Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp lô đất nhà phố kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. diện tích 7x18m sổ hồng. giá 8ty
3
8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 7x18m (126m²)
Hướng Tây Nam đường 14m trục đường chính.
Sổ hồng cá nhân.
Giá 8ty
LH .
Đất mặt tiền đường số q7  khu vip nam long  4x15m  xây tự do  chỉ 8 tỷ nhỉnh
3
8.9 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Mặt tiền đường Số 1 - KDC Nam Long Trần Trọng Cung Q7 - cạnh Vincom mặt tiền đường 8m - đường thông tứ tung - xây dựng cao tầng.
Bán đất tặng nhà đang cho thuê 6.5tr/ 1 tháng.
+ Diện Tích: 4m x 15m vuông vức.
Giá: 8.9 tỷ TL.
Đất duy nhất còn lại trong khu vực KDC vip. Hẻm 2 ô tô né nhau được. Đậu trước nhà ngày đêm.
Bán đất nam khang residence, 9,5 tỷ, 100m2, hàng hiếm tại giá tốt
4
9.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền tại Nam Khang Residence, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), 100m², giá 9,5 tỷ VND, hướng Đông.

- Ngõ vào rộng 30m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Mặt tiền 16m, lý tưởng cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Có sẵn nhà đang cho thuê.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư.

Gần công viên Đông Tăng Long, siêu ...
 cần bán đất đường 20m kdc vạn phát hưng phú xuân . dt 138m2 giá 65tr/m2
3
8.97 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC vạn phát hưng phú Xuân nhà bè .
Dt 6 x 23 m² giá 65tr/m² đường 20m
Gọi vân
9 tỷ 980 tỷ sở hữu nền biệt thự khu đông dân cư 240m2 tại kdc phú lợi
6
9.98 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

9 tỷ 980 tỷ sở hữu ngay nền biệt thự 240m² - tại Phú Lợi Phường Bình Đông (Q8 cũ).
- Vị trí đẹp ngay vị trí đã nhiều nhà xây dựng.
- Di chuyển nhanh chóng vào trung tâm 20 phút.
- Không khí trong lành mát mẻ.
- Đầy đủ các tiện ích: Trường học, công viên, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại...
- Rất nhiều cây xanh thoáng mát..
- Diện tích: 240 m² (10x24m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: Hợp ...
Bán nhanh cặp nền tái định cư thanh nhựt, sổ sẵn công chứng ngay giá cực tốt để đầu tư, liền kề gs
4
7.34 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhanh cặp nền Tái định cư (Một nền cũng bán)
Sổ sẵn công chứng ngay.
- Diện Tích: 6x18 ( 2 nền 6x18)
- Giá: 7.340ty/nền
Liên hệ ngay em Trân 24/7 tại dự án.
Chính chủ gửi bán lô đất tái định cư liền kề dự án gs metro, phước kiển, nhà bè
4
7.02 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh nền tái định cư Thanh Nhựt sổ riêng đường 30m.
Diện tích: 6x18m, giá chỉ 65 triệu/m².
Liên hệ ngay em Trân chuyên mua bán nhận ký gửi đất khu vực Nhà Bè, Long An.
Bán đất nền dự án tại khu dân cư cát lái invesco, 62 triệu vnd, 140m2, chính chủ gửi nhiều tiện ích
4
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đất nền dự án nằm tại Khu dân cư Cát Lái Invesco, Đường 54-CL, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 140m², giá chỉ 62 triệu VND, là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Được thiết kế cho nhu cầu sống hiện đại, khu đất này không chỉ có phong thủy tốt mà còn đầy đủ tiện ìch.

Với mặt tiền rộng 7m, đường vào 12m, khu đất rất thuận ...
Bán đất kdc conic 13b, 7x18m, 126m2, chỉ 8tỷ, shr
7
8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chủ đất nhượng lại lô đất tại KDC Conic, nền này đẹp vì đối diện là dãy biệt thự và gần với công viên.

- Diện tích: 7x18m, 126m², sổ hồng riêng.
- Hướng đất: Tây Nam (Tây Tứ Trạch).
- Đường trước mặt: 12m
- Thời gian xây dựng tự do.
- Kiểu xây: 1 trệt 3 lầu và 1 tum.
- Có sẵn tiện ích: Siêu thị, tennis, hồ bơi, gym, 6 siêu thị, các trường năng khiếu, trường đại học, trường mầm non, trường quốc ...
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liênphường, dt 5x20m giá chỉ 7,2 tỷ
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 100m² ( 5 x 20 )
- Sổ hồng riêng
- Vị trí : Dự án mặt tiền đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn
- Gần Global City, cao tốc, metro Thủ Thiêm, khu Công Nghệ Cao,...

* Giá bán : 7,2 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán đất nền kdc conic, đường vành đai 60m, ngay làng đại học, trường quốc tế, chỉ 8.3 tỷ
7
8.3 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chủ nhà cần tiền nên bán lỗ lô đất nền KDC Conic, Xã Phong Phú, huyện Bình Chánh, lô 6x20m, đường 60m, gần đường mở rộng đường Tạ Quang Bửu Quận 8, rất tiềm năng anh chị ơi, giá tốt nữa, không có lô thứ 2 đâu ạ.

- Diện tích: 6x20m.
- Sổ hồng riêng.
- Hạ tầng hoàn chỉnh, đẹp nhất khu vực.
- Trong KDC an ninh, cư dân đông đúc, khí hậu mát mẻ trong xanh.
- Tiện ích hiện hữu: 7 siêu thị, gym, yoga, ...
Bán lô biệt thự tại kdc an phú tây (47 mẫu) 250m2 giá 7ty850 (thương lượng).  0931 112 *** ngân
4
7.85 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Bán nền biệt thự tại KDC An Phú Tây, Bình Chánh, HCM.

Diện tích: 12.5x20m = 250m² OĐT.

Hướng Đông Nam đường 1C kế nền góc đường Số 8 KDC An Phú Tây, TP HCM, cách trường mầm non 50m.

Giá: 7ty850 (thương lượng)
LH: Ngân.
Bán đất nền dự án thanh nhựt, 68 triệu / m2, 108 m2, sổ đỏ cá nhân (tđc)
7
7.34 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án Thanh nhựt với diện tích 108m² và giá 68 triệu / m².
Mặt tiền rộng 12m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Đường vào rộng 20m, phù hợp cho xe hơi di chuyển dễ dàng.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.
Cơ hội đầu tư hấp dẫn trong khu vực đang phát triển.

Thông tin thêm về dự án:
Dự án Thanh nhựt tọa lạc tại đường Phạm Hữu Lầu, xã Phước ...
Kẹt tiền, bán rẻ lô 7x17m, đường thông đẹp, giá đầu tư sinh lời chỉ 67 tr/m2.  0949,133,688
4
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần tiếp gấp, chủ bán giá rẻ chốt sớm cho lô đất dự án Kiến á đẹp vuông vức, không lỗi phong thủy
- Diện tích: 7x17m (119m²)
- Hướng Tây Bắc, đường 38CL thông suốt ngay trung tâm dự án KDC Cát Lái (Khu Đô Thị Cát Lái 152,9ha)
- Khu vực dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích: Trường học các cấp, siêu thị King Food, cửa hàng tiện lợi Win mart, Family mart, cafe Highlland, Bách Hóa Xanh, hiệu thuốc ...
Đường số 7 (20m) 6*24m, 144m2  59 triệu/m2 có sổ riêng cty
6
8.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án.
Khu dân cư Phú Xuân (Cty Vạn Phát Hưng).
Đất nền khu này đã được chủ đầu tư giao sổ đỏ từng lô cho khách hàng.

Nền nhà phố đường 20m. Đường Số 7.
- 6*24m, 144m².
- Giá 59 triệu/m².

Kí quỹ móng cọc 200 - 300 triệu/nền.
Loại HĐMB.
Giữ sổ đỏ bản gốc tùy lô.

Tín - .
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
VP: Số 15 đường Hoàng Quốc Việt, Quận 7.
Bán nhanh nền nhà phố shr kdc phú xuân cảng sài gòn, nhà bè, tp. hcm, giá 62tr/m2
5
8.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.
- DT: 6x22,2m (133.2m²) đường 20m sổ hồng riêng giá 62tr/m².
- Vị trí: Trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, trường học cấp 3 Dương Văn Dương, siêu thị, chợ bán kính 500m. Kết thông trục Nguyễn Lương Bằng 40m về Phú Mỹ Hưng Quận 7. Đi Cần Giờ.
+ Đất nền có pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.
+ Khu vực phát triển ...
Sẵn nền 7x20m giá nhỉnh 60 triệu đồng/m2, tiện kinh doanh, đắc địa
4
8.7 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chủ gửi bán nền đất 7x20 giá tốt.
Mặt tiền đường lớn.
Ngay trung tâm khu.
Sau lưng đối diện trường đại học.
Liên hệ e tư vấn .
Cập nhật giỏ hàng kdc an thiện lý quận 9 (t03/2026)
8
8.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Dương Đình Hội, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cập nhật giỏ hàng KDC An Thiên Lý quận 9 (T03/2026).

Diện tích: 5 x 18m.
Giá: 8,3 tỷ.

Ưu điểm KDC An Thiên Lý.
Đường nội khu 12m 30m, thông thoáng, có vỉa hè.
Khu dân cư an ninh yên tĩnh, có bảo vệ 24/7.
Đầy đủ tiện ích học tập vui chơi giải trí.
Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư.

Liên hệ: .
Hỗ trợ xem đất pháp lý rõ ràng thương lượng giá tốt.
Siêu hiếm  đất tiền mặt sông ông nhiêu tại dự án sở văn hoá tt q9 dt 5x17m( 85m2) giá 7,6tỷ
3
7.6 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Quỹ đất hiếm có khó tìm, tất cả dự án chỉ có 7 lô đất mặt tiền hướng ra Sông Ông Nhiêu, phía trước mặt có quỹ đất công viên rộng 500m² được tận dụng trồng cây xanh, View nghỉ mát, bến du thuyền,..... Toạ lại tại dự án KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, P Phú Hữu nay P Long Trường, TP HCM.
- Vị trí thuận lợi nằm đoạn giao đường Liên Phường và đường Bưng Ông Thoàn kết nối tuyến Metro và Vành đai 2, Khu ...
Bán nền biệt thự kdc sài gòn mới phú xuân nhà bè, 245m2 xd 1 trệt 2 lầu, chỉ 34tr/m2
7
8.33 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

KDC Sài Gòn Mới, xã Nhà Bè.
Nền biệt thự song lập mặt tiền đường chính thông ra Đào Tông Nguyên.