Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền dự án nam rạch chiếc (10ha). hưởng trọn the global city. dt 100m2. giá siêu rẻ!
5
20.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Nam Rạch Chiếc The Global City tại Đường Số 8 (16m), P. An Phú, Q2, HCM đang chờ đón chủ nhân mới. Khu đô thị rộng lớn với thiết kế hiện đại và nhiều tiện ích, rất phù hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm trong tương lai.

Giá: 205 triệu/m².
Diện tích: 100m² (5 * 20m).
Pháp lý sổ đỏ.
Phong thủy tốt.

Dự án có nhiều tiện ích nội khu hấp dẫn như:
- Sân golf 18 lỗ.
- Công viên và hồ ...
Chính chủ cần bán nền nam long đường d2(16m) lô sạch đẹp giá 9,9 tỷ
7
9.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền nhà phố KDC Nam Long, P. Phước Long B, Tp Thủ Đức:

- Vị trí đối diện The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ Đức với loạt hạ tầng tiện ích cực kỳ cao cấp như TTTM hơn 120.000 m, công viên cây xanh hơn 13 ha, và hệ thống trường học, y tế tiêu chuẩn quốc tế.
- Diện tích: 4,5x20m. Đường ôtô rộng 12m. Pháp lý Sổ cá nhân.
- Giá bán: 9,9 tỷ.

Liên hệ: - ...
Bán đất 87m2 5,1x17m riocentro p phú hữu giáp quận 2 đ9m vỉa hè sổ hồng 5,9 tỷ 0764 994 ***
4
5.9 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán đất khu RioCentro đường gò cát, P Phú Hữu, Quận 9 ( Nay P Long Trường, TPHCM)
+DT 87m² ngang 5,1m giá 5,9 tỷ
Đất trống tiện xây mới, đường 9m thông bàn cờ.
thích hợp làm VPKD...
Pháp lý chuẩn, CC ngay.
Lh Thuỷ để đến xem ngay
Cần bán lô đất mặt tiền đường đôi công viên rộng 48m tại cát lái quận 2.dt 5x20m (100m2)giá 85tr/m2
10
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại Học Quản lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5m x20m = 100m².
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Đất chính chủ khu dân cư ấp 5 phong phú, bình chánh
4
Thỏa thuận 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phong Phú 5, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Thắng (2 tin đăng)
Bán đất KDC Phong Phú 5 - Bình Chánh.
Diện tích: 4,5m x 18m.
QH xây dựng 1 trệt 3 lầu.
Gần trường Quốc tế UTS, dự án cầu Bình Tiên kết nối Q6 và Nguyễn Văn Linh.
Xung quanh đã xây nhà kín mít.
Vị trí đẹp kế bên công viên thoáng mát.
Cách trường học Quốc tế Nam Mỹ vài bước chân.
LH: .
Bán đất nền cư 10 mẫu  bình trưng đông. trục đường chính 20m  ở  đầu tư  kd vp
7
15.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án nằm ở vị trí đắc địa tại Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.
Diện tích 100m², ngang 5m. Mặt tiền đường rộng 20 m thuận tiện cho việc xây dựng ở, kinh doanh và đầu tư.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.
Giá bán nhanh 15,5 tỷ VND, rất hợp lý cho một vị trí như vậy.

+ Đường vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô.
+ Trục đường 20 m, lý tưởng cho việc kinh doanh.
+ Pháp lý ...
Đất sổ cá nhân công chứng tại kdc phú lợi, q8 chỉ 5tỷ3 /nền  gần đường 35a trịnh quang nghị
4
5.3 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Bán nền đất sổ cá nhân đường 10m từ 35A rẽ vô là tới.
- Diện tích: 96m² (4x24m).
- Hướng Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ cá nhân công chứng sang tên ngay.
- Giá: 5 tỷ 300.
- Xây dựng theo chuẩn 1 trệt 2 lầu 1 áp mái.
- Di chuyển nhanh chóng vào trung tâm 20 phút.
- Không khí trong lành mát mẻ.
- Đầy đủ các tiện ích: Trường học, công viên, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại...

Em Chuyên nhận các ...
Lô ngang 5m  an thiên lý giá tốt nhất
4
8.19 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Mới, P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức, HCM

KDC An Thiên Lý Quận 9.

DT: 5x17.
Đường 12m.
Giá: 8tỷ190.

Ưu điểm KDC An Thiên Lý.
Đường nội khu 12m 30m, thông thoáng, có vỉa hè.
Khu dân cư an ninh yên tĩnh, có bảo vệ.
Tiện ích học tập vui chơi giải trí đầy đủ.
Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư.

Liên hệ: .
Hỗ trợ xem đất pháp lý rõ ràng thương lượng giá tốt.
Bán gấp đất nền kdc 13e intresco đối diện công viên xã bình hưng,
5
4.55 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán gấp nền đất đẹp đối diện công viên thuộc khu dân cư 13E Intresco, xã Bình Hưng, TP.HCM.
- Diện tích: 5m x 20m
- Đường trước nhà: 12m, xe hơi lưu thông thuận tiện
- Vị trí đẹp: đối diện công viên, không gian thoáng mát, yên tĩnh
- Nền đất chưa có móng, thuận tiện cho khách hàng tự do thiết kế và xây dựng theo nhu cầu
- Phù hợp để xây nhà ở, đầu tư giữ tài sản hoặc kinh doanh cho ...
Bán đất dự án kdc 13e intresco xã bình hưng tp.hcm. mặt tiền đường 20m giá siêu rẻ
8
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán gấp lô đất lộ giới 20m nằm trong khu dự án 13E Intresco xã Bình Hưng Tp. HCM.
Nền đất có diện tích 5 x 20 = 100m².
Lô giới đường 20m.
Khu dân cư đông đục nhận nền xây dựng ngay, vị trí đẹp
Giá bán: 54tr/m2
Xem đất liên hệ Duy Dũng
Chính chủ gửi nền kdc an phú tây, dt 100m2, giá 3 tỷ 8, lộ giới 20m
4
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ gửi nền KDC An Phú Tây, DT 100m², giá 3 tỷ 8, lộ giới 20m.
- Vị trí: Đường Số 3. KDC An Phú Tây, Xã Bình Chánh, TP HCM.
- Giá: 3 tỷ 8.
- Diện tích: 100m² (5x20).
- Sổ hồng riêng công chứng sang tên ngay.
Liên hệ gặp Duy để xem đất.
Nhận ký gửi nhà đất khu vực TP HCM và Long An. ZALO: .
Ký gửi bán nhanh 1 số nền đất thuộc KDC Sở văn hóa thông tin Q9 vị trí đẹp giá bán từ 5.6 tỷ
4
5.6 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Lô 1:
- Diện tích: 6 x 15m.
- Sổ hồng riêng.
- Giá: 5,65 tỷ.

* Lô 2:
- Diện tích: 5 x 20.
- Sổ hồng riêng.
- Giá: 6,3 tỷ.

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, chủ hiện đang không thế chấp ngân hàng.

- Đường thông thoáng, kết nối trực tiếp ra Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh buôn bán

+LH: 0932.678.2220932.678.xxx Quốc Dũng
Chuyên đất nền dự án ...
Bán đất nền topia garden đường bưng ông thoàn, ph.phú hữu (cũ) quận 9. diện tích từ 96m2 trở lên
6
7.68 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Topia Garden đường Bưng Ông Thoàn, pH. Phú Hữu, quận 9.

- Tổng diện tích 6ha bao gồm 225 căn nhà phố và biệt thự.
- Pháp lý: mua bán hợp đồng, sổ đứng tên công tỷ xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân nhanh chóng.
- Hiện tại bên em đang có các nền giá tốt sau:
- diện tích 6x16= 96m², đường 16m², giá 80t/m2
- diện tích 6x18= 108m², đường 16m, giá 72tr/m2
- diện tích 8x20= 160m², đường 12m, giá ...
Chính chủ cần gửi bán gấp lô đất ở KDC Đông Dương vị trí đẹp giá tốt nhất thời điểm hiện tại LH: 0932.678.222
4
3.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô G: Diện tích 5x20m, hướng Đông Nam, giá bán 39tr/m².
Lô H: Diện tích 5x20m, hướng Đông Nam, giá bán 39tr/m².
Lô G: Diện tích 5x20m, hướng Tây Bắc, trục chính giá bán 46tr/m².
Lô C: Diện tích 10x20m, hướng Đông Nam, giá bán 33tr/m².
Lô A: Diện tích 349m² giá bán 28tr/m2

- Vị trí đẹp, đối diện công viên và nhìn ra sông ông Nhiêu vô cùng thoáng mát, cảnh đẹp.

- Pháp lý: Hợp đồng mua bán với ...
Cần bán 1 số nền đất sổ đỏ vị trí tuyển chọn, giá tốt tại kdc nam long p. phước long b, giá 7,8tỷ
6
7.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Các lô đất sau đã được chọn lọc về giá và vị trí tốt nhất:

+ Lô D diện tích 4,5x20m, đường 12m, giá 86 tr/m.

+ Lô A diện tích 4,5x20m, đường 16m, giá 94 tr/m.

+ Lô D diện tích 4,5x20m, đường D3 rộng 16m, giá 115 tr/m.

+ Lô E diện tích 7x20m, đường 12m, giá 85 tr/m.

+ Lô E diện tích 7x20m, đường 16m, giá 90 tr/m.

+ Lô G diện tích 12x20m, đường 12m, giá 82tr/m²

+ Lô G diện tích 12x20m, ...
Cần bán các nền đất 6x15m(90m2) tại kdc sở văn hoá. lô c, e, f giá tốt từ 6.4tỷ  0932 678 ***
3
6.4 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Chuyên dịch vụ ký gửi ra hàng nhanh đất nền KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, P Phú Hữu, TP Thủ Đức với kinh nghiệm làm việc tại dự án hơn 10 năm qua:

+ Các nền 6x15m(90m²) sau đang cần bán đã được chọn lọc về giá và vị trí:

+ Lô E.
- DT: 6m x 15m(90m²), đường 12m.
- Hướng Đông Nam, giá bán 72tr/m².

+ Lô C.
- DT: 6m x 15m(90m²), đường 12m trục thông.
- Hướng Tây Bắc, giá bán 76tr/m².

+ Lô F.
- DT: ...
Hàng hiếm bán lô đất mặt tiền rạch tại dự án topia garden  đường bưng ông thoàn  giá bán 80tr/m2
5
7.68 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* KDC Topia Garden với quy mô hơn 6ha, tổng 225 căn nhà phố liền kề, biệt thự song lập và đơn lập.
* Vị trí dự án Topia Garden tại địa chỉ 87H Bưng Ông Thoàn, P. Long Trường, TP Hồ Chí Minh, thuộc chủ đầu tư Khang Điền. Pháp lý hợp đồng, xây dựng xong hoàn công ra sổ hồng riêng cá nhân nhanh chóng.
- Lô đất view Rạch cực hiếm nhìn qua khu Biệt Thự Khang Điền đang xây cần bán nhanh:
- Lô A0.
- ...
Chính chủ cần bán nhanh 1 số lô đất nền giá tốt thích hợp đầu tư tại KDC sở văn hóa thông tin Q9
6
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Một số lô đất nền giá tốt:
Diện tích: 6x22m, mt đường Bưng Ông Thoàn 30m, hướng Tây Nam, giá 120 tr/m².
Diện tích: 6x15m, đường 12m, hướng Tây Bắc, giá 75 tr/m².
Diện tích 6x15m, đường Liên Phường (30m), hướng Đông Nam, giá bán 130 tr/m².
Diện tích 12x20m, đường 12m giá 63 tr/m².
Diện tích 12x20m, 2MT, hướng TN - TB, đường 12m, giá bán 68 tr/m².
Diện tích: 440m², đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán ...
Cập nhật một số lô đất có giá tốt thời điểm hiện tại Dự Án KDC Sở Văn hóa Thông Tin Q9 LH: 0932.678.222
4
5.6 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

* Lô 1:
- Diện tích: 6 x 15m.
- Sổ hồng riêng.
- Giá: 5,65 tỷ.

* Lô 2:
- Diện tích: 5 x 20.
- Sổ hồng riêng.
- Giá: 6,3 tỷ.

+LH: 0932.678.2220932.678.xxx Quốc Dũng
Chuyên đất nền dự án ...
Đừng vội mua KDC Phú Nhuận khi chưa xem qua giỏ hàng nền đất KDC Phú Nhuận giá từ 75tr/m2
5
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Các lô có vị trí đẹp:
- Lô Q (góc) trục 659 sát Liên Phường giá 125trm².
- Lô P trục chính giá 110tr/m².
- Lô I đối diện công viên và trung tâm thương mại giá 90tr/m².
- Lô F đường 20m giá 83tr/m².
1. Các lô góc giá tốt:
- Lô K giá 75tr/m².
- Lô J giá 79tr/m².
- Lô A1 giá 75tr/m².
- Lô Q giá 78tr/m².
- Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Phú Nhuận, Q9
- Liên hệ tư vấn: 0932.678.2220932.678.xxx Quốc ...
Từ 140 tới 160 của 572

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực