Giang : xem đất
Còn nhiều lô đẹp tại nhiều vị trí khách hàng liên hệ e Giang cập nhật giỏ hàng
Chính chủ bán lô góc đất nền biệt thự kđt ven sông tắc, dt 273m2. 0983 638 ***
4
Thỏa thuận 273 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

* Chính chủ bán đất nền biệt thự KĐT Ven Sông Tắc, cạnh dự án của Sun Group - Sun Charmora thành phố Nha Trang, cạnh Khu Hành chính mới, cách bãi biển 4km...
* Diện tích 273m², lô góc
* Giá bán 3Xtr/m², bao phí sang tên.
Quý khách hàng có nhu cầu mua đất liền kề, biệt thự vui lòng liên hệ chính chủ: hoặc .
Trân trọng cảm ơn và kính chúc sức khoẻ!
Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền gói 2 mỹ gia,dt 206m2,giá chỉ 62tr/m2
9
12.77 tỷ 206 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN GÓI 2 MỸ GIA TÂM ĐIỂM KẾT NỐI NAM NHA TRANG
Vị trí vàng:nằm trên ngã tư trục đường số 8 (rộng 18m) và đường số 1(rộng 16m)
Thông thẳng ra trục đường lớn 27m.
Kết nối trực tiếp đường số 20 trục chính thông ra Võ Nguyên Giáp và Phong Châu.
Sát vách khu hành chính mới và các dự án trọng điểm của Sun Group
Diện tích: 206 m².
Hướng: Tây Bắc+Tây Nam: Lô góc thoáng ...
Bán đất nền dự án tại khu đô thị ven sông tắc, 30tr/ m2, 280m2, view đẹp giá ngộp
4
8.4 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Đất nền dự án ở Khu đô thị ven sông Tắc, Phong Châu, Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa.
Diện tích lên tới 280m², giá chỉ 30tr/ m².
Mặt tiền rộng 15m, cực hợp cho việc kinh doanh.
Hướng cửa đông nam phong thủy tốt cho gia chủ.
Đất sạch, pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán.
Không gian thoáng đãng, thích hợp cho những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Gần bệnh viện đa khoa Yersin Nha ...
Từ 0 tới 20 của 27

Xem quy hoạch tại X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Xã Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Xã Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Xã Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.