Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất phước thiện đường 1e giai đoạn 2
3
7.6 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán đất Phước Thiện đường 1E rộng 10m.
- Diện tích 7x19.
- Giá 7,6 tỷ bớt lộc.
Liên hệ - a Thoan.
Rẻ nhất trục chính đường 30m rio gò cát, giá đầu tư
5
8.1 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Rẻ nhất trục chính đường 30m Rio Gò Cát, giá đầu tư
Thông số 5,28x17m
Khu dân cư hiện hữu, xây cao lầu
Trước mặt là chung cư Ricca, đường lớn, kinh doanh tốt
Phù hợp xây văn phòng, căn hộ dịch vụ, khách sạn,....
Giá tốt nhất trục chính 30m
Liên hệ e Công
Nhận ký gửi bđs kdc Rio
Rẻ nhất dự án luôn !!! bán gấp đất dự án an thiên lý, quận 9 lô ngang 5m giá 8 tỷ rẻ hơn 1 tỷ
7
8 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hỗ trợ khách tìm BĐS phù hợp với nhu cầu thực tế.
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Bán đất KDC An Thiên Lý, Phước Long, TP Hồ Chí Minh. (Tháng 4/2026).

- DT 96.5M2 Ngang 5m giá chốt 8 tỷ.
- Vị trí nằm mặt tiền đường rộng có vỉa hè thông thoáng thuận tiện di chuyển. ĐẶC BIỆT VIEW KHÔNG BỊ CHẮN BỞI NHÀ ĐỐI DIỆN
- Dự án đẹp liền kề với dự án Khang Điền - Gia Hoà rất đẹp ...
Cần bán lô đất tại kdc cát lái quận 2.gần cụm trường học các cấp.dt 5x20m (100m2).giá 75 tr/m2.
8
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m = 100m².

- Giá 75 tr/m².

- Liên hệ xem đất : (Thể 24/7).

- Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền nhà phố tại ...
Bán gấp lô đất nhà phố kdc 13b conic, đối diện công viên. 7x19m sổ hồng. giá 8,15 tỷ
3
8.15 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất nhà phố KDC 13B Conic Phong Phú, mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tich 7x19 (130m²) đối diện công viên.
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 8,15 tỷ.
Lh .
Bán đất mặt tiền dự án phước lộc đường lương văn nho long hòa 110m giá 7,2 tỷ
3
7.2 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Vị trí : mặt tiền đường Lương Văn Nho, nằm trong dự án Phước Lộc, trung tâm xã Long Hòa, Cần Giờ Gần biển Cần Giờ, liền kề khu đô thị lấn biển Vinhomes Green Paradise, tiềm năng tăng giá cực cao.

Diện tích đẹp: 110m² (ngang 5m, dài 22m), 100% đất ở, phù hợp đầu tư khai thác kinh doanh.

mặt tiền thoáng mát: Lợi thế kinh doanh, mở văn phòng hoặc giữ tài sản lâu dài.

Pháp lý an toàn: chính ...
Bán nhanh lô đất phú gia cát lái quận 2  giá 63tr/m2 dt( 7x17),đường thông dài, vị trí cực kì đẹp
5
7.5 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đẹp khu đô thị Phú Gia Cát Lái, phường Cát Lái, Quận 2 (TP. Thủ Đức):
- Diện tích: 7x17m (119m).
- Vị trí đẹp, đường thông dài
- Giá bán chỉ 63tr/m² sổ hồng riêng, sang tên ngay, Giá có thương lượng cho khách thiện chí.
- Tiện ích nội khu đầy đủ: Công viên, gần trường đại học, siêu thị, bảo vệ 24/7.
- Khu dân cư đông đúc, thích hợp kinh doanh, cho thuê hoặc để ở.
- Gần các tuyến ...
Lô đất biệt thự 300m2 dự án cotec phú xuân nhà bè ngang 15m dài 20m giá 28tr/m2.  0911 630 ***
4
8.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nền biệt thự dự án Cotec Phú Xuân Nhà Bè, DT 300m², giá 28 tr/m².
Liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Bán đất khu dân cư cát lái vị trí gần trường học, tttm thuận tiện kinh doanh giá 72 tr/m2
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất khu dân cư Cát Lái vị trí đẹp gần trường học mầm non, cấp 1,2 trường đại học khu dân cư văn minh các khu tiện ích đầy đủ.

DT 5x20 m giá 72tr/m².

Xây dựng trệt 3 tầng.

Quý khách quan tâm LH: .
Đất sổ đỏ đường 49cl gần trường học siêu thị chung cư dt 5x20m  lô đẹp c5  07
5
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô SỔ ĐỎ Cát Lái vị trí đẹp
Vi trí : đường Đồng Văn Cống nối dài Phường Cát Lái .
+ Khu C5 - 07 Lô 41 (Lô đẹp không dính gì)
- Diện tích: 5x20m (100m²)
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².

- Mặt tiền đường 49 CL rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái

- Xây dựng mẫu tự ...
Cần bán nền nhà phố mt đường lvn dự án la maison de cần giờ dt 5x22 giá 7.9 ty  0965 004 *** mr huy
4
7.2 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Cần Bán nền nhà phố dự án La Maison de Cần Giờ
DT 5x22
Giá 7.2 ty
Pháp lý HDMB ( XD hoàn công ra sổ)
Nền nhà phố nằm mặt tiền đường Lương Văn Nho rộng 40 m, cách dự án Vin 1km
LH Mr Huy
Lô đất đẹp dt 5x20m  giá cũng hơi ổn  sổ đỏ công chứng ngay
8
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ Cát Lái vị trí đẹp.
- Khu C5 - 07 (Lô đẹp không dính gì).
- Diện tích: 5x20m (100m²).
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².
- LH: Mr. Trần Hòa.

- Mặt tiền đường rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam.

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái.

- Xây dựng mẫu tự do, Chừa trước 3m, Chừa sau 2m, 1 Trệt 2 ...
Đất sổ đỏ kđt cát lái đường 55 cl dt 5x21.89m  sổ đỏ công chứng ngay  giá nhẹ 69tr
7
7.55 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đô thị Cát Lái 154ha .
+ Không gian sống xanh - nhiều tiện ích xung quanh
- Cộng đồng văn minh - Thuận tiện ở và mở văn phòng cty .
+ Khu C5-12- đường 55 CL rộng 12m
- DT 5x21.89m (109.4m²) - Hướng Đông Nam
+ Giá 69 Triệu/m2
LH : Mr.Trần Hòa
Chuyên sang nhượng - kí gửi - cho thuê KĐT Cát Lái .
Đất nền lô góc kdc 13c greenlife, 7x17, 105m2, sổ hồng công chứng ngay, giá rất tốt 7.785 tỷ
4
7.88 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

THÔNG TIN CHI TIẾT:
- Diện tích đất: 7x17, 105m2
- Vị trí: lô góc - sát bệnh viện, trường quốc tế,..
- Pháp lý: sổ hồng riêng, có hỗ trợ vay ngân hàng
- Thời gian xây dựng: tự do, không ép xây
- Kết cấu xây dựng: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng

KẾT NỐI THUẬN TIỆN VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA:
- Chỉ 15 phút đến Phú Mỹ Hưng (~9km)
- 20 phút di chuyển về trung tâm Quận 1 Chợ Bến Thành (~11km)
- Nhanh chóng kết nối ...
Bán nhanh nền đất 96,5m2 giá chính chủ gửi bán chỉ 8,1 tỷ, công chứng nhanh, giá rẻ nhất dự án
3
8.1 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh nền đất KDC Thiên Lý.
Diện tích: 5m x 19,3m 96,5m².
Hướng Tây Bắc, đường 12m.
Giá bán: 8,1 tỷ.
Liên hệ: Vinh.
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại kdc cát lái quận 2. sát trường đại học umt. dt 7x20m. giá 65 tr/m2.
8
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 7m x20m = 140m². Giá 65 tr/m².

- Quý khách hàng có nhu cầu mua ở hoặc đầu tư vui lòng liên hệ.

- Liên hệ: (Thể 24/7) ...
Hạ mạnh bán rẻ lô mặt tiền đường 30m  d02  rio gò cát  đối diện ricca  100m2 ngang đẹp 5.5m
8
9.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Giáp (23 tin đăng)
Giảm mạnh thêm 500 triệu bán nhanh lô đất mặt tiền - D02 - Rio Gò Cát - đối diện Ricca - 100m² ngang 5.5m - mặt tiền đường 30m thông ra Võ Chí Công và Nguyễn Thị Tư - khu dân cư hiện hữu hệ số 6.0 - xây được 1 hầm, 1 trệt, 1 lững 5 lầu, 1 tum - giá chốt 9.5 tỷ.

Dự toán mức đầu tư và lợi nhuận.
Xây 1 tầng 5P (1 hầm + 7 tầng + tum thang).
7x5P = 35P trừ đi tầng 1 là 2P chỗ xuống dốc hầm và sảnh lễ ...
Cần bán gấp lô đất vị trí kinh doanh đường 16m kdc an thiên lý  9.5 tỷ  tây trạch
3
9.5 tỷ 97 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô đất khu An Thiên Lý cần bán.
Diện tích: 5 x 19.5 - 97.5 m².
Hướng Tây trạch.
Vị trí kết nối các dự án Khang Điền, Gia Hòa. Đầy đủ tiện ích, an ninh.
Giá: 9.5 tỷ.
Liên hệ: Nhật Minh - .
Cần bán gấp lô đất dự án khu an thiên lý giá tốt
3
8.15 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần bán gấp lô đất An Thiên Lý giá tốt.
DT: 5 x 17.3 - 96.5m².
Hướng: Tây Bắc.
Giá: 8.15 tỷ.
- Xây nhà theo mẫu - Pháp lý hoàn công ra sổ hồng.
- Đầy đủ tiện ích - Mẫu nhà đẹp.
Dự án kết nối 3 khu Khang Điền - Gia Hòa - An Thiên Lý.

Liên hệ: Nhật Minh - .
Cảm ơn anh/chị đã quan tâm.
Bán đất 6 x 18108m2giá9tỷ5 tlmt 12m khu dân cư bình hưng, xã bình hưng, bc cũ sổ đỏ cá nhân