Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm bán lô đất mặt tiền rạch tại dự án topia garden  đường bưng ông thoàn  giá bán 80tr/m2
5
7.68 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* KDC Topia Garden với quy mô hơn 6ha, tổng 225 căn nhà phố liền kề, biệt thự song lập và đơn lập.
* Vị trí dự án Topia Garden tại địa chỉ 87H Bưng Ông Thoàn, P. Long Trường, TP Hồ Chí Minh, thuộc chủ đầu tư Khang Điền. Pháp lý hợp đồng, xây dựng xong hoàn công ra sổ hồng riêng cá nhân nhanh chóng.
- Lô đất view Rạch cực hiếm nhìn qua khu Biệt Thự Khang Điền đang xây cần bán nhanh:
- Lô A0.
- ...
Chính chủ cần bán lô đất 5x17m=85m2 giá 75tr/m2 dự án kdc sở văn hoá thông tin , quận 9
3
7.22 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ : Em Thọ (Zalo- Viber).

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:

+ Đất nhà phố:
- Lô M DT 5x20=100m² hướng Tây Bắc trục thông D5 giá 71tr/m².

- Lô N dt 6x16,67 =100m² hướng Đông Nam trục thông D5 giá 75tr/m².

- Lô S dt ...
Bán nhanh nền trục chính kdc đại học mở đường tam đa thủ đức 7,6 tỷ diện tích 152m2
5
7.6 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chính chủ.
Cần bán lô đất đẹp như mơ: View công viên, trục chính, ngay trường học.
Diện tích: 8x19m sạch đẹp.
Khu biệt thự đại học mở Tam Đa khu xây dựng hoàn công liền đất gần sông, giáp bên trường học.
Đường rộng 16m vỉa hè rộng rãi.
Giá 7,6tỷ.
Liên hệ Mr Tiến xem đất và tư vấn pháp lý.
Bán nền 5x20 ( 100m2 ) chỉ 7,2 tỷ thuộc kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, quận 9
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 5x20 ( 100m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum
- Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần khu CNC, gần Global City, cao tốc,..

* Giá bán : 7,2 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Đất trống kdc dương hồng, bình hưng 95m2 giá9ty
4
9 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dương Hồng Garden House, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Đất mặt tiền 6A KDC Dương Hồng view công viên chủ cần bán gấp.
- Diện tích: 95m² ngang 5x19 (DTCN 95m²).
- Hiện trạng đất trống, GPXD mới hầm, trệt, 2 lầu + sân thượng. Giá xây mới 2026 khoảng 2,5 - 3 Tỷ/căn theo mẫu chuẩn CĐT.
- Sổ hồng riêng, xây hoàn thiện CĐT bàn giao sổ chính chủ mới.
Giá: 9 tỷ(thương lượng).
Call - zalo: xem đất hỗ trợ pháp lý.
Bán đất nền giá siêu tốt mặt tiền liên phường dt 100m2 chỉ 7.8 tỷ thuộc kdc sở văn hoá thông tin, q9
6
7.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA - BÁN ĐẤT Q9
Em Linh: 09811333730981133xxx

Vị trí: KDC Sở Văn Hóa Thông Tin nằm trên 2 mặt tiền lớn Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, quận 9, Tp.HCM. Xung quanh khu dân cư là những dự án lớn như Luscasta, The Estern, Park Riverside, Villa Park... dân cư đông đúc sẽ tạo ra một khu vực nhộn nhịp và đáng sống.
- Di chuyển thuận lợi nhanh chóng sang các quận lân cận Q1, Q7, Q2
- Hệ thống ...
Đất liên phường 5x18 giá 8,5 tỷ
4
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất gần Liên Phường đối diện Merita Khang Điền 5x18 được xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum, hướng Đông Nam, đường rộng 18m có vỉa hè, khu dân cư đồng bộ , cao ráo không ngập. Vị trí phía Nam giáp Liên Phường, phía Tây giáp Võ Chí Công, phía Đông giáp Đỗ Xuân Hợp ngay khúc Global city. Giá 8,5 tỷ. Liên hệ em Diệp để xem đất. Ngoài ra Diệp còn nhiều sản phẩm đẹp khu vực này. Alo Diệp . NHẬN KÝ GỬI ...
Bán lô đất thiên lý quận 9 giá 8 tỷ  lô sạch đẹp không vướng
4
8 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Dự án hạ tầng rất đẹp, rất phù hợp xây ở ngay
- Lô đất DT 5x17m giá 8 tỷ SẠCH ĐẸP - không vướng hố ga tụ điện
Quan tâm LH Thu
Bán gấp đất nền Diện tích 90m2, 78tr/m2 KDC Sở văn hoá thông tin, quận 9
5
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán gấp đất nền dự án Sở văn hoá thông tin, đường Liên Phường Quận 9
- DT 90m2 (6x15)
- Hướng Tây Bắc
- Giá 78tr/m2
- Xây dựng tự thiết kế, 1 triệt 2 lầu

Một số nền khác:
- DT 90m2, có sổ, giá 80tr/m2
- DT 100m2, đang chờ sổ, giá 38tr/m2 TL
- DT 100m2, có sổ, giá 72tr/m2
- DT 240m2, có sổ, giá 60tr/m2
- DT 515m2, có sổ, 51 tr/m2

* Anh chị quan tâm có thể xem video lô đất tại trang zalo hoặc ...
Tổng hợp giở hàng chính chủ gửi bán 3/2026 tại dự án sở văn háo thông tin, bưng ông thoàn, quận 9
7
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi Bán nhanh một số lô sau:
- lô 1: dt 6x15= 90m², giá 80tr/m² lô siêu đẹp
- lô 2: dt 6x5= 90m², chờ sở, 3 tỷ 600 triệu
- lô 3: dt 5x20= 100m², giá 74tr/m2
- lô 4: biệt thự song lập: dt 240m² (12x20), giá 60tr/m2
- lô 5: diện tích 16x27= 427m², giá 52tr/m2
và một số lô khác

Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em Linh, hoặc để lại lời nhắn bên zalo, em hỗ trợ anh chị tìm đất, nhà phù ...
Bán đất nền sổ hồng khu tái định cư phạm hữu lầu q75x18m, đường 6m. xây dựng liềngiá  7.8 tỷ .
5
7.8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán đất sổ hồng riêng -khu Tái định cư Phú Mỹ Q7 .Đường 6m
Xây dựng liền .Trệt +2L+ST .
Diện tích : 5x18m.
Giá bán :7.8 Tỷ-Giá cực tốt
( Bớt Lộc lá cho khách mua mau lẹ )
Pháp lý : Sổ hồng riêng .
vị trí đẹp sát công viên , sông mát mẻ quanh năm . Tiện ích đầy đủ .
Liên hệ sdt : ( Em Hưng ) Trân Trọng !!!
Chủ cần ra gấp nền 100m2, 5x20. ko vướng cống tụ điện, giá tốt nhất dự án. chỉ 8 tỷ
3
8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần ra gấp nền 5x20m
Đất sạch ko vướng cống, tụ điện
Giá: 8 tỷ thu về
Lh: em Yến hỗ trợ
Đất tđc phú mỹ 5x18 giá 7.95 tỷ bán nhanh
5
7.79 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Cần bán nhanh lô đất khu tái định cư Phú Mỹ Q7
Dt : 5x18
Giá : 7.95 tỷ (giá rẻ hơn cả đất nhà bè)
Lh : Vũ xem vị trí đất
Nhận mua bán kí gửi nhà đất Q7, nhà bè
Góc 2 mặt tiền đường 16m, 6.5x22 giá 9.99 tỷ kdc đào sư tích residence
3
9.99 tỷ 137 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất góc 2 mặt tiền đường 16m tại KDC Đào Sư Tích, Nhà Bè.
DT: 6.5 x 22 = 137 m².
Trục chính khu dân cư.
Sổ hồng, xây dựng được ngay.
Giá bán: 9.99 tỷ.
LH em Vũ xem đất và giấy tờ.
Viêu công viên 5x18.5=92m2 giá 8.2 tỷ , đường 12m
6
8.2 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Q7 Saigon Riverside, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Đất nền khu dân cư Q7 . Saigon Riverside đường Đào Trí , Phú Thuận, Quận 7. CĐT Hưng Thịnh .

- KDC gần sông, khí hậu mát mẻ. Đây là dự án Tiềm Năng Nhất Q7 hiện nay.
- Diện tích : 5x18.5=92m²
- Giá Bán : 8.2 tỷ . Vị trí đẹp.
- Đường nhựa 12m

Liên hệ
Bán 2 lô 5 x 21m 105m2 có móng dưới đất 76 triệu/m2/lô tl kdc đại phúc, bình hưng, bình chánh
3
7.98 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất - 105m² - (5 x 21m) - MT đường 12m KDC Đại Phúc - xã Bình Hưng, Bình Chánh.

- Diện tích đất: 5 x 21m - 105m² - có móng cọc ở dưới đất.

- Vị trí: Mặt tiền đường lớn 12m KDC Đại Phúc, liền kề KDC 6B intresco, T 30, ngay trường Quốc Tế Anh - Việt.

- Cách ngã tư Nguyễn Văn Linh 500m, TTTM Aeon 1.5km, tiện đi các quận.

- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, sổ cty, xây nhà HC.

- Giá: 76 triệu/m² ...
Đất đường đào trí 5x22=110m2 giá 7.5 tỷ, vị trí đẹp
7
7.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Mặt tiền đường Đào Trí, Phú Thuận, Đường 30m, vị trí đẹp.
Vị trí đẹp, sinh lời cao.
- Diện tích: 5x22=110m2
- Giá bán: 7.5 tỷ.
- Đường Đào Trí rộng 30m, view sông, tuyến đường qui hoạch là đường dạo bộ ven sông đẹp nhất sài gòn.
- Xây dựng nhà đẹp, giá tốt nhất.
- Đường Đào Trí kết nối đường Hoàng Quốc Việt, đường Phú Thuận đi Phú Mỹ Hưng, kết nối đường Huỳnh Tấn Phát đi Quận 1.
- Liền kề khu đô ...
Bán lô đất hai mặt thoáng, giáp công viên khu topia khang điền giá 7.950 tỷ
3
7.95 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh nền đất Topia Khang Điền, Phú Hữu, Quận 9.

- Diện tích đất 6x18.3m (109m).
- Giá bán 73 triệu/m².
- Đường 16m.
- Có mặt sau tiếp giáp công viên thoáng mát.

Khu dân cư an ninh, hạ tầng sạch đẹp, dân trí cao.
Liên hệ xem đất Kiên - .
Nhận ký gởi - Mua Bán nhanh nhà đất Topia Khang Điền (Lấy phí thấp).
Khu dân cư đại phúc  đất nền vị trí tuyệt đẹp  đường ô tô 40m  3 làng đường  100m2  nhinh 7ty
3
7.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

KHU DÂN CƯ ĐẠI PHÚC - ĐẤT NỀN VỊ TRÍ TUYỆT ĐẸP - ĐƯỜNG Ô TÔ 40M - 3 LÀNG ĐƯỜNG - 100M2 - CHỈ 7,99 TỶ

Lô đất đẹp: 100m (5m x 20m) vuông vức
Đường trước nhà 40m khu quy hoạch chuẩn chỉnh
Khu dân cư hiện hữu, xây dựng đồng bộ, an ninh
Phù hợp xây nhà ở, căn hộ dịch vụ, đầu tư lâu dài
QHXD: xây dựng tối đa 5 tầng
Vị trí: KDC Đại Phúc - Dễ dàng di chuyển sang quận 8- quận 7- quận 1- quận 5
- ...
Bản đất mặt tiền đường 10m kdc dương hồng  view công viên 5x19m 95m2 . nhỉnh 9 tỷ.
4
9.35 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dương Hồng Garden House, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 10M KDC DƯƠNG HỒNG VIEW CÔNG VIÊN 95M . NHỈNH 9 TỶ.
DT: 5 x 19m 95m công nhận
Đất trống dễ xây, GPXD: hầm + trệt + 2 lầu + sân thượng
Khu dân cư hiện hữu, đường rộng, view công viên cực đẹp
Gần Nguyễn Văn Linh Phạm Hùng Mizuki Park
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng
Chủ vay ngân hàng cần bán gấp giá tốt thương lượng

Liên hệ: Val
Nhận ký gửi mua bán nhà đất ...
Từ 160 tới 180 của 430

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh