Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Sở văn hoá thông tin đường liên phường khách cần ra gấp nền 100m2 giá rẻ nhất chỉ hơn 70tr/m2
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Giáp (23 tin đăng)
Sắp chốt rồi khách ơi.
Chủ kẹt bán nhanh lô Sở VHTT - Liên Phường - 100m² - hướng Đông Nam - 1 sẹc sát Bưng Ông Thoàn - đối diện VillaPark - 7.1 tỷ siêu rẻ (dự án cách Global City chỉ hơn 1km).
Bán lô đất rẻ nhất dự án kdc sở văn hóa thông tin, dt  6x15 ( 90m2 ) giá chỉ 6,8 tỷ
4
6.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

THÔNG TIN NHƯ SAU :

* Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
* Sổ hồng riêng
* Hướng Tây Bắc
* Xây dựng 1 trệt 3 lầu + tum , sân thượng
* Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần Global City, cao tốc, tuyến Metro Thủ Thiêm - Long Thành, khu Công Nghệ Cao, Vành Đai 2 ,...

* Giá bán : 6,8 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán nhanh nền nhà phố 7x21m đường 25m kdc phú xuân, vạn hưng phú, nhà bè, tphcm
5
7.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại đường 25m, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 147m², giá chỉ 49 triệu / m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 25m phù hợp ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a5 6x24m, 144m2 giá 66 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
9.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x24m 144m².
Giá bán nhanh 66 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chưa đọc tin này đừng mua đất tại kdc the star village giá rẻ  0932 656 ***, trực tiếp tại dự án
8
2.24 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Star Village, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Giang (4 tin đăng)
Cập nhật giá The Star Village.

- DT 80m².
- Đường 12m giá 28 triệu/m².
LH Mr Giang .
Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x21m, 126m2 giá 57 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x21m 126m².
Giá bán nhanh 57 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Đất nền khu đô thị cát lái  sở hữu vị trí vàng tại quận 2  100m2  sổ hồng sẵn  giá 50 triệu/m2
11
5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Bán đất nền Quận 2 - 100m² - Full thổ cư - Sổ đỏ riêng từng nền - Giá chỉ 50 triệu/m².
* Vị trí đắc địa:
+ Nằm trong khu vực hưởng lợi trực tiếp từ Cầu Cát Lái đã khởi công (kết nối TP. Thủ Đức - Nhơn Trạch - Đồng Nai).
+ Ngay trung tâm Quận 2, kết nối nhanh các trục đường Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ - Thủ Thiêm - Quận 1.
+ Dễ dàng di chuyển 15 phút về Quận 1, Quận 7, Bình Thạnh, Quận 9.
+ ...
Bán nhanh lô đất 7x17m giá 9.8 tỷ, lô 125m2 đường 30m giá 10.8tỷ, lô 140m2 đường 12m giá 11tỷ
3
9.8 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nền 7x17m hướng Tây Bắc, giá 9.8tỷ kết có hàng có thương lượng.
Lô 5x25m đường 30m giá 10.8tỷ
Lô 7x20m đưởng 12m giá 11tỷ
LH .
Bán nhanh lô đất chính chủ giá tốt nhất dự án sở văn hoá thông tin, bưng ông thoàn, phú hữu, quận 9
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin đang thu hút các nhà đầu tư bất động sản. Dự án sở hữu vị trí đắc địa, nằm trên giao lộ giữa đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, Quận 9, TP. HCM. Công trình tọa lạc trên khu đất rộng 20 ha với gần 900 nền, gồm biệt thự và nhà phố, 2 mặt giáp sông Ông Nhiêu thoáng mát.

Dự án đã được cấp sổ đỏ và hiện đang ra sổ riêng từng nền, pháp lý rất an toàn cho khách hàng ...
Bán đất nền giá tốt tại khang điền bình chánh, 9,39 tỷ, duy nhất nền biệt thự đẹp 160m2
20
9.39 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Bình Chánh, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Nằm tại Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh - Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ, dự án Khang Điền Bình Chánh mang đến cơ hội sở hữu đất nền lý tưởng. Đất nền dự án này có diện tích 160m², phù hợp cho việc xây dựng và phát triển các công trình nhà ở.

+ Giá chỉ 9,39 tỷ VND.
+ Hướng cửa chính: Đông Nam.
+ Mặt tiền rộng 30m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.
+ ...
Đất nền kdc gia long, phước kiển, nhà bè giá tốt dành cho khách hàng đầu tư, an cư
8
6.1 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền trong KDC Gia Long, Nhà Bè:
Đường nội bộ 8m, vị trí đẹp.
Diện tích: 6.5x12.5m giá 6.1 tỷ sổ hồng, xây dựng ngay.
Nhiều lô vị trí đẹp giá tốt khách hàng quan tâm liên hệ Em Tân: gặp Tân xem vị trí 24/7.
Bán đất sổ đỏ kdc phú lợi q.8, 5x11m, giá chỉ 3.51 tỷ, xây dựng tự do, đường nhựa 10m
5
3.51 tỷ 52 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Đất sổ đỏ tại khu dân cư Phú Lợi, P. 7, Quận 8.
- Diện tích: 5x11m.
- Pháp lý: Đã sổ hồng riêng, thổ cư 100%, xây dựng tự do.
- Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường 3158C Phạm Thế Hiển, ngay lõi KDC Phú Lợi sầm uất.
- Hạ tầng hoàn thiện: Đường nhựa 10m thông thoáng, vỉa hè 2m, cây xanh, điện nước âm.
- Tiện ích hiện hữu: Sát chợ Ba Tơ, gần chung cư Phú Lợi, trường học các cấp (mầm non đến THPT) ngay ...
Bán đất khu đẹp dân cư nam khang  chỉ 4,39 tỷ  nguyễn duy trinh, quận 9
3
4.39 tỷ 56 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán đất khu đẹp Dân cư Nam Khang - Chỉ 4,39 tỷ - Nguyễn Duy Trinh, Quận 9!

Thông tin mô tả.
Vị trí:
- Vị trí: Tiện di chuyển đến khu công Nghệ Cao, Vành đai 3.

- Tiện ích: Gần khu đô thị Đông Tăng Long, đường Lã Xuân Oai mở rộng 30m.

- Diện tích 4,0x14,0m.

- Khu dân cư yên tĩnh, đồng bộ.

Pháp lý:
- Pháp lý chuẩn chỉnh.

Cam kết:
- Nhà thật, tin đăng thật.
- Phương châm làm việc uy tín, tận ...
Bán đất nền full thổ cư đường nhựa trong khu dân cư bình hưng, dt 4x22m = 88m2, sổ hồng riêng
3
8.2 tỷ 88 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ kẹt tiền cần bán lô đất nền trong khu dân cư bình hưng, đối diện ngay bến xe Q8
- Diện tích 4x22m = 88m², sổ hồng riêng
- Đường nhựa trước đất rộng 12 mét
- Đất đẹp đối diện ngay trường học thoáng mát
- Cho xây dựng cao tầng
- Tiện ích xung quanh chợ, siêu thị, trường học, uỷ ban...
- Thuận tiện di chuyển qua các quận trung tâm
- Giá bán 8,2tỷ còn thương lượng
- Quý khách có nhu cầu mua ...
Bán gấp lô đất đường 14m kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. 7x18m, sổ hồng riêng. giá 7,9tỷ
3
7.9 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 7x18m đối diện trường hịc
Đường 14m hướng Tây Nam.
Sổ hồng riêng.
Giá 7,9tỷ. Bơt lộc
LH .
Giá tốt nhất 6a kdc phước thiện 8 tỷ 750tr
4
8.75 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Giá tốt nhất 6A gần đường Song Hành Vành Đai 3.
- Diện tích 7x20m. SHR sạch đẹp.
- Giá 8,75 tỷ (62,5tr/m²).
AC quan tâm liên hệ gặp Thoan xem vị trí đất.
Cần bán lô đất đường 16m thông đường song hành
6
7.45 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Lô đất mặt tiền đường 1D giai đoạn 2.
- Diện tích 5x22 (110m)
- Giá 7,45 tỷ
AC quan tâm liên hệ - a Thoan
* CHUYÊN KÝ GỬI MUA BÁN, CHO THUÊ tại dự án.
* Hỗ trợ full pháp lý.
Bán đất view công viên 5b phước thiện
5
7.6 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất 5B view công viên nội khu.
- Diện tích 7x20. SHR.
- Giá 7,6 tỷ.
AC quan tâm liên hệ - Thoan xem đất.
Bán đất đường 2c phước thiện ngay đường song hành
3
8.64 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Chủ thiện chí gửi bán lô đất đường 2C gần đường song hành vành đai 3 vào Vinhomes Grand Park.
- Diện tích 5x22m.
- Giá 8,635 tỷ ~ 78,5tr/m² TL.
AC quan tâm liên hệ .
Bán đất nền dự án tại khu dân cư đảo thịnh vượng, 3,2 tỷ, 64m2 (4x16)
5
3.2 tỷ 64 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Đảo Thịnh Vượng, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Đảo Thịnh Vượng, Đường Tam Đa, Phường Long Phước, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), với diện tích 64m², giá 3,2 tỷ VND. Các đặc điểm nổi bật bao gồm:
- Pháp lý đầy đủ.
- Mặt tiền 4m, ngõ trước rộng 10m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Đất nền phân lô, xây dựng tự do.
- Cơ sở hạ tầng đồng bộ, có công viên cây xanh.
- Gần các tiện ích như trường học, chợ, bệnh ...
Từ 120 tới 140 của 967

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh