Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh đất nền nhà phố , khu đô thị cát lái  h  đông nam
13
7.5 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền nhà phố , đường 55 , Cát Lái
Đ. Nguyễn Thị Định rẽ vào
Mặt đường 55 , 12m , vỉa hè 2,5m . H-Đông Nam
DT 109,4m² ( 5 x 21,9m )
Hơp đồng thuê : 5 triệu / tháng
Khu dân cư xây dựng đồng bộ , yên tĩnh , an ninh , gần chợ , siêu thị , trường học , nhiều chung cư cao tầng city home , kiến Á
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá : 7.5 tỷ có TL
Quý anh / chị xem nhà đất
LH : - thanks ...
Sở văn hoá thông tin đường liên phường khách cần ra gấp nền 100m2 giá rẻ nhất chỉ hơn 70tr/m2
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Giáp (21 tin đăng)
Sắp chốt rồi khách ơi.
Chủ kẹt bán nhanh lô Sở VHTT - Liên Phường - 100m² - hướng Đông Nam - 1 sẹc sát Bưng Ông Thoàn - đối diện VillaPark - 7.1 tỷ siêu rẻ (dự án cách Global City chỉ hơn 1km).
Bán nhanh nền nhà phố 7x21m đường 25m kdc phú xuân, vạn hưng phú, nhà bè, tphcm
5
7.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại đường 25m, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 147m², giá chỉ 49 triệu / m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 25m phù hợp ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a5 6x24m, 144m2 giá 66 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
9.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x24m 144m².
Giá bán nhanh 66 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x21m, 126m2 giá 57 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x21m 126m².
Giá bán nhanh 57 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin chỉ 71tr/m2  dt 5x20m
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 5 x 20
- Sổ hồng riêng
- Hướng Đông Nam
- Xây dựng đồng bộ 1 trệt + 3 lầu + tum, sân thượng

* Giá: 7,1 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán nhanh lô đất 7x17m giá 9.8 tỷ, lô 125m2 đường 30m giá 10.8tỷ, lô 140m2 đường 12m giá 11tỷ
3
9.8 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nền 7x17m hướng Tây Bắc, giá 9.8tỷ kết có hàng có thương lượng.
Lô 5x25m đường 30m giá 10.8tỷ
Lô 7x20m đưởng 12m giá 11tỷ
LH .
Bán nhanh lô đất chính chủ giá tốt nhất dự án sở văn hoá thông tin, bưng ông thoàn, phú hữu, quận 9
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin đang thu hút các nhà đầu tư bất động sản. Dự án sở hữu vị trí đắc địa, nằm trên giao lộ giữa đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, Quận 9, TP. HCM. Công trình tọa lạc trên khu đất rộng 20 ha với gần 900 nền, gồm biệt thự và nhà phố, 2 mặt giáp sông Ông Nhiêu thoáng mát.

Dự án đã được cấp sổ đỏ và hiện đang ra sổ riêng từng nền, pháp lý rất an toàn cho khách hàng ...
Bán đất nền giá tốt tại khang điền bình chánh, 9,39 tỷ, duy nhất nền biệt thự đẹp 160m2
20
9.39 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Bình Chánh, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Nằm tại Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh - Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ, dự án Khang Điền Bình Chánh mang đến cơ hội sở hữu đất nền lý tưởng. Đất nền dự án này có diện tích 160m², phù hợp cho việc xây dựng và phát triển các công trình nhà ở.

+ Giá chỉ 9,39 tỷ VND.
+ Hướng cửa chính: Đông Nam.
+ Mặt tiền rộng 30m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.
+ ...
Bán đất nền full thổ cư đường nhựa trong khu dân cư bình hưng, dt 4x22m = 88m2, sổ hồng riêng
3
8.2 tỷ 88 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ kẹt tiền cần bán lô đất nền trong khu dân cư bình hưng, đối diện ngay bến xe Q8
- Diện tích 4x22m = 88m², sổ hồng riêng
- Đường nhựa trước đất rộng 12 mét
- Đất đẹp đối diện ngay trường học thoáng mát
- Cho xây dựng cao tầng
- Tiện ích xung quanh chợ, siêu thị, trường học, uỷ ban...
- Thuận tiện di chuyển qua các quận trung tâm
- Giá bán 8,2tỷ còn thương lượng
- Quý khách có nhu cầu mua ...
Bán gấp lô đất đường 14m kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. 7x18m, sổ hồng riêng. giá 7,9tỷ
3
7.9 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 7x18m đối diện trường hịc
Đường 14m hướng Tây Nam.
Sổ hồng riêng.
Giá 7,9tỷ. Bơt lộc
LH .
Cần bán lô đất đường 16m thông đường song hành
6
7.45 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Lô đất mặt tiền đường 1D giai đoạn 2.
- Diện tích 5x22 (110m)
- Giá 7,45 tỷ
AC quan tâm liên hệ - a Thoan
* CHUYÊN KÝ GỬI MUA BÁN, CHO THUÊ tại dự án.
* Hỗ trợ full pháp lý.
Giá tốt nhất 6a kdc phước thiện 8 tỷ 750tr
4
8.75 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Giá tốt nhất 6A gần đường Song Hành Vành Đai 3.
- Diện tích 7x20m. SHR sạch đẹp.
- Giá 8,75 tỷ (62,5tr/m²).
AC quan tâm liên hệ gặp Thoan xem vị trí đất.
Bán đất đường 2c phước thiện ngay đường song hành
3
8.64 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Chủ thiện chí gửi bán lô đất đường 2C gần đường song hành vành đai 3 vào Vinhomes Grand Park.
- Diện tích 5x22m.
- Giá 8,635 tỷ ~ 78,5tr/m² TL.
AC quan tâm liên hệ .
Bán đất view công viên 5b phước thiện
5
7.6 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất 5B view công viên nội khu.
- Diện tích 7x20. SHR.
- Giá 7,6 tỷ.
AC quan tâm liên hệ - Thoan xem đất.
Chuyên nghiệp và bán nhanh 1 số nền đất sổ đỏ kdc sở văn hóa thông tin, tp thủ đức,  0914 920 ***
4
7.15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh các lô đất nền dự án Sở Văn Hóa Thông Tin tại phường Phú Hữu, Quận 9 (TP Thủ Đức).
- Hãy liên hệ ngay chúng tôi để được tư vấn chính xác thông tin và giá cả các dự án (Hotline: ).
* Một số nền bán, giá cập nhật chính xác tháng 05 /2026.

- DT: 6x16,7m = 100m², đường 12m, hướng Đông Nam, giá 74,5 triệu/m².

- DT: 5 x 17m = 85m², đường 12m, hướng Tây Nam, vị trí đẹp, giá 6,9 tỷ.

- DT: 5 ...
Cần bán lô đất đường 11a 5*20 100m2 giá 7,5 tỷ khu tdc phước thiện cách vinhomes 100m giá tốt
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô mặt tiền đường 11A khu TĐC Phước Thiện đối diện Vinhomes.
Vị trí cách Vinhomes 100m, vị trí lô đất nằm trên trục đường 11A sát đường Phước Thiện.
Từ vị trí đất ta di chuyển đến trường học các cấp, ngân hàng, chợ, siêu thị... Trong bán kính chỉ 500m.
Lô đất của mình có bề ngang là 5 và chiều sâu là 20m tổng là 100m đất thổ cư, thì lô đất này chúng ta có thể mua để đầu tư hoặc xây 1 căn ...
Bán đất sổ đỏ cát lái, dt 5x20m, hướng tây nam, đường 48 mét tương lai thông vành đai 2 võ chí công
7
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán nền đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 5x20m (Tổng 100 m²)
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do
- Vị trí nằm trên đường 66-CL (Đường 66-CL lộ giới rộng 48 mét)
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Giá bán: 85 triệu/m²

Liên hệ:
Bán gấp lô đất mẫu giáo trung ương liên phường q9 dt 6x22m, giá 62tr/m2
3
8.18 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán gấp lô đất Mẫu Giáo Trung Ương Liên Phường Q9.
DT 6x22m, giá 62tr m².
Chi tiết dự án.
+ Địa chỉ: Ngay cổng Verosa Park Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.
+ Diện tích lý tưởng cho xây dựng và đầu tư.
+ Giá cả cạnh tranh, phù hợp với nhu cầu đầu tư.
+ Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận Global City.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Hoàng Thân.
Bán đất dự án sở văn hoá thông tin q9, sổ đỏ riêng, vị trí đẹp, dt 90m2, giá hơn 7 tỷ
7
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin Q9, sổ đỏ riêng, vị trí đẹp.

Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, đường rộng thông thoáng, tiện ích đầy đủ, phù hợp xây ở hoặc đầu tư lâu dài. Các nền chọn lọc, giá đang tốt.

Các nền đang bán:
Nhà phố 6x15m (90m²) 78 triệu/m² ~7,02 tỷ.
Nhà phố 5x20m (100m²) 71 triệu/m² ~7.1 tỷ.
Biệt thự 12x20m (240m²) 56 triệu/m² ~13.44 tỷ.
Mặt tiền Liên Phường 6x (100m²) ...
Từ 40 tới 60 của 416

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh