Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp đất mặt tiền đường 30m trực chính  148m2 chỉ 55 triệu/m rẻ nhất
6
8.2 tỷ 148 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Diện tích: 148m² (ngang đẹp xây shophouse)

Giá: 8,2 tỷ (chỉ 55tr/m²)

Đường 30m kinh doanh cực tốt

Khu 2.500 căn hộ hơn 5.000 cư dân hiện hữu. Hiện trạng đã hoàn thiện 1500 căn.

Hưởng lợi trực tiếp từ Vành đai 3 và tuyến đường sắt Thủ thiêm long thành. kết nối đã trung tâm.

Phù hợp đầu tư đón hạ tầng hoặc xây khai thác ngay. Giá trị gia tăng bền vững an toàn.

LH
1 lô 9,7 tỷ kdc nam long  đỗ xuân hợp. đất thổ cư sổ riêng
5
9.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức, HCM

1 lô 9,7 tỷ.
KDC Nam Long - Đỗ Xuân Hợp.

- Dt: 90m² (4,5x20m) Đông Nam.
- Pháp lý chuẩn, có hỗ trợ mua vay.
Xây dựng 1trệt - 2lầu + sân thượng.
LH: (Thư) xem thêm sản phẩm tại khu vực quanh Global.
Bán đất kdc hưng phú, dt 5x18m giá 8.5tỷ đường rộng 15m. sổ đỏ cầm tay
8
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất dự Án Hưng Phú, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, (Quận 9) TP. Thủ Đức.

Các Lô đang cần bán gấp:

1. DT: 5 x 18m, giá 8.5 tỷ, Đường 15m.

........... Và còn nhiều lô khác để quý khác lựa chọn.

- Dự án Hưng Phú tọa lạc tại vị trí cực kỳ đắc địa. 2 mặt tiếp giáp với Đường Liên Phường rộng 30m và Đường Vành Đai 2 Võ Chí Công.
- Đi Cao Tốc chỉ 1km, cách đại dự án Global City ...
Bán gấp lô đất kdc hưng phú, phường phước long b, thủ đức. dt 6x18.5m, giá 9.9 tỷ
5
9.9 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Làm việc chính chủ - Thông tin chính xác - Trung thực.

Cần bán gấp nền biệt thự tại KDC Hưng Phú, Phường Phước Long B, TP Thủ Đức.

- DT: 6 x 18.5m.
- Giá: 9.9 tỷ (có thương lượng).
- Đường rộng 12m.
- Pháp lý: Có sổ riêng.
- Quy cách xây dựng: 1 trệt - 3 lầu.

Ngoài ra e còn hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách hàng có nhu cầu.

Dự án Hưng Phú tọa lạc tại vị trí cực kỳ đắc địa. 2 mặt tiếp giáp với ...
Bán nền đất lô t mặt tiền đường 20m tại d/a sở văn hoá tt 5x17m( 85m2) giá 95tr/m2 xây dựng liền
3
8.07 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9(nay Phường Long Trường, TPHCM), đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Lô T.
- Diện tích: 5m x 17m(85m²) mặt tiền đường 20m trục chính ngang đường Liên Phường kết nối KDC Đông Dương và KDC Park Riverside.
- Hướng Tây Nam.
- Mẫu nhà 1 trệt ...
Chủ kẹt quá rồi! cần bán gấp lô đất 5x20m, đường thông tại d/a sở văn hóa tt q9, giá bán 7,5 tỷ
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Diện tích 5m x 20m, hướng Tây Bắc, đường 12m đường thông ra đường Bưng Ông Thoàn.

- GP xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum, được xây hầm, sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý.

- Giá tốt rẻ hơn thị trường 5tr/m quá thích hợp để đầu tư thời điểm hiện tại.

- Bên hông đối diện quỹ đất tiện ích trường tiểu học, đối diện là quỹ đất trung tâm thương mại

- Giá bán: 7,5 tỷ (còn thương lượng).

- Liên hệ ...
Cần bán 2 lô đất tại KDC sở văn hóa thông tin Q9 đường Liên Phường giá chỉ 71tr/m2
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Long Trường, Quận 9, HCM

+ Lô 6x15m (90m²) đường 12m, hướng TB, giá 76tr/m².
+ Lô 5x20m (100m²) đường 12m, hướng TB, giá 71tr/m².

-Vị trí đẹp, giàu tiềm năng thuận lợi cho việc đầu tư, xây ở.
-Tiện ích: Xung quanh đầy đủ tiện ích siêu thị, dân cư đông,...thuận tiện kinh doanh buôn bán
-Liên hệ: 0914.920.2020914.920.xxx- 0975.147.109 0975.147.xxx ( E Quốc Cty Đất Việt)
Địa chỉ văn phòng: Công ty BĐS Đất Việt, lô N26 dự án Sở Văn Hóa Thông ...
Bán nền rẻ nhất đông tăng long q9 100m chỉ 7ty350
6
7.35 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán lô đất nền dự án Đông Tăng Long Quận 9
- Diện tích: 100m(5x20)
- Đường thông 12m khu dân cư đồng bộ tiếp giáo 4 con đường lớn huyết mạch ( Lã Xuân Oai, Nguyễn Duy Trinh, Liên Phường, VĐ3)
Giá nhanh cho khách thiện chí 7ty350
Ngoài ra mình còn thêm nhà phố biệt thự anh chị đầu tư liên hệ Tiến đễ có đầy đủ thông tin và xem đất
Bán đất nền tại d13, phước long b, quận 9, tp. hcm,dt 97,5 m2, giá bán 8 tỷ
8
8.6 tỷ 97 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

GẤP KHÁCH ƠI
...LÔ ĐẤT GIÁ ĐẦU TƯ SIÊU TỐT...
[Lô đất 97.5m²/8 Tỷ ]
- Bán lô đất đẹp Dự án Án Thiên Lý, Phường Phước Long, Thành phố Hồ Chí Minh
- Diện tích: 97.5m²(5 x 19.5m).
- Dự Án đẹp liền kề với dự án Khang Điền - Gia Hoà, được hưởng nhiều tiện như trung tâm thương mại, Hồ bơi Ánh Viên, sân tennis, công viên lớn 3ha.
- Hướng Tây Bắc.
- Gần Trường học cấp 1, 2, 3, nhà Thờ, Chợ Phước ...
Chính chủ cần ra nền đất phú gia dt 7x17m, thuộc kdc cát lái invesco giá 67tr/m2
3
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh nền đất Phú Gia:
- Diện tích: 7x17m (Tổng 119 m²).
- Đường rộng 12m.
- Xây dựng theo mẫu hiện đại, gồm 1 trệt 3 lầu
- Giá 67tr/m².
- Đầy đủ tiện ích, gần cụm chung cư, trường học mầm non, cấp 1,2, Đại học, siêu thị, chợ, Toà án, sân thể dục thể thao bóng đá,..
Liên hệ để được tư vấn và xem đất.
Chủ gửi bán lô đất kdc đh bách khoa, 7x26m giá 51,5tr/m2, 14x32m giá 47tr/m2, và 1 số nền giá tốt
5
9.37 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Giá bán từng nền có thương lượng giảm lộc khách thiện chí mua bán nhanh:

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 12m, giá 51,5tr/m² hướng Đông Nam.

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 16m, giá 58tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền B1: DT 7x33m, đường 12m giá 50tr/m hướng Tây Nam.

- Nền B2: DT 7x26m, đường 12m, giá 54tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền A2: DT 14 x32m, đường 12m giá 47tr/m hướng Đông Bắc.

+ Sổ hồng đầy đủ trao ...
Hàng hot! cần bán 3 nền đất mặt tiền đường liên phường tại d/a sở văn hoá tt q9 (chủ gửi độc quyền)
6
9.72 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn 3 nền được chủ đất ưu tiên gửi bán độc quyền sau:

+ Lô H.
- Diện tích 6m x 15m(90m²), hướng Đông Nam.
- Giá bán: 108tr/m².

+ Lô N.
- Diện tích 6m x 16,67m(100m²), hướng Tây Bắc.
- Giá bán: 118tr/m².

+ Lô D.
- Diện tích 6m x 15m(90m²), hướng Đông Nam.
- Giá bán: 122tr/m².

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, xây dựng 1 trệt 3 lầu, được làm hầm, mẫu nhà hiện đại, xây dựng hoàn công ...
Cần bán nhanh nền nhà phố view rạch công viên trước sau, dt 7x28(196m) giá 60tr/m
8
7.4 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Hàng Hiếm Sổ Đỏ Cá Nhân, Nền Nhà Phố KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn, Xã Nhà Bè, TPHCM
- DT: 5x23,5 (117,5m)
- sổ hồng riêng
- Vị trí: Trung tâm hành chính Xã Nhà Bè, TP.HCM trường học cấp 3 dương văn dương, siêu thị, chợ bán kính 500m. Kết thông trục Nguyễn Lương Bằng 40m về Phú Mỹ Hưng quận 7. Đi cần giờ.
+ Đất nền có pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.
+ Khu vực phát triển mạnh mẽ, ...
Tổng hợp các lô đất vị trí đẹp giá tốt tại kdc kiến á p phước long b t5/2026 giá đầu tư từ 55tr/m2
7
8 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Các vị trí đã được sàng lọc về giá và chọn lựa vị trí:

- Lô KB đối diện công viên, diện tích 5x25m(125m²), đường 12m, hướng Đông Bắc, giá 64tr/m².

- Lô TA diện tích 5x19m(95m²), đường 15m, hướng Tây Bắc, giá 95tr/m².

- Lô B diện tích 5x25m(125m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 76tr/m².

- Lô TA mặt tiền đường Liên Phường, diện tích 5x20m(100m²), hướng Đông Nam, giá 170tr/m².

- Lô KB mặt ...
Vị trí đẹp đường 16m tại kdc nam long p. plb  cần bán nhanh 2 nền đất giá tốt  dt 90m2 giá 9.2tỷ
3
9.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô C.
- Ngang 4,5m x 20m(90m²), hướng Đông Nam.
- Mặt tiền đường 16m, không ngập.
- Giá bán: 9.2tỷ thương lượng.
Lô D.
- Ngang 4,5m x 20m(90m²), hướng Tây Bắc.
- Mặt tiền đường 16m, không ngập.
- Giá bán: 9.5tỷ bớt lộc.
+ Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý, KDC đông đúc tiện ích đầy đủ, cách GlobalCity 500m, thuận tiện đi lại tại các khu trung tâm, hỗ trợ vay ngân hàng.
+ Nắm nguồn hàng chính ...
Bán đất đối diện villa park cách bưng ôngthoàn chỉ 25m, dt 5x20 ( 100m2 ) giá chỉ 7,5 tỷ
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 100m² ( 5x20m )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Đông Nam
- Vị trí : cách Bưng Ông Thoàn chỉ 1 lô đất, đối diện Villa Park
- Cách Liên Phường 100m, cách Global City và khu Công Nghệ Cao chỉ 2km
- Thích hợp xây văn phòng, khách sạn,...
- Giá bán : 7,5 tỷ
- Liên hệ Cường: để gặp chủ thương lượng
Duy nhất 1 lô mặt tiền đường 23m đối diện công viên sạch đẹp thoáng mát giá chỉ 78tr/m2
6
8.19 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Khách kẹt tiền để kinh doanh nên cần bán 1 nền sổ đỏ 105m đối diện công viên khu đô thị Đông Tăng Long, Quận 9.
* Vị trí: Mặt tiền đường 23m đường thông ra Lã Xuân Oai.
* Đối diện công viên.
* Ngang 5m thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
* Giá đầu tư: 78tr/m².
Anh/chị nào thực sự quan tâm đầu tư liên hệ em để được tư vấn kỹ hơn ạ.
Hotline: Ngọc Khuyên (Zalo/Viber 24/7).
Bán nền nhà phố kdc kiến á, dt 5x19m, hướng tb, đường 16m, giá 9,5 tỷ
3
9.5 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền nhà phố KDC Kiến Á, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 5x19m
- Hướng: Tây Bắc
- Đường trước nhà: 16m
- Giá bán: 9,5 Tỷ

Liên hệ: - Mr. Tuấn
Chỉ 7,6tỷ  đất full thổ 96m2 (4x24)  đường 12m xe tải  kdc nam hùng vương
3
7.6 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Hùng Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Đất KDC Nam Hùng Vương An Lạc, Bình Tân, HCM.
- Diện tích: 4mx24m (96m²) đất vuông vức, đẹp.
- Pháp lý: Thổ cư 100%,
- Xây dựng tự do.
- Cách đại lộ Võ Văn Kiệt chỉ 100m.
- Cách chợ 20m.
- Giá: 7tỷ600 TL.
Bán lô đất 2 mặt tiền kdc bình hưng, vị trí cực đẹp, ngay trường pathway school | 88m | sổ đỏ |
3
8.3 tỷ 88 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Ms. Thư (9 tin đăng)
ĐẤT NỀN SỔ ĐỎ KDC BÌNH HƯNG NGAY TRƯỜNG PATHWAY SCHOOL & BẾN XE Q8

Diện tích: 4 x 22 = 88 m (thổ cư)
Hướng: Chính Nam
Vị trí: Trong khu dân cư Bình Hưng đối diện Trường Qte Pathway School, gần Bến xe Quận 8, đường nhựa chính 12m, hẻm sau 4m ô tô vào thoải mái.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, xây dựng tự do, ngân hàng thẩm định giá 8 tỷ.
Giao thông: Kết nối nhanh Quốc lộ 50, lưu thông dễ dàng ...
Từ 280 tới 300 của 425

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh