Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô đất tại kdc cát lái quận 2.gần cụm trường học các cấp.dt 5x20m (100m2).giá 75 tr/m2.
8
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m = 100m².

- Giá 75 tr/m².

- Liên hệ xem đất : (Thể 24/7).

- Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền nhà phố tại ...
Bán nhanh nền phố kdc nhơn đức cđt vạn phát hưng, diện tích 95m2 giá chỉ 4 tỷ 6.  0916 226 ***
4
4.6 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Kẹt tiền kinh doanh, chủ gửi bán gấp lô đất khu dân cư Nhơn Đức Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Diện tích: 95m², đường 12m.
Giá bán: 4 tỷ 6.
Bên trong dự án có trường đại học Sư Phạm Thể Dục Thể Thao đã đi vào hoạt động và trường ĐH Tài Nguyên Môi Trường xây dựng 90%, tiềm năng sinh lời cao.
Nhơn Đức mở rộng (Lote Land đã bắt đầu san lấp).
Anh chị khách hàng quan tâm, vui lòng liên hệ em .
Cần bán gấp đất góc nhà phố mt đường 20m sadeco ven sông q7, dt 5x18m, giá 15 tỷ.  0909 127 ***
14
15 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco ven sông, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

KDC Sadeco Ven Sông, P. Tân Phong - Q7 giá cực tốt, đầu tư sinh lời cao. Ngay đại lộ Nguyễn Văn Linh, về PMH 5', về Him Lam Q7 mất 5'.
+ Khu dân cư compound an ninh, dân trí cao.
+ Tiện ích đầy đủ, cách PMH 1km.
+ Pháp lý sổ hồng riêng.

Lô góc mặt tiền đường 20m lớn nhất khu
- DT: 5x18m.
- Hướng: Đông Nam.
- Giá bán: 15tỷ.
Lh: . Để xem đất và tư vấn thêm nhiều sản phẩm khác.
Chính chủ bán nhanh lô đất cát lái lốc c506, vị trí đẹp hướng đn, giá 69tr/m2
5
6.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất ngay Khu đô thị mới phú Gia Cát Lái, vị trí cực đẹp gần sát đường lớn trường học khu sầm uất đông đúc nhà ở,
Diện tích 5x20m = 120m², mặt tiền đường rộng 12m, có điện âm nước âm.
Giá chỉ 69 triệu/m². Hướng Đông Nam.
Đất thổ cư, được xây full, được xây 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.
Khu an ninh dân trí cao, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán, gần chợ và khu trung tâm mua ...
Bán lô đất kdc số 1thạnh mỹ lợi đườngtrương gia mô rộng 40m, giá 164tr/m2, dt 5x18=90m2
3
14.76 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất Thạnh Mỹ Lợi, mặt tiền Trương Gia Mô, ngay trung tâm Thạnh mỹ Lợi.

+ Giá chỉ 164 triệu / m². Đảm bảo rẻ nhất thị trường.
+ Diện tích: 5x18m=90m².
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Khu vực phát triển nhanh, tiềm năng sinh lời cao.
+ Hướng Đông Nam.
+ Ngay trung tâm Thanhh Mỹ Lợi, Đảo kim Cương.
Đầy đủ tiện ích xung quanh gần trường học, bệnh viện, khu dân cư sầm uất.

Liên hệ để được tư vấn ...
Chính chủ bán gấp 15 tỷ đất nhà phố 5x20m, kdc kim sơn kế lotte mark, q.7, kcxd hầm trệt 3 lầu st
7
15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán nhanh lô đất nềm giá rể nhất khu dân cư Kim Sơn kế Lotte Mark P. Tân Phong - Quận 7.
Khu dân cư Kim Sơn Q.7 Đối diện Trường ĐH Tôn Đức Thắng, Quốc Tế RMIT, Cảnh Sát Nhân Dân. Cách KĐT PMH 500m.

- Diện tích: 5x 20 ( 100m²)
- Kết cấu xây dựng : Hầm, Trệt, 3 lầu, sân thượng
- Hiện trạng thực tế : Đất trống

Giá bán: 15 tỷ

LH . Em Phát để xem thực tế và tư vấn thêm nhiều sản phẩm khác
Lô đất đẹp dt 5x20m  giá cũng hơi ổn  sổ đỏ công chứng ngay
8
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ Cát Lái vị trí đẹp.
- Khu C5 - 07 (Lô đẹp không dính gì).
- Diện tích: 5x20m (100m²).
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².
- LH: Mr. Trần Hòa.

- Mặt tiền đường rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam.

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái.

- Xây dựng mẫu tự do, Chừa trước 3m, Chừa sau 2m, 1 Trệt 2 ...
Bán đất khu dân cư cát lái vị trí gần trường học, tttm thuận tiện kinh doanh giá 72 tr/m2
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất khu dân cư Cát Lái vị trí đẹp gần trường học mầm non, cấp 1,2 trường đại học khu dân cư văn minh các khu tiện ích đầy đủ.

DT 5x20 m giá 72tr/m².

Xây dựng trệt 3 tầng.

Quý khách quan tâm LH: .
Đất sổ đỏ đường 49cl gần trường học siêu thị chung cư dt 5x20m  lô đẹp c5  07
5
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô SỔ ĐỎ Cát Lái vị trí đẹp
Vi trí : đường Đồng Văn Cống nối dài Phường Cát Lái .
+ Khu C5 - 07 Lô 41 (Lô đẹp không dính gì)
- Diện tích: 5x20m (100m²)
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².

- Mặt tiền đường 49 CL rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái

- Xây dựng mẫu tự ...
Bán đất khu 1  dt 6m x 16m, p. thạnh mỹ lợi, thủ đức, đường thông, 12,7 tỷ
4
12.7 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí đường 97 (đường rộng 12m), Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức:

Lô B, đang chờ đón chủ mới!

- Diện tích: 6m x16m (96m²) với giá cực hot 12,7 tỷ.

- Mặt tiền rộng 6m, ngõ trước 12m, dễ dàng di chuyển.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.

- Hướng: Tây Bắc.

Liên hệ xem đất: gặp Trí.
Bán đất kdc phú mỹ chợ lớn đường 20m giáp belleza 4 x 21,5m giá 11.8 tỷ.  0917 174 *** nhi
3
11.8 tỷ 86 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán Đất Phú Mỹ Chợ Lớn P. Phú Mỹ quận 7 nay là phường Tân Mỹ.
Đường 20m thông ra Nguyễn Lương Bằng, ngay Ga Metro Tân Mỹ.

- Diện tích: 4 m x 21.5 m đường số 3.
- GPXD: Xây dựng 1 trệt 2 lầu.
- Giá: 11.8 tỷ/ nền.
- Khu vực phát triển mạnh mẽ với tiềm năng tăng giá cao.
- Hạ tầng hoàn chỉnh, giao thông thuận tiện.

Điểm đặc biệt:
- Môi trường sống trong lành, gần gũi với thiên nhiên.
- Phù hợp cho ...
Bán đất nền dự án kiên cường khu 6b xã bình hưng, huyện bình chánh. lô l2  5 5x20m giá 60tr/m2
4
6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất nền dự án khu 6B xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh. Đường 12m lô L2-5 5x20m giá từ 70tr/m² xuống 60tr/m².

LH: .
Bán đất kdc hoàng anh minh tuấn 5x18m  90m2, giá 13,5 tỷ. lô vị trí đẹp,  xem đất 0935 531 ***
6
13.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CỰC HIẾM: LÔ ĐẤT 90M2 KDC HOÀNG ANH MINH TUẤN - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA ĐỐI DIỆN THE GLOBAL CITY

Thông tin chi tiết:Diện tích: 5x18m (90m²)
Diện tích lý tưởng để xây dựng nhà phố rộng rãi.

Vị trí: Lô đất có vị trí cực đẹp, không gian thông thoáng, hưởng trọn hệ sinh thái tiện ích đẳng cấp từ khu đô thị biểu tượng The Global City ngay đối diện.

Xây dựng: Quy hoạch đồng bộ 1 trệt, 3 lầu, 1 sân ...
Bán đất huy hoàng ngay công viên nội khu, dt 5m x 20m, xây dựng cao tầng, mặt sau nguyễn thanh sơn
4
24.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất dự án Huy Hoàng - P. TML Q2(cũ) ngay công viên nội khu, vị trí mặt sau đường Nguyễn Thanh Sơn.
Diện tích 5m x 20m= 100m².
Quy cách xây dựng được hầm + trệt + lửng + 5 tầng.
Giá 245 triệu/m² TL, sổ hồng sang tên cá nhân.

Liên hệ xem đất: Chị Trâm.
Chuyên BĐS Q2.
Thông tin chính xác - Làm việc chính chủ.
Cần bán đất mặt tiền đường tạ hiện  100m2  440tr/m2. nhiều toà nhà văn phòng  căn hộ cao cấp đẹp
3
44 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Tạ Hiện - vị trí đẹp. Nhiều toà nhà văn phòng - căn hộ cao cấp đẹp.

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi (Nay là Phường Cát Lái), TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).

Vị trí vàng: Ngay mặt tiền đường Tạ Hiện rộng 25m, đông đúc, xây dựng cao tầng thích hợp kinh doanh xây văn phòng căn hộ dịch vụ.
Diện tích: 5m x 20m, công nhận 100m².

Pháp lý: Sổ đỏ riêng sang tên ngay.

Giá bán: ...
Bán đất xây dựng cao tầng khu huy hoàng  thạnh mỹ lợi  dt 100m2 giá 220 triệu/m2  gần uỷ ban
4
22 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Huy Hoàng, P Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (Cũ).
- Diện tích = 100m² (5m x 20m).
- Được xây dựng cao tầng với thết kế tự do gồm hầm + trệt + lửng + 5 tầng.
- Đất sổ hồng riêng.
- Giá bán: 220 tr/m².
Liên hệ xem đất Thanh Trâm.
Chuyên BĐS Q2 - TP Thủ Đức.
Đất nền dự án khu cán bộ công nhân viên sở văn hóa thông tin, q9, giá rẻ cần bán, giá đất chính xác
3
10.72 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền đất đẹp giá tốt thuộc dự án cán bộ công nhân viên Sở Văn Hóa Thông Tin - Phú Hữu - Q9 như sau:
- Diện tích: 6x16,7m, đường Liên Phường 30m, hướng Tây Bắc, giá 107 tr/m².
Giá rẻ nhất thị trường. Ngoài ra còn nhiều mặt hàng khác thuộc nhiều dự án khác phù hợp với quý khách.
Liên hệ: - Anh Quốc. Sàn BĐS Đất Việt, lô N26 đường Liên Phường, dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9. Đảm bảo uy tín, ...
Bán đất nền dự án mặt tiền đường liên phường, phú hữu, quận 9, lô d (dt 6x15m), sổ đỏ
3
11.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán 2 lô đất ở mặt tiền đường Liên Phường, Quận 9, sổ hồng chính chủ, dự án Sở Văn Hóa Thông Tin.
+ Ngay nút giao Bưng Ông Thoàn - Liên Phường.
+ Hạ tầng hoàn thiện.
+ Đường Liên Phường rộng 30m, có vỉa hè rộng rãi.
- Lô D..., Diện tích: 6x15m, hướng Đông Nam, đường 30m, giá bán 130 tr/m².
Thuận tiện để ở, mở văn phòng công ty, hoặc đầu tư...
+ Kề bên các dự án cao cấp.
Liên hệ xem đất và sổ: ...
Bcr tam đa 517,4m đường 16m. sổ hồng riêng, giá cực tốt cho đầu tư
7
4.78 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ cần bán gấp BCR Tam Đa 517,4m đường 16m. Sổ hồng riêng.

* Bán kính 2km: trường mầm non, tiểu, trung học; ngân hàng (1km), chợ Long trường 1km, vành đai 3 (800m)

* Đặc biệt, BCR Tam đa có mặt tiền Tam Đa, 2 mặt còn lại được bao bọc bởi sông Tắc và sông Rạch Môn.

+ Cách Vin Quận 9 khoảng 10p đi chuyển.

+ KDC đã quy hoạch đồng bộ, hoàn chỉnh hạ tầng, điện nước âm.

+ Vị trí đẹp, đường ...
Bán nhanh nền đất 96,5m2 giá chính chủ gửi bán chỉ 8,1 tỷ, công chứng nhanh, giá rẻ nhất dự án
3
8.1 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh nền đất KDC Thiên Lý.
Diện tích: 5m x 19,3m 96,5m².
Hướng Tây Bắc, đường 12m.
Giá bán: 8,1 tỷ.
Liên hệ: Vinh.
Từ 340 tới 360 của 558

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh