Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán nhanh 1 số lô đất nền giá tốt thích hợp đầu tư tại KDC sở văn hóa thông tin Q9
6
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Một số lô đất nền giá tốt:
Diện tích: 6x22m, mt đường Bưng Ông Thoàn 30m, hướng Tây Nam, giá 120 tr/m².
Diện tích: 6x15m, đường 12m, hướng Tây Bắc, giá 75 tr/m².
Diện tích 6x15m, đường Liên Phường (30m), hướng Đông Nam, giá bán 130 tr/m².
Diện tích 12x20m, đường 12m giá 63 tr/m².
Diện tích 12x20m, 2MT, hướng TN - TB, đường 12m, giá bán 68 tr/m².
Diện tích: 440m², đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán ...
Bán nhanh nền đất 85m² tại dự án river town tỉnh lộ 15, tân thạnh đông củ chi, sổ riêng, 1.8 tỷ
7
1.8 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

River Town, X.Tân Thạnh Đông, H.Củ Chi, HCM

1. Vị trí vàng - Tiềm năng sinh lời cao.
- Nền đất nằm trong dự án đất nền River Town Củ Chi, ngay mặt tiền Tỉnh lộ 15, xã Tân Thạnh Đông trục đường huyết mạch kết nối Quận 12 Hóc Môn trung tâm Củ Chi.
- Cách Vành Đai 3 chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng kết nối về TP. Thủ Đức, Bình Dương, Đồng Nai.
- Từ vị trí lô đất:
+ 15 phút về Quận 12, Gò Vấp.
+ 10 phút tới Hóc Môn, ngã tư Tân Quy.
- Liền kề ...
Bán nhanh các lô t, s, m diện tích 5x20m( 100m2) đường 12m tại kdc sở văn hoá giá bán 63tr/m2
3
6.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Đất nền Sở Văn Hoá Thông Tin Q9: Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý.
- Vị trí nằm đoạn giao Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức.
- Các lô đang bán:
+ Lô T: Diện tích 5x20m(100m², đường 12m.
Hướng Đông Nam, giá bán 6.3tỷ.

+ Lô S: Diện tích 5x20m(100m², đường 12m.
Hướng Đông Nam, giá bán 6.65tỷ.

+ Lô M: Diện tích 5x20m(100m², đường 12m.
Hướng Tây Bắc, giá bán 6.7tỷ.

- Xây ...
Chính chủ bán gấp lô đất nền mt đường lớn 20m, khu dân cư phú mỹ q. 7 5x18m, giá 8 tỷ tl 0909 127 ***
15
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Diện tích: 5x18m (90m²).
Kết cấu: TX Trệt, 2 lầu sân thượng.
Hiện trạng: Đất trống.
Hướng: Nam | Sổ hồng riêng.
Giá bán: 8 tỷ TL.

LH: . Để xem thực tế và tư vấn thêm nhiều sản phẩm khác.
Cập nhật một số lô đất có giá tốt thời điểm hiện tại Dự Án KDC Sở Văn hóa Thông Tin Q9 LH: 0932.678.222
4
5.6 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Lô 1:
- Diện tích: 6 x 15m.
- Sổ hồng riêng.
- Giá: 5,65 tỷ.

* Lô 2:
- Diện tích: 5 x 20.
- Sổ hồng riêng.
- Giá: 6,3 tỷ.

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, chủ hiện đang không thế chấp ngân hàng.

- Đường thông thoáng, kết nối trực tiếp ra Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh buôn bán

+LH: 0932.678.2220932.678.xxx Quốc Dũng
Chuyên đất nền dự án ...
Đừng vội mua KDC Phú Nhuận khi chưa xem qua giỏ hàng nền đất KDC Phú Nhuận giá từ 75tr/m2
5
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Các lô có vị trí đẹp:
- Lô Q (góc) trục 659 sát Liên Phường giá 125trm².
- Lô P trục chính giá 110tr/m².
- Lô I đối diện công viên và trung tâm thương mại giá 90tr/m².
- Lô F đường 20m giá 83tr/m².
1. Các lô góc giá tốt:
- Lô K giá 75tr/m².
- Lô J giá 79tr/m².
- Lô A1 giá 75tr/m².
- Lô Q giá 78tr/m².
- Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Phú Nhuận, Q9
- Liên hệ tư vấn: 0932.678.2220932.678.xxx Quốc ...
Bán gấp đất nền dự án 90m2 giá 2,06 tỷ tại kdc tvc 2, tân thông hội, củ chi
4
2.06 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Văn Chẩm, X.Tân Thông Hội, H.Củ Chi, HCM

KDC TVC 2, đường Trần Văn Chẩm, Xã Củ Chi, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh) là một đất nền dự án 90m² với giá bán 2,06 tỷ VND. Đất có pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, phù hợp cho nhiều loại hình đầu tư và xây dựng.

- Diện tích: 90m².
- Giá: 2,06 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền: 5m.
- Chiều rộng ngõ trước: 9m.
- Đầy đủ tiện nghi: Điều hòa, tủ lạnh, giường...

Ngõ vào rộng rãi, phù hợp cho ...
Chính chủ cần gửi bán gấp lô đất ở KDC Đông Dương vị trí đẹp giá tốt nhất thời điểm hiện tại LH: 0932.678.222
4
3.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô G: Diện tích 5x20m, hướng Đông Nam, giá bán 39tr/m².
Lô H: Diện tích 5x20m, hướng Đông Nam, giá bán 39tr/m².
Lô G: Diện tích 5x20m, hướng Tây Bắc, trục chính giá bán 46tr/m².
Lô C: Diện tích 10x20m, hướng Đông Nam, giá bán 33tr/m².
Lô A: Diện tích 349m² giá bán 28tr/m2

- Vị trí đẹp, đối diện công viên và nhìn ra sông ông Nhiêu vô cùng thoáng mát, cảnh đẹp.

- Pháp lý: Hợp đồng mua bán với ...
Cần bán 1 số nền đất sổ đỏ vị trí tuyển chọn, giá tốt tại kdc nam long p. phước long b, giá 7,8tỷ
6
7.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Các lô đất sau đã được chọn lọc về giá và vị trí tốt nhất:

+ Lô D diện tích 4,5x20m, đường 12m, giá 86 tr/m.

+ Lô A diện tích 4,5x20m, đường 16m, giá 94 tr/m.

+ Lô D diện tích 4,5x20m, đường D3 rộng 16m, giá 115 tr/m.

+ Lô E diện tích 7x20m, đường 12m, giá 85 tr/m.

+ Lô E diện tích 7x20m, đường 16m, giá 90 tr/m.

+ Lô G diện tích 12x20m, đường 12m, giá 82tr/m²

+ Lô G diện tích 12x20m, ...
Cần bán lô đất trực diện sông đường 16m khu gia long bán view sông lớn kế gs metrocity
11
8 tỷ 91 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất trực diện sông khu Gia Long.

Bán view sông lớn kế GS Metro City.

Mặt tiền sông KDC ven sông Phước Kiển.

DT 5 x 18.3m.

Hàng hiếm vị trí đẹp Hoàng Luân PKD.
Đất lô góc đường 20 m, khu sadeco tân phong quận 7. 5*18 còn 15,8 t.ỷ. ngay rmit.
4
15.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco ven sông, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Đất lô góc đường 20 m, KDC Sadeco Tân Phong quận 7. DT 5*18 giá giảm mạnh còn 15,8 t.ỷ.

Vị trí đẹp, lô góc đường thênh thang 20 m. Sổ hồng riêng cá nhân, đối diện với trường Đại học RMIT.

Vui lòng LH với Ms Huệ . Biết ơn quý khách đã quan tâm đến tin đăng của Huệ nhé.
Chính chủ cần bán gấp mặt tiền sông kdc gia long view sông trực diện giá tốt
3
Thỏa thuận 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền ven sông KDC liền kề Phú Mỹ Hưng.
Diện tích: 6.2 * 17.5 = 108.5m² mặt tiền sông.
Dự án Gia Long Riverside chưa bao giờ ngừng hot.
Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè (dự án lớn nhất khu Nam Sài Gòn 330ha).
Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 15 phút.
Không khí mát mẻ.
View sông rất rộng (bề mặt 115m).
Camera và bảo vệ 24/24.
Gần trường học các cấp - chợ - bệnh viện - uỷ ban.
Lh xem ...
Đất sổ hồng riêng tại kdc đào sư tích, phước kiển giá giảm mạnh 5x20m chỉ 60tr/m2
6
6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất KDC Đào Sư Tích, Phước Kiển, Nhà Bè.
Diện tích: 5x20m.
Đường 8m.
Đối diện công viên cây xanh.
Giá bán: 6 tỷ.
Giá cực tốt cho khách hàng đầu tư.
Liên hệ: gặp Tân.
Bán đất 5x18m khu dân cư phú mỹ quận 7 gần metro tân mỹ liền kề phú mỹ hưng
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán đất 5x18 khu dân cư Phú Mỹ Quận 7 gần Metro Tân Mỹ liền kề Phú Mỹ Hưng.

Một quỹ đất nằm trong khu dân cư Phú Mỹ quy hoạch đồng bộ, hưởng lợi trực tiếp từ hạ tầng Metro và tốc độ phát triển mạnh của toàn khu Nam Sài Gòn.

Thông số.
* Diện tích: 5m x 18m.
* Công nhận: 90m².
* Đường nội khu rộng, xây dựng đồng bộ.
* Khu dân cư xây: 1 trệt 2 lầu sân thượng.

Quy hoạch xây dựng.
* Phù hợp xây nhà ...
Cần bán các nền đất 6x15m(90m2) tại kdc sở văn hoá. lô c, e, f giá tốt từ 6.4tỷ  0932 678 ***
3
6.4 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Chuyên dịch vụ ký gửi ra hàng nhanh đất nền KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, P Phú Hữu, TP Thủ Đức với kinh nghiệm làm việc tại dự án hơn 10 năm qua:

+ Các nền 6x15m(90m²) sau đang cần bán đã được chọn lọc về giá và vị trí:

+ Lô E.
- DT: 6m x 15m(90m²), đường 12m.
- Hướng Đông Nam, giá bán 72tr/m².

+ Lô C.
- DT: 6m x 15m(90m²), đường 12m trục thông.
- Hướng Tây Bắc, giá bán 76tr/m².

+ Lô F.
- DT: ...
Bán đất ngộp phường Phú Hữu Quận 9 thuộc dự án Đông Dương lô góc dt 87.5m2
6
5 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán đất nền lô góc, diện tích 5mx20m, hướng ra sông Ông Nhiêu tại dự án Đông Dương Quận 9

* Vị trí: kế cận Sở văn hoá thông tin, Villa Park...
* Pháp lý: hợp đồng, xây dựng hoàn công cấp sổ

Hiện đang có nền:

Diện tích 87.5m2, đường 12m, giá 57tr/m2 (tổng tiền 5 tỷ)
**Đặc điểm nền:
- Lô góc hướng nắng, thoáng mát
- Diện tích nhỏ dễ dàng cho đầu tư
- xây nhà cho thuê

Ngoài ra còn có:
- lô ...
Đất mặt tiền ngay trung tâm kdc13e đường số 7 số 4
9
8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Khám phá cơ hội sở hữu đất nền dự án tại KDC Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, Đường 7, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh (Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ). Với diện tích 100m² và mức giá 8 tỷ VND, khu đất này thuộc KDC Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, Huyện Bình Chánh, TP.HCM.

Ưu điểm nổi bật của dự án bao gồm thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng, cùng mảng xanh rộng lớn giúp tăng cường phong thủy ...
Bán đất 13c greenlife, dt 85m2 (5x17m), sổ hồng riêng, giá chỉ 5.3 tỷ
4
5.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Vị trí khu dân cư 13C Greenlife nằm trên trục đường Nguyễn Văn Linh. Cách ngã tư QL50 giao Nguyễn Văn Linh chỉ 1km.
Diện tích: 85m² (5x17m), giấy phép xây dựng 1 trệt 3 lầu.
Giá: 5.3 tỷ. Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay vốn ngân hàng.
Liên hệ: gặp Định để xem đất.
Đất nền đường lê văn lương, nhà bè tháng 03/2026 dành cho khách hàng đầu tư
4
7.9 tỷ 94 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Mới nhất tại KDC Gia Long, Nhà Bè.
Pháp lý sổ hồng, xây dựng mẫu tự do.
Diện tích: 5x18.6m,
Đường 16m.
Giá: 7.9tỷ.
Lh: gặp Tân xem 24/7
Kẹt tiền bán gấp lô h mặt tiền đường liên phường dự án sở văn hóa thông tin, q9, giá 110 tr/m2
3
9.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9, HCM

Dự án nằm ngay trục đường Liên Phường giao Bưng Ông Thoàn. Đối diện Villa Park, kế bên dự án Park Riverside. Cách cao tốc Long Thành Dầu Giây 500m, đường Vành Đai Võ Chí Công 500m rất thuận tiện đi vào trung tâm thành phố và về các tỉnh Đồng Nai, Vũng Tàu. Tương lai sẽ có cây cầu nằm trên đường Liên Phường kết nối Vincity qua Sông Ông Nhiêu.
Nền đất nằm trên trục đường liên phường 30m, đã có sổ ...
Từ 160 tới 180 của 576

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực