Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán gấp lô đất khu 6b intresco hướng tây bắc, giá 8 tỷ bao gồm móng cọc
3
8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Do không co nhu cầu xây nên cần bán gấp lô đất khu 6B Intresco.
Hướng Tây Bắc đất có móng cọc giá 9tyr
Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ Ms. Trâm.
Lô đất nền sổ đỏ dự án cảng sài gòn phú xuân nhà bè, 5x23.5m, đường 12m, hướng bắc, giá 61tr/m2
3
7.17 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền sổ đỏ cá nhân thuộc dự án Cảng Sài Gòn Phú Xuân Nhà Bè, DT 5x23,5 = CN 117,5m², mặt đường 12 mét, hướng Bắc, sổ hồng đăng bộ sang tên, giá bán 61tr/m².
LH gặp Phong.
Chỉ 1 lô duy nhất vị trí đẹp, đường 25m, giá 50tr/m2
3
10 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Phú Xuân Vạn Hưng Phú, xã Phú Xuân, Nhà Bè, TP. HCM. Khu đất có vị trí đắc địa, thiết kế thông minh tối ưu hóa diện tích, mang lại không gian sống lý tưởng cho cả gia đình.

- Diện tích: 250m².
- Giá: 50 triệu/m².
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu hiện đại.
- Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng ...
Quá rẻ! chỉ 33tr/m2 có ngay lô đất trung tâm thị trấn nhà bè. kdc sài gòn mới  0906 459 ***
10
8.09 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè. Trục đường chính vào khu dân cư đông đúc. Cách Phú Mỹ Hưng 2,5km.
Diện tích: 245m² (10m x 24,5m).
Giá bán: 33 triệu/m².
Cam kết là sản phẩm có giá tốt nhất KDC Sài Gòn Mới.

Liên hệ: .
Tự hào là nhà tư vấn với những thông tin nhanh và chính xác nhất.
Bán gấp đất nền dự án 80 triệu, 110m2 tại đào sư tích residence, nhà bè, hcm đẹp, nhiều tiện ích
9
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Đào Sư Tích Residence, đường Đào Sư Tích, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh) với nhiều điểm nổi bật.

+ Giá chỉ 80 triệu VND.
+ Diện tích 110m², mặt tiền rộng 30m.
+ Ngõ vào 30m, thuận tiện cho ô tô di chuyển.
+ Gần công viên bờ sông, tạo không gian sống xanh.

Thông tin dự án:
+ Dự án Đào Sư Tích Residence tọa lạc tại Đào Sư Tích ...
Chốt nhanh đất lô kdc hưng phú 1, liên phường, p. phú hữu, q9, diện tích 120m2, giá 9.5 tỷ
3
9.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Hưng Phú 1 - trục đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Tp Thủ Đức.

Lock J: DT 6x20m, đường 12m, giá 9.5 tỷ.

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, đường sá giao thông thuận lợi, gần công viên, bệnh viện, trường học, khu dân cư trí thức cao, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản phẩm ...
Bán gấp đất nền quận 9 tại kdc nam long dt 4.5x20m giá 9.5 tỷ.  0772 444 ***
7
9.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Cần bán nền nhà phố, biệt thự tại khu dân cư Nam Long, phường Phước Long B, Quận 9 (thành phố Thủ Đức).

- Dự án đã hoàn thiện cơ sở hạ tầng, điện cáp ngầm, dân cư hiện hữu, kinh doanh buôn bán sầm uất.
- Vị trí giao thông thuận tiện, trung tâm quận 9, tiện di chuyển đến các quận trung tâm.
- Pháp lý: Sổ đỏ.

- DT 4,5 x 20m, đường 12m giá 9.5tỷ

- Do quy định mới của batdongsan chỉ cho đăng 1 ...
Đất nền nhà phố 7 x 18m = 126m2 đường 3a kdc conic,  0977 954 ***
3
7.88 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

KDC Conic, đại lộ Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh, nằm gần Quốc Lộ 50 và Phú Mỹ Hưng. DT .
Nơi an ninh, thoáng mát cho nghỉ dưỡng của cư dân, nơi đầu tư sinh lời nhanh nhất và an toàn nhất cho nhà đầu tư.

1. Khu dân cư có đầy đủ tiện ích: Trường học quốc tế Canada, khu thể dục thể thao, nhà trẻ, bệnh viện, công viên sinh thái. Dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, đầy đủ tiện ích, trường quốc tế, ...
Đất nền da hưng phú q. 9, hoa hồng thấp, bán rất nhanh. bán gấp lô đất 5x18m, giá 8.5 tỷ
6
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hà Trần BĐS Chuyên Nghiệp - ĐT .

Chuyên nhận ký gửi đất nền dự án Hưng Phú, Đường Liên Phường và các dự án tại TP Thủ Đức.
- Nhận hoa hồng thấp.
- Khách hàng nhiều nên bán rất nhanh.
- Hỗ trợ tư vấn pháp lý, hồ sơ nhà đất.
- Hỗ trợ làm hồ sơ đăng bộ sang tên miễn phí.

Đồng thời bên e làm việc Chính Chủ và cần bán nhanh một số nền đất giá tốt tại DA Hưng Phú như sau:

+ DT: 5 x 18m - Giá 8.5 tỷ ...
Bán gấp nhiều lô đất giá tốt nhất da sở văn hóa thông tin q9. dt 100m2 giá 7,1ty thương lượng mạnh
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Hà Trần BĐS Chuyên Đất Nền DA Sở Văn Hóa Thông Tin với giỏ hàng lớn, đa dạng sản phẩm.

- Lô K: DT 6 x 16.67m, đường 12m giá 7.1 tỷ, Sổ đỏ cá nhân.

- Còn nhiều lô nữa! Quý khách vui lòng liên hệ e Hà để nhận toàn bộ giỏ hàng những lô đang bán tại DA Sở Văn Hóa Thông Tin nhé.

+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho quý khách mua đầu tư hoặc an cư.
+ Vị trí đắc địa, mặt tiền trục chính Liên Phường ...
Nền nhà phố 7 x 18m = 127m2 kdc conic nguyễn văn linh,  0977 954 ***, giá 62 triệu/m2
3
7.81 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền biệt thự khu dân cư Conic - nơi an ninh, thoáng mát cho nghỉ dưỡng của cư dân.
Công ty chúng tôi đang đi vào làm lại cảnh quan tổng thể có thể nói là đẹp nhất khu 13 và khu vực lân cận 13B Conic.
Khu dân cư 13B Conic nằm gần Quốc Lộ 50 và Phú Mỹ Hưng. Biệt thự 13B Conic nằm trên trục đại lộ Nguyễn Văn Linh, ngay nơi tiếp giáp con đường huyết mạch của Bình Chánh cách trung tâm quận 1 chỉ ...
7,750tỷ. đất nền mt đường số 5, kdc phong phú 5. dt 4,5x18m. sổ hồng riêng
4
7.68 tỷ 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phong Phú 5, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán nền đất thổ cư mặt tiền đường Số 5, thuộc khu dân cư Phong Phú 5, cách bến xe quận 8 vào 500m.
- Diện tích 4,5x18m = 81m² sổ hồng riêng.
- Đường nhựa trước đất rộng 16 mét.
- Xung quanh đã xây nhà kín mít.
- Vị trí đẹp kế bên công viên thoáng mát.
- Cách trường học quốc tế Nam Mỹ UTS vài bước chân.
- Bán kính 200m đầy đủ các tiện ích chợ, siêu thị, nhà trẻ, nhà hàng...
- Cho xây dựng 1 ...
Nền nhà phố sổ hồng riêng cảng sài gòn phú xuân 117.5m2 giá 62tr/m2
5
7.29 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền nhà phố sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.

- DT: 5x23.5 (117,5m²) đường 12m sổ hồng riêng giá 62tr/m².

- Vị trí: Trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, trường học cấp 3 dương văn dương, siêu thị, chợ bán kính 500m. Kết thông trục Nguyễn Lương Bằng 40m về Phú Mỹ Hưng quận 7. Đi cần giờ.
+ Đất nền có pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.
+ Khu vực phát triển ...
Bán lô đất dự án centerhome trường thọ  diện tích 82m2, ngang 5.5m
6
7.5 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centerhome Riverside, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

- Dự án Centerhome Trường Thọ nằm vị trí cách đường số 2 chỉ 70m.
- Đường 9m có vỉa hè, điện âm, nước âm.
- Quy mô 60 nền nhà phố và 4 lô Biệt Thự.
- Khu dân trí cao, an ninh, văn minh, đã về ở gần full.
- Hệ số sử dụng đất cao, xây dựng tự do, giấy phép có thể xây tối đa 1 trệt 1 lửng 3 lầu 1 tum.
- Diện tích 82m² ngang 5,5m
- Giá 7.5 tỷ thương lượng
- Pháp lý đã có sổ hồng riêng.
Liên hệ Đương ...
Bán nhanh nền đất 90m trục đường 12m khu dân cư nam long giá 9 tỷ
8
9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán lô đất nằm trong khu dân cư Nam Long, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, TP. Thủ Đức.
* Vị trí: Nằm ngay đối diện khu đô thị Global City, dân cư đông đúc, hạ tầng sạch đẹp, đường sá thông thoáng. Kết nối trực tiếp qua hai tuyến đường Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
* Thông tin lô đất cần bán.

- Lô 90m ( 4.5x20m )
- Đường 12m
- Sổ hồng chính chủ
- Giá 9 tỷ ( Còn thương lượng )

Liên hệ ...
Bán đất đường 11a tđc phước thiện
3
9.52 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Chủ cần bán lô đất đường 11A Phước Thiện.
- Diện tích 7x20.
- Giá thương lượng 68tr/m².
Liên hệ - A Thoan.
Cần tiền bán gấp lô đất view công viên 5b ngay vinhomes grand park
3
7.91 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Giá bao tốt để đầu tư.
Cần bán lô đất view công viên đẹp ngay Vinhomes.
- Diện tích 7x20.
- Giá 56,5tr/m².
AC quan tâm liên hệ - a Thoan.
Đất mặt tiền kdc phú mỹ 100m2  quận 7  hơn 9 tỷ
4
10 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Mỹ, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

- Cách chợ Phước Long vài bước chân, vị trí ngay cầu Phú Xuân 2 chạy thẳng tới Cần Giờ.
- Giao thông thuận tiện đi về miền Đông, miền Tây và sân bay Long Thành qua cao tốc Bến lức - Long Thành.
- Đất vuông vức, đẹp tiện xây căn hộ dịch vụ, để ở, mở công ty, văn phòng hoặc khách sạn. Đường trước nhà 8m (vỉa hè mỗi bên 2m).
- Vị trí đắc địa giáp Phú Mỹ Hưng, an ninh. Công viên tập thể dục. Gần chợ, ...
Chủ cần bán nền đất an sương phường đông hưng thuận quận 12 ! dt 4 x 20 ( sổ hồng ) chỉ hỗ trợ
3
7.5 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC An Sương, P.Tân Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Chủ cần bán nền đất an sương phường đông Hưng thuận quận 12 !
DT 4 x 20 ( sổ hồng ) chỉ hỗ trợ cho khách vay ngân hàng Sacombank & MB
Giá 7,5 tỷ ( bớt lộc )
Đường 10m nhựa thông thoáng !
Vị trí đẹp , tiện ích đầy đủ !
gần trường , gần công viên , gần chợ , đi đâu cũng gần !
Bán đất khu dân cư an sương phường đông hưng thuận diện tích 4,5 x 20 giá 7,9 tỷ đường 10m nhựa
3
7.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC An Sương, P.Tân Hưng Thuận, Quận 12, HCM

BÁN ĐẤT KHU DÂN CƯ AN SƯƠNG
Phường Đông Hưng Thuận
Diện tích: 4.5m x 20m (90m)
Giá 7,9 tỷ ( thương lượng) sổ hồng cầm tay
Đường trước nhà: 10m thông thoáng, xe hơi ra vào dễ dàng
Hướng: Tây Nam Khu dân cư hiện hữu, vị trí đẹp, thích hợp xây ở hoặc đầu tư sinh lời !
Từ 360 tới 380 của 426

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh