Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô đất dự án khu dân cư nam long, phường phước long b, quận 9  tp thủ đức
3
9.54 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Công ty Đất Việt - Chuyên mua nền dự án quận 9.
Cần bán các nền sau:
- Nền C diện tích 4,5x20m, hướng Tây Bắc, đường 12m, gần công viên, giá bán 106 triệu/m².

Liên hệ: A. Quốc.
Chuyên mua bán nhanh, nhận ký gửi, dự án quận 9.
Lô mới cập nhật  đường 51 cl  đường 12m thông gần trường học
5
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Đất sổ đỏ KĐT Cát Lái 154ha
- Dân cư đông đúc an ninh - không gian xanh mát .
- Dt: 5x20m
- Giá nhẹ : 75tr/m² - Sổ đỏ chính chủ
Lh: Mr.Trần Hòa .
Nhiều lô cần sang nhượng
Bán đất nền vành đai kdc conic 13b, phong phú, bình chánh. dt 120m2, giá bán 75 triệu/m2
3
9 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Đất nền đẹp ở khu đô thị mới 13B Conic, Phong Phú, Bình Chánh, HCM.
Diện tích 120m², giá bán: 75 triệu/m².

+ Vị trí cực kỳ thuận lợi cho việc phát triển và đầu tư.
+ Khu vực dân cư đông đúc, thoáng đãng.
+ Gần gũi với những tiện ích sống động.

Cách trường cấp 1, THCS, cấp 3 Phong Phú 2km. Trường Quốc tế 500m.
Đối diện các trường Đại học kinh tế...
Cách chợ Tân Đoàn Việt 1.5km.
Cách công viên ...
Bán đất kdc conic 13b, phong phú, bình chánh, giá bán 8,3 tỷ  diện tích 7*18m
4
8.3 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán đất KDC Conic 13B, Phong Phú, Bình Chánh,
Giá bán: 8,3 tỷ - Diện tích: 7*18m, sổ đỏ riêng.
Tiện ích: Dễ dàng di chuyển Quận 1, Quận 7 qua đường NVL, lại liền kề trung tâm giao thương lớn nhất ở Quận 5 và Quận 10 qua Ql. 50 cầu Chà Và Quận 6.
Dễ dàng di chuyển tới Phú Mỹ Hưng, Chợ Bình Điền, đại học RMIT, Phú Mỹ Hưng, Bến Thành, chợ An đông, Chợ lớn.
Khu đô thị Conic đối diện nhiều trường đại ...
Siêu phẩm đất nền kdc conic lô đẹp hiếm, giá chỉ 8,15 tỷ, diện tích 7m x 19m
3
8.5 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
SIÊU PHẨM ĐẤT NỀN KDC CONIC LÔ ĐẸP HIẾM, GIÁ CHỈ 8,15 TỶ
Cơ hội sở hữu lô đất vị trí vàng trong khu dân cư chuẩn sống xanh an ninh đẳng cấp.
Diện tích: 7m x 19m Nở ngang đẹp, phong thủy cực chuẩn
Sổ hồng riêng, thổ cư 100%, sang tên trong ngày
Khu dân cư đồng bộ dân trí cao hạ tầng hoàn chỉnh, thích hợp xây nhà ở ngay hoặc đầu tư sinh lời bền vững
Giá chỉ: 8,15 tỷ Giá tốt nhất trong ...
Bán lô đất 5 x 20100m đường 22m kdc đại phúc , xã bình hưng , bình chánh giá 7tỷ8 tl.
5
7.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất 100m²(5 x 20) KDC Đại Phúc, xã Bình Hưng , Bình Chánh.

- Diện tích : 5 x 20- 100m2

- Hiện trạng đất trống

- Vị trí : Mặt tiền đường 22m -KDC Đại Phúc, liền kề T 30, đối diện 6b intresco và trường Quốc Tế Anh - Việt.

- Cách Ngã tư Nguyễn văn linh 500m, TTTM Aeon 1,5km, gần chợ , trường học các cấp

- Lô đất phù hợp xây dựng, thiết kế yêu cầu gia đình an cư.

- Pháp lý: Hợp đồng ...
Vị trí đẹp căn góc 8x18.5=140m2 giá 9.5 tỷ, khu an ninh, liền kề phú mỹ hưng
9
9.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Lê Bá (10 tin đăng)
Quận 7 . Vị trí đẹp.
Đất nền đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Quận 7. Khu an ninh có bảo vệ 24/24.
-----------------------------------
Lô mặt tiền đường Đào Trí
Diện tích: 8x18.5=140m²
Giá bán: 9.5 tỷ.
- Xây dựng nhà đẹp, giá tốt nhất.
- Đường Đào Trí kết nối đường Hoàng Quốc Việt, đường Phú Thuận đi Phú Mỹ Hưng, kết nối đường Huỳnh Tấn Phát đi Quận 1.
- Liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng (1km).
- Lh: .
Còn vài lô sót lại! lô đất tại kđt đông tăng long đối viên công viên chỉ 7.x tỷ
8
7.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất trong Đông Tăng Long.
- Lô 5*20m Tây tứ trạch giá 7.4 tỷ
Liên hệ em Nam: .
Hàng hót. giá tốt. duy nhất lô 7x17 khu dân cư an thiên lý. giá chốt nhanh 9,850 tỷ  0931 448 ***
3
9.85 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hàng Hót. Giá tốt. Duy nhất lô đất khu dân cư an thiên lý. Phước Long B, Q9
- Diện tích 7x17
- đường rộng 12m. Vị trí đẹp
- khu dân cư đồng bộ xây theo mẫu
- Giá cần ra nhanh giảm còn 9,850tỷ
- Liên hệ Hiền
Giỏ hàng em còn nhiều hàng. Anh chị có nhu cầu Liên hệ em . Em cảm ơn
Kho đất nền giá thực giá tốt, chọn lọc tại kdc topia garden đường bưng ông thoàn
6
7.1 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Kho đất nền giá tốt cần bán tại dự án Topia Garden đường Bưng Ông Thoàn quận 9.
Chủ đất cần bán những nền giá tốt, giá thực bán sau:
- Diện tích: 6x16m = 96m giá 74 triệu/m² (7 tỷ 104 triệu).
- DT: 6m x 19m = 114m giá 72 triệu/m² (8 tỷ 208 triệu).
- DT: 6x23m = 138m giá 68 triệu/m² (9 tỷ 384 triệu).
- DT: 10x15m = 150m giá 65 triệu/m² (9 tỷ 750 triệu).
- DT: 8x20 =160m giá 64 tr/m (10 tỷ 240 ...
Bán đất nền dự án mới đại học quốc gia 245 phú hữu quận 9, hcm cam kết giá tốt nhất thị trường
13
7.75 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Đại Học Quốc Gia 245 nằm ngay mặt tiền Gò Cát, 882 và đường 836, phường Phú Hữu, Quận 9.
- Quy mô dự án Đại Học Quốc Gia 245 là hơn 65 ha và được phân thành nhiều diện tích phù hợp cho Khách hàng.
Pháp lý: Mua bán ủy quyền toàn phần (bên mua thay bên bán nhận nền, nhận sổ đỏ và thay mặt bên bán tự ký sang nhượng).
Kho đất dự án Đại học Quốc Gia 245, phường Phú Hữu, quận 9 giá tốt cần bán ...
Cần bán lô góc đường số 3 và 6 tại kdc an phú tây. 146m2 giá 7ty2 (thương lượng)  0931 112 ***
5
7.2 tỷ 146 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô góc KDC An Phú Tây

Vị trí: Đường Số 3 và Số 6 KDC An Phú Tây, Bình Chánh, HCM

Diện tích: 7.5x21m = 147m² ( vạc góc)
Giá: 7 tỷ 2 (thương lượng)
Pháp lý: Sổ đỏ sang tên
Thích hợp: Ở, đầu tư, kinh doanh mua bán, trục đường lớn, dân cư đông đúc, BĐS đang cho thuê có nguồn thu

Lh: (Ngân)
Lô đất đẹp đối diện công viên dự án kdc sở văn hoá thông tin, liên phường, quận 9 cần bán gấp
4
7.29 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Iên hệ: Xuân Thọ (Zalo/Viber 24/7) - Nhận ký gửi mua bán nhà đất trong 5 ngày.

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:

- Lô E diện tích 6x15m = 90m² trục thông D1 hướng Tây Bắc đối diện công viên.

Giá bán nhanh 81tr/m² (thương lượng cho ...
Giá tốt. lô đất 120m2 ngang 5m. khu dân cư an thiên lý, đường dương đình hội, phước long b, q9 cũ
4
8.3 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Gia tốt. Bán nhanh lô đất khu dân cư An Thiên Lý
- Diện tích 120m² ngang 5m
- Xây dựng theo mẫu . Khu đồng bộ. Đường rộng 12m
- khu dân cư sầm uất liền kề Gia Hoà , Khang điền.
- Giá chỉ 8,3 tỷ
- Liên hệ Hiền
EM CÒN GIỎ HÀNG NHIỀU SẢN PHẨM KHÁC. DIỆN Tích ĐA DẠNG ANH CHỊ CÓ NHU CẦU LIÊN HỆ EM
Cần bán nền đất khu hưng phú, plb, giá 8.5 tỷ (thương lượng)
4
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán đất nền đất khu Hưng Phú, đường Liên Phường, Phước Long B, Thành Phố Thủ Đức.

- Lô 90m (5x18m).
- Đường 12m.
- Hạ tầng sạch đẹp, thoáng mát.
- Giá 8.5 tỷ.

Quý khách xem đất liên hệ Kiên .
Nhận ký gửi - mua bán nhanh nhà đất Quận 9 (Lấy phí thấp).
Bán gấp lô đất mặt tiền đường vành đai kdc 13b conic. dt 6x20m, đường số 1 sổ hồng. giá 68tr/m2
4
8.16 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất đường Số 1 (đường Vành Đai) KDC 13B Conic mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 6x20m mặt tiền đường Vành Đai 60m (Đường Số 1).
Sổ hồng riêng.
Giá 68tr/m².
LH .
Bán lô đất thiên lý q9 (sạch đep) 7x17m giá tốt 9.9 tỷ cơ hội tốt nhất
3
9.9 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

***DT 7x17m sạch đẹp không vướng hố ga tụ điện; CHỦ GIẢM SÂU cần bán nhanh- - cơ hội mua ở hoạc để dành cho tương lai

*** LH THU
Bán lô đất mặt tiền đường đôi công viên rộng 48m tại cát lái, quận 2. dt 5x20m(100m2). giá 85tr/m2
9
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp một số lô đất tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại học Quản Lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5 x20m (100m²) giá 85 tr/m².

- Liên hệ: (Thể 24/7) - để được tư vấn và dẫn đi xem đất thực tế.
- Rất hân hạnh được đón ...
Cần bán nhanh đất kdc sở văn hóa thông tin  phường long trường  hồ chí minh
5
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Dương (2 tin đăng)
Cần bán nhanh một vài lô đất giá tốt KDC Sở Văn Hóa Thông Tin - Phường Long Trường
Vị trí dự án nằm trên trục đường Bưng Ông Thoàn và đường Liên Phường
- Lô T, dt 5x20=100m, hướng đông nam, giá 7,1 tỷ
- Lô G, dt 6x15=90m, đường D1 thông ra Bưng Ông Thoàn, giá 6,9 tỷ
- Lô H, dt 6x15=90m, hướng tây bắc, giá 6,9 tỷ
- Lô E, dt 6x15=90m, hướng đông nam, giá 7,2 tỷ
- Lô K, dt 6x16.67=100m, đường D5 ...
Chủ cần tiền bán gấp lô đất ngang 5 kdc tăng long riverview p. trường thạnh quận 9
4
7.79 tỷ 148 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ cần tiền hạ giá 200 triệu bán nhanh.

Nắm chủ: KDC Tăng Long Riverview p. Trường Thạnh Q9 - Liền kề KĐT Đông Tăng Long - Song Hành Vành đai 3 - Trung tâm hành chính p. Long Trường.
- DT: 148m² View rạch bao thoáng.

Giá: 7,79 tỷ thương lượng khách thiện chí.

Đường 10m - Điện nước âm.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân - Xây dựng tự do.
Xây dựng Hầm + 4 Tầng.
Từ 60 tới 80 của 412

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh