Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất tđc phú mỹ 5x18 giá 7.95 tỷ bán nhanh
5
7.79 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Cần bán nhanh lô đất khu tái định cư Phú Mỹ Q7
Dt : 5x18
Giá : 7.95 tỷ (giá rẻ hơn cả đất nhà bè)
Lh : Vũ xem vị trí đất
Nhận mua bán kí gửi nhà đất Q7, nhà bè
Bán đất thổ cư đã có sổ 5x18m, đường 14m, khu vực nhơn đức, nhà bè, giá 3tỷ450
12
3.45 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x18m, 90m² đường 14m khu 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 14m giá chỉ 3 tỷ 450 triệu, khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay trong khu dân cư. Hỗ trợ vay ngân hàng.
Liên hệ: .
Mr ...
Viêu công viên 5x18.5=92m2 giá 8.2 tỷ , đường 12m
6
8.2 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Q7 Saigon Riverside, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Đất nền khu dân cư Q7 . Saigon Riverside đường Đào Trí , Phú Thuận, Quận 7. CĐT Hưng Thịnh .

- KDC gần sông, khí hậu mát mẻ. Đây là dự án Tiềm Năng Nhất Q7 hiện nay.
- Diện tích : 5x18.5=92m²
- Giá Bán : 8.2 tỷ . Vị trí đẹp.
- Đường nhựa 12m

Liên hệ
Đất lotus residence đường đào trí khu an ninh 5x18=90m2 giá 7 tỷ
7
7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

ĐẤT ĐƯỜNG ĐÀO TRÍ, PHÚ THUẬNB, QUẬN 7 . Liền kề Phú Mỹ Hưng .
Khu an ninh, bảo vệ 24/24.
5x18.5=90m²
Giá bán : 7 tỷ .
Đường trước đất rộng 12m
-
Lh :
Khu dân cư đại phúc  đất nền vị trí tuyệt đẹp  đường ô tô 40m  3 làng đường  100m2  nhinh 7ty
3
7.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

KHU DÂN CƯ ĐẠI PHÚC - ĐẤT NỀN VỊ TRÍ TUYỆT ĐẸP - ĐƯỜNG Ô TÔ 40M - 3 LÀNG ĐƯỜNG - 100M2 - CHỈ 7,99 TỶ

Lô đất đẹp: 100m (5m x 20m) vuông vức
Đường trước nhà 40m khu quy hoạch chuẩn chỉnh
Khu dân cư hiện hữu, xây dựng đồng bộ, an ninh
Phù hợp xây nhà ở, căn hộ dịch vụ, đầu tư lâu dài
QHXD: xây dựng tối đa 5 tầng
Vị trí: KDC Đại Phúc - Dễ dàng di chuyển sang quận 8- quận 7- quận 1- quận 5
- ...
Bản đất mặt tiền đường 10m kdc dương hồng  view công viên 5x19m 95m2 . nhỉnh 9 tỷ.
4
9.35 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dương Hồng Garden House, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 10M KDC DƯƠNG HỒNG VIEW CÔNG VIÊN 95M . NHỈNH 9 TỶ.
DT: 5 x 19m 95m công nhận
Đất trống dễ xây, GPXD: hầm + trệt + 2 lầu + sân thượng
Khu dân cư hiện hữu, đường rộng, view công viên cực đẹp
Gần Nguyễn Văn Linh Phạm Hùng Mizuki Park
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng
Chủ vay ngân hàng cần bán gấp giá tốt thương lượng

Liên hệ: Val
Nhận ký gửi mua bán nhà đất ...
Chủ kẹt tiền cần bán nền đất 90m khu dân cư nam long giá 8.99 tỷ
9
8.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay gần đường D3 trục chính, gần sông, ra Đỗ Xuân Hợp Global City tầm 400m.
Pháp lý: Sổ riêng.
Khu đồng bộ thoáng,..

Lô 90m²
Ngang 4,5m.
Đường 12m.
Giá: 8.99 tỷ ( Còn bớt )

Ngoài ra còn nhiều nền vị trí đẹp khác

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp quận 2, quận 9.
Bán nền 90m² vị trí đẹp giá tốt tại kdc sở văn hóa thông tin q9
8
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền 90m² vị trí đẹp giá tốt tại KDC Sở Văn Hóa Thông Tin Q9.

Nền H vị trí đẹp, giá tốt.
Diện tích: 6x15m (90m²).
Đường: 12m.
Hướng: Tây Bắc.
Giá: 80 triệu/m².

Nền nằm khu dân cư hiện hữu, đường rộng, thông thoáng, xây dựng tự do. Vị trí gần Liên Phường Bưng Ông Thoàn, di chuyển thuận tiện, phù hợp ở hoặc đầu tư.

Thuộc KDC Sở Văn Hóa Thông Tin khu dân cư quy hoạch bài bản, hạ tầng hoàn ...
Bán đất kdc đào sư tích, nhà bè giá tốt
6
6.09 tỷ 97 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền KDC Đào Sư Tích, Phước Kiển, Nhà Bè.
DT: 6x16.5m
Sổ hồng, xây dựng ngay
Đường trước đất 7m
Giá bán: 6.1 tỷ bớt lôc
Lh: gập Tân xem 24/7
Chuyên đất nền KDC Đào Sư Tích
Gấp bán đất 100m2 kdc đào sư tích, cạnh phú mỹ hưng, 6.8 tỷ, xây tự do
3
6.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp nền đất KDC Đào Sư Tích.
- Diện tích: 100m².
- Sổ hồng riêng.
- Xây dựng tự do.
- Cạnh Phú Mỹ Hưng - Quận 7.
- Giá bán 6.8 tỷ.
- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất.
Tổng hợp các lô đất vị trí đẹp giá tốt tại KDC Sở Văn Hoá TT Q9 Tháng 11/2024 giá đầu tư từ 35tr/m2
6
5.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Tổng hợp các nền giá tốt sau:

*Nền nhà phố
- Lô T, dt 100m (5x20), hướng Tây Bắc giá 59tr/m.

- Lô H, dt 90m (6x15), hướng Tây Bắc giá 67tr/m.

- Lô E, dt 90m (6x15), hướng Tây Bắc giá 72tr/m.

- Lô C, dt 90m (6x15) thông ra đường Bưng Ông Thoàn, giá 71tr/m.

- Lô N, dt 100m (6x16.67), thông ra đường Bưng Ông Thoàn, giá 65tr/m.

- Lô K, dt 100m (6x16.67), thông ra đường Bưng Ông Thoàn, giá ...
Cần bán nhanh 90m ngang 5m hưng phú đường liên phường giá 8.5 tỷ
6
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Cách liên phường tầm 300m ngay Merita Khang Điền, xây dựng 5, chung cư Thủ Thiêm.
Đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút...

Diện tích: 90m
Ngang : 5m
Giá: 8.5 tỷ

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền liên phường quận 9.
Giảm mạnh 500 triệu, bán gấp nền đất đường 16m kdc đào sư tích, sổ riêng
3
7.2 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp nền đất đường 16m KDC Đào Sư Tích:
- Diện tích: 5x19m.
- Nằm trên trục đường chính 16m, xe hơi tránh nhau vô tư.
- Sổ hồng riêng, xây dựng tự do.
- Nằm liền kề với Phú Mỹ Hưng, các trường đại học lớn: Mở, Tôn Đức Thắng, RMIT...
- Giá bán: 7.2 tỷ.
- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất (Chuyên mua bán nhà đất Nhà Bè - Quận 7).
Bán đất kdc nam long, q9, gần ngay global city dt 4.5 x 20m giá bán 9 tỷ,  0772 444 ***
6
9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Tôi cần bán đất nền KDC Nam Long, Phước Long B, TP Thủ Đức.
- Vị trí dự án gần ngay Đỗ Xuân Hợp, Liên Phường - Cách Global City chỉ 500m.

- DT 4.5 x 20m. Đường 12m.

- Giá 9 tỷ.

- Sổ đỏ cá nhân.

- Do quy định mới của batdongsan chỉ cho đăng 1 sản phẩm trên 1 tin đăng nên e không thể đưa nhiều thông tin lên đây. Quý khách vui lòng gọi ngay cho e Hà . để nhận thông tin về tất cả các lô đang bán ...
Cần bán lô đất tại kdc cát lái quận 2. gần cụm trường học các cấp. dt 5x20m (100m2) giá 70 tr/m2
6
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chủ kẹt tiền cần bán gấp trước tết lô đất sổ đỏ cá nhân tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 5x20m = 100m².
- Giá 70 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).