Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất mặt tiền đường đôi công viên rộng 48m tại cát lái, quận 2. dt 5x20m(100m2). giá 85tr/m2
9
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp một số lô đất tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại học Quản Lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5 x20m (100m²) giá 85 tr/m².

- Liên hệ: (Thể 24/7) - để được tư vấn và dẫn đi xem đất thực tế.
- Rất hân hạnh được đón ...
Bán lô đất 110m2 ngay gần đông tăng long giá 5.750 tỷ (sổ sẵn)
4
5.75 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu Tăng Long River View, gần kề Đông Tăng Long.

- Lô 110m giá 5.750 tỷ.
- Đường nhựa 9m.
- Sổ hồng chính chủ.

Pháp lí: Sổ cá nhân sẵn, sang tên liền, xây tự do.
Liên hệ Kiên - .
Nhận kí gởi, mua bán nhanh nhà đất quận 9.
Bán gấp lô kế góc sát sông 5mx24m. mt đường 14m kdc 28ha nhơn đức nhà bè.giá 38tr/m2.0938 888 ***
3
4.56 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp lô kế góc sát sông 5mx24m. Mặt Tiền Đường 14m KDC 28ha Nhơn Đức Nhà Bè, Sát Bên Đô Thị Zeitgeist.
- Mặt tiền đường 14m. Dt: 5m x 24m, Dt Đất: 120m². Sổ Hồng Riêng.
- Tiện kết nối về Phú Mỹ Hưng Quận 7 chỉ ~ 5km.
- Kết Nối Về Trung Tâm Quận 1 chỉ ~9km.
- Gần Nút Giao Lê Văn Lương và Nguyễn Bình, Cách Cao tốc ~2km.
- Pháp lý: Sổ Hồng Riêng, tất cả Ngân Hàng Hỗ Trợ vay 70 - 80%.
- Giá: ...
Chuyên đất nền phú lợi p7 quận 8  diện tích đa dạng, sổ đỏ cá nhân, sang tên công chứng ngay
11
4.7 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Bôi, P.7, Quận 8, HCM

Đất nền sổ đỏ Quận 8, diện tích đa dạng KDC phường 7, Quận 8.
Anh chị nhắn tin nhu cầu | bên em sẽ gọi lại tư vấn cụ thể.

* Sổ đỏ cá nhân, sang tên công chứng ngay.

- DT: 53 m² giá 3 tỷ 4 | đường 10m.

- DT: 60 m² (4x15m) giá 4 tỷ | đường 10m.

- DT: 80 m² (4x20m) giá 5 tỷ 1 - 5 ty 6 | đường 10m.

- DT: 98 m² (6x16m) giá 5 tỷ 990 | đường 10m.

- DT: 96 m² (4x24m) giá 5 tỷ 3 tỷ - 5 tỷ 8 | đường ...
Cần bán nhanh đất kdc sở văn hóa thông tin  phường long trường  hồ chí minh
5
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Dương (2 tin đăng)
Cần bán nhanh một vài lô đất giá tốt KDC Sở Văn Hóa Thông Tin - Phường Long Trường
Vị trí dự án nằm trên trục đường Bưng Ông Thoàn và đường Liên Phường
- Lô T, dt 5x20=100m, hướng đông nam, giá 7,1 tỷ
- Lô G, dt 6x15=90m, đường D1 thông ra Bưng Ông Thoàn, giá 6,9 tỷ
- Lô H, dt 6x15=90m, hướng tây bắc, giá 6,9 tỷ
- Lô E, dt 6x15=90m, hướng đông nam, giá 7,2 tỷ
- Lô K, dt 6x16.67=100m, đường D5 ...
Đất kdc phú lợi 5 tỷ 040 sở hữu 120m2 (5x24m)  ngay cc dream home
4
5.04 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Bán đất KDC Phú Lợi 5 tỷ 040 sở hữu 120m² (5x24m) - ngay chung cư Dream Home Riverside.
Di chuyển nhanh chóng vào trung tâm 20 phút.
- Không khí trong lành mát mẻ.
- Đầy đủ các tiện ích: Trường học, công viên, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại...
- Rất nhiều cây xanh thoáng mát..
- Nền đất nằm trên trục 10m.
- Diện tích: 5x24m.
- Hướng: Tây.
- Pháp lý: Sổ công ty + HDMB công chứng.
- Giá: ...
Bán đất nền, diện tích 110,6m2 chính chủ tại dự án kdc việt nhân  tín hưng
7
4.1 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Việt Nhân - Tín Hưng, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán đất nền, diện tích 110,6m² chính chủ tại dự án KDC Việt Nhân - Tín Hưng.
Đất trống, dân cư đông đúc, đường nhựa trước nhà 6,6m, vỉa hè 1,2m 2 bên.
Giá 4,1 tỷ (bán trong tháng 5/2026).
Chủ cần tiền bán gấp lô đất ngang 5 kdc tăng long riverview p. trường thạnh quận 9
4
7.79 tỷ 148 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ cần tiền hạ giá 200 triệu bán nhanh.

Nắm chủ: KDC Tăng Long Riverview p. Trường Thạnh Q9 - Liền kề KĐT Đông Tăng Long - Song Hành Vành đai 3 - Trung tâm hành chính p. Long Trường.
- DT: 148m² View rạch bao thoáng.

Giá: 7,79 tỷ thương lượng khách thiện chí.

Đường 10m - Điện nước âm.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân - Xây dựng tự do.
Xây dựng Hầm + 4 Tầng.
Bán nền đất đường số 51 khu đô thị cát lái quận 2 dt 5x20m giá 70tr/m sổ đỏ cá nhân đường 12m
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nền đất đường số 51 khu đô thị Cát Lái Quận 2: dt: 5x20 (100m²) giá 70tr/m sổ đỏ cá nhân đường 12m
Anh chị có nhu cầu mua xin liên hệ:
Em Cường
Để xem giấy tờ và vị trí
Cần bán lô đất 100m kdc dương hồng garden house mizuki park giá 9,3 tỷ( tl)  a.hiền 0937 777 ***
3
9.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Thông tin mô tả
Hiện trạng
+ Sổ hồng riêng, Công chứng ngay
+ Đất trống , được phép xây dựng 5 tầng,1 hầm 4 lầu,
+ View đối diện công viên đẹp thoáng mát
+ khu dân tri tốt, đông đúc,
+ Dương Hồng Garden House, Mizuki Park Gần Parc Mall Quận 8
+ Di chuyển qua các quận trung tâm chỉ 5 phút, q8, q5, q4, q7, q1.
========
+ Tiện ích xung quanh, Central Premium, Parc Mall Tạ Quang Bửu, Cao lỗ, satra ...
Lô đất hẻm 83 đào tông nguyên  nhà bè lộ giới 6m diện tích 50m2  4mx12.5m sổ hồng giá 4,6 tỷ
8
4.6 tỷ 50 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun Residence, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất mặt tiền 6m vỉa hè đầy đủ, tọa lạc tại khu dân cư cao tầng đồng bộ The Sun Residence - 83 Đào Tông Nguyên TT Nhà Bè.
- Diện tích: 4m x 12,5m CN 50m².
- KDC hiện hữu, an ninh, xây dựng tự do.
- XD nhà cao tầng, điện nước âm, cổng bảo vệ.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, xây dựng ngay.
Giá: 4 tỷ 600 triệu thương lượng chính chủ.
Ngân hàng hỗ trợ khách có nhu cầu lên tới 70%.
Liên hệ: - Mr. Doanh ...
Lô đất hiếm 87m2, đông thủ thiêm quận 2, hẻm xe hơi tránh, khu biệt thự dân trí cao
4
8.3 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Lô đất sót lại Đông Thủ Thiêm Quận 2 - 87m² ngang 5m - sổ vuông vức - hẻm xe hơi tránh - 8.3 tỷ thương lượng.

- 10m ra mặt tiền đường lớn, biệt thự chung cư bao quanh.
- Khách mua xây ở quá đẹp, tiện ích ngập tràn.
Lô đất hẻm 83 đào tông nguyên kdc the sun residence  4mx12.5m sổ hồng giá 4,6 tỷ
5
4.6 tỷ 50 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun Residence, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

- Diện tích: 4m x 12,5m CN 50m².
- KDC hiện hữu, an ninh, xây dựng tự do.
- XD nhà cao tầng, điện nước âm, cổng bảo vệ.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, xây dựng ngay.
Giá: 4 tỷ 600 triệu thương lượng chính chủ.
Ngân hàng hỗ trợ khách có nhu cầu lên tới 70%.
Liên hệ: - Mr.Doanh tư ...
Cần vốn bán nhanh nền 5x24m đường 3643a gần trục chính pth p. 7, quận 8
6
5.18 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Cần tiền bán gấp nền 120m² (5x24m) đường 10m dự án Phú Lợi, Phường 7, Quận 8 (Nay là phường bình đông).
- Thuận tiện mua xây ở, xây cho sinh viên thuê.
- Đường 10m, hướng Đông Bắc..
- Khu dự án nhiều cây xanh dân trí cao.
- Giá: 5 tỷ 180 (Có bớt thêm).
- Liên hệ: (Mr Tâm).
Bán nhiều nền hưng phú liên phường, giá từ 8,5 tỷ  0918 290 ***
5
8.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô 90m² giá 8,3 tỷ tl
Kdc hạ tầng đẹp, thuận tiện di chuyển trung tâm
Vị trí đẹp, phía sau là chung cư đang xây dựng.

Liên hệ e Công
Nhận ký gửi bđs Hưng Phú phí thấp.
Bán nhanh nền nhà phố da sở văn hoá thông tin  xây dựng được ngay
6
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất thuộc dự án Sở Văn Hóa Thông Tin P.Phú Hữu, Q9 cũ, đã có sổ đỏ cá nhân từng nền
DTKV: 6x15m - 90m², Đất ở đô thị 100%
Mặt tiền đường nhựa rộng 12m
Sổ đỏ cá nhân, công chứng sang tên trong ngày
Giá 7,2tỷ (bao gồm thuế phí)
Anh Chị quan tâm vui lòng liên hệ Thành - Hỗ trợ xem đất, hồ sơ pháp lý,...

Nhận ký gửi mua bán nhanh đất thuộc dự án Sở Văn Hoá Thông Tin (P.Phú Hữu, Quận 9 cũ)
Bán lô e trục thông tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, liên phường giá 80 triệu / m2, dt 90 m2.
4
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu đất nền dự án tại Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9, TP.HCM có diện tích 6x15=90 m², giá bán nhanh 80 triệu / m². Đất có ngõ vào rộng 12m, đối diện công viên, lô sạch.
phù hợp cho các loại xe tải và có mặt tiền 6m, rất thuận lợi cho việc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ.

+ Địa điểm lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư
+ Khu dân cư phát triển với nhiều tiện ...
Mua bán đất nền đông dương phường phú hữu đường bưng ông thoàn, quận 9 100m2 giá 5tỉ (hợp đồng)
8
5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

LH em Đôn - .
Chuyên giới thiệu mua - bán đất nền thuộc dự án Đông Dương, ngay đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, Quận 9, sát bên dự án Sở Văn Hóa Thông Tin. Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, gần sông Ông Nhiêu nên rất thoáng mát, xây dựng được ngay:

+ Diện tích 5x20m = 100m², đường 12m, giá 50 triệu/m².
+ Dt 5x20 = 100m² đường 16m, đối diện rạch, dt sử dụng thêm được 20m làm vườn giá bán 57 tr/m².
+ ...
Đất nền sở văn hóa thông tin liên phường, đường liên phường, phú hữu, quận 9, giá cần bán nhanh
8
6.57 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ A. Đôn. (Viber - Zalo). Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Q9 trong 5 ngày - tư vấn tiến hành tất các thủ tục nhà đất.

Đất nền dự án Sở Văn Hoá Tin, sổ đỏ, dự án ngay góc đường liên phường và bưng ông thoàn, các nền đang cần bán sau:

+ DT 5x17m = 75m² đường 20m giá 80 tr/m².
+ DT 6x15m, giá 73 tr/m².
+ DT 5x20m giá 69 tr/m².
+ DT 12x20m giá 56 tr/m².
- Nếu các sản phẩm dự án trên không ...
Bán 52m2(4x13), đất nền dự án blue, lô sạch, đường 8, p long phước, q9, hcm, giá 2,15 tỷ
8
2.15 tỷ 52 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Blue Diamond riverside, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Tọa lạc tại dự án Blue Diamond Riverside, Đường 8, Phường Long Phước, Quận 9, TP. HCM, mảnh đất nền dự án này có diện tích 52m² và giá bán 2,15 tỷ VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp trong khu vực phát triển năng động.

- Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền 4m, đường vào rộng 10m, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, giúp ...
Từ 200 tới 220 của 967

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh