Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán nhanh 1 số lô đất nền giá tốt thích hợp đầu tư tại KDC sở văn hóa thông tin Q9
6
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Một số lô đất nền giá tốt:
Diện tích: 6x22m, mt đường Bưng Ông Thoàn 30m, hướng Tây Nam, giá 120 tr/m².
Diện tích: 6x15m, đường 12m, hướng Tây Bắc, giá 75 tr/m².
Diện tích 6x15m, đường Liên Phường (30m), hướng Đông Nam, giá bán 130 tr/m².
Diện tích 12x20m, đường 12m giá 63 tr/m².
Diện tích 12x20m, 2MT, hướng TN - TB, đường 12m, giá bán 68 tr/m².
Diện tích: 440m², đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán ...
Chính chủ bán gấp lô đất nền mt đường lớn 20m, khu dân cư phú mỹ q. 7 5x18m, giá 8 tỷ tl 0909 127 ***
15
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Diện tích: 5x18m (90m²).
Kết cấu: TX Trệt, 2 lầu sân thượng.
Hiện trạng: Đất trống.
Hướng: Nam | Sổ hồng riêng.
Giá bán: 8 tỷ TL.

LH: . Để xem thực tế và tư vấn thêm nhiều sản phẩm khác.
Chính chủ bán lô đất kdc park riverside dt 80m2 giá 8.5 tỷ  hương
3
8.5 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Lô đất trong khu dân cư Park Riversise - khu compound đầy đủ tiện ích
- Diện tích: 80m²
- Hướng Đông Nam
Giá bán 8.5 tỷ
- Sổ hồng sẵn công chứng ngay
Liên hệ Quỳnh Hương
Đừng vội mua KDC Phú Nhuận khi chưa xem qua giỏ hàng nền đất KDC Phú Nhuận giá từ 75tr/m2
5
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Các lô có vị trí đẹp:
- Lô Q (góc) trục 659 sát Liên Phường giá 125trm².
- Lô P trục chính giá 110tr/m².
- Lô I đối diện công viên và trung tâm thương mại giá 90tr/m².
- Lô F đường 20m giá 83tr/m².
1. Các lô góc giá tốt:
- Lô K giá 75tr/m².
- Lô J giá 79tr/m².
- Lô A1 giá 75tr/m².
- Lô Q giá 78tr/m².
- Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Phú Nhuận, Q9
- Liên hệ tư vấn: 0932.678.2220932.678.xxx Quốc ...
Cần bán lô đất 120m2 khu đô thị bình điền  quận 8
5
7.1 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Chợ Bình Điền, P.7, Quận 8, HCM

Cần tiền bán rẻ lô đất nền đường số 6 - P7 - Q8.
Toạ lạc ngay KDC - Bình Điền, đường số 6 lộ giới hiện tại 12m.
Khu dân cư, đô thị hiện đại.
Lô đất trống bằng phẳng sạch sẽ.
Đường trước 12m - thông ra đại lộ Nguyễn Văn Linh.

DT: 6 x 20m = 120m².
Bán giá rẻ hơn thị trường 25% chỉ có 7tỷ100tr đồng.
Bank cho vay tối đa nếu khách hàng có nhu cầu.
Xây dựng tự do, phù hợp xây toà nhà CHDV, khách sạn, ...
Chính chủ gửi bán nền 105m2, vị trí cao thoáng, đã ép cọc sẵn hỗ trợ khách thi công nhận nhà.
6
7.7 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Dện tích 105m², giá bán 7,7 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tốt đẹp. Đất có mặt tiền 5m, đường vào rộng 15m, thuận tiện cho việc di chuyển. Phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình hoặc đầu tư.

Các tiện ích đi kèm bao gồm:
+ Công viên cây xanh
+ Trung tâm thương mại
+ Trung tâm y tế
+ Hồ bơi
+ Mẫu giáo
+ Trường cấp 1, 2
+ Khu thể dục thể thao

Khu vực xung ...
Cần bán 1 số nền đất sổ đỏ vị trí tuyển chọn, giá tốt tại kdc nam long p. phước long b, giá 7,8tỷ
6
7.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Các lô đất sau đã được chọn lọc về giá và vị trí tốt nhất:

+ Lô D diện tích 4,5x20m, đường 12m, giá 86 tr/m.

+ Lô A diện tích 4,5x20m, đường 16m, giá 94 tr/m.

+ Lô D diện tích 4,5x20m, đường D3 rộng 16m, giá 115 tr/m.

+ Lô E diện tích 7x20m, đường 12m, giá 85 tr/m.

+ Lô E diện tích 7x20m, đường 16m, giá 90 tr/m.

+ Lô G diện tích 12x20m, đường 12m, giá 82tr/m²

+ Lô G diện tích 12x20m, ...
Cần bán lô đất trực diện sông đường 16m khu gia long bán view sông lớn kế gs metrocity
11
8 tỷ 91 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất trực diện sông khu Gia Long.

Bán view sông lớn kế GS Metro City.

Mặt tiền sông KDC ven sông Phước Kiển.

DT 5 x 18.3m.

Hàng hiếm vị trí đẹp Hoàng Luân PKD.
Bán gấp lô đất giá rẻ nhất khu tđc phước thiện sát bên vinhomes vđ3
5
7.7 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Chủ gửi Hạ giá 300 triệu 7,7 Tỷ Bán luôn
- lô 7 x 22 ( 154m² ) khu tđc Phước Thiện - kết bên trường Mầm Non- phường Long Bình
Giá củ : 8 tỷ HẠ 300 triệu 7,7 tỷ thương lượng
- đường nhựa 10m thông tứ phía
- hướng bắc
- vị trí đẹp khả năng tăng giá cao
Thắng Nhà Đất
Bán đất 5x18m khu dân cư phú mỹ quận 7 gần metro tân mỹ liền kề phú mỹ hưng
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán đất 5x18 khu dân cư Phú Mỹ Quận 7 gần Metro Tân Mỹ liền kề Phú Mỹ Hưng.

Một quỹ đất nằm trong khu dân cư Phú Mỹ quy hoạch đồng bộ, hưởng lợi trực tiếp từ hạ tầng Metro và tốc độ phát triển mạnh của toàn khu Nam Sài Gòn.

Thông số.
* Diện tích: 5m x 18m.
* Công nhận: 90m².
* Đường nội khu rộng, xây dựng đồng bộ.
* Khu dân cư xây: 1 trệt 2 lầu sân thượng.

Quy hoạch xây dựng.
* Phù hợp xây nhà ...
Đất mặt tiền ngay trung tâm kdc13e đường số 7 số 4
9
8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Khám phá cơ hội sở hữu đất nền dự án tại KDC Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, Đường 7, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh (Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ). Với diện tích 100m² và mức giá 8 tỷ VND, khu đất này thuộc KDC Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, Huyện Bình Chánh, TP.HCM.

Ưu điểm nổi bật của dự án bao gồm thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng, cùng mảng xanh rộng lớn giúp tăng cường phong thủy ...
Chính chủ cần bán lô đất (7x18m) kdc conic, vị trí đẹp, giá 8,2 tỷ, sổ hồng
3
8.2 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô đất ngay KDC Conic mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh.
Tiếp giáp Quận 8, quận 7, trung tâm khu vực làng đại học.
Hiện hữu tiện ích và các trường đại học xung quanh như: ĐH Văn Hiến, ĐH Kinh Tế, Cao đẳng Kiến Trúc Xây Dựng.
Nội khu bao gồm các dãy nhà phố biệt thự cùng 11 block Chung cư đã đi vào sinh sống và hoạt động.
Diện tích: 7x18m, hướng Tây Nam, xây dựng 1 trệt 2 lầu.
Giá: 8,2 tỷ. Sổ ...
Cần bán đất nền giá rẻ từ 42.5tr/m2 Thời báo kinh tế, Bưng Ông Thoàn, TP.Thủ đức
4
9.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

*Bán đất nền giá tốt KDC Thời báo kinh tế SG, đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9.
Gần kề dự án Sở văn hoá thông tin, VillaPark, Toipa Garden...
Một mặt tiếp giáp sông Ông Nhiêu, hệ thống điện âm nước máy hoàn thiện, cây xanh thoáng mát

Hiện bán:
- Nền 1: DT 150m2, giá 55tr/m2
- Nền 2: DT 147.5m2 (lô góc 8mx20m), giá 80tr/m2
- Nền 3: DT 160m2, giá 60tr/m2
- Nền 4: DT 440m2, giá ...
Đất nền đường lê văn lương, nhà bè tháng 03/2026 dành cho khách hàng đầu tư
4
7.9 tỷ 94 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Mới nhất tại KDC Gia Long, Nhà Bè.
Pháp lý sổ hồng, xây dựng mẫu tự do.
Diện tích: 5x18.6m,
Đường 16m.
Giá: 7.9tỷ.
Lh: gặp Tân xem 24/7
Kẹt tiền bán gấp lô h mặt tiền đường liên phường dự án sở văn hóa thông tin, q9, giá 110 tr/m2
3
9.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9, HCM

Dự án nằm ngay trục đường Liên Phường giao Bưng Ông Thoàn. Đối diện Villa Park, kế bên dự án Park Riverside. Cách cao tốc Long Thành Dầu Giây 500m, đường Vành Đai Võ Chí Công 500m rất thuận tiện đi vào trung tâm thành phố và về các tỉnh Đồng Nai, Vũng Tàu. Tương lai sẽ có cây cầu nằm trên đường Liên Phường kết nối Vincity qua Sông Ông Nhiêu.
Nền đất nằm trên trục đường liên phường 30m, đã có sổ ...
Bán đất sổ đỏ 110m2 khu t30 giá tốt 66tr/m2.  0908 444 ***
3
7.26 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất nền dự án T30 thuộc khu 6B xã Bình Hưng huyện Bình Chánh. Đường 12m Lô G42 5x22m sổ đỏ hướng Tây giá 66tr/m².
Cần bán gấp Dự án Đông Dương đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Diện tích 220m², Giá 40 Triệu/m²
4
8.8 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT, KHO QUẬN 9

* Cần bán gấp 1 nền đất Dự án Đông Dương, đường Bưng Ông Thoàn, TP. Thủ đức
* Dự án kế cận Villa Park
* mua bán hợp đồng với chủ đầu tư
* xây dựng nhà phố 1 triệt 2 lầu, biệt thự song lập và đơn lập 1 triệt 1 lầu ốp mái

* Nền biệt thự
- Nền DT 200m2
- Đường 12m
- Giá 42tr/m2

* Nền nhà phố:
- DT 100m2
- Giá 51tr/m2

* Nền biệt thự
- DT 10x22= 220m2
- ...
Hàng hiếm bán lô đất mặt tiền rạch tại dự án topia garden  đường bưng ông thoàn  giá bán 80tr/m2
5
7.68 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* KDC Topia Garden với quy mô hơn 6ha, tổng 225 căn nhà phố liền kề, biệt thự song lập và đơn lập.
* Vị trí dự án Topia Garden tại địa chỉ 87H Bưng Ông Thoàn, P. Long Trường, TP Hồ Chí Minh, thuộc chủ đầu tư Khang Điền. Pháp lý hợp đồng, xây dựng xong hoàn công ra sổ hồng riêng cá nhân nhanh chóng.
- Lô đất view Rạch cực hiếm nhìn qua khu Biệt Thự Khang Điền đang xây cần bán nhanh:
- Lô A0.
- ...
Chính chủ cần bán lô đất 5x17m=85m2 giá 75tr/m2 dự án kdc sở văn hoá thông tin , quận 9
3
7.22 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ : Em Thọ (Zalo- Viber).

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:

+ Đất nhà phố:
- Lô M DT 5x20=100m² hướng Tây Bắc trục thông D5 giá 71tr/m².

- Lô N dt 6x16,67 =100m² hướng Đông Nam trục thông D5 giá 75tr/m².

- Lô S dt ...
Bán nhanh nền trục chính kdc đại học mở đường tam đa thủ đức 7,6 tỷ diện tích 152m2
5
7.6 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chính chủ.
Cần bán lô đất đẹp như mơ: View công viên, trục chính, ngay trường học.
Diện tích: 8x19m sạch đẹp.
Khu biệt thự đại học mở Tam Đa khu xây dựng hoàn công liền đất gần sông, giáp bên trường học.
Đường rộng 16m vỉa hè rộng rãi.
Giá 7,6tỷ.
Liên hệ Mr Tiến xem đất và tư vấn pháp lý.
Từ 140 tới 160 của 423

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh