Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 57 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x22m 126m².
Giá bán nhanh 57 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Bán nền biệt thự kdc sài gòn mới phú xuân nhà bè, 245m2 xd 1 trệt 2 lầu, chỉ 34tr/m2
7
8.33 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

KDC Sài Gòn Mới, xã Nhà Bè.
Nền biệt thự song lập mặt tiền đường chính thông ra Đào Tông Nguyên.
Diện tích: 10m x 24,5m = 245m² (sổ công ty).
Xây dựng: Trệt 2 lầu áp mái.
Giá bán chỉ 34 triệu/m² + ký quỹ 200 triệu.
Pháp lý: HĐMB - giao sổ đỏ công ty.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a6 6x22m, 132m2 giá 58,5 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.72 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 58,5 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc
Pháp lý : HDMB + Ký quỹ 200 triệu
Ngân hàng hỗ trợ vay 50%

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Nền nhà phố view rạch sông cực đẹp 6x24 144m2 giá bán nhanh 52 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
10
7.49 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

[KDC Phú Xuân VPH Nhà Bè]
Nhà phố view rạch duy nhất
Diện tích 6x24 144m2
Giá bán 52 triệu/m² ( 7,488 tỷ)
Xây dựng: Trệt - 2 lầu mái
Pháp lý: HĐMB + KQ 200tr ( Chưa sổ, xây dựng 3 tầng)
Thông tin liên hệ em Tuấn
Chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp 10x22m, 212m2 giá 47,15tr/m2 không ký quỹ
4
10 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VHP.
Chủ cần bán lô góc đẹp view công viên rạch.
Lộ giới đường 12m, hướng Tây Bắc, KDC an ninh, nhiều mảng xanh.
Diện tích 10x22m 212m² giá chốt 47,15tr/m², không ký quỹ.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 mái.
Pháp lý: HĐMB - hoàn công sổ hồng.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Mặt tiền đường nhưa trước đất rộng 24m vị trí đẹp 5 x18.8 =94m2 giá 8.5 tỷ, vị trí đẹp, đường 24m
8
8.5 tỷ 94 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Đất đường Đào Trí, Phú Thuận, Quận 7. Vị trí đẹp. Khu an ninh có bảo vệ 24/24.
-----------------------------------
Diện tích: 5 x18.5 =94m² đường trước đất 24m.
Giá bán: 8.5 tỷ
- Đường trước đất rộng 24m
- Xây dựng nhà đẹp, giá tốt nhất.
- Đường Đào Trí kết nối đường Hoàng Quốc Việt, đường Phú Thuận đi Phú Mỹ Hưng, kết nối đường Huỳnh Tấn Phát đi Quận 1.
- Liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng ...
Chính chủ cần chuyển nhượng gấp lô đất nền 90m2 đường đào trí q7 saigon riverside.
6
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Q7 Saigon Riverside, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Thông tin chi tiết
Vị trí: Thuộc dãy Lk3, mặt đường 12m
Diện tích: 5*18 (90m²)
Pháp Lý: hợp đồng mua bán, rõ ràng, chuyển nhượng nhanh chóng, chủ đầu tư uy tín.
Hiện trạng: Có thể xây dựng ngay theo quy hoạch chủ đầu tư
Tiện ích: khu vui chơi trẻ em, công viên, cây xanh, siêu thị, shophouse
Giao Thông: Thuận tiện di chuyển ra các khu vực trung tâm, cách phú mỹ hưng chỉ 5 phút di chuyển.

Thích ...
Mua bán đất nền kdc an thiên lý, phường phước long, tp hồ chí minh. dt 96.5m2, giá bán 8tỷ
8
8 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường D7, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC An Thiên Lý, Phường Phước Long, Tp Hồ Chí Minh.
- Vị trí đẹp ngay Trung tâm Quận 9, liền kề KDC Khang Điền, KDC Gia Hoà, Cách Global City, An Phú, Quận 2 chỉ hơn 1km.
- DT: 96.5m²(5x19.5)m
- Tiện ích đầy đủ, bán kính 500m đầy đủ trường học, chợ, siêu thị, công viên...
- Có sổ riêng từng nền, xây dựng theo mẫu, khu bàn cờ đường sá đẹp, sạch sẽ, cư dân đông đúc, mật độ ...
Cập nhật 7 lô đất nền giá tốt nhất khu dân cư nam long (giá từ 8.99 tỷ)
5
8.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán 4 lô đất nền giá tốt nhất khu dân cư Nam Long đường Đỗ Xuân Hợp. Vị trí đối diện khu đại đô thị Global City.
* Pháp lý chuẩn chỉnh, khu dân cư văn minh, hạ tầng sạch đẹp, thông thoáng, thuận tiện di chuyển về trung tâm.

- Lô 90m² giá 8.99 tỷ ( Đường 12m )
- Lô 5x25 giá 11 tỷ ( Đường 12m )
- Lô 140m² giá 13.5 tỷ ( Đường 12m )
- Lô 6x20m giá 12 tỷ ( Đường 20m )
- Lô 6x26m giá 14.2 tỷ ( ...
Bán đất tđc thanh nhựt  phước kiển, nhà bè
9
7.34 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền TĐC Thanh Nhựt.
- DT 6x18m, 108m² đường 12m.
- Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Liền ranh GS MetroCity, xung quanh đầy đủ tiện ích.
- Giá 68 triệu/m²

LH: Thế An.
Bán đất cát lái sổ đỏ cá nhân, dt 7x20m, đường 12 mét, giá chỉ 62 triệu/m²
5
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán nền đất sổ đỏ cá nhân khu dân cư Cát Lái Invesco, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP. HCM).
- Diện tích: 7x20m = 140 m².
- Đường 12 mét thông thẳng tới trường đại học UMT.
- Hướng Tây Bắc.
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán chỉ 62 triệu/m² (Giá tốt nhất thị trường hiện ...
Bán gấp trong tuần  nền 8x20m(160m2) tại kdc thời báo kinh tế  hẻm 68 bưng ông thoàn  sổ cá nhân
3
10 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Lô B:
+ Diện tích: 160 m (8x20m), đường 12m, hướng Đông Bắc.
+ Khu dân cư hạ tầng đầy đủ sạch đẹp cốt nền cao ráo.
+ Sổ đỏ chính chủ bán, thích hợp để ở hoặc đầu tư lâu dài.
Giá bán nhanh: 10 tỷ (giá tốt nhất).
+ Liên hệ: Quốc Dũng.
VPGD: 12 đường 82 P Long Trường, TPHCM.
Bán lô góc 2 mặt tiền vị trí đẹp đấu lưng liên phường tại kdc sở văn hoá tt ngang 7x15m giá 8,5tỷ
3
8.5 tỷ 97 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Lô O diện tích 7x15m (97,5m²) trừ vạt góc, đường 12m 1/ Liên Phường hướng Tây Bắc - Tây Nam giá bán 8,5tỷ.

+ Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng nhanh, ngân hàng hỗ trợ cho vay 70%.

+ Xây dựng ngay, mẫu nhà xây dựng 1 trệt 3 lầu 1 tum, thiết kế hiện đại

+ Và còn rất nhiều sản phẩm khác phù hợp nhu cầu đầu tư của quý khách.

+ Xin liên hệ em qua số: Quốc Dũng.

+ VPGD: ...
Bán nền đất sổ đỏ cá nhân khu invesco cát lái.quận 2.dt 5x21.88m(109.5m2) .giá 67 tr/m2.
5
7.33 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất sổ đỏ cá nhân tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần Trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 5x21.88m (109.4m²)
- Giá 67 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
01 lô duy nhất tại saigon south residences, view đẹp, 80 triệu/m2, dt 95m2, đất chính chủ
4
7.6 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon South Residences, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ) là một khu đất nền dự án cực chất với diện tích 95m².

+ Giá chỉ 80 triệu/m², cực kỳ hợp lý cho một vị trí như thế này.
+ Phong thủy tốt, hứa hẹn mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu dân cư an ninh, thoáng đãng, không gian sống lý tưởng.

Gần trường học, có công viên, gần chợ/siêu thị, tiện lợi cho ...
Bán nền nhà phố vạn phát hưng, đường 20m, 6x24m, giá 60tr/m2.  bích trâm 0984 975 ***
3
8.64 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Bán nền nhà phố KDC Vạn Phát Hưng, Phú Xuân, diện tích 6x24m, 144m², hướng Đông Nam, giá 60tr/m².
Vị trí: Mặt tiền đường 20m, đường số 7, đường chính của dự án Vạn Phát Hưng. Đường hot nhất dự án.
Giá tốt đầu tư.
Anh chị quan tâm mua bán đất nền dự án khu dân cư Phú Xuân, gọi Bích Trâm để được tư vấn và đi xem vị trí thực tế.
Bán đất nền dự án hưng phú 1, giá 8,3 tỷ, 90m2(5x18) phước long b, q9, hcm
3
8.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1 tọa lạc tại Phường Phước Long B, Quận 9, TP.HCM, với diện tích 90m² và giá bán 8,3 tỷ VND. Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai muốn sở hữu một mảnh đất tiềm năng tại khu vực phát triển.

- Mặt tiền rộng 5m, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Đường vào rộng rãi 15m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
- Khu đất đã được đầu tư hạ tầng hoàn chỉnh ...
Đất tái định cư phú mỹ view công viên 5x18m chỉ 7.99 tỷ
4
7.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Đất tái định cư Phú Mỹ view công viên quá đẹp, quá thoáng
Chủ kẹt tiền nên cần ra gấp
- Diện tích: 5x18m
- Bán: 7.99 tỷ
Liên hệ em Vũ xem đất và giấy tờ.
Bán đất topia garden khang điền phú hữu dt 6x24m =144m2 giá 57tr/m2 0902 442 ***
7
8.21 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Diện tích và giá bán:

DT: 6x24m = 144 m² giá 57 triệu/m².

Đất nền Topia Garden Khang Điền mặt tiền Bưng Ông Thoàn, có vỉa hè, khu dân cư hiện hữu, gần chợ.
Tổng 225 căn liền kề và song lập, đơn lập.
Vị trí dự án Topia Garden thuận tiện đến Q1 chỉ 15p qua cao tốc Mai Chí Thọ - Hầm Thủ Thiêm.
- Qua Phú Mỹ Hưng Q7 đi cầu Phú Mỹ chỉ 10p.
Tiện ích trường học trong khu, công viên bờ sông khu ...
Bán lô đất sổ hồng riêng kdc gia long, đường 16m trục chính khu dân cư view sông lớn rất đẹp
5
7.9 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Một lô đường 16m duy nhất tại KDC Gia Long đang bán.
Diện tích: 6.2x18m.
Đường 16m hướng ra view công viên sông đẹp.
Giá bán: 7.9 tỷ.
Liên hệ: gặp Tân.
Từ 320 tới 340 của 426

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh