Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hót. giá tốt. duy nhất lô 7x17 khu dân cư an thiên lý. giá chốt nhanh 9,850 tỷ  0931 448 ***
3
9.85 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hàng Hót. Giá tốt. Duy nhất lô đất khu dân cư an thiên lý. Phước Long B, Q9
- Diện tích 7x17
- đường rộng 12m. Vị trí đẹp
- khu dân cư đồng bộ xây theo mẫu
- Giá cần ra nhanh giảm còn 9,850tỷ
- Liên hệ Hiền
Giỏ hàng em còn nhiều hàng. Anh chị có nhu cầu Liên hệ em . Em cảm ơn
Kho đất nền giá thực giá tốt, chọn lọc tại kdc topia garden đường bưng ông thoàn
6
7.1 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Kho đất nền giá tốt cần bán tại dự án Topia Garden đường Bưng Ông Thoàn quận 9.
Chủ đất cần bán những nền giá tốt, giá thực bán sau:
- Diện tích: 6x16m = 96m giá 74 triệu/m² (7 tỷ 104 triệu).
- DT: 6m x 19m = 114m giá 72 triệu/m² (8 tỷ 208 triệu).
- DT: 6x23m = 138m giá 68 triệu/m² (9 tỷ 384 triệu).
- DT: 10x15m = 150m giá 65 triệu/m² (9 tỷ 750 triệu).
- DT: 8x20 =160m giá 64 tr/m (10 tỷ 240 ...
Bán đất nền dự án mới đại học quốc gia 245 phú hữu quận 9, hcm cam kết giá tốt nhất thị trường
13
7.75 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Đại Học Quốc Gia 245 nằm ngay mặt tiền Gò Cát, 882 và đường 836, phường Phú Hữu, Quận 9.
- Quy mô dự án Đại Học Quốc Gia 245 là hơn 65 ha và được phân thành nhiều diện tích phù hợp cho Khách hàng.
Pháp lý: Mua bán ủy quyền toàn phần (bên mua thay bên bán nhận nền, nhận sổ đỏ và thay mặt bên bán tự ký sang nhượng).
Kho đất dự án Đại học Quốc Gia 245, phường Phú Hữu, quận 9 giá tốt cần bán ...
Cần bán lô góc đường số 3 và 6 tại kdc an phú tây. 146m2 giá 7ty2 (thương lượng)  0931 112 ***
5
7.2 tỷ 146 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô góc KDC An Phú Tây

Vị trí: Đường Số 3 và Số 6 KDC An Phú Tây, Bình Chánh, HCM

Diện tích: 7.5x21m = 147m² ( vạc góc)
Giá: 7 tỷ 2 (thương lượng)
Pháp lý: Sổ đỏ sang tên
Thích hợp: Ở, đầu tư, kinh doanh mua bán, trục đường lớn, dân cư đông đúc, BĐS đang cho thuê có nguồn thu

Lh: (Ngân)
Lô đất đẹp đối diện công viên dự án kdc sở văn hoá thông tin, liên phường, quận 9 cần bán gấp
4
7.29 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Iên hệ: Xuân Thọ (Zalo/Viber 24/7) - Nhận ký gửi mua bán nhà đất trong 5 ngày.

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:

- Lô E diện tích 6x15m = 90m² trục thông D1 hướng Tây Bắc đối diện công viên.

Giá bán nhanh 81tr/m² (thương lượng cho ...
Giá tốt. lô đất 120m2 ngang 5m. khu dân cư an thiên lý, đường dương đình hội, phước long b, q9 cũ
4
8.3 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Gia tốt. Bán nhanh lô đất khu dân cư An Thiên Lý
- Diện tích 120m² ngang 5m
- Xây dựng theo mẫu . Khu đồng bộ. Đường rộng 12m
- khu dân cư sầm uất liền kề Gia Hoà , Khang điền.
- Giá chỉ 8,3 tỷ
- Liên hệ Hiền
EM CÒN GIỎ HÀNG NHIỀU SẢN PHẨM KHÁC. DIỆN Tích ĐA DẠNG ANH CHỊ CÓ NHU CẦU LIÊN HỆ EM
Cần bán nền đất khu hưng phú, plb, giá 8.5 tỷ (thương lượng)
4
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán đất nền đất khu Hưng Phú, đường Liên Phường, Phước Long B, Thành Phố Thủ Đức.

- Lô 90m (5x18m).
- Đường 12m.
- Hạ tầng sạch đẹp, thoáng mát.
- Giá 8.5 tỷ.

Quý khách xem đất liên hệ Kiên .
Nhận ký gửi - mua bán nhanh nhà đất Quận 9 (Lấy phí thấp).
Bán gấp lô đất mặt tiền đường vành đai kdc 13b conic. dt 6x20m, đường số 1 sổ hồng. giá 68tr/m2
4
8.16 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất đường Số 1 (đường Vành Đai) KDC 13B Conic mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 6x20m mặt tiền đường Vành Đai 60m (Đường Số 1).
Sổ hồng riêng.
Giá 68tr/m².
LH .
Bán lô đất thiên lý q9 (sạch đep) 7x17m giá tốt 9.9 tỷ cơ hội tốt nhất
3
9.9 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

***DT 7x17m sạch đẹp không vướng hố ga tụ điện; CHỦ GIẢM SÂU cần bán nhanh- - cơ hội mua ở hoạc để dành cho tương lai

*** LH THU
Bán lô đất mặt tiền đường đôi công viên rộng 48m tại cát lái, quận 2. dt 5x20m(100m2). giá 85tr/m2
9
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp một số lô đất tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại học Quản Lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5 x20m (100m²) giá 85 tr/m².

- Liên hệ: (Thể 24/7) - để được tư vấn và dẫn đi xem đất thực tế.
- Rất hân hạnh được đón ...
Cần bán nhanh đất kdc sở văn hóa thông tin  phường long trường  hồ chí minh
5
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Dương (2 tin đăng)
Cần bán nhanh một vài lô đất giá tốt KDC Sở Văn Hóa Thông Tin - Phường Long Trường
Vị trí dự án nằm trên trục đường Bưng Ông Thoàn và đường Liên Phường
- Lô T, dt 5x20=100m, hướng đông nam, giá 7,1 tỷ
- Lô G, dt 6x15=90m, đường D1 thông ra Bưng Ông Thoàn, giá 6,9 tỷ
- Lô H, dt 6x15=90m, hướng tây bắc, giá 6,9 tỷ
- Lô E, dt 6x15=90m, hướng đông nam, giá 7,2 tỷ
- Lô K, dt 6x16.67=100m, đường D5 ...
Chủ cần tiền bán gấp lô đất ngang 5 kdc tăng long riverview p. trường thạnh quận 9
4
7.79 tỷ 148 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ cần tiền hạ giá 200 triệu bán nhanh.

Nắm chủ: KDC Tăng Long Riverview p. Trường Thạnh Q9 - Liền kề KĐT Đông Tăng Long - Song Hành Vành đai 3 - Trung tâm hành chính p. Long Trường.
- DT: 148m² View rạch bao thoáng.

Giá: 7,79 tỷ thương lượng khách thiện chí.

Đường 10m - Điện nước âm.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân - Xây dựng tự do.
Xây dựng Hầm + 4 Tầng.
Cần bán lô đất 100m kdc dương hồng garden house mizuki park giá 9,3 tỷ( tl)  a.hiền 0937 777 ***
3
9.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Thông tin mô tả
Hiện trạng
+ Sổ hồng riêng, Công chứng ngay
+ Đất trống , được phép xây dựng 5 tầng,1 hầm 4 lầu,
+ View đối diện công viên đẹp thoáng mát
+ khu dân tri tốt, đông đúc,
+ Dương Hồng Garden House, Mizuki Park Gần Parc Mall Quận 8
+ Di chuyển qua các quận trung tâm chỉ 5 phút, q8, q5, q4, q7, q1.
========
+ Tiện ích xung quanh, Central Premium, Parc Mall Tạ Quang Bửu, Cao lỗ, satra ...
Lô đất hiếm 87m2, đông thủ thiêm quận 2, hẻm xe hơi tránh, khu biệt thự dân trí cao
4
8.3 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Lô đất sót lại Đông Thủ Thiêm Quận 2 - 87m² ngang 5m - sổ vuông vức - hẻm xe hơi tránh - 8.3 tỷ thương lượng.

- 10m ra mặt tiền đường lớn, biệt thự chung cư bao quanh.
- Khách mua xây ở quá đẹp, tiện ích ngập tràn.
Bán nhiều nền hưng phú liên phường, giá từ 8,5 tỷ  0918 290 ***
5
8.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô 90m² giá 8,3 tỷ tl
Kdc hạ tầng đẹp, thuận tiện di chuyển trung tâm
Vị trí đẹp, phía sau là chung cư đang xây dựng.

Liên hệ e Công
Nhận ký gửi bđs Hưng Phú phí thấp.
Bán nhanh nền nhà phố da sở văn hoá thông tin  xây dựng được ngay
6
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất thuộc dự án Sở Văn Hóa Thông Tin P.Phú Hữu, Q9 cũ, đã có sổ đỏ cá nhân từng nền
DTKV: 6x15m - 90m², Đất ở đô thị 100%
Mặt tiền đường nhựa rộng 12m
Sổ đỏ cá nhân, công chứng sang tên trong ngày
Giá 7,2tỷ (bao gồm thuế phí)
Anh Chị quan tâm vui lòng liên hệ Thành - Hỗ trợ xem đất, hồ sơ pháp lý,...

Nhận ký gửi mua bán nhanh đất thuộc dự án Sở Văn Hoá Thông Tin (P.Phú Hữu, Quận 9 cũ)
Bán lô e trục thông tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, liên phường giá 80 triệu / m2, dt 90 m2.
4
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu đất nền dự án tại Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9, TP.HCM có diện tích 6x15=90 m², giá bán nhanh 80 triệu / m². Đất có ngõ vào rộng 12m, đối diện công viên, lô sạch.
phù hợp cho các loại xe tải và có mặt tiền 6m, rất thuận lợi cho việc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ.

+ Địa điểm lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư
+ Khu dân cư phát triển với nhiều tiện ...
Đất đường chính rộng 24m, vị trí đẹp, 5 x 18.5=92.5m2 giá 8.3 tỷ
6
8.3 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Lê Bá (10 tin đăng)
Quận 7.
Đất nền Lotus Residents đường Đào Trí, Quận 7. Khu an ninh có bảo vệ 24/24.
5x18.5=92.5m² giá 8.3 tỷ đường 24m.
Đường 14m vị trí đẹp.
- Xây dựng nhà đẹp, giá tốt nhất.
- Liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng (1km).
- Lh: .
Bán đất nhà phố  biệt thự sổ hồng riêng giá cực mềm 63tr/m2 dt 126m2   0979 695 ***
5
7.94 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền biệt thự khu dân cư Conic - nơi an ninh, thoáng mát cho nghỉ dưỡng của cư dân.
Khu dân cư 13B Conic có vị trí rất đắc địa là một trong những khu 13 xanh đẹp nhất, sạch sẽ và đặc biệt rất thông thoáng.
Khu dân cư 13B Conic nằm gần Quốc Lộ 50 và Phú Mỹ Hưng. Biệt thự 13B Conic nằm trên trục đại lộ Nguyễn Văn Linh, ngay nơi tiếp giáp con đường huyết mạch của Bình Chánh cách trung tâm quận 1 ...
Bán nhanh lô đất 5x20m khu sở văn hóa giá 7.1 tỷ ( còn bớt )
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu dân cư Sở Văn Hóa, đường Liên Phường.

- Diện tích 5x20m
- Đường 12m
- Sổ sẵn
- Giá 7.1 tỷ có bớt

Quý khách quan tâm xin liên hệ Em Kiên -
Từ 80 tới 100 của 428

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh