Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 6.2x13m kdc gia long nhà bè chỉ hơn 6 tỷ
3
6.2 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Vinh (7 tin đăng)
Bán lô đất KDC Gia Long - Xã Nhà Bè.
- Diện tích: 6.2 x 13m. 80m².
- Xây tự do, điện nước âm, khu an ninh.
- Giá bán: 6.2 tỷ (Sẵn sổ).
Đất nền kdc thanh nhựt giá chỉ 56 triệu/m2
3
6.05 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Vinh (7 tin đăng)
KDC Thanh Nhựt Nhà Bè - view công viên.
Diện tích: 6x18m; DTCN: 108m².
Đường vào: 12m.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 56 triệu/m².
Bán đất nền vành đai kdc conic 13b, phong phú, bình chánh. dt 120m2, giá bán 75 triệu/m2
3
9 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Đất nền đẹp ở khu đô thị mới 13B Conic, Phong Phú, Bình Chánh, HCM.
Diện tích 120m², giá bán: 75 triệu/m².

+ Vị trí cực kỳ thuận lợi cho việc phát triển và đầu tư.
+ Khu vực dân cư đông đúc, thoáng đãng.
+ Gần gũi với những tiện ích sống động.

Cách trường cấp 1, THCS, cấp 3 Phong Phú 2km. Trường Quốc tế 500m.
Đối diện các trường Đại học kinh tế...
Cách chợ Tân Đoàn Việt 1.5km.
Cách công viên ...
Bán đất kdc nam khang residence  đường nguyễn duy trinh  2 xe hơi tránh nhau, 3.950tỷ, 59m2 q9
9
3.95 tỷ 59 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Nam Khang Residence là một dự án đất nền hấp dẫn được tọa lạc ở đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh. Với diện tích 59m² và pháp lý đầy đủ, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

- Giá bán: 3,950 tỷ.
- Diện tích: 59m².
- Chiều ngang mặt tiền: 4.4m.
- Chiều rộng ngõ vào: 7m.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Phong thủy tốt, mang lại ...
Bán đất kdc conic 13b, phong phú, bình chánh, giá bán 8,3 tỷ  diện tích 7*18m
4
8.3 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán đất KDC Conic 13B, Phong Phú, Bình Chánh,
Giá bán: 8,3 tỷ - Diện tích: 7*18m, sổ đỏ riêng.
Tiện ích: Dễ dàng di chuyển Quận 1, Quận 7 qua đường NVL, lại liền kề trung tâm giao thương lớn nhất ở Quận 5 và Quận 10 qua Ql. 50 cầu Chà Và Quận 6.
Dễ dàng di chuyển tới Phú Mỹ Hưng, Chợ Bình Điền, đại học RMIT, Phú Mỹ Hưng, Bến Thành, chợ An đông, Chợ lớn.
Khu đô thị Conic đối diện nhiều trường đại ...
Siêu phẩm đất nền kdc conic lô đẹp hiếm, giá chỉ 8,15 tỷ, diện tích 7m x 19m
3
8.5 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
SIÊU PHẨM ĐẤT NỀN KDC CONIC LÔ ĐẸP HIẾM, GIÁ CHỈ 8,15 TỶ
Cơ hội sở hữu lô đất vị trí vàng trong khu dân cư chuẩn sống xanh an ninh đẳng cấp.
Diện tích: 7m x 19m Nở ngang đẹp, phong thủy cực chuẩn
Sổ hồng riêng, thổ cư 100%, sang tên trong ngày
Khu dân cư đồng bộ dân trí cao hạ tầng hoàn chỉnh, thích hợp xây nhà ở ngay hoặc đầu tư sinh lời bền vững
Giá chỉ: 8,15 tỷ Giá tốt nhất trong ...
Bán đất 5 x 20m, 100m2, có cọc móng ở đất mặt tiền 20m trịnh quang nghị kdc phú lợi hai thành p7 q8
4
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Bán đất 5 x 20m, 100m² - Mặt tiền đường 20m Trịnh Quang Nghị KDC Phú Lợi P7Q8 cũ.

- Giá: 5tỷ400 TL - Giá bao gồm có móng và thuế, phí).

- Diện tích: 5 x 20m - 100m² - có cọc móng ở dưới đất.

- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, chủ đầu hai Thành.

- Vị trí: Mặt tiền đường 20m Trinh Quang Nghị và đường lớn Phạm Thế Hiển KDC Phú Lợi,

- Gần trường An Phong, Nguyễn Văn Linh, An Phong, chợ Phú Lợi, ST, ...
Bán lô đất 5 x 20100m đường 22m kdc đại phúc , xã bình hưng , bình chánh giá 7tỷ8 tl.
5
7.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất 100m²(5 x 20) KDC Đại Phúc, xã Bình Hưng , Bình Chánh.

- Diện tích : 5 x 20- 100m2

- Hiện trạng đất trống

- Vị trí : Mặt tiền đường 22m -KDC Đại Phúc, liền kề T 30, đối diện 6b intresco và trường Quốc Tế Anh - Việt.

- Cách Ngã tư Nguyễn văn linh 500m, TTTM Aeon 1,5km, gần chợ , trường học các cấp

- Lô đất phù hợp xây dựng, thiết kế yêu cầu gia đình an cư.

- Pháp lý: Hợp đồng ...
Đất kdc đào sư tích, phước kiển, nhà bè. trục đường chính 16m
4
7 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đào Sư Tích, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Đào Sư Tích. Phước Kiển. Nhà Bè. Trục đường chính 16m.
DT: 5x16,2m. Sổ hồng sẵn.
Lô đẹp, đối diện chung cư đang xây.
Thích hợp mua an cư hoặc đầu tư.
Giá: 7 tỷ. Hướng Đông Bắc.
Liên hệ Thảo Land xem vị trí.
Cần bán cần bán nền đất rio centro, đối diện chung cư ricca gò cát rẻ nhất dự án. full tiện ích
4
5.9 tỷ 89 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận kí gửi - mua bán nhanh nhà đất Rio Centro, Phú Hữu. LH: Mr Dương Gò Cát - Gia Phát Land.
Cần bán gấp đất nền khu dân cư Rio Centro đường Gò Cát, Phú Hữu, Quận 9:

- Ngang 5.6m, diện tích 89m (5.6x16) vuông vức.
- Lô 89m² giá 5.9 tỷ.
- Sổ hồng sẵn, xây 5 tầng.

LH: Mr Dương Gò Cát - Gia Phát Land xem 24/7.
Nhận kí gửi - mua bán nhanh nhà đất Phú Hữu, Long Trường
Vị trí đẹp căn góc 8x18.5=140m2 giá 9.5 tỷ, khu an ninh, liền kề phú mỹ hưng
9
9.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Lê Bá (10 tin đăng)
Quận 7 . Vị trí đẹp.
Đất nền đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Quận 7. Khu an ninh có bảo vệ 24/24.
-----------------------------------
Lô mặt tiền đường Đào Trí
Diện tích: 8x18.5=140m²
Giá bán: 9.5 tỷ.
- Xây dựng nhà đẹp, giá tốt nhất.
- Đường Đào Trí kết nối đường Hoàng Quốc Việt, đường Phú Thuận đi Phú Mỹ Hưng, kết nối đường Huỳnh Tấn Phát đi Quận 1.
- Liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng (1km).
- Lh: .
Chính chủ cần bán nền đất rio centro gò cát ngang 5m, 80m2, đối diện chung cư ricca đường rộng 30m
6
6 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Rio Centro, Gò Cát. LH: Mr Dương Gò Cát - Gia Phát Land.

- Ngang 5m, diện tích 80m² (5x16m) vuông vức.
- Giá 6 tỷ.
- Sổ hồng sẵn, xây 5 tầng.

LH: Mr Dương Gò Cát - Gia Phát Land xem 24/7.
Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Gò Cát, Phú Hữu.
Còn vài lô sót lại! lô đất tại kđt đông tăng long đối viên công viên chỉ 7.x tỷ
8
7.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất trong Đông Tăng Long.
- Lô 5*20m Tây tứ trạch giá 7.4 tỷ
Liên hệ em Nam: .
Hàng hót. giá tốt. duy nhất lô 7x17 khu dân cư an thiên lý. giá chốt nhanh 9,850 tỷ  0931 448 ***
3
9.85 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hàng Hót. Giá tốt. Duy nhất lô đất khu dân cư an thiên lý. Phước Long B, Q9
- Diện tích 7x17
- đường rộng 12m. Vị trí đẹp
- khu dân cư đồng bộ xây theo mẫu
- Giá cần ra nhanh giảm còn 9,850tỷ
- Liên hệ Hiền
Giỏ hàng em còn nhiều hàng. Anh chị có nhu cầu Liên hệ em . Em cảm ơn
Bán đất khu dân cư 28 ha nhơn đức, nhà bè, đường nguyễn bình
9
3.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Xin kính chào quý khách.
Hiện tại tôi đang có nhiều lô đất trong khu dân cư thuộc dự án 28ha xã Nhơn Đức, Nhà Bè. Diện tích 100m², giá bán 34 triệu/m².
Cụ thể:
Loại pháp lý là hợp đồng có giá bán.
Xin chào anh chị, hôm nay e xin review về khu dân cư 28 hecta xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè (địa chỉ cũ) nay là xã Hiệp Phước, thành phố Hồ Chí Minh. Thời điểm em quay video là tháng 21 tháng 11 năm ...
Bán đất kdc hồng lĩnh 100m2 giá 28tr/m2, hưởng lợi cầu đường và metro nối q7 nhà bè phát triển mạnh
4
2.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- BÁN ĐẤT KDC HỒNG LĨNH PHÚ XUÂN, NHÀ BÈ | CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO

Vị trí: Khu dân cư Hồng Lĩnh, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè

Diện tích: 5m x 20m (tổng 100m²)

Đường trước đất: rộng 16m, xe hơi di chuyển thoải mái

Giá bán: 28 triệu/m²

- Tiềm năng nổ bât

Kết nối thuận tiện về Quận 7, trung tâm TP.HCM

Gần các dự án hạ tầng trọng điểm: Metro khu Nam, cầu Phú Xuân 2, cầu Cần Giờ

Tiềm năng ...
Cơ hội chốt lãi x2 vốn lô đất đường thông 85m2 centana kề cận vđ3  song hành. bán nhanh 5,15tỷ
5
5.15 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Cơ hội chốt lãi X2 vốn: Lô đất đường thông 85m² Centana kề cận VĐ3 - Song Hành. Bán nhanh 5,15tỷ.

- Bán nhanh lô đất đẹp 85m² Centana Điền Phúc Thành, vị trí đắc địa, sát đường chính Trường Lưu và cụm căn hộ MT Eastmark City do Gamuda Land phát triển.
- Thuận tiện di chuyển và kinh doanh trong tương lai.
- Giá bán 5,15tỷ VNĐ cực kỳ cạnh tranh.
Liên hệ xem đất: (Mỹ Phạm).
- Tiềm năng tăng trưởng ...
Nền biệt thự hồng lĩnh 200m2, đường 20m, giá 25.5tr/m2 (bao sang tên) liền kề q7 và tuyến metro
3
5.1 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí đẹp, kết nối nhanh về Quận 7, gần trục Huỳnh Tấn Phát. Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, đường rộng thông thoáng. Tương lai hưởng lợi tuyến Metro Bến Thành Cần Giờ đi qua khu vực.

Diện tích: 200m² (10m x 20m)
Giá bán: 25.5 triệu/m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều thông tin đặc biệt.
Anh chị liên hệ em Hoàng để được tư vấn chi tiết: Hoàng Nguyễn.
Kho đất nền giá thực giá tốt, chọn lọc tại kdc topia garden đường bưng ông thoàn
6
7.1 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Kho đất nền giá tốt cần bán tại dự án Topia Garden đường Bưng Ông Thoàn quận 9.
Chủ đất cần bán những nền giá tốt, giá thực bán sau:
- Diện tích: 6x16m = 96m giá 74 triệu/m² (7 tỷ 104 triệu).
- DT: 6m x 19m = 114m giá 72 triệu/m² (8 tỷ 208 triệu).
- DT: 6x23m = 138m giá 68 triệu/m² (9 tỷ 384 triệu).
- DT: 10x15m = 150m giá 65 triệu/m² (9 tỷ 750 triệu).
- DT: 8x20 =160m giá 64 tr/m (10 tỷ 240 ...
Bán đất nền dự án mới đại học quốc gia 245 phú hữu quận 9, hcm cam kết giá tốt nhất thị trường
13
7.75 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Đại Học Quốc Gia 245 nằm ngay mặt tiền Gò Cát, 882 và đường 836, phường Phú Hữu, Quận 9.
- Quy mô dự án Đại Học Quốc Gia 245 là hơn 65 ha và được phân thành nhiều diện tích phù hợp cho Khách hàng.
Pháp lý: Mua bán ủy quyền toàn phần (bên mua thay bên bán nhận nền, nhận sổ đỏ và thay mặt bên bán tự ký sang nhượng).
Kho đất dự án Đại học Quốc Gia 245, phường Phú Hữu, quận 9 giá tốt cần bán ...
Từ 160 tới 180 của 972

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh