Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán đất nền kdc 6b  t30  mt phạm hùng  dt 5x22m  hướng tây bắc  giá 66tr/m2  0906 694 ***
3
7.26 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền KDC 6B - T30 - mặt tiền Phạm Hùng - khu dân cư gần trung tâm Q1, Q5 - tiện ích xung quanh đầy đủ, trường học cấp 2 - 3 - trường quốc tế - liền kề khu dân cư hiện hữu.
DT: 5x22m - Hướng Tây Bắc - Giá 66tr/m² - thương lượng vị trí đẹp - có sổ đỏ cá nhân từng lô.
Liên hệ: Xem đất và tư vấn pháp lí: LH: Mrs, Diệu.
Cần bán nhanh lô đất đường 16m kdc saeco giá cực tốt 8 tỷ
4
8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ cần tiền bán nhanh lô đất khu Sadeco Phước Kiển A
Vị trí cực đẹp, sổ đỏ, đường 16m
GPXD 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
Cần bán nhanh giá 8 tỷ chốt nhanh
Liên hệ Tùng
Bán đất tđc thanh nhựt  phước kiển, nhà bè  70tr/m2
8
7.56 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền TĐC Thanh Nhựt.
- DT 6x18m, 108m² đường 12m.
- Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Liền ranh GS MetroCity, xung quanh đầy đủ tiện ích.
- Giá 70tr/m².

LH: Thế An.
Bán đất nền khu dân cư làng đại học abc phước kiển nhà bè,  0938 399 ***
3
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Sản phẩm đất nền biệt thự Làng Đại Học ABC Phước Kiển, Nhà Bè.
- DT: 5 x 20m giá 85 tr/m².

Vị trí đắc địa đi lại thuận tiện, xây dựng tự do, an ninh 24/24.
Quý khách hàng muốn đi coi thực tế vui lòng liên hệ:
Hotline: . Xin cảm ơn.
Bán biệt thự tại khu định cư an phú tây, 7,579 tỷ, 250m2, hàng hot giá siêu hời
4
7.58 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền dự án Khu định cư An Phú Tây, Xã Bình Chánh, Hồ Chí Minh - Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ đang chờ bạn! Diện tích lên đến 250m², với mặt tiền rộng 12.5m cực đẹp, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. Ngõ vào rộng 16m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Giá bán chỉ 7,579 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho một vị trí đắc địa như vậy. Đừng bỏ lỡ cơ hội này!

Gần khu vực có ...
Đất valora mizuki, 5m*20m, đã ép cọc, 7ty200 thương lượng
8
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Tháng 9 chắc chắn không còn !
Nền đất Valora Mizuki | DT 5m*20m | Đã ép cọc sẵn.

- căn hộ chuẩn bị mở bán 67tr/m² chưa VAT. Đất nền chỉ 7ty200.

- trừ ép cọc 380tr ra thì còn khoảng 68tr/m² . Thì liệu sẽ còn không ????

= = Nhanh tay chốt ngay nền đất tốt nhất Mizuki Park

- Diện tích : 5m*20m

- Hiện trạng : Đã ép cọc ( 380tr )

- Cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, đường nhựa ô tô .

- Pháp Lý Chuẩn, ...
Đất nền mặt tiền đường số, thuộc kdc phong phú 5. dt 7x19,5m = 136,5m2 sổ hồng riêng. giá 73tr/m2
3
9.96 tỷ 136 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phong Phú 5, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô đất nền trong khu dân cư Phong Phú 5, Bình Hưng, cách bến xe Q8 vào 700m.
- Diện tích 7 x 19,5m = 136,5m² full thổ cư.
- Sổ hồng riêng chính chủ, sổ sẵn ở nhà công chứng trong ngày.
- Đường nhựa trước đất rộng 12 mét.
- Cho xây dựng gồm 1 hầm, và 3 lầu.
- Xung quanh đã xây nhà khang trang.
- Kế bên trường học quốc tế.
- Nhiều tiện ích xung quanh chợ, trường học, siêu thị, nhà trẻ...
- ...
Gấp. chủ gửi bán gấp đất nền dãy a6 kdc phú xuân vph giá 59tr/m2
3
7.79 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chủ gửi bán gấp đất nền Phú Xuân VPH.

Diện tích 6x22 = 132m².

Quy cách xây dựng kiểu nhà phố liền kề, trệt, 2 lầu, áp mái.

Hướng Tây Bắc.

Vị trí dãy A6 mặt đường số 22 Nội khu dân cư Phú Xuân Nhà Bè.

Pháp lý sổ đỏ thổ cư.

Giá bán 59tr/m².

Liên hệ gặp Lợi.

Trân trọng.
Mặt tiền khu dân cư  vị trí cực đẹp
3
8.8 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán đất MT đường 3C, khu TĐC Phước Thiện, phường Long Bình (Long Thạnh Mỹ cũ).
- Diện tích: 7 x 21 = 147m² thổ cư.
- Hiện trạng: Nhà tạm đang làm kho.
- Giá bán 8,8 tỷ thương lượng.
Vị trí: Ngay đường Phước Thiện, 300m ra đại đô thị Vinhome Grand Park. Mọi tiện ích trong bán kính 500m.
Bán lô đất sổ đỏ cá nhân.đường đôi công viên. tại kdc cát lái, quận 2.dt 5x20m(100m2) giá 85 tr/m2.
6
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại học Quản Lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.
- Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.
- Đường đôi công viên rộng 40m.vị trí đẹp.
- Diện tích: 5x20m (100m²).
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng !
Mua bán nhà đất dự án sở văn hoá thông tin, đường bưng ông thoàn  liên phường, q9, giá cạnh tranh
6
7.7 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Mua bán nhanh đất nền Sở Văn Hoá Thông Tin quận 9, nền có sổ đỏ riêng

- Nền 1: Diện tích 110m2
- Giá bán 7 tỷ 700 triệu
- Trục đường thông thoáng đối diện trường

và một số lô khác

*Mọi thắc mắc về giá cả, pháp lí dự án Sở Văn Hoá Thông Tin, phường Phú Hữu, Quận 9. Anh/chị vui lòng liên hệ em Linh

Chuyên nhận ký gửi mua bán các dự án xung quanh Q9 như KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Kiến Á, KDC ...
Nền nhà phố rạch sông cực đẹp 6x24 144m2 giá bán nhanh 52 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
6
7.49 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

[KDC Phú Xuân VPH Nhà Bè]
Nhà phố view rạch KDC Phú Xuân
Diện tích 6x24 144m²
Giá bán 52 triệu/m² ( 7,488 tỷ)
Xây dựng: Trệt - 2 lầu mái
Pháp lý: HĐMB + KQ 200tr ( Chưa sổ, xây dựng 3 tầng)
Thông tin liên hệ em Tuấn
Đất nền kdc đào sư tích residence17ha sổ hồng chuẩn chỉnh
5
7.09 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất trục đường 16m tại KDC Đào Sư Tích
Diẹn tích: 5x19m
Pháp lý sổ hồng chuẩn chỉnh
Giá bán: 7.09 tỷ
Lh: gặp Tân xem 24/7
Duy nhất 1 lô đất mặt tiền a lộ giới 20m, dt 6x23m 138m2 giá bán 64 triệu/m2.  tuấn 0939 386 ***
5
8.83 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Hưng cần bán nền nhà phố dãy A lộ giới 20m.
Diện tích: 6x23m, 138m².
Giá bán 64 triệu/m².
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.
Pháp lý: Hỗ trợ đầy đủ bàn giao hồ sơ.
+ Đất sổ đỏ công ty - loại hợp đồng mua bán + ký quỹ xây dựng 200 triệu - công chứng mua bán.
+ Đóng thuế TNCN và xác nhận sang tên tại CĐT.

Liên hệ: gặp ...
Đất view hồ  1 lô duy nhất  13e bình hưng (sau 3 trường đại học)  4 chung cư hiện hữu
12
8.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất 10x20
Hướng bắc
View hồ
KDC sau 3 trường đại học lớn
CỤM 4 chung cư hiện hữu
Cần bán một số nền đất giá tốt thuộc dự án sở văn hóa, phường phú hữu, quận 9 cũ chỉ 71tr/m2
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất dự án Sở Văn Hóa giá tốt nhất dự án:
Nền 100m² hướng TB, đường 12m, giá 71tr/m².
Tất cả đều đã có sổ hồng cá nhân.
Liên hệ:
em Tuấn.
Chuyên nhận ký gửi mua bán đất nền dự án Sở Văn Hóa và các dự án Quận 9.
Bán nhanh giá tốt lô góc 2 mặt tiền dự án sở văn hóa, phú hữu, tp thủ đức vị trí đẹp
3
8.4 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô góc dự án Sở Văn Hóa vị trí đẹp giá tốt:
- Diện tích: 7x15m lô góc vạt còn (92,5m²), đường 12m, giá tốt 8,4 tỷ thiện chí bớt lộc
* Quý khách vui lòng liên hệ em Tuấn qua số điện thoại: (zalo, viber).
Nhận ký gửi mua bán nhà đất các dự án tại TP. Thủ Đức.
Rổ hàng hot đất nền kdc sở văn hóa thông tin, liên phường, p. phú hữu, quận 9, tp. thủ đức
5
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, trục đường Liên Phường, phường Phú Hữu, Q9.

- Vị trí: Trục chính đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn thuận tiện giao thông khu vực.
- Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, diện tích phù hợp cho ở và đầu tư, sát các dự án lớn như Villa Park Park Riverside.
Sổ hồng riêng, gần các trung tâm, chợ...

Lô T: 5x20, đường 12m, hướng TB, giá 71 tr/m².

Liên hệ e Quân: để ...
Chủ cần tiền chốt gấp 7,7 tỷ giải quyết gia đình
4
7.7 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất ngay trường mầm non Long Bình.
- Diện tích 7x22. Sổ riêng.
- Giá 7,7 tỷ chốt nhanh.
AC quan tâm liên hệ - a Thoan.
Rẻ nhất trục chính đường 30m rio gò cát, giá đầu tư
5
8.1 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Rẻ nhất trục chính đường 30m Rio Gò Cát, giá đầu tư
Thông số 5,28x17m
Khu dân cư hiện hữu, xây cao lầu
Trước mặt là chung cư Ricca, đường lớn, kinh doanh tốt
Phù hợp xây văn phòng, căn hộ dịch vụ, khách sạn,....
Giá tốt nhất trục chính 30m
Liên hệ e Công
Nhận ký gửi bđs kdc Rio
Từ 240 tới 260 của 426

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh