Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tuyển chọn và bán nhanh các nền nhà phố giá tốt tại khu dân cư kiến á p phước long b giá 71tr/m2
3
9.59 tỷ 135 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu Dân Cư Kiến Á nằm trên trục đường huyết mạch liên thông qua khu đại đô thị Global City, Quận 2.
Chuyển nhượng những lô đất có giá tốt nhất, vị trí đẹp nhất và giá bán tốt nhất thị trường:
- Lô KB diện tích 5x27m(135m²), đường 12m, Đối diện công viên hướng Đông Bắc giá bán 71tr/m².
- Lô KB diện tích 5x25m(125m²), Đường 12 m đối diện công viên hướng Đông Bắc giá bán 83tr/m².
- Lô KB Diện tích ...
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin 5x22 ( 110m2 ) giá chỉ 72tr/m2 rẻ nhất dự án
6
7.92 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin lô đất như sau :

- Diện tích : 110m² ( 5x22 )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Đông Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum sân thượng
- Gần Vành Đai 2, cao tốc, ga Metro Thủ Thiêm - Long Thành, khu Công Nghệ Cao
- Gần các dự án lớn như Khang Điền, Villa Park, Park Riverside, Nam Long,...

* Giá bán : 72tr/m² - Tổng tiền : 7,92 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán đất nền hưng phú 1 phường phước long b quận 9 cũ
3
8.65 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất nền dự án Hưng Phú Phước Long B Quận 9 cũ.

Lô đất có diện tích 5m x 18m công nhận đủ 90m².

Đường trước nhà rộng 14m (lòng đường + lề đường).

Quy hoạch xây dựng 4 tầng.

Pháp lý: Sổ đỏ công ty sau khi mua bán công chứng xây dựng làm thủ tục hoàn công ra tên trên sổ.

Giá bán 8,65 tỷ.
Kdc t30 bình hưng bình chánh 5.6x18=100m2 ,sổ đỏ,xây dựng tự do,giá 7.5 tỷ  vương 0357 313 ***
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Khu dân cư T30 xã Bình Hưng Bình Chánh cũ

Diện tích 5.6 x 18 =100m² ,sổ đỏ cá nhân tự do thiết kế ,tự do chọn thầu xây dựng ,không ép thời gian xây

Xây dựng 1 hầm 1 trệt 2 lầu sân thượng

Gía bán trước tết 7.5 tỷ

Tiện ích nội khu đầy đủ ,trường quốc tế ,chợ ......khu dân cư dân trí cao

LH Vương chính chủ
Đất nền dự án mizuki park, 7,2 tỷ, 100m2, hàng hiếm, khu dân cư an ninh, xem vị trí 0937 532 ***
5
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Mizuki Park, đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh là một dự án đất nền hấp dẫn, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc an cư tại khu vực phát triển mạnh mẽ này.

+ Diện tích: 100m². Đã ép cọc, có HĐMB.
+ Giá: 7,2 tỷ VND.
+ Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum.
+ Vị trí đẹp, ngay đại lộ Nguyễn Văn Linh, kết nối dễ dàng đến các quận trung tâm như Phú Mỹ Hưng, Quận 1, ...
Bán gấp lô đất kdc dương hồng mặt tiền nguyễn văn linh, bình chánh. 5x20m (100m2) giá 7,5 tỷ
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dương Hồng Garden House, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất KDC Dương Hồng mặt tiền Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh.
Diện tích 5x20m.
Đường 12m.
Tặng tiền kí quỷ xây dựng.
Sổ đỏ mang tên cty xây dựng song ra sổ hồng hoàn công cá nhân.
Giá 7ty5 bớt lộc.
LH .
Đất chính chủ khu dân cư bình hưng bình chánh  quốc lộ 50
3
9.6 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Thắng (2 tin đăng)
Hiện trạng đất trống.
Diện tích: 6 x 18m - 108m².
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí, gần chợ, trường học, Ub, ST...
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
LH: .
Chính chủ cần bán nền nam long đường d2(16m) lô sạch đẹp giá 9,9 tỷ
7
9.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền nhà phố KDC Nam Long, P. Phước Long B, Tp Thủ Đức:

- Vị trí đối diện The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ Đức với loạt hạ tầng tiện ích cực kỳ cao cấp như TTTM hơn 120.000 m, công viên cây xanh hơn 13 ha, và hệ thống trường học, y tế tiêu chuẩn quốc tế.
- Diện tích: 4,5x20m. Đường ôtô rộng 12m. Pháp lý Sổ cá nhân.
- Giá bán: 9,9 tỷ.

Liên hệ: - ...
Cần bán lô đất mặt tiền đường đôi công viên rộng 48m tại cát lái quận 2.dt 5x20m (100m2)giá 85tr/m2
10
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại Học Quản lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5m x20m = 100m².
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Lô ngang 5m  an thiên lý giá tốt nhất
4
8.19 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Mới, P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức, HCM

KDC An Thiên Lý Quận 9.

DT: 5x17.
Đường 12m.
Giá: 8tỷ190.

Ưu điểm KDC An Thiên Lý.
Đường nội khu 12m 30m, thông thoáng, có vỉa hè.
Khu dân cư an ninh yên tĩnh, có bảo vệ.
Tiện ích học tập vui chơi giải trí đầy đủ.
Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư.

Liên hệ: .
Hỗ trợ xem đất pháp lý rõ ràng thương lượng giá tốt.
Duy nhất 1  góc đối diện công viên đường to, vỉa hè rộng giá 65tr/m2  kdc thanh nhựt
10
7.02 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất 1 lô góc KDC Thanh Nhựt 108m² đối diện khu GS Metrocity 349ha.
+ Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
+ Giá 65tr/m² có thương lượng cho khách mua thiện chí.
Liên hệ em Trân được tư vấn và xem trực tiếp dự án.
Chính chủ cần bán gấp nền đất đường số 4 lô giơi 40m kdc 13e làng việt kiều phong phú giá rẻ
4
9.2 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần tiền bán gấp lô đât mặt tiền đường số 4 trong KDC 13E Làng Việt Kiều Phong Phú huyện Bình Chánh Tp.HCM
Dự án năm trên mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh giao thông thuận tiện kết nôi quốc lộ 50 song hành .
Xung quanh có các trường đại học lớn như Kinh Tế TP.HCM, Văn Hiến, Xây Dựng
Diện tích 7x20 đường 40m
Giá bán 9,2 tỷ ( Bao gồm cả móng và đà kiềng )
Xem đât liên hê: Duy Dũng
Bán lô góc hai mặt tiền đường lớn trong kdc 13e làng việt kiều phong phú giá rẻ
3
7.82 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần tiền bán gấp nền đất góc hai mặt tiền thuộc dự án KDC 13E Làng Việt Kiều Phong Phú - Bình Chánh - HCM - Ngay đường Nguyễn Văn Linh, trường ĐH Văn Hiến - ĐH Kinh tế.
Nền đất nằm ở vị trí đẹp hướng đông nam thoáng mát.
Giá bán: 38tr/m² thu về.
Tiện ích trong dự án: Trường mẫu giáo, trường cấp 1 Lê Quý Đôn, trường ĐH Văn Hiến, trường ĐH Mật Mã Quân Đội, 3 dự án chung cư cao tầng, siêu ...
Cần tiền bán gấp nền kdc làng đại học 13e intresco, phong phú, bình chánh
7
8.95 tỷ 242 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Thai Hoa (3 tin đăng)
Nằm ở vị trí đắc địa tại KDC Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, lô đất nền dự án này là cơ hội tuyệt vời cho nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm.

+ Ngõ vào rộng 12m, thuận lợi cho ô tô di chuyển.
+ Mặt tiền rộng 12m, thích hợp cho việc kinh doanh.
+ Diện tích 242m², giá chỉ 37 triệu/m², rất hợp lý cho một vị trí tiềm năng.

Thông tin thêm về dự ...
Bán gấp nền đất np đường 12m kdc sadeco phước kiển a, xã nhà bè, tp. hcm
3
10 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp nền đất NP Đường 20m KDC Sadeco Phước Kiển A, Xã Nhà Bè, TP. HCM.
- Diện tích đất: 5m x 20m.
- Giá: 10tỷ!
- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ.
- Xây dựng 1 trệt, 3 lầu.
Khu dân Sadeco Phước Kiển cư dân về sinh sống đông đúc, ổn định.
Vị trí địa lí thuận lợi tuy nói thuộc huyện nhưng việc di chuyển vào trung tâm thành phố gần hơn rất nhiều khu vực khác.
Hạ tầng xung quanh khu vực đang được ...
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin, dt  5x20 ( 100m2 ) giá chỉ 71tr/m2
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin lô đất như sau :

- Diện tích : 5 x 20 ( 100m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng : Trệt + 3 lầu + tum
- Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần Khang Điền, khu Công Nghệ Cao, Global City, cao tốc, tuyến Metro Thủ Thiêm - Long Thành,...

* Giá bán : 7,1 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Cần bán đất nền KDC Sở văn hóa thông tin thích hợp đầu tư ngay thời điểm hiện LH: 0914.920.202
6
9.6 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Những nền cần bán:
- DT 12x20m= 240 m², giá 40 tr/m².
- DT 5x20m= 100 m², giá 68 tr/m². Mặt tiền liên phường 120 tr/m².
- DT 6x15m= 90 m², giá 70 tr/m², mặt tiền liên phường 125 tr/m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, đất trống xây dựng ngay.

- Xung quanh đầy đủ tiện ích siêu thị, trường học nội khu, .. thuận tiện kinh doanh buôn bán.

-Liên Hệ: 0914.920.2020914.920.xxx0975.147.1090975.147.xxx ( A Quốc)

-Địa Chỉ: ...
Bán đất nền topia garden đường bưng ông thoàn, ph.phú hữu (cũ) quận 9. diện tích từ 96m2 trở lên
6
7.68 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Topia Garden đường Bưng Ông Thoàn, pH. Phú Hữu, quận 9.

- Tổng diện tích 6ha bao gồm 225 căn nhà phố và biệt thự.
- Pháp lý: mua bán hợp đồng, sổ đứng tên công tỷ xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân nhanh chóng.
- Hiện tại bên em đang có các nền giá tốt sau:
- diện tích 6x16= 96m², đường 16m², giá 80t/m2
- diện tích 6x18= 108m², đường 16m, giá 72tr/m2
- diện tích 8x20= 160m², đường 12m, giá ...
Cần bán nhanh 1 số nền đất tại kdc xuất nhập khẩu, đường bưng ông thoàn, p. phú hữu, giá từ 56tr/m2
3
7.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Hiện có các nền đất sau đang được giá tốt:

+ Lô B.
- Diện tích 5m x 20m(100m²), trục đường nội bộ 12m.
- Hướng chính Bắc, xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum.
- Gía bán: 76tr/m².

+ Lô A.
- Diện tích 5m x 18m(90m²), trục đường chính 12m.
- Hướng chính Bắc, xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum.
- Gía bán: 73tr/m².

+ Lô D.
- Diện tích 18m x 18m(324m²), trục chính đường 12m.
- Hướng Nam, đối diện công viên.
- ...
Thông tin tốt cho khách hàng đang tìm đất đầu tư xung quanh DA The Global City dự án khu vực Liên phường
5
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Khu DA Phú Nhuận:
- Các lô giá tốt đáng đầu tư: Rổ hàng hơn 20 nền.
+ Lô J (góc) - 340m² - giá 75tr/m².
+ Lô L đường 20m - 293m² - giá 82tr/m².
+ Lô H trục chính 659 - 270m² - giá 105tr/m².
+ Lô E - 270m² - giá 68tr/m².
+ Lô G 12x20 giá 19 tỷ.
- Các nền nhà phố diện tích nhỏ:
+ Nền 4,5x20m, đường 12m, hướng ĐN, Giá 8,5 Tỷ.
+ Nền 5x25m, đường 12m, hướng ĐB, Giá 79tr/m.
+ Nền 5x22,5m, đường 12m, ...
Từ 120 tới 140 của 428

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh