Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Thanh lý đất phú hữu quận 9 kdc samsung village khu công nghệ cao.  0987 208 *** nh hỗ trợ vay 80%
6
3.75 tỷ 52 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Thanh lý lô đất ngân hàng Vietcombank cho vay 80% giá trị đất, vị trí gần khu công nghệ cao SamSung 1 phút xe máy, cách Liên Phường 500m, đi cao tốc 1km thuận tiện giao thông.
- Lô 1 dãy A đường 9m sạch đẹp đường cụt, diện tích 52m² giá 3.75 tỷ với nhiều Sp giá tốt vui lòng liên hệ.
- Được ngân hàng Vietcombank hỗ trợ lãi suất ưu đãi 8.3% trên năm.
- Liên hệ: Vietcombank hội sở Quận 1.
Chỉ 92tr/m2 mua được đất xây nhà kế phú mỹ hưng q7  5x18  đường 12m  khu dân trí cao
3
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

GIÁ QUÁ TỐT ĐỂ ANH CHỊ MUA Ở, TÀI SẢN F0 CHƯA QUA ĐẦU TƯ.
- Vị trí đẹp nằm khu Công Ích Q4, P.Tân Mỹ ( mới ) trước kia là P.Phú Mỹ, khu vực đang được nâng cấp cơ sở hạ tầng, cạnh bên Ga Metro tiện di chuyển đến các Quận Trung Tâm Thành Phố
- Diện tích : 5x18 ( vuông vức )
- Giá : 92 triệu /m² ( bớt lộc khách thiện chí )
- Khu vực xây dựng được : Trệt + 3 Lầu
- Sắp tới có Cầu Cần Giờ, Tuyến ...
Bán lô đất hưng phú 1 phường phước long b quận 9 cũ
5
10 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất nhà nhà phố thuộc khu dân cư Hưng Phú 1, phường Phước Long B, Quận 9 cũ

Lô đất có diện tích 6m x 18,5m công nhận 111m2

Đường trước nhà 16m

Pháp lý sổ riêng từng nền đứng tên công ty, mua bán xây nhà hoàn công ra tên chính chủ

Giá bán 10tỷ 100 triệu
Bán đất tặng nhà. dt 7x24, nhà 4 tầng, đã có sổ, chỉ 8,8 tỷ.  0902,746.319
10
8.8 tỷ 173 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán đất tặng nhà. Nhà 4 tầng, đã hoàn thiện nội thất, đã có sổ hồng cá nhân.
- Nằm trong khu sinh thái BCR.
- Khu quy hoạch đồng bộ, ngay ngã 3 sông, không khí cực kỳ mát mẻ, trong lành.
- Nhà nằm trên đường 12m, thông ra đường chính.
- Vị trí đẹp, thuận tiện ở, kinh doanh mọi ngành nghề.
- Giá bán: 8.8 tỷ, hỗ trợ vay NH
- LH: 0902,746.319 Ms Trúc
Bán lô đất bt sở văn hóa thông tin bưng ông thoàn q9 dt 5x20m giá 71tr/m2
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất BT Sở Văn Hóa Thông Tin Bưng Ông Thoàn Q9.
DT 5x20m giá 71tr/m².
Liên hệ: xem đất.
Chính chủ đưa giá bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường lớn 20m giá 33tr/m2
4
4.27 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Star Village, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ bán lô góc 2 mặt tiền đường dự án The Star Village, đương Ngô Quang Thắm. Xã Long Thới. TPHCM.
Diện tích 122 m².
Góc 2 mặt tiền đường 20 m & 12mét.
Giá bán: 33 triệu/m² giá rất tốt bao toàn khu k có lô nào giá tốt hơn. Và cũng k có lô góc nào bán ra. Lô thường đường 12m đã bán 35tr/m² ui. Lô góc ngang 7 tiện xây nhà biệt thự cũng dc, có sân rộng để xe hơi. Khu dân cư văn hóa cao có bảo ...
Ngộp bank, đất nền 98m2 kdc đào sư tích, 6.1 tỷ, xây dựng tự do, sổ riêng
3
6.1 tỷ 98 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ gấp bán lô đất KDC Đào Sư Tích.
- Diện tích: 98m²(88m² ODT).
- Sổ hồng riêng.
- Xây dựng tự do.
- Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 10 phút, gần trường, chợ...
- Giá bán: 6.1 tỷ.
- Liên hệ: - Em Hoàng.
Bán đất nền 90m2 tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, phường phú hữu quận 9 giá 7 tỷ
3
7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Bưng Ông Thoàn, thuộc Phú Hữu, Tp. Thủ Đức

Diện tích 6x15m (90m²) đường 12m, hướng TB, giá 7 tỷ
Là một trong những dự án đất nền đáng chú ý hiện nay. Với diện tích 90m² và giá chỉ 7 tỷ VND, đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí thuận lợi để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.

Điểm đặc biệt của lô đất này là phong thủy tốt, hướng cửa chính ...
Bán lô đất góc 2 mặt tiền hàng hiếm dự án sở văn hóa, phường phú hữu, tp. thủ đức vị trí đẹp
3
8.4 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất góc 2 mặt tiền dự án Sở Văn Hóa, thuộc phường Long Trường, TP.HCM
Diện tích 92,5m² lô góc 2 mặt tiền ngang 7m, đường nội bộ 12m, sát bên đường chính Liên Phường vị trí đẹp
Giá bán nhanh: 8,4 tỷ .
Ngoài ra còn các sản phẩm khác thuộc dự án Sở Văn Hóa và các dự án khác.
Quý Khách vui lòng liên hệ em Tuấn qua số điện thoại: (Zalo, Viber).
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. đường chính 20m. dt 6x24m. giá 60tr/m2
6
8.64 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Đường 20m. DT 6x24m. Giá 60tr/m.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH. Thông qua du lịch biển Cần Giờ của tập đoàn Ving. Rất nhiều tiềm năng vượt trội.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Bán đất nền dự án tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, 78 triệu / m2, 90 m2 chỉ với giá cực chất
4
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án tại thành phố. Với diện tích 90m², giá bán chỉ 78 triệu/m², khu đất này mang đến một cơ hội đầu tư hấp dẫn.

- Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 6m, đường vào rộng 12m, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn ...
Chính chủ bán đất khu dân cư bình chiểu, thủ đức, 140m2 (7 x 20m), giá tốt
4
8.29 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Bình Chiểu, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ gửi bán nền đất biệt thự khu dân cư Bình Chiểu, Thủ Đức.

Giá bán: 8.290 tỷ (thương lượng).

Vị trí: Dự án khu dân cư Bình Chiểu 2, sau lưng chợ Đầu mối Thủ Đức, sát bên Quốc lộ 13.

Tiện ích: Sát bên công viên Bình Đức, trường tiểu học Nguyễn Văn Tây, trường mầm non.

Phù hợp xây biệt thự, văn phòng cty, trung tâm anh ngữ, cho thuê giữ tiền.

Sổ hồng riêng.

Liên hệ em Đạt xem đất làm ...
Bán đất hưng phú 5m x 18m, giá 8,65tỷ ngay liên phường  đỗ xuân hợp
3
8.65 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Hưng Phú Phường Phước Long

Lô đất có diện tích 5m x 18m công nhận đủ 90m2

Đường trước nhà 14m rộng rãi

Khu vực không ngập nước

Vị trí tiện di chuyển

Quy hoạch xây dựng 3,5 tầng

Giá bán 8,65tỷ
Đất kdc nhơn đức  vạn phát hưng, nhà bè. dt 5x19m. giá 4.5 tỷ
6
4.5 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Nhơn Đức - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè
DT 5x19m, giá 4.5 tỷ bao gồm hơn 300tr móng cọc.
Còn nhiều sản phẩm shophouse và nhà phố, khách quan tâm liện hệ em để có nhiều sản phẩm phù hợp nhé ạ!
Sổ đỏ cty, mua bán hợp đồng. Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Giá rẻ hơn cả Long An. Có 2 trường đại học. Kinh doanh cho thuê rất ổn định và lâu dài,...
LH Thùy Hương.
Bán nhanh đất nền nhà phố , khu đô thị cát lái  h  đông nam
13
7.5 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền nhà phố , đường 55 , Cát Lái
Đ. Nguyễn Thị Định rẽ vào
Mặt đường 55 , 12m , vỉa hè 2,5m . H-Đông Nam
DT 109,4m² ( 5 x 21,9m )
Hơp đồng thuê : 5 triệu / tháng
Khu dân cư xây dựng đồng bộ , yên tĩnh , an ninh , gần chợ , siêu thị , trường học , nhiều chung cư cao tầng city home , kiến Á
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá : 7.5 tỷ có TL
Quý anh / chị xem nhà đất
LH : - thanks ...
Sở văn hoá thông tin đường liên phường khách cần ra gấp nền 100m2 giá rẻ nhất chỉ hơn 70tr/m2
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Giáp (23 tin đăng)
Sắp chốt rồi khách ơi.
Chủ kẹt bán nhanh lô Sở VHTT - Liên Phường - 100m² - hướng Đông Nam - 1 sẹc sát Bưng Ông Thoàn - đối diện VillaPark - 7.1 tỷ siêu rẻ (dự án cách Global City chỉ hơn 1km).
Bán lô đất rẻ nhất dự án kdc sở văn hóa thông tin, dt  6x15 ( 90m2 ) giá chỉ 6,8 tỷ
4
6.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

THÔNG TIN NHƯ SAU :

* Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
* Sổ hồng riêng
* Hướng Tây Bắc
* Xây dựng 1 trệt 3 lầu + tum , sân thượng
* Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần Global City, cao tốc, tuyến Metro Thủ Thiêm - Long Thành, khu Công Nghệ Cao, Vành Đai 2 ,...

* Giá bán : 6,8 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Còn lô đất giá tốt cần bán nhanh thuộc dự án sở văn hóa, phú hữu, tp. thủ đức  0903 838 ***
3
6.84 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin mô tả.
+ Duy nhất lô đất vị trí đẹp dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Bưng Ông Thoàn, Long Trường, Quận 9 ngay sát đường Liên Phường.
+ Diện tích 6x15m, đường 12m, hướng ĐN giá 76tr/m².
+ Dự án đã có sổ đỏ cá nhân từng nền, xây dựng được ngay, điện nước âm, bảo vệ 24/7, nằm ngay ngã tư Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, gần trường học, UBND, khu công nghệ cao.
Liên hệ: em Tuấn.
Nhận ký gửi ...
Bán nhanh nền nhà phố 7x21m đường 25m kdc phú xuân, vạn hưng phú, nhà bè, tphcm
5
7.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại đường 25m, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 147m², giá chỉ 49 triệu / m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 25m phù hợp ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a5 6x24m, 144m2 giá 66 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
9.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x24m 144m².
Giá bán nhanh 66 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Từ 100 tới 120 của 965

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh