Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô 90m2 duy nhất giữ sổ công ty khu dân cư hưng phú thông liên phường q9 giá nhỉnh 8 tỷ
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích 5x18m.
- Có giữ sổ công ty.
- Khu có công viên cây xanh, hạ tầng cao, có chốt an ninh.
- Đường 12m lề 3m.
Nhận mua bán kí gửi nhà đất khu dân cư Hưng Phú.
Liên hệ em My: .
Quá rẻ! đất biệt thự sài gòn mới, trung tâm tt nhà bè, dt 245m2 giá đầu tư 32.5tr/m2.  0932 334 ***
5
7.96 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.
Diện tích: 245m² (10m x 24.5m).
Giá bán: Có thỏa thuận.
Cam kết là sản phẩm có giá tốt nhất KDC Sài Gòn Mới.
Tự hào là nhà tư vấn với những thông tin nhanh và chính xác nhất.
Liên hệ: Thuận.
Bán đất kdc cát lái 50ha, tp thủ đức 109.4m2 đường 12m giá 8 tỷ
5
7.8 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Địa chỉ: C5-12-64, Khu dân cư 50ha, Phường Cát Lái, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ).

Diện tích: 109.4m².
Hình thức sử dụng: Riêng.
Mục đích: Đất ở đô thị.
Thời hạn: Lâu dài.

Vị trí tiện ích:
Thuộc KDC Cát Lái 50ha quy hoạch đồng bộ.
Đường số 55 lộ giới 12m ô tô lưu thông thuận tiện.
Khu dân cư hiện hữu an ninh dân trí cao.
Gần cảng Cát Lái trục giao thông lớn.

Pháp lý:
Sổ hồng riêng từng nền.
Nguồn ...
Kẹt tiền bán gấp lô đất trục thông 1/ bưng ông thoàn dự án kdc sở văn hoá thông tin giá tốt.
3
7.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ : Xuân Thọ (Zalo/Viber 24/7) - Nhận ký gửi mua bán nhà đất trong 5 ngày.

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Lô R Diện tích 5x20m = 100m² trục thông D11 hướng đông nam

Giá bán nhanh 78tr/m².

Và còn nhiều sản phẩm khác để ...
Cần bán nhanh nền đất sở văn hoá, đường bưng ông thoàn  liên phường, quận 9 đa dạng dt 90 130m2
5
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở văn hoá thông tin, mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn - Liên Phường, p. Phú Hữu, quận 9.

Tổng hợp một số lô đang bán:

- Diện tích 90m², hướng Tây Bắc, đường vào 12m, giá 78tr/m².
- Diện tích 75m², hướng Tây Nam, trục phụ 20m, giá 105tr/m².
- Diện tích 100m², hướng Đông Nam, đường vào 12m, giá bán 73tr/m².
- Diện tích 120m², hướng Đông Bắc, đường vào 12m, giá bán 69 tr/m², 1 sẹc Liên ...
chỉ 200tr sở hữu đất trung tâm thành phố bảo lộc
3
600 triệu 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Quốc Lộ 13, P.An Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

cách trung tâm thành phố bảo lộc 3km
cách quốc lộ 20 chỉ 2km
khu dân cư hiện hữu an sinh tốt
hạ tầng hoàn thiện đường rộng rãi điện nước đầy đủ
phù hợp đầu tư - nghỉ dưỡng
lh: 03934537170393453xxx - vinh phạm để đi xem đất
Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú Giá 45tr/m 0916.681.682
6
45 triệu 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú
- Dãy B1-dt 7x22(154m2)
- Cam kết giá bán rẻ nhất thi trường 45tr/m2
- Pháp lý HDMB xây dựng ngay hoàn công ra sổ
- Mặt Tiền đường nhựa 12m
- Hướng Tây Bắc.

📱: 0916681682 09166816xxx- 0927433433 0927433xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án - Nhà Đất Nhỏ Lẻ - Hỗ Trợ Pháp Lý. Thủ Tục Hành Chính. Đăng Bộ, Đo Vẽ, Cắm Ranh Mốc ...!
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại cát lái.quận 2.sát cụm trường học các cấp. dt 5x20m(100m2) giá 72 tr/m2.
7
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái INVESCO.Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m =100m².
- Giá 72 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Hot! bán lô đất ngộp kdc an phú tây bình chánh
3
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất đường số 1A khu dân cư An Phú Tây Bình Chánh. Diện tích: 100m ngang 5 x 20 gần trường mầm non Ngôi sao cách đường An Phú Tây Hưng Long khoảng 100m. Giá: 4tỷ200 bán gấp 3tỷ800.
Lh: .
Bán đất 81m2 kdc phong phú 5  bình chánh
4
6.8 tỷ 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phong Phú 5, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất KDC Phong Phú 5 - Bình Chánh.
Diện tích: 4,5m x 18m.
Xây dựng cao tầng (5 tầng).
Gần trường quốc tế UTS, dự án cầu Bình Tiên kết nối Q6 và Nguyễn Văn Linh.
Khu tiềm năng tăng giá, mua đầu tư sinh lời.
Chính chủ bán lô m giá rẻ nhất dự án sở văn hóa thông tin, quận 9,  0903 382 *** thọ
6
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9, HCM

Bán gấp đất nền Sở Văn hóa Thông Tin, đường Liên Phường, Phú Hữu, thành phố Thủ Đức. Cập nhật ngày 11/12/2025.
Lô M DT 5x20m = 100m², đường 12m hướng Đông Nam, giá 72tr/m².
Xin vui lòng liên hệ: em Thọ để xem đất.
Chuyên nhận ký gửi, mua bán nhà đất quận 9.
Cần bán Đất dự án Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, sổ đỏ cá nhân Diện tích 90m², Giá 78.5 Triệu/m²
4
78.5 triệu 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán đất nền DT 90m2, sổ đỏ cá nhân KDC Sở văn hoá thông tin, đường Liên Phường, Phường Phú hữu, Q9
- Vị trí thuận lợi tương lai nối liền Tây Thăng Long vinhomes, có trung tâm thương mai, trường học nội khu

Hiện đang rao bán:
- DT 5mx20m, hướng Đông Nam, đường thông 12m, giá 72tr/m2
- DT 6mx15m, Hướng Tây Bắc, Đường 12m, Giá 78.5tr/m2
- DT 6mx16.67m, hướng Tây Bắc, đường Liên Phường 30m, giá ...
Bán gấp lô đất đẹp khu tđc phước thiện đối diện vinhomes. giá chỉ 6,5 tỷ
10
6.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

CHỦ GỬI - BÁN ĐẤT TĐC PHƯỚC THIỆN VỊ TRÍ ĐẸP HIẾM CÓ
Sát bên Vinhomes Grand Park Trung tâm TP. Thủ Đức

Diện tích: 5 x 22m (thổ cư 100%)
Hướng: Nam mát mẻ, phong thủy tốt
Đường trước đất: nhựa 10m, xe hơi tránh nhau thoải mái
Khu dân cư văn minh an ninh hạ tầng hoàn thiện
Gần trường học, bệnh viện, công viên, trung tâm thương mại Vinhomes

Lợi thế vượt trội:
Vị trí liền kề đại đô ...
Bán đất view công viên nội khu 6a phước thiện
7
8.6 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán đất Phước Thiện đường 6A view công viên nội khu.
- Diện tích 7x21,8.
- Giá 8,6 tỷ
Liên hệ - a Thoan.
Cập nhật nền tdc phước thiện, sổ sẵn công chứng ngay
6
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cập nhật nền TDC Phước Thiện - TP. Thủ Đức.
Vị trí: Phường Long Thạnh Mỹ, TP. Thủ Đức.
Địa chỉ cũ: Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh, Địa chỉ mới: Đường Phước Thiện, phường Long Bình, Hồ Chí Minh).

Lô ngang 5, DT 100m², MT đường 1C giá 6,5ty đối diện trường học.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
Hạ tầng:
Đường nhựa trước đất 16m, xe hơi quay đầu thoải mái.
Đường ...
Lô đất siêu đẹp long thuận riverside mt ngay khu dân cư đẹp, view sông long thuận. sát vinhomes q9
9
4.65 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Long Thuận Riverside, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Hàng vip:.
Bán đất ngay khu dân cư đẹp, view sông Long Thuận. Sát Vinhomes Q9.
Bán đất Long Thuận Villa Riverside, đường Long Thuận Q9.
Long Thuận Riverside, Phường Long Phước, Hồ Chí Minh.
Diện tích 84,8m² giá chỉ 4,65tỷ.

- Đường nhựa 10m, gần sông mát mẻ.
- Có cổng bảo vệ 24/24 an ninh.

- Vị trí đẹp, gần Vành Đai 3 đang xây dựng, cách Vinhomes chỉ 1,5 km, đầu tư tốt.
Mr Anh Khoa xem sổ, gửi ...
Hạ giá 350 triệu bán nhanh nền 85m2 , sổ riêng, đường 10m khu centana điền phúc thành giá 4 tỷ 850
4
4.85 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Cần bán đất 85m² KDC Centana Điền Phúc Thành,cách đường Nguyễn Duy Trinh 900m, phường Long Trường, TP. Thủ Đức (Quận 9).
ngang 5m
+ Đường nhựa 10m, có vỉa hè cây xanh, điện nước âm.
+ Sổ riêng chính chủ, xây dựng tự do.
+ Cách nút giao Vành đai 3 và cao tốc HCM Long Thành Dầu Giây khoảng 1km.
+ Tiện ích ngoại khu: Ngân hàng Sacombank, siêu thị Vinmart, Bách Hoá Xanh, Pharmacity, chợ, UBND ...
Hailongreal đất bán 35tr/m2 (4,2tỷ), dt 5x24m, đường nhựa 14m, lê văn lương rẽ vào lê thị tám
6
4.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Đất lực chọn đầu tư dài hạn tốt nhất Nhà Bè, sổ hồng chuẩn, sang tên ngay.

- Đất đường 14m, ngã tư đường Lê Văn Lương rẽ vào Lê Thị Tám, khu tái định cư 28 ha, Nhơn Đức, Nhà Bè.
- Giá: 35tr/m².
- Diện tích: 5x24m, 120m².
- Vị trí siêu đẹp, ngay đường đôi cạnh vòng xoay trung tâm của dự án, cạnh 4 block chung cư.
- Cạnh 4 trường học, gần 3 trường đại học Mở, TDTT, Tài Nguyên Môi ...
Đất ở đã có sổ, đường 50m ngay trung tâm khu 28ha nhơn đức nhà bè, 5x21m, giá 6 tỷ
9
6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất thổ cư đã có sổ sang tên ngay, đường rộng 50m, ngay trung tâm KDC 28Ha Nhơn Đức, Nhà Bè, đối diện 4 block chung cư đang xây, 5x21m, giá chỉ 6tỷ, khu dân cư hạ tầng đẹp đã có điện nước âm, camera và bảo vệ trực 24/24, đã có 4 trường học các cấp và trạm y tế xã hoạt động ngay tai khu dân cư, chỉ cách 2 trường Đại Học 1,5km, vị trí chiến lượt ngay trung tâm Nhơn Đức, chỉ cách Phú Mỹ Hưng ...
Lô góc đường 16m nam khang nguyễn duy trinh chỉ 67 triệu/m2
3
8.91 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lô góc giá tốt nhất Nam Khang Nguyễn Duy Trinh kế bên Chợ Long Trường, đối diện KDT Đông Tăng Long Quận 9.
Đường 16m trục chính dự án, thuận tiện kinh doanh mua bán.
Diện tích 8,5m x 16m = 133m².
Sổ riêng công chứng, xây dựng tự do.
Giá bán 67 triệu/m².
LH .
Từ 60 tới 80 của 972

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh