Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nóng! siêu phẩm đất nền 93,5m2 gần vành đai 3 giá ngộp, sổ riêng, sang tên ngay
4
7.6 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Trường Lưu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Nóng! Siêu phẩm đất nền 93,5m² gần Vành Đai 3 giá ngộp, sổ riêng, sang tên ngay.
Vị trí vàng: Đường nội bộ dự án Trường Lưu, TP. Thủ Đức (Q9 cũ), cách Vành Đai 3 chỉ vài phút. Di chuyển nhanh về Quận 7, liền kề khu đô thị Long Trường.
Diện tích chuẩn: 93,5m² có 91.5m² thổ cư, sổ hồng riêng, pháp lý đầy đủ, công chứng sang tên ngay.
Khu dân cư hiện hữu: Dân trí cao, an ninh tốt, gần chợ, trường ...
Chủ đất cần bán nhanh lô t, dự án sở văn hóa thông tin, p. phú hữu, quận 9 (tp thủ đức)
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ đất cần bán lô đất khu dân cư cán bộ công nhân viên Sở Văn Hóa Thông Tin, Phú Hữu, Quận 9 (sổ đỏ).
Dự án nằm ngay vòng xoay đường Liên Phường và Vành Đai 2, kết nối giao thông thuận tiện Q1, Q7, Q. Thủ Đức, Đồng Nai - Vũng Tàu..
Và tất cả những tiện ích xung quanh. Rất tiện để ở hoặc kinh doanh lâu dài. Một số nền cần bán như sau:
- Lô T, DT 5x20m, 100m² hướng ĐN, giá 70 tr/m².
Giá rẻ nhất ...
Đường số 7 (20m) 6*24m, 144m2  59 triệu/m2
6
8.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án.
Khu Dân Cư Phú Xuân (Cty Vạn Phát Hưng).
Đất nền khu này đã được chủ đầu tư giao sổ đỏ từng lô cho khách hàng.

Nền nhà phố đường 20m. Đường Số 7.
- 6*24m, 144m².
- Giá 59 triệu/m².

Kí quỹ móng cọc 200 - 300 triệu/nền.
Loại HĐMB.
Giữ sổ đỏ bản gốc tùy lô.

Tín - .
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
VP: Số 15 đường Hoàng Quốc Việt, Quận 7.
Hàng mới ra thị trường! lô đất nhà phố 90m2 mặt tiền đường d2 (16m) giá chỉ 9,7 tỷ. có hỗ trợ vay
5
9.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hàng mới ra thị trường! KDC Nam Long, Phước Long B, Q9 (đối diện The Global City).
Nền đất nhà phố mặt tiền đường 16m.
- Diện tích: 4,5m x 20m. 90m².
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 9,7 tỷ bớt lộc.
- Có hỗ trợ mua vay bank.
* Giá (Lô này đường 16m giá chỉ 9,7 tỷ).
Quan tâm hãy liên hệ em nhận thông tin chi tiết, xem đất, xem sổ.
- SĐT: gặp Thành Trung.
Chuyên BĐS khu vực này.
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 30m
9
9.5 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền đường 30m.
Lô góc hiếm 2 mặt tiền thông thoáng.
Đường rộng 30m, vỉa hè lớn kinh doanh cực tốt.
Phù hợp xây văn phòng, khách sạn, CHDV.
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh.
Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn.

Giá chào bán: 9,5 tỷ

Vị trí đẹp tiềm năng tăng giá cao.
Lâm Real Estate: .
Zalo: Zalo. Me/.
Đi xem đất & làm việc trực tiếp chính chủ.
Khu dân cư phước thiện đối diện vinhomes quận 9 quá đẹp
6
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Quá đẹp TĐC Phước Thiện - Đối diện Vinhomes GRP
- 5x20= 100m² sát lô góc
- Hạ tầng đẹp bài bản
Liên hệ em
Bán gấp lô đất kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. 7x18m sổ hồng. giá 8 tỷ
3
8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 7x18m.
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 8 tỷ.
Lh .
Cần tiền bán gấp 2 nền liền kề. kdc thanh nhựt đường phạm hữu lầu giá rẻ 70tr/m2. 0909 460 *** đức
6
7.56 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán nền lốc J sổ hồng riêng KDC Thanh Nhựt kế bên đại đô thị GS Metro.
- DT: 6x18m (108m²) đường 12m.
Giá 70tr/m² TL. Có bán lẻ.
* Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay bank 70%.
LH: Đức.
Bán lô đất 100m2 thuộc dự án sở văn hóa, quận 9 giá siêu tốt cần bán nhanh
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất 100m² thuộc KDC Sở Văn Hóa, Phú Hữu, TP. Thủ Đức.
Diện tích 5x20m đường 12m, giá bán 71tr/m².
Vị trí dự án cực đẹp, thuận tiện giao thông đi về các tỉnh, thuận lợi cho việc mua ở mua đầu tư.
Hỗ trợ tư vấn sản phẩm phù hợp với nhu cầu khách hàng.
Quý khách vui lòng liên hệ em Đức Tuấn: để được tư vấn tốt nhất và đi xem đất.
Bán nhanh lô đất nam long 90m2
3
9.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất Nam Long 90m².
Thông số 4,5x20m.
Hướng ĐN dãy C giá 9,5 tỷ.
Đường thông, gần công viên.
KDC Nam Long vị trí đẹp, gần Đỗ Xuân Hợp, Global City.
Đường Liên Phường nối dài đang thi công sắp hoàn thiện nối dài tới Mai Chí Thọ, Song Hành Xa Lộ HN.
Di chuyển thuận lợi vào trung tâm, đường Song Hành, cao tốc Long Thành Dầu Giây.
Liên hệ e Công .
Nhận ký gửi BĐS Nam Long, phí thấp.
Đất nền dự án topia khang điền quận 9, lô nhà phố 6x19, giá 70 tr/m2... 0919 009 *** mr.quang
3
7.98 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp đất nền dự án Topia Khang Điền quận 9:
- Lô nhà phố 114 m2
- Giá 70 tr/m2
- DT: 6x19
- Đường 16m
LH: bđs Khoa Quang
Bán đất 120m2 mặt tiền phạm thế hiển  q8, ngay nguyễn văn linh, kdc đông đúc.  0931 118 ***
12
7.13 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Bán nhanh nền đất 120m² (5x24m) mặt tiền đường KDC Phú Lợi, P.7, Q.8 Giá tốt

Cần tiền nên bán gấp lô đất đẹp tại khu dân cư Phú Lợi, vị trí cực kỳ tiềm năng:

Diện tích: 120m² (5m x 24m) vuông vức, dễ xây dựng
Đường trước nhà rộng 30m, vỉa hè rộng 7m
Xe hơi đậu trước cửa nhà, tiện kinh doanh mua bán
Hướng mát, đón sinh khí cho gia chủ
Nằm ở khu đông đúc nhất dự án, xung quanh nhiều nhà đã xây ...
Chủ kẹt tiền cần bán lô đất topia khang điền 6x19m (đường 12m)
3
7.98 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh đất nền Topia Khang Điền, đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Thành Phố Thủ Đức.
* Khu an ninh, hạ tầng sạch đẹp, thoáng mát.
- Lô 6x19m đường 12m giá 70 triệu/m².
Liên hệ xem đất 24/24 (Kiên - ).
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng (lấy phí thấp).
Bán nền biệt thự dự án khang điền  160m2  giá 56 triệu/m2
5
8.96 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Ms Tình (8 tin đăng)
Nền biệt thự đối diện công viên khu Việt Phú Garden.
- Quy mô dự án 87ha: Đất nền, nhà phố, căn hộ chung cư.
- Tiện ích đầy đủ: Trường học, chợ, siêu thị,...
- Diện tích 8x18m, 8x20m, 10x20m, 12x20m,...
- QH xây dựng 1 trệt 2 lầu.
LH: - Nguyễn Tình.
Bán đất mt đường song hành quốc lộ 50, kdc phong phú 4, bình chánh
6
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SONG HÀNH, TRỤC ĐƯỜNG 52M _ VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẮC ĐỊA

Vị trí mặt tiền đẹp, khu vực phát triển sầm uất, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

- Diện tích: 5m x 18m (90m²)
- Quy hoạch xây dựng: 1 trệt 3 lầu và sân thượng, có thể xây hầm

- Giá bán: 8 tỷ

* Lợi thế nổi bật:
- Mặt tiền đường Song Hành rộng 52m, giao thông thuận tiện
- Khu vực đông dân cư, tiềm ...
Mặt tiền đường đào trí, vị trí đẹp 5x18.5=93m2 giá 7.65 tỷ, khu an ninh, dân trí cao
10
7.65 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Lê Bá (10 tin đăng)
Mặt tiền đường Đào Trí, Đường 30m vị trí đẹp, view sông lớn, qui hoạch đường dạo bộ ven sông đẹp nhất Sài Gòn.
Vị trí đẹp, sinh lời cao, truc chính dự án
- Diện tích: 5 x 18.5=93m²
- Giá bán: 7.65 tỷ. Vị trí đẹp
- Vị trí kinh doanh, văn phòng.
- Xây dựng nhà đẹp, giá tốt nhất.
- Đường Đào Trí kết nối đường Hoàng Quốc Việt, đường Phú Thuận đi Phú Mỹ Hưng, kết nối đường Huỳnh Tấn Phát đi Quận ...