Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền biệt thự kđt vĩnh hoà, sát biển, sổ hồng lâu dài, view công viên giá đầu tư
5
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất nền biệt thự hiếm view công viên KĐT Vĩnh Hoà, sát biển, sát bến du thuyền.
- Diện tích: 266m² (ngang 7.9 dài 30m nở hậu 10m).
- Lô hiếm view công viên nhỏ, ngay cạnh bến du thuyền cực kỳ đẹp và tiềm năng.
- Pháp lý sẵn sổ đỏ lâu dài, sang tên được ngay.
- Giá bán: 55 triệu/m².
Liên hệ em: - Ms. Hoa.
Bán đất biệt thự mặt tiền phạm văn đồng ngang 11m giá 68tr/m2
3
19.65 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Biệt thự Vĩnh Hoà, Nha Trang, Khánh Hoà.
- Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng.
Diện tích 289m² ngang 11m.
Giá 68tr/m² thương lượng.
Vị trí nằm trên trục đường Phạm Văn Đồng - Phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh.
Liên hệ Tiến để xem đất và thương lượng chính chủ.
Nhận kí gửi bất động sản.
Lô đất cực đẹp giá rẻ phạm văn đồng, kđt vĩnh hoà nha trang. xây dựng được 16 tầnggiá 72 triệu/m2
10
19.11 tỷ 265 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất biệt thự lấn biển cây dựng được 16 tầng - KĐT Vĩnh Hoà - mặt tiền Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hoà - Nha Trang - giá 72 triệu/m².

Bán đất đường Phạm Văn Đồng - KĐT mới Vĩnh Hoà - Phường Vĩnh Hoà - Nha Trang.
- DT: 265,4 m² (ngang 11m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 32m. Cây dựng tối đa 16 tầng.
- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án ...
Cần bán 68tr/m2. lô đất biệt thự đường phạm văn đồng, p. bắc nha trang. dt 289m2 sát bến du thuyền
6
19.65 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 68tr/m².
Lô đất biệt thự cực đẹp, mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, Bắc Nha Trang.
Gần ngay cổng bến du thuyền quốc tế Amiana.
==========
- Lô 08 - Ô18.
- DT: 289m² (rộng 11m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Bắc.
- Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m.

Ưu điểm:
Mặt tiền đường lớn, vị trí đẹp thuận tiện vừa ở vừa Kinh doanh buôn bán, mở quán cafe, xây Ks kinh doanh lưu trú căn hộ ...
Hàng hiếm  chủ cần bán lô cặp view biển bến du thuyền quốc tế  vĩnh hoà
5
14 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - chủ cần bán lô cặp view biển bến du thuyền quốc tế - Vĩnh Hoà.
- Mặt tiền đường Huỳnh Văn Nghệ - gần bến du thuyền Marina Nha Trang.
- Diện tích 280 m².
- Ngang hơn 10m.
Đường rộng 13m có vỉa hè, đối diện công viên thông thoáng.
Cách biển và bến du thuyền Ana Marina chỉ 120m.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân. QH phân khu đất hỗn hợp (nhóm nhà ở và dịch vụ).
Bến du thuyền hiện nay thường xuyên ...
Bán đất 266m2  giá 55tr/m. đường huỳnh văn nghê, vĩnh hoà, bắc nha trang. lô vip hướng biển.
3
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m².
Lô đất cực đẹp, hướng nam nhìn ra biển.
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
Sát bến Du thuyền.
=======
- Lô số 21 khu 16
- Dt: 266m² (ngang 8m đất nở hậu phía sau rộng 10m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam lệch tây. Nhìn ra biển và bến Du thuyền.
- Vị trí cực đẹp, trước mặt là công viên thoáng mát. Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây căn hộ cho ...
Bán lô đất sổ hồng kđt mới vĩnh hòa gần ngay dự án sungroup bắc nha trang
4
15.25 tỷ 299 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

bán lô đất KĐT mới Vĩnh Hoà
diện tích 299m² giá 51tr/m2
sổ hồng - đông bắc - trước công viên
ngay cụm tiền ích Bến du thuyền, Làng Tôm Seafood đón khách đông đúc đang là điểm đến của Khách du lịch
gần đại dự án Latien và dự án Sungroup Bắc Nha Trang sắp triển khai
liên hệ :
Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền view biển siêu đẹp. cách biển 50m. đối diện bến du thuyền
4
21.3 tỷ 284 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền view biển siêu đẹp. Cách biển chỉ 50m.
Đối diện bến du thuyền, cách đường Phạm Văn Đồng chỉ 20m. Sát biển.
Đường rộng 18m, giao thông thuận tiện, khu dân cư cao cấp.
Góc 2 mặt tiền, thoáng mát, nhìn trực diện biển và bến du thuyền.
Diện tích: 284 m² full thổ cư.
Rất hợp để xây biệt thự nghỉ dưỡng. Vừa ở vừa kinh doanh sau này.
Giá: 75 tr/m² (21,3 tỷ).
Bán đất xây biệt thự đường huỳnh văn nghệ, p. bắc nha trang. dt 272,7m2 (ngang 10m)  giá 50tr/m2
6
13.64 tỷ 272 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 50tr/m².
HÀNG VIP GIÁ RẺ !
Lô đất Biệt thự, đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, TP Nha Trang.
Gần biển bãi tắm đẹp, cạnh Bến Du thuyền, khu biệt thự nghỉ dưỡng.
.
- Diện tích: 272,7m² (ngang 10m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa rộng 13m.
- Pháp lý: Sổ hồng, đất ở tại đô thị, 100% thổ cư
- Vị trí đẹp gần biển,

Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư khai thác kdks cho ...
Giá cực rẻ. biệt thự đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, nha trang  279,2m2 ngang 10m  giá 48 tr/m2
10
13.4 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, P. Bắc Nha Trang - 279,2m² ngang 10m - giá chỉ 48 triệu/m².

Cần bán lô đất đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, phường Bắc Nha Trang.
- Diện tích: 279,2m², ngang rộng 10m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ đỏ.
- Vị trí: Lô đất đường Huỳnh Văn Nghệ, nằm trong khu đô thị Vĩnh Hoà là khu đô thị lấn biển đẹp nhất Nha Trang, nằm cạnh bến du thuyền quốc ...
Rẻ nhất dự án chỉ với 48 tr/m2 sở hữu lô biệt thự đường huỳnh văn nghệ, kđt mới vĩnh hòa, bắc nt
4
13.39 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Nằm trên con đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13 m sạch đẹp, thuộc khu đô thị mới Vĩnh Hòa, phường Bắc Nha Trang.
Nơi đây tập trung nhiều dự án nghỉ dưỡng lớn phía Bắc Nha Trang, Bến Du Thuyền Quốc Tế...
Cơ sở hạ tầng đồng bộ, cách Tháp Trầm Hương chỉ 4 km.
Phù hợp mua nghỉ dưỡng, đầu tư...
Giá bán chỉ 48 tr/ m².
Liên hệ: Mr Quỳnh xem đất.
Chỉ 55tr/m2 sở hữu 266m2 ngang 7,9m đường huỳnh văn nghệ ngay bến du thuyền vĩnh hòa nha trang
5
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT mới Vĩnh Hoà, Phường Vĩnh Hòa, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 266 m² ngang 7,9m nở hậu 10m
- Hướng Nam
- Đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13m. Đối diện công viên bồn hoa

- Nằm trong quần thể các dự án nghỉ dưỡng ven biển như: Siêu dự án nghỉ dưỡng Vega city, khu nghỉ dưỡng 5 Sao Amiana Resort.

- Pháp lý: Sổ hồng đất ở đô thị.

Giá bán: 55 tr/m². ( 14,6 tỷ ). Có thương ...
Bán đất rẻ 266m2  giá 55tr/m. đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, bắc nha trang. vị trí vip gần biển.
10
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m².
Lô đất cực đẹp, hướng nam nhìn ra biển.
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
Sát bến Du thuyền.
=======
- Lô số 21 khu 16
- Dt: 266m² (ngang 8m đất nở hậu phía sau rộng 10m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam lệch tây. Nhìn ra biển và bến Du thuyền.
Bán lô đất biệt thự biển, vị trí đẹp, đường 26m, kđt mới vĩnh hoà, nha trang, 299,4m2  53trđ/m2
6
15.87 tỷ 299 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thư lô 154 - Khu 10, KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Bắc Nha Trang (phường Vĩnh Hoà) 299,4m² (rộng 10m) giá 53ttđ/m².

- DT: 299,4m² (rộng 10m).
- Hướng Đông Bắc.
- Đường nhựa hiện trạng 26m.
- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có dự án căn hộ cao cấp 35 tầng La Luna nằm ngay bến du thuyền... Là nơi lý tưởng để ...
Siêu phẩm! đất biệt thự phạm văn đồng, kđt vĩnh hoà, 289m2 (rộng 11m)  giá đầu tư 68trd/m2
12
19.65 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự lô 08 - Ô18 đường Phạm Văn Đồng, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang (phường Vĩnh Hoà) 289m² (rộng 11m) giá 68trd/m².

- Lô 08 - Ô18.
- DT: 289m² (rộng 11m).
- Hướng Bắc.
- Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m.
- Không ép xây dựng.
- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền Quốc Tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina Bay đã ...
Hàng hiếm! bán đất biệt thự hướng nam, đường 16m, ngay bến du thuyền quốc tế  280m2  65trđ/m2
5
18.2 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thư đường Xuân Thuỷ, KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 280m² (rộng 10m) giá 65trđ/m².

- DT: 280m² (rộng 10m).
- Hướng Nam (lưng tựa núi mặt hướng biển).
- Đường nhựa hiện trạng 16m.
- Lô đất hướng Nam duy nhất bán trên đường Xuân Thuỷ.
- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có dự án căn hộ cao cấp ...
Từ 0 tới 16 của 16

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm