Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tổng hợp các lô đất vị trí đẹp giá tốt tại kdc sở văn hoá tt q9 tháng 05/2026 giá đầu tư từ 50tr/m2
6
4.42 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, vị trí toạ lạc đường Liên Phường, sổ cá nhân, vị trí thích hợp đầu tư.
Liên hệ chuyên viên tư vấn: Quốc Dũng để nắm thêm nhiều sản phẩm thú vị tại đây.

+ Tổng hợp các nền giá tốt sau đang cần bán nhanh:

* Nền nhà phố.

- Lô N, DT 100m² (6x16.67m), đường 12m, thông ra đường Bưng Ông Thoàn, giá 77tr/m².

- Lô M, DT 100m²(5x20m), đường 12m, hướng Đông Nam giá ...
Bán đất mặt tiền đại lộ võ văn kiệt, phường an lạc 4.5x20m, có sẵn giấy phép xd xây 4 tầng
3
15.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Hùng Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Cơ hội sở hữu vị trí vàng cho nhà đầu tư! Chính chủ cần xuất cảnh, gửi bán gấp lô đất mặt tiền đường Võ Văn Kiệt, phường An Lạc, ngay sát địa chỉ số 1850.
+ Diện tích: 4.5m x 20m (full thổ cư 100%).
+ Vị trí: Thuộc KDC Nam Hùng Vương sầm uất, hạ tầng hoàn thiện.
+ Pháp lý cực chuẩn: Sẵn giấy phép xây dựng 1 trệt 4 lầu, tiết kiệm thời gian và chi phí cho gia chủ mới.
+ Giá bán: 15 tỷ 500 triệu ...
Đất kdc vạn phát đạt đường bưng ông thoàn dt 85m2 giá 5.75tỉ
4
5.75 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Dự án Vạn Phát Đạt DT 85m² giá 5.75 tỉ.
- Đường thông đối diện Phim trường Rustic Quận 9.
- Cách Villa Park, Park Riverside chỉ 700m vị trí thuận tiện giao thông, sau lưng là dự án Verosa Khang Điền.
- Thuận tiện lên trung tâm, kế Công nghệ cao Samsung...
- Cảm ơn anh chị xem tin.
Hót. lô đẹp giá tốt. diện tích 5x20 . khi dân cư cao cấp an thiên lý, quận 9.
3
8.15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hot. Giảm giá bán nhanh lô đất giá cực tốt.
- Vị trí khu dân cư An Thiên lý . Đường Dương Đình Hội, Phước Long B, Q9
- Diện tích 5x20
- Giá 8.150 tỷ
- Giỏ hàng em còn nhiều lô đẹp giá tốt tùy diện tích. Quý anh chị có nhu cầu Liên hệ em :
Kẹt tiền bán gấp 5x16,4=82m2 sổ vuông chỉ 4,85 tỷ
3
4.85 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền Centana Điền Phúc Thành Quận 9

Diện tích 5m x 16,4m = 82m2

Sổ vuông công chứng xây tự do

Giá bán 4,85 tỷ

LH
Chính chủ bán gấp lô đất 2 mặt tiền kdc green riverside đường huỳnh tấn phát, 82m2, giá 5tỷ đồng
9
5 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Kẹt vốn bán nhanh lô đất 2 mặt tiền đường 8m khu Green Riverside - view công viên. Khu dân cư anh tuấn riverside phú xuân nhà bè.
- Vị trí: Đường Huỳnh Tấn Phát, trung tâm Nhà Bè.

Đất 2 mặt tiền đường chính 10m, vs 8m vị trí kinh doanh tốt.
- Diện tích: 5 x 17m công nhận 82m².
+ Bên cạnh là công viên lớn.
- Giá bán: 5 tỷ (thương lượng mạnh cho khách thiện chí.
Vị trí đẹp. Khu dân trí cao, an ...
Bán lô đất kdc sở văn hóa thông tin quận 9, đường 20m, hướng đb, dt 5x17m, vị trí đẹp
4
7.74 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, P. Phú Hữu, Q9.
+ Lô S:
- Diện tích: 5x17m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường 20m. Vị trí đẹp.
- Giá bán nhanh: 91 tr/m².
Liên hệ: (anh Quốc).
Chuyên dịch vụ ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9.
Cần bán 1 số lô đất trong khu đô thị đông tăng long 5*20m 7tỷ, 8 * 20m 11 tỷ, 10* 20m 13 tỷ
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán 1 số lô đất trong Đông Tăng Long.

- 1 lô đất 5 * 20m đối diện công viên 7,3 tỷ sạch đẹp, cách Lã Xuân Oai 70m

- 1 cặp 5 * 20 hướng Đông Nam 7,2tỷ

-1 lô 100m cách Lã Xuân Oai đang mở rộng lộ giới 40m chỉ 7m , tiện kinh doanh mua bán, giá cực tốt.

-1 lô hướng Tây ngay khu dân cư 7,350 tỷ

- 1 lô đường D19 16m đối diện shophouse 7,9 tỷ.

- 1 lô trục Số 16 thông 7,5 tỷ.

- 1 lô đường A4 ...
Bán đất khu dân cư sở văn hoá thông tin quận 9, lô f, đường 30m, sổ đỏ, vị trí đẹp
3
11.88 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán Đất KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, Phú Hữu, Q9.
Vị trí dự án: Ngay đường Liên Phường & đường Bưng Ông Thoàn.
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân chính chủ đứng tên.
Cần bán lô F:
- DT 6x15m, đường 30m, hướng Đông Nam, giá 132 tr/m².
Xin liên hệ và xem đất: (Mr Quốc).
Địa chỉ: Lô N. 26 dự án Sở Văn Hóa, đường Liên Phường, Phú Hữu, TP Thủ Đức.
Chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh đất dự án Q9.
Bán nhanh lô nhà phố dt 5x18m, kdc hưng phú 1, p. phước long b, tp thủ đức, lô vị trí đẹp
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nhanh nền đất xây nhà phố, khu dân cư Hưng Phú, Phường Phước Long B, Quận 9.
+ Lô 1:
Lô H, DT: 5x18m (90m²).
Hướng Tây Bắc.
Đường 12m, Lô đẹp ko vướng cống hay tủ điện.
Giá bán 8,5 tỷ.
- Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi bán nhanh nhà đất dự án Hưng Phú, Nam Long, Kiến Á, Phú Nhuận, Bách Khoa, Hoàng Anh Minh Tuấn, mẫu giáo trung ương 3, xuất nhập khẩu, Sở Văn Hóa, Thời Báo Kinh ...
Bán đất dự án đông dương, phường phú hữu, quận 9, thành phố thủ đức, tp. hcm.  0914 920 ***
4
4.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Đối diện dự án biệt thự Villa Park đường Bưng Ông Thoàn. Khu vực trung tâm Quận 9.
+ Ngang 5m, dài 20m (100m²), hướng Tây Bắc, đường 12m, giá 49 tr/m².

Pháp lý: Hợp đồng chuyển nhượng với chủ đầu tư. Xây nhà bình thường.
Dự án Đông Dương đã có nhiều hộ ở.
Chuyên tư vấn, nhận ký gửi mua - bán nhanh đất nền tất cả các dự án tại quận 9.
Chuyên nghiệp nhanh chóng hiệu quả.
LH: (Anh ...
Ngộp vốn nên bán rẻ lại thửa đất đẹp KDC Kim Sơn 100m2 8,1 tỷ
1
8.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Nằm trên tuyến đường dân cư sầm uất, mật độ dân số cao, xung quanh nhiều tiện ích.
.Diện tích thực tế: 100m2
.Tiện ích đầy đủ, dễ dàng di chuyển sang các quận lân cận (quận 4, quận 1, quận 8,...)
.Vị trí tốt chỉ mất 5-10p di chuyển vào trung tâm thành phố nhờ hệ thống giao thông thuận thuận tiện.
.Hướng Tây-Nam.
Xin miễn tiếp môi giới, quảng cáo, báo mạng.
Thanh lý lô đất trục long thuận, quận 9 cách vinhome q9 5 phút di chuyển. diện tích 100m2  1tỷ9
7
2.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Long Thuận, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Diamond Island tại Long Thuận, Trường Thạnh, Quận 9, HCM.
- Diện tích 100m² (5x20), đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một mảnh đất đẹp, full pháp lý, sổ hồng sẵn sàng. Xây dựng tự do.
+ Mặt tiền 10m, thuận tiện cho xe hơi vào ra thoải mái.
+ Phong thủy tốt, hướng Đông Nam, Tây Bắc có đủ.
+ Khu vực này đang phát triển mạnh mẽ, đầy tiềm năng đầu tư.
+ Gần đại đô thị Vinhomes Grand ...
Chỉ 92tr/m2 mua được đất xây nhà kế phú mỹ hưng q7  5x18  đường 12m  khu dân trí cao
3
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

GIÁ QUÁ TỐT ĐỂ ANH CHỊ MUA Ở, TÀI SẢN F0 CHƯA QUA ĐẦU TƯ.
- Vị trí đẹp nằm khu Công Ích Q4, P.Tân Mỹ ( mới ) trước kia là P.Phú Mỹ, khu vực đang được nâng cấp cơ sở hạ tầng, cạnh bên Ga Metro tiện di chuyển đến các Quận Trung Tâm Thành Phố
- Diện tích : 5x18 ( vuông vức )
- Giá : 92 triệu /m² ( bớt lộc khách thiện chí )
- Khu vực xây dựng được : Trệt + 3 Lầu
- Sắp tới có Cầu Cần Giờ, Tuyến ...
Chính chủ cần bán gấp lô đất nền kdc kim sơn, p. tân phong, q7, dt 100m2. giá 15 tỷ tl
7
15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Vị trí: Nằm trên tuyến Lê Văn Lương giao với Nguyễn Thị Thập nơi sở hữu nhiều vị thế tiềm năng phát triển nhất Quận 7.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Diện tích: 5x20 (100m²).
- Hướng: Tây Bắc.
- Kết cấu xây dựng: 1 hầm, trệt, 2 lầu, sân thương.
- Tiện ích bên ngoài: Gần các trường Đại học như Rmit, Tôn đức thắng, Cách Lotte Mart 3 phút lái xe.
+ Gần cầu Ông Lớn.
Liên hệ: - Phát.
Bán lô đất bt sở văn hóa thông tin bưng ông thoàn q9 dt 5x20m giá 71tr/m2
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất BT Sở Văn Hóa Thông Tin Bưng Ông Thoàn Q9.
DT 5x20m giá 71tr/m².
Liên hệ: xem đất.
Ngộp bank, đất nền 98m2 kdc đào sư tích, 6.1 tỷ, xây dựng tự do, sổ riêng
3
6.1 tỷ 98 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ gấp bán lô đất KDC Đào Sư Tích.
- Diện tích: 98m²(88m² ODT).
- Sổ hồng riêng.
- Xây dựng tự do.
- Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 10 phút, gần trường, chợ...
- Giá bán: 6.1 tỷ.
- Liên hệ: - Em Hoàng.
Bán đất nền 90m2 tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, phường phú hữu quận 9 giá 7 tỷ
3
7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Bưng Ông Thoàn, thuộc Phú Hữu, Tp. Thủ Đức

Diện tích 6x15m (90m²) đường 12m, hướng TB, giá 7 tỷ
Là một trong những dự án đất nền đáng chú ý hiện nay. Với diện tích 90m² và giá chỉ 7 tỷ VND, đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí thuận lợi để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.

Điểm đặc biệt của lô đất này là phong thủy tốt, hướng cửa chính ...
Bán lô đất góc 2 mặt tiền hàng hiếm dự án sở văn hóa, phường phú hữu, tp. thủ đức vị trí đẹp
3
8.4 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất góc 2 mặt tiền dự án Sở Văn Hóa, thuộc phường Long Trường, TP.HCM
Diện tích 92,5m² lô góc 2 mặt tiền ngang 7m, đường nội bộ 12m, sát bên đường chính Liên Phường vị trí đẹp
Giá bán nhanh: 8,4 tỷ .
Ngoài ra còn các sản phẩm khác thuộc dự án Sở Văn Hóa và các dự án khác.
Quý Khách vui lòng liên hệ em Tuấn qua số điện thoại: (Zalo, Viber).
Bán đất nền dự án tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, 78 triệu / m2, 90 m2 chỉ với giá cực chất
4
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án tại thành phố. Với diện tích 90m², giá bán chỉ 78 triệu/m², khu đất này mang đến một cơ hội đầu tư hấp dẫn.

- Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 6m, đường vào rộng 12m, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn ...
Từ 0 tới 20 của 572

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Hồ Chí Minh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực