Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh nền nhà phố 6x24m đường 20m kdc phú xuân vạn phát hưng, xã nhà bè giá 53tr/m2
7
7.63 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 53 triệu/m² đường 20m.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và Agribank hỗ trợ cho vay.

Hạ tầng hoàn thiện, điện nước ...
Nắm 100% giỏ hàng các sản phẩm đang bán tại kdc nam long, p phước long b, giá bán từ 85tr/m2
3
7.65 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chuyên dịch vị ký gửi ra hàng nhanh đất nền khu dân cư Nam Long, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, TP Thủ Đức.
* Vị trí ngay gần Khu Đô Thị Global City cách 1km.

1. Lô E 7x20m(140m²) hướng Tây Nan.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán 85 triệu/m² (11,9 tỷ).

2. Lô C 4,5x20m(90m²) hướng Đông Nam.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán 85 triệu/m² (7,7 tỷ).

3. Lô D 4,5x20m (90m²) hướng ...
Bán đất nền tại đào sư tích residence, 8.5tỷ, đường 16m, 110m2, nhà bè, hcm  hàng hiếm
5
8.39 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại Đào Sư Tích Residence, tọa lạc ở Đường Đào Sư Tích, xã Phước Kiển, Nhà Bè, HCM. Với diện tích 110m², mặt tiền rộng 16m, ngõ vào thoáng đãng, cực kỳ phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm khi giao dịch.

Giá chỉ 8.39 tỷ VND, một cơ hội không thể bỏ qua! Khu vực này nổi bật với vị trí đẹp, dễ dàng di chuyển và kết nối với ...
Giỏ hàng kdc phước lộc 20 nền biệt thự  5 nền nhà phố (giá tốt nhất thị trường)
7
9.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Chính chủ gửi bán nền Biệt thự view sông và view công viên cực đẹp
Diện tích từ: 300m, 315,8m, 330m, 379m, 432m, 500m, 600m, 1000m2
Gía bán chỉ 28 tr/m² , 30 tr/m² đến 35 tr/m²

Nền nhà phố 110m² giá chỉ từ 5,2 tỷ
Nền mặt tiền LVN 110m² giá chỉ 7,3 tỷ

LH Em Thành (Thổ địa dự án Phước lộc) đa dạng các sản phẩm
Hot! đất nền biệt thự dự án kdc sở văn hoá thông tin, bưng ông thoàn, q9 dt 100m2 giá 72tr/m2
4
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh.
- Diện tích 100m² với giá 72 triệu/m².
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/ sổ hồng.
- Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho kinh doanh.
- Đường vào rộng 12m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển.
- Hướng cửa chính Đông Nam, phù hợp với phong thủy.
- Trục thông ra Bưng Ông Thoàn.
Khu vực xung quanh:
- Gần trường mầm non Hoa ...
Bán đất hưng phú 6m x 18,5m, đường trước nhà 16m
3
10 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Hưng Phú ngay Liên Phường - Đỗ Xuân Hợp.

Lô đất vuông vức có diện tích 6m x 18,5m công nhận 111m².

Đường trước nhà 16m cực rộng.

Khu dân cư hiện hữu, xây dựng đẹp, vị trí đẹp thuận tiện di chuyển.

Sổ công ty.

Hình thức mua bán - xây dựng hoàn công ra sổ.

Giá bán 9,999tỷ
Đất song lập. dt 10 x21m, đối diện công viên, chỉ 8 tỷ.  0902.746,319
13
8 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất nằm ngay công viên, trường học, vị trí cực đẹp, ngay khu sinh thái Tam Đa - BCR.
- DT: 10m x 21m= 210m².
- Thiết kế xây dựng: 1 trệt, 2 lầu.
- Đất nằm trong tổng thể khu BCR 25ha, do Surbana của Singapore thiết kế.
- Hạ tầng điện nước âm, vỉa hè lát đá granit.
- Dự án nằm ngay ngã 3 sông Tắc và Rạch Môn, khí hậu mát mẻ trong lành.
- Đã có sổ đỏ từng lô, xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- ...
Chủ kẹt bán rẻ, 5x18, giá chỉ 7,9 tỷ, đất quận 7 đối diện sông và công viên,
3
8.1 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Chủ kẹt bán rẻ, đất quận 7 đối diện sông và công viên, 5x18, giá chỉ 7,9 tỷ

KDC Tái Định Cư Phú Mỹ, Quận 7, khu dân cư đồng bộ

5 x 18m = 90m² vuông đẹp

Lợi thế nổi bật:
Sát công viên không gian sống thoáng, ở cực thích
Đường 6m xe hơi vào tận nơi
Khu dân cư hiện hữu an ninh dân trí cao
Phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư giữ tài sản

Giá 7,9 tỷ chủ cần bán gấp, giá tốt nhất khu vực

Sổ ...
Siêu ngộp bán nhanh 2 nền đất d/a sở văn hoá  dt đẹp 6x16,67m(100m2) hướng đông nam trục thông d5
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hoá Thông Tin, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, vị trí nằm đoạn giao đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn.
- 2 lô ngộp đường thông D5.
+ Lô K.
DT: 6x16,67m(100m²), đường 12m, hướng Đông Nam.
Giá: 7.2tỷ
+ Lô N.
DT: 6x16,67m(100m²), đường 12m, hướng Đông Nam.
Giá: 7,6tỷ
- Trục đường tuyệt đẹp thông thẳng từ dự án ra đường chính Bưng Ông Thoàn, hướng mát quanh năm xây dựng mẫu nhà hiện đại thiết ...
Bán đất dự án bcr nhà việt nam đường tam đa gần chợ long trường q9 (200m2) 42 tr/m2
11
8.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

- Cần bán đất biệt thự BCR dự án Nhà Việt Nam đường Tam Đa Quận 9 TP Hồ Chí Minh.
- Diện tích = 200 m² (10m x 20m).
- Pháp lý đất sổ hồng xây dựng nhà hoàn công.
- Mật độ xây dựng nhà cao 4 tầng.
- Đất hướng Đông Bắc đường trước đất rộng 12 mét.
- Vị trí đất gần trường học mẫu giáo Tam Đa, siêu thị, công viên nước, cách chợ Long Trường 1.5 kilomet.

- Giá bán: 42 tr/m².
- Lh gặp Minh.
Lô mặt tiền đường nhựa rộng 24m, vị trí đẹp 5x18.8=94m2 giá 8.4 tỷ
8
8.4 tỷ 94 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Đất nền đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Quận 7. Khu an ninh có bảo vệ 24/24.
-----------------------------------
Diện tích: Căn mặt tiền đường trục chính rộng 24m vị trí đẹp .
- Đường trước đất rộng 24m, vị trí kinh doanh, văn phòng, shops...
- Diện tích : 5x18.8=94m² giâ 8.4 tỷ
- Xây dựng nhà đẹp, giá tốt nhất.
- Đường Đào Trí kết nối đường Hoàng Quốc Việt, đường Phú Thuận đi Phú Mỹ Hưng, kết nối ...
Duy nhất 1 nền view sông ông lớn ,khu dân cư t30 5x20 giá 8.5 tỷ sổ đỏ  0357 313 ***
3
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Em trai chủ nhà cần bán

Một nền duy nhất view sông ông lớn ,đường trước nhà 20m ,rộng rãi thoáng mát

Diện tích nền 5 x 20 =100m2

Gía bán 8.5 tỷ ( có thương lượng )

Xây dựng 1 hầm 1 trệt 2 lầu sân thượng ,sổ đỏ chọn thầu tự do

Khu dân cư cao cấp ,yên tĩnh ,dân trí cao ,di chuyển 5 phút qua PMH .Vào Quận 1,quận 5, 6 chỉ 10 phút .

LH Vương đàm phán 24/7
Bán đất thổ cư đã có sổ, lô góc, 9x22m, giá 55tr/m2
11
9.54 tỷ 173 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô góc 2 mặt tiền ngang 9mx22m = 173.5m², đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, đường đôi trung tâm khu 28ha, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m + đường hông rộng 14m, giá chỉ 55 triệu/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 3 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân ...
Đất đường 16m đào sư tích residence 5x19m, giá 7.25 tỷ, xây tự do
6
7.25 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất KDC Đào Sư Tích, Phước Kiển, Nhà Bè.
Diện tích: 5x19m.
Đường 16m, trục chính dự án, cách Đào Sư Tích 100m.
Cách công viên 50m, cách chung cư 100m, thổ cư toàn bộ.
Xây dựng tự do.
Đường rất đẹp, thông thoáng. Đối diện là quy hoạch xây chung cư.
Giá bán 7.25 tỷ.
Liên hệ em Vũ xem đất và giấy tờ.
Chính chủ gửi bán lô đất đẹp kdc hưng phú 1  có sẵn cọc móng  giá cực tốt
3
8.6 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích: 5m x 18m (90m² vuông vức).
Hướng: Đông Nam (mát mẻ quanh năm, đón tài lộc).
Lộ giới: Đường nhựa 12m (vỉa hè thông thoáng, xe hơi tránh nhau thoải mái).
Hiện trạng: Đất sạch, đã có sẵn cọc móng, tiết kiệm ngay chi phí xây dựng ban đầu cho gia chủ.
Tiện ích xung quanh:Khu dân cư an ninh, dân trí cao, hạ tầng hoàn thiện.
Gần trường học, siêu thị, công viên và các trục đường chính, giao ...
Bán đất da invesco khu 50ha p. cát lái mới q2 cũ đường nt định gần chợ nền c512 (109,4m2) 73 tr/m2
4
7.99 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán đất dự án Invesco khu 50ha đường Nguyễn Thị Định, phường Cát lái mới (Q2 cũ) TP HCM.
- Nền C5 - 12 (đường 55 - CL).
- Diện tích = 109,4 m² (5m x 21,87m).
- Pháp lý đất Sổ hồng.
- Mật độ xây dựng nhà 4 tầng.
- Đất hướng đông nam, đường trước đất rộng 12 mét.
- Vị trí đất gần bến phà Cát lái, trường học, khu hành chính, chợ, siêu thị, xung quanh tập trung nhiều chung Cư cao cấp, cách ...
Bán lô đất sổ đỏ tại kdc cát lái, quận 2.gần cụm trường học các cấp.dt 5 x 20m(100m2) giá 72 tr/m2.
8
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m =100m² .Giá 72 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Bán lô đất đối diện trường quốc tế tuệ đức, kế bến xe quận 8.
3
8.25 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

+ BÁN LÔ ĐẤT SIÊU VIP KHU DÂN CƯ BÌNH HƯNG KẾ BẾN XE QUẬN 8.
+ Đối diện trường Quốc Tế Tuệ Đức.
+ Đường ô tô xe tải.
+ Khu dân cư đc xây dựng cao tầng.
+ Diện tích: 4-24m. Có đường thông hành. 96m2
+ Giá: 8,25 tỷ. Thương lượng.
+ Sổ hồng công chứng ngay.
Lô nhà phố đẹp đường 16m kdc nam long, phước long b, q9 (đối diện the global city).
3
9.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô nhà phố đẹp đường 16m KDC Nam Long, Phước Long B, Q9 (đối diện The Global City).
Nền đất nhà phố mặt tiền đường 16m.
- Diện tích: 4,5m x 20m. 90m².
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 9,7 tỷ bớt lộc.
- Có hỗ trợ mua vay bank.
* Giá (Lô này đường 16m giá chỉ 9,7 tỷ).
- - - - - - - -
Quan tâm hãy liên hệ em nhận thông tin chi tiết, xem đất, xem sổ.
LH: Mr.Thuận
Chuyên BĐS khu Nam Long, Kiến Á, Phú ...
Hàng mới ra thị trường! lô đất nhà phố 90m2 mặt tiền đường d2 (16m) giá chỉ 9,7 tỷ. có hỗ trợ vay
5
9.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hàng mới ra thị trường! KDC Nam Long, Phước Long B, Q9 (đối diện The Global City).
Nền đất nhà phố mặt tiền đường 16m.
- Diện tích: 4,5m x 20m. 90m².
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 9,7 tỷ bớt lộc.
- Có hỗ trợ mua vay bank.
* Giá (Lô này đường 16m giá chỉ 9,7 tỷ).